[Funland] Khả năng lội nước ngập của Kla, xem mà sốc các bác ah

simo2001

Xe tăng
Đến giờ phút này, thì liệu phán rằng xe Klara là xe máy điện đáng tin tưởng nhất, phù hợp nhất và đáng mua nhất trên thị trường Việt Nam hiện nay thì có bị coi là seeder của Vin không các cụ?

Các cụ anti Vin vào phán có lý có tình em nghe cái.

Kappuccino

[Tịch thu bằng lái]
Ủng hộ hàng sx tại vn . Còn ip hay ss ko quan qtrong . Đánh trống lảng sang ip , ss làm gì]
Cụ mới đang đánh trống lảng khi không hiểu gì về khái niệm thế nào là sản xuất tại Việt Nam. Không thể có cái xe nào 100% mọi chi tiết đều sản xuất ở Việt Nam, kể cả Toyota hay Ford cũng không thể nào làm 1 cái xe mà mọi bộ phận đều made in Japan hay USA, nhưng người ta vẫn nói Toy là xe Nhật, Ford là xe Mỹ.

Đòi hỏi 1 cái xe có 100% chi tiết sản xuất tại Việt Nam là ngớ ngẩn, vì thế chụp cái ảnh cục pin của Bosch sản xuất ở Trung Quốc đưa lên cũng ngớ ngẩn nốt.

Hy vọng em nói rõ ràng thế này thì đủ để cụ hiểu. Nếu cụ tiếp tục không hiểu thì thôi em nhường cụ cả ;))

Pvsc

Xe ba gác
Ổn quá, có lý do đem theo vài cái bu ca sao bọc pin lội nước cho an toàn :D

SƠN CƯỚC

Xe điện
Cụ mới đang đánh trống lảng khi không hiểu gì về khái niệm thế nào là sản xuất tại Việt Nam. Không thể có cái xe nào 100% mọi chi tiết đều sản xuất ở Việt Nam, kể cả Toyota hay Ford cũng không thể nào làm 1 cái xe mà mọi bộ phận đều made in Japan hay USA, nhưng người ta vẫn nói Toy là xe Nhật, Ford là xe Mỹ.

Đòi hỏi 1 cái xe có 100% chi tiết sản xuất tại Việt Nam là ngớ ngẩn, vì thế chụp cái ảnh cục pin của Bosch sản xuất ở Trung Quốc đưa lên cũng ngớ ngẩn nốt.

Hy vọng em nói rõ ràng thế này thì đủ để cụ hiểu. Nếu cụ tiếp tục không hiểu thì thôi em nhường cụ cả ;))
Cứ cái gì sx ở vn là ủng hộ. Linh kiện sx nước ngoài ko phải hàng của vn sx .
Cụ seeder Ko hiểu thì cố mà hiểu!

American Dream

[Tịch thu bằng lái]
Thì thớt mua về cho cả họ, mỗi người 1 chiếc. Ngon thế cơ mà. Lại có giấy ghi công của Vin.

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
HN có chỗ thu gom rác thải từ Pin - Cụ có biết không ?
Từ Pin con thỏ nhé.
Riêng việc xe điện không thải khí ra môi trường khi vận hành.
Cụ có thấy nó gây ô nhiễm môi trường không ?
Cụ nghĩ bọn EU nó ngu hết phần thế giới hay sao mà oto điện nó đi đầu thế giới như vậy ?
Ơ, Moon hôm nay nói hay quá! Đáng khen!

scorpion_ica

Xe điện
lang thang trên mạng, phát hiện clip này, ô tô , xe máy chết máy khi qua ngập, trong khi đó kla vượt qua ầm ầm, em thật sự sốc
"Em thật xự xốc"...hahaha...
Trình lội nước còn thua xa cái thuyền nan củ dưỡi.

daugau2012

Xe hơi
Chính ra thiết kế đạp điện kiêm đạp vịt vào Sài Ghềnh bán lại ngon choét.

MiTa

Xe lăn
Chú uây xanh đang đi thì ngỏm, can tội nhìn :))
Ông Klara là thủ phạm giết ông wave xanh và có khi cả ông GLC, exciter nữa.
Mà Klara ra đời đúng lúc thiên thời, cơn bão số 9 đổ bộ.

Kappuccino

[Tịch thu bằng lái]
Ừ, tháo tung ca
Ừ, mua cái gì cũng cố gắng tháo tung hết ra để ủng hộ theo từng linh kiện nhá :))

SƠN CƯỚC

Xe điện
Ừ, tháo tung ca
Ừ, mua cái gì cũng cố gắng tháo tung hết ra để ủng hộ theo từng linh kiện nhá :))
Thế thì nên hô ...hàng linh kiện ngoại nhập , mác vn chinh phục người vn . Thế cho đỡ mập mờ dễ hiểu nhể ...kkk

vanza6061

Xe tải
mạch điện và phần điện để trên cao nên lội nước rất ngon không bị chết máy, còn phần đi dưới trời mưa to nước mưa hắt lung tung mà không bị dính nước vào phần điện nữa thì khá ổn đấy chứ :)

CIVIC ALL NEW

[Tịch thu bằng lái]

Thế thì nên hô ...hàng linh kiện ngoại nhập , mác vn chinh phục người vn . Thế cho đỡ mập mờ dễ hiểu nhể ...kkk
He he he, chết cười với lũ anti, cụ nhể?
Ban đầu em những tưởng đám anti suốt ngày ngoác mồm chửi bới, chê bai, ỉ ôi Vinfast là những offers vì dân, lo cho dân không bị mua phải hàng giá cao, hàng tầu mác Việt bla bla, bây giờ em đã vỡ lẽ ra rồi, thêm một thằng nhảy vào cạnh tranh sẽ ảnh hưởng tới doanh số của những thằng hiện có. Các cụ tưởng đám anti chửi bới, chê bai, ỉ ôi không công à, không có chuyện ấy đâu.

simo2001

Xe tăng
Ban đầu em những tưởng đám anti suốt ngày ngoác mồm chửi bới, chê bai Vinfast là những offers vì dân, lo cho dân không bị mua phải hàng giá cao, hàng tầu mác Việt bla bla, bây giờ em đã vỡ lẽ ra rồi, thêm một thằng nhảy vào cạnh tranh sẽ ảnh hưởng tới doanh số của những thằng hiện có. Các cụ tưởng đám anti chửi bới, chê bai, ỉ ôi không công à, không có chuyện ấy đâu.
Cụ nói cũng hơi quy chụp.

Em nghĩ vẫn có đội anti không công, do ngứa miệng, tâm tính, hoặc lý do cá nhân nào đó. Chứ không phải toàn đội cạnh tranh với Vinfast đâu.

xrk

Xe đạp
Ban đầu em những tưởng đám anti suốt ngày ngoác mồm chửi bới, chê bai, ỉ ôi Vinfast là những offers vì dân, lo cho dân không bị mua phải hàng giá cao, hàng tầu mác Việt bla bla, bây giờ em đã vỡ lẽ ra rồi, thêm một thằng nhảy vào cạnh tranh sẽ ảnh hưởng tới doanh số của những thằng hiện có. Các cụ tưởng đám anti chửi bới, chê bai, ỉ ôi không công à, không có chuyện ấy đâu.
Lúc đầu em cứ nghĩ *** làm được gì cho đời thì bớt mịa cái miệng lại, chưa gì đã auto chửi. Nhưng hóa ra có seeder nhà này thì nhà kia có Anti nhể, trọn cả đôi đường.

dell2dell

Xe buýt
Các cụ giải thích làm gì cho tốn cơm lũ đấy? Kể kể hàng tốt nữa chúng nó vẫn chê bôi, em chắc 100% là như vậy.

CIVIC ALL NEW

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nói cũng hơi quy chụp.

Em nghĩ vẫn có đội anti không công, do ngứa miệng, tâm tính, hoặc lý do cá nhân nào đó. Chứ không phải toàn đội cạnh tranh với Vinfast đâu.
Các cụ giải thích làm gì cho tốn cơm lũ đấy? Kể kể hàng tốt nữa chúng nó vẫn chê bôi, em chắc 100% là như vậy.
Nhiều người không biết hùa theo lý luận của bọn này. Đôi khi không tĩnh táo là bị xỏ mũi.