Kết quả và những hình ảnh đầu tiên của OF CUP .

chim-kơ-tia

Xe hơi
Eim có ý kiến nhỏ với BTC v/v trọng tài:

BTC nên chọn trọng tài trẻ khỏe, bắt có tâm và chuyên môn tốt.
Không nên thuê trọng tài sức khỏe yếu kém, không theo nổi diễn biến trận đấu khiến cho đấu thêm phần căng thẳng.
Đồng ý với cụ này, Trọng tài bắt quá dở , hầy như tầm hoạt động trong vòng bán kính 15-20m không bao quát toàn sân , luôn cách xa các điểm nóng tranh bóng trên sân. Nói chung trọng tài không ổn tí nào

cungialinh

Xe hơi
E làm thớt này để cập nhật kết quả , thông tin hình ảnh OF CUP . các cụ đừng spam nhá .
Trận đầu tiên OHFC -PGi hoãn do mất điện. Đá lại vào tối t4
Trận 2. FFFC - OFC. 2-1
Cầu thủ ghi bàn. Dovietkhoa (3) , ducxit (10) FFFC ; hienluong OFC

Loạt trận thứ 2
ngày 9/5: OHFC – LFC 5 -0
FFFC – FSFC 2 -1

Chúc mừng các cụ FFFC và OHFC nhé. Hai tấm vé vào bán kết đã được các cụ đút túi roài. Ngày mai PGi bên em mới xuất quân, bọn em sẽ cố gắng đá hết sức mình với tinh thần rất FUN của OF. Các cụ nhớ ủng hộ bọn em nha...

cungialinh

Xe hơi
Đồng ý với cụ này, Trọng tài bắt quá dở , hầy như tầm hoạt động trong vòng bán kính 15-20m không bao quát toàn sân , luôn cách xa các điểm nóng tranh bóng trên sân. Nói chung trọng tài không ổn tí nào
Thưa các cụ, em có ngu kiến thế này ợ: Trọng tài bắt lởm---->khó người khó ta; trọng tài bắt kém---->dễ người dễ ta. Do vậy, dù trọng tài có thế nào đi nữa cũng mong các cụ trong đại gia đình OF chúng ta giữ hòa khí, thi đấu vui vẻ là chính, coi như chúng ta đang tham gia giải để được uống bia thôi ợ.

ducxit

Xe điện
Thưa các cụ, em có ngu kiến thế này ợ: Trọng tài bắt lởm---->khó người khó ta; trọng tài bắt kém---->dễ người dễ ta. Do vậy, dù trọng tài có thế nào đi nữa cũng mong các cụ trong đại gia đình OF chúng ta giữ hòa khí, thi đấu vui vẻ là chính, coi như chúng ta đang tham gia giải để được uống bia thôi ợ.
nhg 1 số ng vừa nói bên em đá xấu vừa nói bên em ăn vạ. Em nói thẳng ông số 7 FSFC hôm qua định chém em mấy phát thế chắc là em phải để ông ấy chém tím chân thì họ mới vừa ý à. Ngoài ra em bị cào đầy người thì ông trọng tài ông ấy bảo em bỏ cùi chỏ đi. Cho em hỏi bác Tuanphim là em cùi chỏ bác phát nào chưa??

Tuanphim

Xe điện
nhg 1 số ng vừa nói bên em đá xấu vừa nói bên em ăn vạ. Em nói thẳng ông số 7 FSFC hôm qua định chém em mấy phát thế chắc là em phải để ông ấy chém tím chân thì họ mới vừa ý à. Ngoài ra em bị cào đầy người thì ông trọng tài ông ấy bảo em bỏ cùi chỏ đi. Cho em hỏi bác Tuanphim là em cùi chỏ bác phát nào chưa??
Thôi cụ ạ, việc xong rồi, thực ra bên nào cũng có cái lý của mình, em không nói cụ thể trường hợp nào hoặc bên nào nhưng mà đá bóng bị oan là chuyện bình thường, ngay cả chuyên nghiệp. Nếu cứ đôi co thế này rồi bên nọ, bên kia lại lấy bằng chứng, ví dụ ra rồi nói qua nói lại mất vui.
Em nói thêm chút, bởi vì có cái diễn đàn để buôn nên sau trận đấu (cả 2 bên) có những lời nọ tiếng kia nên đều đọc được, nếu ra quán beer thì không biết ai nói gì ai :D nên em nghĩ là lẽ thường thôi miễn đừng có gì quá đáng là được.

p/s: Vì mải đá và trong lúc tranh chấp bóng với cụ em cũng không để ý, nếu có lỡ tay cào cụ, cụ bỏ qua nhé :)

ducxit

Xe điện
Thôi cụ ạ, việc xong rồi, thực ra bên nào cũng có cái lý của mình, em không nói cụ thể trường hợp nào hoặc bên nào nhưng mà đá bóng bị oan là chuyện bình thường, ngay cả chuyên nghiệp. Nếu cứ đôi co thế này rồi bên nọ, bên kia lại lấy bằng chứng, ví dụ ra rồi nói qua nói lại mất vui.
Em nói thêm chút, bởi vì có cái diễn đàn để buôn nên sau trận đấu (cả 2 bên) có những lời nọ tiếng kia nên đều đọc được, nếu ra quán beer thì không biết ai nói gì ai :D nên em nghĩ là lẽ thường thôi miễn đừng có gì quá đáng là được.

p/s: Vì mải đá và trong lúc tranh chấp bóng với cụ em cũng không để ý, nếu có lỡ tay cào cụ, cụ bỏ qua nhé :)
cụ quá chuẩn. em dừng.

hoasuu88

Xe tăng

đá như mí cụ thì chả fun tý nào
hy vọng thứ 6 đá với đội em sẽ là 1 trận hay quyết liệt và trên hêt là fun :D

new_farmer

Xe container
Cụ phim cứ đá bình thường như cân đường hộp sữa là OK. Fun, theo em phải là ko co tý "chén" nào trong trận mà chỉ ở ngoài trận thôi.
Cùi chỏ, gầm giày mà dành cho ofer nó phí cụ nhỉ?

KUKKU

Xe tăng
Cụ phim cứ đá bình thường như cân đường hộp sữa là OK. Fun, theo em phải là ko co tý "chén" nào trong trận mà chỉ ở ngoài trận thôi.
cái đo đỏ chỉ dành cho bọn ăn vạ chẹt bánh xe thôi cụ ợ (b)

Tuanphim

Xe điện
Thế đá xong 2 đội "ấy ấy" với nhau ợ, mà bên em làm gì có ai biết uốn đâu :D. Thứ 6 này vui vẻ cụ nhé :)

new_farmer

Xe container
Thế đá xong 2 đội "ấy ấy" với nhau ợ, mà bên em làm gì có ai biết uốn đâu :D. Thứ 6 này vui vẻ cụ nhé :)
OK cụ! 4 đội thắng vào bán kết, trung kết. Hai đội thua về sân Hoàng Minh Giám làm cái giải "nhị cưu cưu" có khi còn xôm hơn OF cup =))

benghe

Xe điện
@ngotatto: Em kiện cụ Tố về sắp xếp danh sách kết quả,,, đội em phải đang là nhì bảng chứ, sao lại bét bảng... vì xếp theo vẫn ABC thì Fsfs vẫn ở trên Ofc chứ nhỉ =))

Tuanphim

Xe điện
@ngotatto: Em kiện cụ Tố về sắp xếp danh sách kết quả,,, đội em phải đang là nhì bảng chứ, sao lại bét bảng... vì xếp theo vẫn ABC thì Fsfs vẫn ở trên Ofc chứ nhỉ =))
Vãi thật, ý kiến với ý cò =))

sakuda

Xe điện
Kiện củ khoai nhá, bọn e bơm cho con.mụ đó 5 củ mới đc vậy đấy

Phú Ông

Xe container
Các cụ "Fun" cho vui, nhà em rất tiếc hôm qua không biết có trận OF nhà mình đá bên cạnh nên không có ảnh ọt gì! :D
Mong các cụ lấy VUI làm trọng, nhà em còn theo kiếm cốc bia nhá nhá!!! :))
Bọn ********* nó còn réo cả Min Mod ra kia kìa...!!! =))

Các cụ xem tay này nó bẩu gì... "Ích Ô", nhà em nghe chả rõ lắm!!! =))

Chỉnh sửa cuối:

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
uầy , cùng - 1 cả . trận tới các cụ cố lên , e chửa thấy đội chủ nhà nào bị loại đâu . Yên tâm ná

vankhongtai

Xe máy
cụ yên tâm đợt tới xẽ có đội bị OFC loại ngay thôi ma`:))

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
Trận cuối OFC - FSFC nghe chừng ban căng các bác nhẩy...có khi ngồi ngoài sơi nước ổn hơn:))