Kết quả và những hình ảnh đầu tiên của OF CUP .

ĐỪNG HỎI

Xe tải
Tưởng nhớ
Website
www.msc.vn
không bít âm binh nhà ai, nhưng cụ chủ của những nick này không fun rồi, mà đã không fun thì không nên nhận mình là thành viên của ô tô FUN nữa
Chi hội nào chứa chấp những thành viên như thế này nhỉ khi họ không tôn trọng qui định của sân chơi chung là diễn đàn cũng như sân chơi riêng ở box thể thao, cụ thể là bài này ??? Không tôn trọng min mốt, không tôn trọng người đọc là những thành viên khác.
e mới vào nhưng thấy nhiều bác không Fun, dùng từ ngữ không Fair :D

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Makeno

Xe tăng
Các cụ chơi thể thao hay bị nóng đầu tý là chiện bình thường!!! :))
Nhưng mất đi cái chữ "Fun" thì cháo thấy không được rồi! Cụ @Đừng hỏi, cháo chửa biết mặt, rưng cụ ấy nói đúng đấy ợ! Cháo mời cụ 1 ly và hứa sẽ làm cổ động viên trung thành cho ai giữ được chữ "FUN" trong ngôi nhà chung "OTOFUN" nhà mình ạ! :D

chim-kơ-tia

Xe hơi
Thôi các cụ xem ảnh cho vui , chứ nói nhiều làm gì. Em cũng chả biết FUN hay ko FUN nhưng các cụ cứ nhìn cổ động viên đội em nó cứ thế này thì em cũng chả cần giải thích.....

Lần này đến lượt cụ KUKKU phải ướt má nhá ...

Chỉnh sửa cuối:

Red.Sky

Xe máy
Website
www.sounclick.com
có cái giải phong trào mà anh em máu ăn thua nhau cứ nhu Champions League ấy nhỉ...mỗi ông bớt 1 câu đi có phải vui không....giải tổ chức để anh em giao lưu cọ xát vui vẻ nên e nghĩ đá với đối thủ nào chẳng thế....đá với đội hay hơn ko thấy lên chân hơn à...đá xong rồi thì thôi tranh cãi làm gì nhiều như đàn bà thế......

Makeno

Xe tăng
có cái giải phong trào mà anh em máu ăn thua nhau cứ nhu Champions League ấy nhỉ...mỗi ông bớt 1 câu đi có phải vui không....giải tổ chức để anh em giao lưu cọ xát vui vẻ nên e nghĩ đá với đối thủ nào chẳng thế....đá với đội hay hơn ko thấy lên chân hơn à...đá xong rồi thì thôi tranh cãi làm gì nhiều như đàn bà thế......
Hớ hớ...!!! Cụ lại định dập lửa bằng... xăng à??? :))
Nghe cụ nói cháo... chả thấy bớt lóng tý lào!!! =)) Để yên cháo xem ảnh nhiều em chưn rài các cụ ý choạch còn thích hơn! :D

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Chào tất cả cầu thủ và cổ động viên các đội tham dự giải OF cup 2011.

Tôi thực sự rất buồn khi mà giải BÓNG ĐÁ GIAO HỮU OF cup chào mừng sinh nhật OF5 mà lại thành thế này.

Thực sự là cũng xin lỗi mọi người vì thời gian này em đã phải làm quá nhiều việc để chuẩn bị cho SN OF5 nên không giúp được nhiều cho BTC giải, tuy nhiên, là người chịu trách nhiệm tổ chức giải này em quyết định thế này:

1. Giải có tiếp tục nữa hay không? mời ý kiến của các đội trưởng, những thành viên khác KHÔNG ĐƯỢC THAM GIA GÓP Ý KIẾN. Kết quả quá bán thì giải tiếp tục, bằng không sẽ hủy giải

2. Mọi người nên kiềm chế những cảm xúc QUÁ MẠNH của mình lại. Hãy nhớ: không vì giải này mà chúng ta mất đi tình bằng hữu từ bấy lâu nay. Tất cả các nick tham gia vào việc tranh luận dẫn đến tranh cãi, rồi có những từ mang nặng tính xúc phạm nhau sẽ bị ban nick vĩnh viễn

Tôi muốn nói nhiều lắm, nhưng mà sao không thể nói được, nói chung là rất rất buồn... :((

mr_kiu

Xe hơi
Thôi các cụ xem ảnh cho vui , chứ nói nhiều làm gì. Em cũng chả biết FUN hay ko FUN nhưng các cụ cứ nhìn cổ động viên đội em nó cứ thế này thì em cũng chả cần giải thích.....

Cụ chiêm-kute phọt nẫn ảnh em vào rùi ná... trông thảm quá,X_X
nhìn như con cá mới dc các cụ kéo lên đương chuẩn bị nằm bờn nhậu...hik

P/S : Iem nà iem kết mợ yếm trắng bên cụ nổ mắt ợ...:D

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]

Tôi thực sự rất buồn khi mà giải BÓNG ĐÁ GIAO HỮU OF cup chào mừng sinh nhật OF5 mà lại thành thế này.

Thực sự là cũng xin lỗi mọi người vì thời gian này em đã phải làm quá nhiều việc để chuẩn bị cho SN OF5 nên không giúp được nhiều cho BTC giải, tuy nhiên, là người chịu trách nhiệm tổ chức giải này em quyết định thế này:

1. Giải có tiếp tục nữa hay không? mời ý kiến của các đội trưởng, những thành viên khác KHÔNG ĐƯỢC THAM GIA GÓP Ý KIẾN. Kết quả quá bán thì giải tiếp tục, bằng không sẽ hủy giải

2. Mọi người nên kiềm chế những cảm xúc QUÁ MẠNH của mình lại. Hãy nhớ: không vì giải này mà chúng ta mất đi tình bằng hữu từ bấy lâu nay. Tất cả các nick tham gia vào việc tranh luận dẫn đến tranh cãi, rồi có những từ mang nặng tính xúc phạm nhau sẽ bị ban nick vĩnh viễn

Tôi muốn nói nhiều lắm, nhưng mà sao không thể nói được, nói chung là rất rất buồn... :((
Cứ học cụ X.O và iem nà chuẩn nhất ợ vote cho cụ nhá
@ all

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
Cổ động viên dư này thì em nói thật ai gặp chả thua=)) đội nào có Mợ áo 3 nhỗ trắng là CĐV thì vô địch là cái chắc...thật em thề....Bố thằng nào đá được bóng...đá được líu phải đàn ông đích thực:))

Chỉnh sửa cuối:

chim-kơ-tia

Xe hơi

Cháu cũng có đôi lời với các cụ OTV Company.

Cháu cũng là dân thương mại điện tử nên cũng có vài lời . Qua giải này cháu thấy các cụ ở trên :

1. Ki bo quá : Cả một giải đấu tương đối sôi nổi và thu hút được sự quan tâm của cộng đồng như này mà các cụ không làm nổi cái hình ảnh cho nó hoành ... cái này cuối cùng thì các cụ cũng hưởng cả thôi...

2. Phó mặc :
Ít ra thì cũng có đại diện của OTV đứng ra lời này lời kia tí cho anh em còn thấy được đây là giải của "OF" , nhận cái Cup nó cũng tự hào khoe là của OF tí chứ như kiểu anh em tự bỏ tiền ra mua Cup tặng nhau.

3. PR :
Khâu này nói thật có thể các cụ do thiếu người hoặc vẫn còn non quá... ( Cháu nghĩ là do thiếu người chứ OF thì thừa danh tiếng rồi... )

Đấy chấu là cháu cứ góp ý thẳng thắn nó như thế ...

KUKKU

Xe tăng
khởi động cho thứ 2 òi

@cụ chim cô ti a: hix, NÓ mà nhìn thấy thì em chít đới ợ >:)

KUKKU

Xe tăng