Kết quả và những hình ảnh đầu tiên của OF CUP .

Alone77

Xe container
Chít chửa, mọi người vô đây bàn chiện bóng banh, em cứ vô bi bô đâu đâu cả, có gì không phải làm loãng thớt các kụ bỏ qua cho em nhá :))

Lái xe nâng

Xe buýt
Lão Lông có đi Vân ồn với hội Fi át kg đới =))

mr_kiu

Xe hơi
Vầng, đến mức mà người ta lao cả vào nhà em để văng tục, thách thức min mod ban nick mà cũng chả sao thì em cũng hiểu rồi. Ra ngoài là ra đâu? cũng ở trên cái forum này cả thôi. Trong nhà thì chửi chẳng ra gì, ra đây thì lên giọng, xin lỗi cụ chứ thế thối lắm. Ý kiến của em đối với giải là không nên vì thành tích vớ vẩn mà phải nhân nhượng. Tâm em mọn lắm, không nhịn được trước những thằng sau lưng thì chửi, trước mặt thì làm trò
À ra cụ vẫ a cay là vì việc đấy ợ.[-X
Cụ bức xúc thì cụ cứ vô tư vào nhà chúng em mà gặp trực tiếp, cụ thấy ai thối, ai làm trò thì cụ phang tay bo luôn cho iem ợ,
còn chỗ này mấy cụ mm đã có lời rồi, ko tranh cãi, ko mỉa ko móc nữa, nghiêm túc và xây dựng, cụ ợ.
Em nêu quan điểm của em với cụ thế là vì em ko mong cụ cứ cmt kiểu đay nghiến nữa,
mà nó cũng có thể hiện "lựa chọn cuối cùng của bạn" của cụ với tư cách là CAP đâu...
Nói đến thế thôi, loãng hết thớt...

Mụa, mờ tự nhiên lại phí nhời vầy chi, chả giải quyết gì cả...:-@

One_in_one

Xe hơi
Mr_Kiu là ai mà nói giọng cao sang quyền quý, đầy tính nhân văn chứng tỏ suy nghĩ hơn người, thoáng đạt: dài nhưng không dai, đay nhưng không nghiến, thâm nhưng không nho ... đang trọng, đáng trọng :D
@Mr Cobr: thôi mụ về quản lý nhà mụ đi, ý kiến một lần cho hả giận thì thôi còn thêm vài lần nữa làm gì.
@XO: tại sao đến giờ này Min/mod chưa khóa thớt này lại nhỉ? hay các cụ muốn người ta hẹn nhau chỗ đường vắng sau KeangNam rồi mới khóa?

hwng80

Xe buýt
Mọn hay không thì không biết, em cũng chả thích lèm bèm, trước giờ vẫn thế. Nhưng các cụ xem lại mình, những gì các cụ nói với nhau trong nhà các cụ ai cũng đọc cả. Bản thân các cụ chả coi cái giải này ra gì, chả coi cái cộng đồng này ra gì thì còn ở đây làm gì???? Các cụ gọi những thành viên khác là mồm ồn, là ... đấy trong nhà mình, rồi ra đây ra vẻ cao thượng làm cái gì. Em chả muốn nói đâu, nhưng sống thì nên sống 1 mặt thôi, nhiều mặt quá người khác nhìn chóng mặt lắm.
Em không nói nhiều nữa, sự thật thế nào thì ai cũng biết, che đi cũng chả được
E đây.Chính E là tác giả của vụ mồm ồn (post 1120 – FFFC). Kụ nói thế thì E cũng nói cho nó rõ.
Cả ngày hôm trước và sau ngày đó (17/5), dù có bức xúc này kia nhưng trước sau như một, E vẫn muốn giảm nhiệt cả mấy đội chứ chẳng phải giữa mỗi FFFC & OFC. Thậm chí bản thân E chưa hề post bất cứ cmt có tính gây hấn giữa 2 đội trên topic của OFC cũng như ở đây.
Riêng ngày 17/5, ngay từ đầu h sáng lv, E cũng có post mong các đội hoà nhã hơn. Và cả buổi sáng đó E tuyệt kg thấy một cmt nào của thành viên nào có ý định tranh luận gây căng thẳng như trước.
Đến sau h ăn trưa chính kụ Hoasuu88 j đó (E kg nhớ chính xác) lên quote ngay lại bài của kụ XO rồi lại nhắc lại chuyện có lửa với có khói. E thử hỏi nếu là ng kg thích gây sự, kg thích đôi có, liệu cụ ấy có làm thế kg.
(E vừa thử tìm lại bài của kụ ấy nhưng kg thấy nữa. Nhưng viết hay kg, tự cụ ấy hiểu.)
Thực sự đọc xong cái cmt ấy của kụ HS88 E rất bức xúc. kụ ấy kg xây dựng thì thôi, lại lôi chuyện cũ ra lại làm j, tuy nhiên E kg post cái sự khó chịu đấy của E lên đây, topic này mà về FFFC để nói.
Cũng chỉ là trích lại 1 câu của kụ Caoson (Aka Vũ Anh – chắc dân phượt ở OF này đều biết) nhưng kg ghi rõ là trích dẫn. Cái này khi kụ nói E cũng đã notice lại cho cụ ngay bên thớt của FFFC (post 1124 - FFFC).
Thế nhé. Kụ thích nghĩ thế nào thì E chịu. Nhưng kụ đừng nhận xét chỉ từ 1 sự việc rồi gán cho toàn bộ. E cũng chẳng thích sống hai mặt đâu, nhưng mà bị ăn chửi mãi thì cũng phải xả chớ đưa cái mẹt cho ng khác chửi suôt thì có mà bị thần kinh đúng kg ạ.

Chỉnh sửa cuối:

mr_kiu

Xe hơi
Mr_Kiu là ai mà nói giọng cao sang quyền quý, đầy tính nhân văn chứng tỏ suy nghĩ hơn người, thoáng đạt: dài nhưng không dai, đay nhưng không nghiến, thâm nhưng không nho ... đang trọng, đáng trọng :D
@Mr Cobr: thôi mụ về quản lý nhà mụ đi, ý kiến một lần cho hả giận thì thôi còn thêm vài lần nữa làm gì.
@XO: tại sao đến giờ này Min/mod chưa khóa thớt này lại nhỉ? hay các cụ muốn người ta hẹn nhau chỗ đường vắng sau KeangNam rồi mới khóa?
" Em là em ... toẹt vào cái "cao sang quyền quý" của cụ đấy ợ :D "
em fun tí..hị hị :D

Chỉnh sửa cuối:

hwng80

Xe buýt
Mà đã nói thì nói 1 lần cho nó hết.
Chuyện xung đột giữa OFC với FFFC. E cũng đã từng thử đọc lại hết tất cả các post rồi để mong có 1 sự nhận xét khách quan hơn.
E thấy ngay sau trận đấu. Dù j thì hai đội vẫn rời sân vui vẻ.
Kụ xem ngay bản thân kụ từ đầu cũng có 1 câu nhận xét rất tích cực.
Nhưng sau 1 vài câu khích bác thì cả hai đội thành hỗn chiến & kg ai chịu ai.
Mặc dù cá nhân E thấy vấn đề rất đơn giản.
1. Đội kụ có thể chưa quen đá có trọng tài. Thông thường cứ bị va chạm là đội nào cũng kêu cả. Vì tỉ thứ lí do. Thậm chí biết mình sai lè vẫn kêu. Cái này thì đá giải hay kg cũng thế.
2. Đội E trước đây cũng vào bóng quyết liệt và cũng mất nhiều đối vì lý do này nên Cap quán triệt là thi đấu kg đc có any tư tưởng triệt hạ. Kg phạm lỗi từ phía sau.
Thế nên chuyện hai đội bất đồng ý kiến là bình thường. Nhưng kụ thử xem lại tất cả các cmt của cả hai bên để xem, lời lẽ khó chịu, công khai đả kích đối phương xuất phát từ bên nào. Cái này chắc kụ hiểu.
Chuyện đã kg đến nỗi này nếu mỗi bên làm giảm đi đc cái đầu nóng. Nhưng mà vì thế này thế kia chả ai làm đc. Đừng có bảo do bên kia chứ bên mình có trái tim nóng, cái đầu lạnh với hai bàn tay sạch. Xin lỗi cả hai đội FFFC với OFC. Công bằng mà nói chả đội nào hay ho quái j. Ít nhiều cả hai đều là hàng mắm hàng tôm hết.

chim-kơ-tia

Xe hơi
Rãnh rỗi lại có tí ảnh các cụ ngắm chơi ..... các cụ thấy FUN thì vui cùng cháu vài chén nhé!!!

Cổ động viên cuồng nhiệt của LFC..

Tuyển thủ trẻ đầy tiềm năng của nhà LC

Một trận đấu FUN khi các cổ động viên rất FUN and more...

Những va chạm và chấn thương trong bóng đá...

Mợ đừng lo lắng , cứ có những cổ động viên như mợ thì LFC luôn luôn vô địch..

Về cơ bản thì luôn luôn có sẵn một đội bóng nữ tiếp bất cứ đội nào có khả năng...

safenoodles

Xe cút kít
Em chào các bác các mợ ạ!
Em vừa xem hết ảnh, đẹp quá ! Thật vui khi các đội bóng nhà otofun mình trông rất chuyên nghiệp !:x
Đợt tới có lịch thi đấu ở đâu thì các bác các mợ cho em đi cổ vũ với nha! @};-

xelu2010

Xe buýt

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
Mợ đừng lo lắng , cứ có những cổ động viên như mợ thì LFC luôn luôn vô địch..

Về cơ bản thì luôn luôn có sẵn một đội bóng nữ tiếp bất cứ đội nào có khả năng...
cụ nói thật không đới...em là em có khả năng đới...cụ móc lối coi nào:-))

Mới mấy hôm không vào thớt này mà thấy các cụ nhà mình phang nhau dùng ngôn từ kinh quá.
Em không đá bóng nhưng thấy ae ra sân ai cũng nói môn đối kháng trực tiếp ntn thì va chạm nhau trên sân là chuyện thường. Cái đáng buồn ở giải này là hậu trận đấu các đội thắng cũng như thua tỏ ra tương đối cay cú, hằn học nhau dẫn đến mất hết chả chất của OF.
Giải lần trước e có loáng thoáng ra một chút & giải này cũng tham dự được 1, 2 trận gì đấy .. nhưng bây h thì thực sự hết hứng với cách hành sử của toàn những ae nhìn mặt nhau hàng ngày.
Riêng khoản đoàn kết thì các cụ bóng đá nên tham khảo thêm hội tơ lít của OF ... năm nào giải cũng vui như ngày hội, thắng cũng như thua đều ra quán ngồi tám phét ròi .. hỉ hả đi về ..

One_in_one

Xe hơi
" Em là em ị toẹt vào cái cao sang quyền quý của cụ đấy ợ :D "
em fun tí..hị hị :D
Cái cao sang quyền quý là của cụ chứ, cụ bẩu lão Rắn chỗ đông người không nên xỗ sàng thế mà em vừa khen cụ xong cụ ị toẹt ngay một bãi ra thớt Thông báo của Ban tổ chức. Cái câu Fun một tý nó không phải chỉ ở đầu môi chót lưỡi đâu cụ ợ!
Em kính cụ một ly, xin cụ sửa cái câu của cụ đi cho nó Fun thật là Fun ợ.

anhcobra

Xe container
hố hố, em nói thật là em chết cười vì các cụ. em là em kiêng nói những thứ bẩn thỉu, vì nó dính vào mồm mình trước khi đến tai người khác.

new_farmer

Xe container
hố hố, em nói thật là em chết cười vì các cụ. em là em kiêng nói những thứ bẩn thỉu, vì nó dính vào mồm mình trước khi đến tai người khác.
Rắn về nhà quản lý đội đi nhá, hồi này xao nhãng quá :D

anhcobra

Xe container
Mới mấy hôm không vào thớt này mà thấy các cụ nhà mình phang nhau dùng ngôn từ kinh quá.
Em không đá bóng nhưng thấy ae ra sân ai cũng nói môn đối kháng trực tiếp ntn thì va chạm nhau trên sân là chuyện thường. Cái đáng buồn ở giải này là hậu trận đấu các đội thắng cũng như thua tỏ ra tương đối cay cú, hằn học nhau dẫn đến mất hết chả chất của OF.
Giải lần trước e có loáng thoáng ra một chút & giải này cũng tham dự được 1, 2 trận gì đấy .. nhưng bây h thì thực sự hết hứng với cách hành sử của toàn những ae nhìn mặt nhau hàng ngày.
Riêng khoản đoàn kết thì các cụ bóng đá nên tham khảo thêm hội tơ lít của OF ... năm nào giải cũng vui như ngày hội, thắng cũng như thua đều ra quán ngồi tám phét ròi .. hỉ hả đi về ..
tơ lít nhà cụ mỗi lão chạy một bên, có ăn vạ đc đâu mà so, hí hí

mr_kiu

Xe hơi
Cái cao sang quyền quý là của cụ chứ, cụ bẩu lão Rắn chỗ đông người không nên xỗ sàng thế mà em vừa khen cụ xong cụ ị toẹt ngay một bãi ra thớt Thông báo của Ban tổ chức. Cái câu Fun một tý nó không phải chỉ ở đầu môi chót lưỡi đâu cụ ợ!
Em kính cụ một ly, xin cụ sửa cái câu của cụ đi cho nó Fun thật là Fun ợ.
Uầy, cụ nói thế thì em xin tiếp thu ợ, em quen kiểu fun thô dã chả bắt bẻ câu chữ bên nhà chúng em,
cho vào "" rồi mà vưỡn bị cụ thổi còi...:D
em góp ý cụ rắn vì cụ ấy là CAP, là "người của công chúng" :)), ko phải dân đen như chúng em, vậy thôi ợ...
Kính cụ 1 ly.