Kết quả và những hình ảnh đầu tiên của OF CUP .

Ford Escape

Xe tăng
Em phục bọn em quá, tạo ra trận cuối cùng của vòng bảng cân cái kinh, tùy thuộc vào sự quyết định trận đấu của mỗi đội.\m/

Chẳng thấy bác nào say thanks bọn em cả, toàn thấy đâm chém\m/

Em thấy thể thao môn gì thì môn cái chính là tinh thần thể thao của OF, oánh cho thích .. thua & thắng cũng là ... thường .. các cụ lời qua tiếng lại e nghĩ không hay lắm. Toàn ae với nhau (trừ mấy ông lính oánh thuê không phải là dân OF.. chắc chả có ông nào) .. thua hay thắng cũng chỉ phục vụ cái chiện .. lói phét cho vui. Trong giải OFTC bọn hội e oánh toàn thua .. dư mà lúc ra quám oánh bằng mồm cũng chả mấy lão bì kịp ... :-|

xetaybac

Xe tăng
Bác Mèo cho ít ảnh nữa lên đi.
hôm qua thấy bắn ác lắm nhá :D

Chồn

Xe tải
Khả năng chuyển nhượng 5 CDV nữ từ LFC sang OH là rất cao, trận đá vao t4 tới giữa OH và PJCo nếu ko lobby tốt thì con mèo bẩn miễn vào sân chup choach nhá. Còn pic thì show nốt ra đê .... =)) =))

Frank Rocky

Xe tải
Các cụ "Fun" cho vui, nhà em rất tiếc hôm qua không biết có trận OF nhà mình đá bên cạnh nên không có ảnh ọt gì! :D
Mong các cụ lấy VUI làm trọng, nhà em còn theo kiếm cốc bia nhá nhá!!! :))
Bọn ********* nó còn réo cả Min Mod ra kia kìa...!!! =))

Các cụ xem tay này nó bẩu gì... "Ích Ô", nhà em nghe chả rõ lắm!!! =))

TRông thằng ku sệ ... ********* nhể ... :D

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Eim có ý kiến nhỏ với BTC v/v trọng tài:

BTC nên chọn trọng tài trẻ khỏe, bắt có tâm và chuyên môn tốt.
Không nên thuê trọng tài sức khỏe yếu kém, không theo nổi diễn biến trận đấu khiến cho đấu thêm phần căng thẳng.
Đồng ý với cụ này, Trọng tài bắt quá dở , hầy như tầm hoạt động trong vòng bán kính 15-20m không bao quát toàn sân , luôn cách xa các điểm nóng tranh bóng trên sân. Nói chung trọng tài không ổn tí nào
Dở hay kém thì trong khi thi đấu các thành viên CLB đều phải tôn trọng họ . Hơn nữa họ là TT nghiệp dư nên ko thể nào đòi hỏi trình độ chuyên môn cao như các bác vẫn xem trên TV đc , nếu họ giỏi thì đã bắt ở những trận đấu khác .
CLB nào phản đối trọng tài thì mời các bác đọc lại điều 3 trong quy chế giải .
III : QUY CHẾ KỶ LUẬT .
1 . Trong thi đâu ,mọi quyết định của trọng tài là quyết định cuối cùng , các CLB không kiện cáo sau trận đấu .
2 . Các CLB thể hiện tinh thần vui vẻ , tránh các tình huống bạo lực , Xử thua ngay lập tức CLB nào có hành vi bạo lực trên sân , gây gổ , đánh nhau khỏi giải đấu .
3 . Cầu thủ bi 2 thẻ vàng trong trận đấu đuổi khỏi sân 10 phút , thẻ đỏ nghỉ đá luôn trận đấu .
4 . Các CLB tuyệt đối không thuê , mời các cầu thủ không thuộc đội mình vào đá giải , tránh gây tình trạng không kiểm soát được cầu thủ . BTC sẽ xử thua 3 -0 nếu phát hiện CLB có cầu thủ ngoài OF hoặc biên chế đối với đội khách mời
E thiết nghĩ , khi quyết định tham gia giải các CLB đều phải đọc kỹ quy chế giải . Mong rằng năm sau khi đi họp BTC giải , đại diện các CLB đóng góp và lên tiếng nhiều hơn chứ ko phải phàn nàn khi giải đã diễn ra .

minhquoc

Xe điện
Dở hay kém thì trong khi thi đấu các thành viên CLB đều phải tôn trọng họ . Hơn nữa họ là TT nghiệp dư nên ko thể nào đòi hỏi trình độ chuyên môn cao như các bác vẫn xem trên TV đc , nếu họ giỏi thì đã bắt ở những trận đấu khác .
CLB nào phản đối trọng tài thì mời các bác đọc lại điều 3 trong quy chế giải .

E thiết nghĩ , khi quyết định tham gia giải các CLB đều phải đọc kỹ quy chế giải . Mong rằng năm sau khi đi họp BTC giải , đại diện các CLB đóng góp và lên tiếng nhiều hơn chứ ko phải phàn nàn khi giải đã diễn ra .
@TÔ: Eim không muốn tranh luận, nhưng cái này bác nhầm to. Tất cả các quyết định của Trọng tài trên sân, eim luôn y/c ae FFFC bắt buộc phải tôn trọng TT (kể cả quá đáng như penalty). Vấn đề ở đây là góp ý v/v Trọng tài. Bác Tố nhớ nhé chỉ là Góp ý thôi. Không bao giờ có chuyện kiện cáo sau trận đấu. Còn trọng tài vào bắt trận đấu mà mắt lờ mờ, mùi hồng xiêm tỏa ra nồng nặc thì bắt cái gì

sakuda

Xe điện
@TÔ: Eim không muốn tranh luận, nhưng cái này bác nhầm to. Tất cả các quyết định của Trọng tài trên sân, eim luôn y/c ae FFFC bắt buộc phải tôn trọng TT (kể cả quá đáng như penalty). Vấn đề ở đây là góp ý v/v Trọng tài. Bác Tố nhớ nhé chỉ là Góp ý thôi. Không bao giờ có chuyện kiện cáo sau trận đấu. Còn trọng tài vào bắt trận đấu mà mắt lờ mờ, mùi hồng xiêm tỏa ra nồng nặc thì bắt cái gì
Cụ minhquoc đã dạy thế nnayf rồi thì tố béo ráng mà tiếp thu đi nhé!

ducxit

Xe điện
Theo em hiệu ý cụ minh quoc là btc có thể tìm 1 trọng tài khác có năng lực chuyên môn cao hơn. Trọng tài trận đầu tiên em ko thấy có vấn đề j cả. Sao ko để bác ấy bắt tiếp mà lại mời trọng tài thường xuyên bắt cho fsfc bắt trận có fsfc thi đấu????

ducxit

Xe điện
Nhg điều em nói ở trên là để btc rút kinh nghiệm. BG vẫn có thể điều chỉnh dc mà ko gây ức chế hay nghi ngờ cho các đội.

anhcobra

Xe container
Ông anh em bên Ý mới sang chơi, hay bảo lão ý ra bắt nhá, lão này trước cũng làm trọng tài, giờ thất nghiệp. Ảnh lão ý đây ạ

Frank Rocky

Xe tải

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Nhg điều em nói ở trên là để btc rút kinh nghiệm. BG vẫn có thể điều chỉnh dc mà ko gây ức chế hay nghi ngờ cho các đội.
Việc các bác phàn nàn tạo sức ép cho BTC là một điều không nên chút nào, điều này không những ảnh hưởng đến tâm lý của BTC mà còn gây ức chế cho cả những đội đang tham gia Giải, đặc biệt là FSFC.Như vậy không thể cống hiến cho khán giả những trận đấu hay những pha bóng đẹp được !
Ngay từ đầu các bác đã phản đối chuyện chọn sân, giờ lại chuyện trọng tài, rồi những comment không lấy gì làm Fun cho lắm...v.v.....sự kiên nhẫn của con người cũng có giới hạn thôi các bác ạ.

Nếu các bác cho rằng cần thiết phải thay đổi điều lệ, thay đổi trọng tài...thì em sẽ bàn bạc với anh em trong đội FSFC dừng tham gia giải OF cup này.

Chỉnh sửa cuối:

Frank Rocky

Xe tải
Việc các bác phàn nàn tạo sức ép cho BTC là một điều không nên chút nào, điều này không những ảnh hưởng đến tâm lý của BTC mà còn gây ức chế cho cả những đội đang tham gia Giải, đặc biệt là FSFC.Như vậy không thể cống hiến cho khán giả những trận đấu hay những pha bóng đẹp được !
Ngay từ đầu các bác đã phản đối chuyện chọn sân, giờ lại chuyện trọng tài, rồi những comment không lấy gì làm Fun cho lắm...v.v.....sự kiên nhẫn của con người cũng có giới hạn thôi các bác ạ.

Nếu các bác cho rằng cần thiết phải thay đổi điều lệ, thay đổi trọng tài...thì em sẽ bàn bạc với anh em trong đội FSFC dừng tham gia giải OF cup này.
Thoai mờ, bác đừng làm thía. Mất fun .... hị hị ...

Bọn iem tự dưng ko đá mờ vưỡn vào vòng trong, mất dzui ... :D

xetaybac

Xe tăng
Các bác cứ tiến hành bình thường nhé.
Chả có gì mà phải xoắn.hố hố...;))

Ford Escape

Xe tăng

Mỗi đội đều có lý lẽ riêng. Nhưng đánh giá ở khía cạnh khách quan nhất đương nhiên thuộc về BTc. Vì thế mà btc được bầu ra. Fffc chỉ mong có được sự khách quan, bình đẳng đó. Tham gia nữa hay ko là quyền ở mỗi đội, ko nên lôi lênđây để ... làm gì