Khả năng sinh lý của em không ổn

Leean

Xe tăng
E tưởng cụ làm nv, chứ GD thì ngon rồi ạ
bình thường em cũng làm development lead cho một team của Amazon ở Singapore, nên nói không phải là nhân viên thì cũng không hẳn.
Ai mà không phải qua giải đoạn nhân viên hả cụ, chỉ là nhân viên kiểu gì thôi, chẳng ai sinh ra đã là ông chủ cả, cày bừa mửa mật ra ấy chứ.

quanduc

Xe buýt
Em kể ra câu chuyện của mình mong các cụ đừng chê cười. Em xin cái bài thuốc hay thực phẩm chức năng để cải thiện ạ.
Tính em không văn vở xin phép vào luôn vấn đề:

Em 88, làm văn phòng, khả năng sinh lý ko được mạnh. Em tự cảm nhận được điều đó, cũng lúc này lúc kia, lúc vợ chồng sinh hoạt thường xuyên thì cũng ổn. Nhưng lúc lâu lâu mới sinh hoạt thì e hay ra sớm, đa phần khiến vợ thất vọng. Trong khi vợ lâu lâu mới QH nên đang hừng hực.
Hôm qua đang ngủ say thì em với vợ vào việc. Chắc cũng phải 1 tuần rồi mới QH. Nhưng em chỉ được chưa tới 1 phút là đã out rồi (1 phút này em có dừng tầm 2-3 lần). Vợ em chắc hẫng lắm nên lúc em dừng bảo em cho ra đi (giọng ko cảm xúc), đến lúc em đi tắm vợ em khoá luôn cửa phòng ngủ ko cho em vào ngủ nữa. =((

Em kể ra câu chuyện và xin các cụ cách cải thiện, mong các cụ đừng chê cười vì em nghĩ chắc vẫn có rất nhiều cụ như em chỉ là không kể ra thôi. Em xin cảm ơn.
Cụ phải chi tiết thì các cụ mới biết tư vấn, nhiều ông trớ nhanh nhưng xong lại chiến luôn được, nhát 2, 3 sẽ lâu hơn. Nếu lâu lâu mới làm 1 cái mà đc chưa đầy 1 phút, xong bại liệt luôn thì đúng là đáng lo ngại.
Cụ chịu khó thể dục, thể thao đều đặn hy vọng sẽ cải thiện. Ngoài ra, có thể thay đổi chiến thuật, dùng võ cho mắt gấu trợn ngược lên rồi mới vác súng ra mà bắn, chiêu đấy thì súng kém cũng hạ được đối thủ.

Chỉnh sửa cuối:

potter.nguyen

Xe buýt
1p thì căng quá. Em hơn cụ thớt 1 tuổi, cũng dân IT, đánh giá thế là căng lắm. Cụ đi khám nam khoa đi

New Audi R8

Xe buýt
bình thường em cũng làm development lead cho một team của Amazon ở Singapore, nên nói không phải là nhân viên thì cũng không hẳn.
Ai mà không phải qua giải đoạn nhân viên hả cụ, chỉ là nhân viên kiểu gì thôi, chẳng ai sinh ra đã là ông chủ cả, cày bừa mửa mật ra ấy chứ.
Ý e là U60 vẫn code thôi cụ. E U40 mà đang nghĩ k biết U60 còn code dc nữa k

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Thắng IT : Qua thứ 7 máu chảy về tờ rim. Cụ đã test chưa? :D

Greenpips

Xe buýt
em méc cụ chủ và các cụ có nguy cơ yếu sinh lý bài tập này, các cụ tập rồi sẽ cải thiện trông thấy mà không cần phải thuốc thang gì cả.
các cụ để ý ở giữa hòn giái và hậu môn có một khoảng không gian khoảng 2-3cm đúng không, nằm ở không gian đó có một búi cơ gọi là cơ kiwell, bình thường các cụ không cảm thấy nó đâu, nó chỉ làm việc khi các cụ đi ỉa hoặc đi đái, khi đái hoặc ỉa, thót bụng lên thì nó làm việc.
Các cụ cứ tập căng cái cơ đó bất cứ lúc nào, mỗi ngày khoảng 10 phút, mỗi lần tập các cụ tập căng nó lên và giữ yên khoảng 30s đến 1 phút nhé, tập càng nhiều càng tốt.
Khi QH, các cụ cứ căng cái cơ đó lên, em đảm bảo thích ra lúc nào thì ra.
Ha ha, đó là kinh nghiệm của em nhé, làm hay không là tùy ở các cụ YSL, còn các cụ có tố chất rồi thì thôi không cần.

antidau

Xe container
cụ có biết kênh nào môi giới tu nghiệp Nhật cái ngành đấy k ạ. Em rất nghiêm túc.
Cụ nghiêm túc thì đã học tiếng Nhật chưa? Các studio phim người lớn Nhật có đăng tuyển diễn viên nam VN từ lâu nhưng chưa thấy cụ trẻ xkld hay tu nghiệp sinh nào nộp đơn cả

buicongchuc

Xe ba gác

silver1

Xe điện
Cụ khoẻ thật. Em hôm nào say về chỉ muốn đi ngủ ko làm ăn gì hết
Cụ tìm mua ít dễ cây mú từn ngâm rượu uống ok đấy, ko u đc rượu thì đun lấy nước uống. Hay loại quả có tên Chín trâu, ngâm rượu cũng ổn.

bmt1986

Xe tăng
Hix cái này còn do luyện tập nữa.

Cụ thử book vé tháng tại phòng tập khu Trần Duy Hưng xem 1-2 tháng sau có khi lại thành chuyên gia.

Leean

Xe tăng
Ý e là U60 vẫn code thôi cụ. E U40 mà đang nghĩ k biết U60 còn code dc nữa k
Thì cũng cố duy trì cái thói quen, cũng là để hạn chế lão hoá cái não cụ ạ, học liên tục cũng là một cách để luyện não bộ, quan trọng vẫn phải luyện tập thể thao, lớn tuổi hơn thì phải giảim cường độ đi, chẳng thể suy nghĩ mạch lạc và chịu đựng áp lực công việc được trong một cái cơ thể ốm yếu lười, vận động được. Áp lực đa phần nó không đến từ việc coding, nó đến từ việc duy trì chất lượng và business với khách hàng.

Leean

Xe tăng
1p thì căng quá. Em hơn cụ thớt 1 tuổi, cũng dân IT, đánh giá thế là căng lắm. Cụ đi khám nam khoa đi
Sao cứ phải lồng cái hình ảnh IT vào mấy trường hợp yếu SL thế nhỉ, đã yếu chuyện ấy thì có làm nghề gì nó vẫn cứ yếu thôi chứ, mà có phải thằng nào làm IT là mặc định yếu cái đấy đâu. Mình là mình không đồng ý cái nhận định này :))

Chaien Nguyen

Xe tăng
Trước khi quan hệ cụ bôi kem Emla nhé, sau rửa đi em QH thì nói chung là thoải mái. Hàng ngày nên uống thêm MenPower, Vigoone, MultiVitamin là ngon ngay

VuNgoanMuc

Xe điện
Không muốn dẫn vợ đi khám bác sĩ cho dứt điểm thì mua toy về, bật công tắc một tay cầm cho nó rung xoay các kiểu, một tay vuốt điện thoại lướt web chờ, đến khi nào vợ ố á rồi thì vào xử nốt phút cuối là thăng hoa cả hai :D

Lãng khách 179

Xe buýt
Sao cứ phải lồng cái hình ảnh IT vào mấy trường hợp yếu SL thế nhỉ, đã yếu chuyện ấy thì có làm nghề gì nó vẫn cứ yếu thôi chứ, mà có phải thằng nào làm IT là mặc định yếu cái đấy đâu. Mình là mình không đồng ý cái nhận định này :))
Em cũng IT nhưng khỏe quá, vợ chịu ko nổi. E định đọc lướt thôi mà thấy động chạm dân IT nên phải vào chém ngay.
Em cũng IT và tuổi con rồng giống cụ thớt.