[Funland] Khả năng lội nước ngập của Kla, xem mà sốc các bác ah

haivanphe

Xe container
Bosch này là Bosch China, tuy nhiên, lạ một cái là, bên đó có sản xuất 2 sản phẩm tiêu chuẩn điện áp 48V/60V , dung lượng 26 Ah/40 Ah.
mà bên Vinfast lại đặt hàng quả Pin tùy biến thành 61.2V , 22. Ah.

https://www.bosch-mobility-solutions.com/en/products-and-services/two-wheeler-and-powersports/powertrain-systems/electric-integrated-system-with-in-hub-motor/

Chắc là hàng đặt riêng, độc quyền. Sau này thay thì phải vào chính hãng chứ ko mua ngoài được.

Kurumasuki

Xe container
Các cụ cho em hỏi cái bài "anh của em bán nhà hướng Tây" của cụ gì hay thế mà mấy hôm nay hiện đâu xoá đấy là sao ạ?
Chẳng lẽ chuẩn đến mức anh V sợ mất mật thế cơ à?

1.25 ton

Xe điện
Chắc là hàng đặt riêng, độc quyền. Sau này thay thì phải vào chính hãng chứ ko mua ngoài được.
Vầng, em thấy lạ là vì thường pin điện áp tỷ lệ thuận với dung lượng, mà quả pin này nó lại hơi ngược. Bà con dùng xe này, sau này thay pin chắc méo mồm rồi. :)). em thật khâm phục Vinfast đấy.

ngu ngơ

Xe điện
Cụ cố gắng chạy thêm Grab lấy tiền đổi con Klara cho nó OAI HƠN CÓC :D:D:D:D:D
Em thời em muôn đời xe xăng thôi.
Mai kia anh Vô va có lóp bi chính quyền để cấm xe xăng, dành đường cho Klara thời em chuyển sang đi xe đạp cho nó khoẻ người.
Đi xe đạp là sạch nhất \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/
Klara anh em grab chê, kiếm cuốc chạy Xuân Mai hay về Thường Tín là hết đường về. Cụ đừng xui dại.

ngu ngơ

Xe điện
Vầng, em thấy lạ là vì thường pin điện áp tỷ lệ thuận với dung lượng, mà quả pin này nó lại hơi ngược. Bà con dùng xe này, sau này thay pin chắc méo mồm rồi. :)). em thật khâm phục Vinfast đấy.
Có gì khó đâu cụ, alibaba.com tầm 300$ là có phôi pin dung lượng gấp rưỡi, gấp đôi so với pin này.

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Klara anh em grab chê, kiếm cuốc chạy Xuân Mai hay về Thường Tín là hết đường về. Cụ đừng xui dại.
Thì cụ chỉ nhận cuốc gần thôi.
Grab Klara là phải Xang và Choảnh nha \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

MiTa

Xe lăn
Cụ cố gắng chạy thêm Grab lấy tiền đổi con Klara cho nó OAI HƠN CÓC :D:D:D:D:D
Em thời em muôn đời xe xăng thôi.
Mai kia anh Vô va có lóp bi chính quyền để cấm xe xăng, dành đường cho Klara thời em chuyển sang đi xe đạp cho nó khoẻ người.
Đi xe đạp là sạch nhất \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/
Trừ khi đạp vãi mứt ra quần thì mới bẩn thôi.

1.25 ton

Xe điện
Mà mấy trang trước có cụ nào nhảy lên chồm chồm bẩu, Bosch nó chuẩn quốc tế thì xem lại cái hình em vừa post nhé. =))=))=))=))
Bosch họ coi trọng đặt Asean ngang hàng với US và EU , nên chơi hẳn quả sản xuất dựa theo tiêu chuẩn Asean . Không biêt nhà anh Vin đặt hàng theo tiêu chuẩn gì.:D:D:D:D

tuanzs

Xe container
Mua hàng tiêu chuẩn lại có ông sang Tàu oánh về bán rẻ thì toi.
Phải tùy biến cho nó khác kiểu đi chứ. :))

CIVIC ALL NEW

[Tịch thu bằng lái]
Ối dồi history của cụ từ 21/11 đến giờ toàn lê la từ cát hải đến công viên thống nhất .. làm seeder tốt đó , ráng mà kiếm đủ cọc mô hình nhá ...kkk
Cụ cũng có khác gì đâu nhỉ \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Trên này có một đám anti suốt ngày ngoác mồm chửi bới, chê bai, ỉ ôi, ngày đêm nhăm nhăm vạch lá tìm sâu Vin phét, hễ ai ngược sóng thấy đẹp chẳng hạn lỡ khen một cái là họ nhảy ngay vào ngoác mồm vu cho ng ta là seeder bla bla...
Mới nhìn tưởng đám này là những offers vì dân vì nước, lo cho dân không bị mua phải hàng giá cao bla bla... sau em mới vỡ lẽ ra rằng, trong đám đếy có một bộ phận là seeder của các cửa hàng xe máy điện tầu, họ lo lắng bởi vì có thêm một thằng nhảy vào cạnh tranh sẽ ảnh hưởng tới bát cơm của chính họ =)) =)) =))

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Trừ khi đạp vãi mứt ra quần thì mới bẩn thôi.
Mợ làm đại lý Vin Phét ah ???
Không đánh bả em bập vào Klara được đâu.
Đạp vãi mứt còn hơn tha gần 1 tạ dắt bộ nhá. Lúc đó mứt nó còn hộc ra ở chỗ đổ thức ăn vào í chả biết chừng \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Mua hàng tiêu chuẩn lại có ông sang Tàu oánh về bán rẻ thì toi.
Phải tùy biến cho nó khác kiểu đi chứ. :))
Đơn giản lắm.
Chỉ cần chế cháo tí hình dạng, kích thước của cái phích và ổ cắm sạc của Klara thôi là cha con chúng mầy phải đâm đầu vào thay đồ chính hãng hết \:D/\:D/\:D/
Chớ mơ hàng Tàu xách tay lắp vừa vào Klara thần thánh nhá \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Lọ mọ vùng sâu vùng xa còn có tí cháo chứ sang choảnh thì các anh grab morning, i0 vợt hết rồi.
Mai kia chỉ có Klara, Fadil cùng Lux được làm grab thôi nha.
Rồi cụ xem \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

moumou93

Xe tải
Xe có khả năng kháng nước thật các cự, nhưng em nghĩ cũng như điện thoại kháng nước theo một chuẩn Ip nào đó thôi và nếu có va đập làm mạnh thì nhà sản xuất chắc cũng không bảo hành đâu

SƠN CƯỚC

Xe điện
Cụ cũng có khác gì đâu nhỉ \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Trên này có một đám anti suốt ngày ngoác mồm chửi bới, chê bai, ỉ ôi, ngày đêm nhăm nhăm vạch lá tìm sâu Vin phét, hễ ai ngược sóng thấy đẹp chẳng hạn lỡ khen một cái là họ nhảy ngay vào ngoác mồm vu cho ng ta là seeder bla bla...
Mới nhìn tưởng đám này là những offers vì dân vì nước, lo cho dân không bị mua phải hàng giá cao bla bla... sau em mới vỡ lẽ ra rằng, trong đám đếy có một bộ phận là seeder của các cửa hàng xe máy điện tầu, họ lo lắng bởi vì có thêm một thằng nhảy vào cạnh tranh sẽ ảnh hưởng tới bát cơm của chính họ =)) =)) =))
Cụ còn nhanh tay đến mức copy nguyên cả cmt thớt này dán vào thớt kia cho nó nhanh lên sóng ... chuyên nghiệp mẫn cán phết ...kkk

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Cụ còn nhanh tay đến mức copy nguyên cả cmt thớt này dán vào thớt kia cho nó nhanh lên sóng ... chuyên nghiệp mẫn cán phết ...kkk
Làm gì mờ bóc mẽ nhau quá đáng thế =))=))=))=))=))=))=))=))=))
Em đồ vị ấy mở trên màn hình 1 đống cửa sổ, mỗi cái về 1 thớt có liên can tới Vin :)):)):)):)):)):)):))
Có thế năng suất lao động nó mới cao được :D:D:D:D:D:D:D

CIVIC ALL NEW

[Tịch thu bằng lái]
Có thấy chỗ nào sai ko? Thấy sai thì phản biện đi, đừng đánh trống lảng thế nha \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

ngu ngơ

Xe điện
Mai kia chỉ có Klara, Fadil cùng Lux được làm grab thôi nha.
Rồi cụ xem \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/
Đừng đùa với fadin, 2019 GM Canada đóng cửa tận 2800 lao động lành nghề sẽ gia nhập VF, chưa kể 4 nhà mày GM ở Mỹ cũng đóng cửa lao động lành nghề không thiếu. Riêng nhân lực để sx ra chiếc xe hàng đầu fadin đào tạo ở Bắc Mỹ, VF có thừa khả năng.