[Funland] Kết hôn trên 10 năm vẫn say mê nhau

inovavgj

Xe container
Chúc mừng cụ đã gặp được Ý trung nhân , cs hạnh phúc là đích đến của mọi người

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
ngưỡng mộ các cụ giữ lửa được lâu vậy quá, nhà e mới 5 năm, vẫn mặn nồng lắm, nhưng sợ 1 ngày con tạo xoay vần, ko biết đâu mà lần. xem cảnh gia đình con cái ly biệt mà lo.
Không biết đâu mà lần thật..., nhưng hãy cứ sống tốt, đến đâu hay đến đó.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chủ thớt ngoài hạnh phúc, nhưng sau 17 năm kết ho

Cụ chủ thớt ngoài hạnh phúc, nhưng sau 17 năm kết hôn cả hai người vẫn "say mê thân thể nhau lắm". Em dịch thế không biết có đúng không :)) :)) Chả bù cho nhiều cụ, vẫn chỉ say mê với "mười tám, đôi mươi" :)) :))
Mà có đến trên chục mối tình to nhỏ trước khi kết hôn mà vợ biết được cũng mệt đấy, phải không các mợ :D
Avatar của lão nhìn sexy hoang dã vãi... Em thik :D

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Batman em bay trên giời thấy các cô nương xinh đẹp, muốn lắm ấy chứ, nhưng ngẫm lại thấy Dơi mẹ ở nhà lo cho đàn con nhỏ, sắp hết cả thanh xuân, nên lại nhịn chơi mà bay về nhà.
Bay về nhà cho lành cụ ạ :D

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Ck cứ tình cảm, cùng giúp đỡ làm việc nhà, chăm con, thì tối chạm cái là ướt, thì lại càng vui vẻ,ngủ ngon, sáng dậy tinh thần sảng khoái lại muốn nhẹ nhàng, tình cảm với đối phương. Chứ ck cứ đi làm về nằm ra đấy, ôm dt, vk nói ko dc, rồi nhiều ông còn xỉa xói vk tiêu tiền này kia, tiêu vì con mà kêu hoang…thế thì có cảm xúc để sex thế quái nào dc. Tất cả là 1 vòng nhân quả thôi
"Đụng cái là ướt" là cả một nghệ thuật cuộc sống rồi, em mà thấy "khô" cũng mất hứng luôn :D

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Mới 46 hả, còn non và xanh lắm. Qua 50 mới phát lộ.
Đến đâu hay đến đấy, thôi cứ cố gắng sống tốt để đỡ phải giá như. Hôm nọ em xem clip xiếc của cặp đôi N/N Đông Âu u60 u70 mà thấy cũng hấp dẫn vãi :))

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Đa số kết hôn 10 năm trở lên là sống vì gia đình, con cái chứ tình cảm gì nữa mà mơ mộng hả cccm. Lúc đó các cụ lại chả thèm rau muống, phở tái quá cơ =))
Thèm thì ai chả thèm, chẳng qua là biết dừng lại để chăm bẵm cái máng ở nhà :))

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Dạ cụ nói đúng. Chồng em cũng lo kinh tế ở mức vừa đủ, đại khái không bao giờ để vợ con thiếu thốn , vậy thôi chứ không giàu có gì. Nhưng sống tương đối chuẩn mực, tình cảm, trách nhiệm và hết lòng với gia đình nhỏ. Vì vậy mà em ăn no ngủ kỹ trẻ lâu, sinh lý tốt :). Các cụ ông làm được vậy thì các mợ sẽ happy thôi .
Mợ sinh lý tốt thì cũng nên chăm bẵm chồng tốt hơn về sinh lý kẻo lệch pha :D

Chỉnh sửa cuối:

hongnhungdo

Xe buýt
đúng r bác, đầu 4 vẫn còn sung sức lắm đến tầm tuổi đầu 5, khi 2 bên ko equal nữa thì bên mặn bên nhạt mới biết ah
Vợ chồng thì cái gì cũng cố gắng tốt nhất có thể. Còn lại nếu chỗ nọ kia lệch tí - thành vấn đề hay không còn do tình cảm, cách đối xử với nhau trong suốt quá trình sống. Như chồng em được vậy là em thấy quá happy rồi, đủ để nếu lệch em cũng không lấy làm thiếu thốn.

Batman

Xe điện
ngưỡng mộ các cụ giữ lửa được lâu vậy quá, nhà e mới 5 năm, vẫn mặn nồng lắm, nhưng sợ 1 ngày con tạo xoay vần, ko biết đâu mà lần. xem cảnh gia đình con cái ly biệt mà lo.
Cụ sợ đếch gì việc đó, đàn ông xây nhà, đàn bà xây tổ ấm.
Cái tổ ấm của cụ đã trải qua 5 năm rồi, nếu cụ không phá thì không ai có thể phá nổi. ;))
Tin em đi, cụ cứ làm điểm tựa cho vợ và các con thì giàn thiên lý luôn đứng vững.

buicongchuc

Xe ba gác
Tôi nghĩ chả ai muốn thấy hoặcj muốn biết chồng/vợ mình có tình sử dày đặc như thế nào. Nhưng nói thực với người thay người yêu như thay áo thì tôi thắc mắc : thời gian đâu họ dành cho sự nghiệp nếu suốt ngày yêu đương? Tôi thích đàn ông dành nhiều thời gian cho sự nghiệp, kiếm ra tiền, chứ ko phải tôi ghen với chuyện cũ. Nhưng với nhịp sống gấp gáp kiểu bây giờ, nếu 40 tuổi mới lấ vợ thì dĩ nhiên từ 20-40 là gần 20 năm cũng phải có 5-7 người yêu là bình thường.
Thời SV (sớm hơn từ C3) thường là TY lướt sóng, chủ yếu để xxx.

hongnhungdo

Xe buýt
Thời SV (sớm hơn từ C3) thường là TY lướt sóng, chủ yếu để xxx.
Những chuyện qua đường kiểu này chắc chả tính là người yêu, càng không có lý gì mà bô bô kể ra cho vợ biết. Chứ ai chả vậy ạ, đàn bà cũng thế thôi, hợp mắt cái có thể yêu nhau vài hôm thưởng thức sex ít tháng rồi ko hợp đường ai nấy đi, đến 30t chí ít cũng vài ba anh . Tôi thì không quy việc này vào đạo đức , tôi cho đó là tất lẽ dĩ ngẫu khi làm người. Rồi lập gia đình thì bận rộn, trách nhiệm và ý thức được cái gì phải làm người ta sống bình thường như ai thôi. Dại nhất là mang sex ra đánh giá nhân phẩm nhau , Sống phải hưởng thụ chứ lại hành hạ nhau, đánh thuốc độc vào bữa ăn của chính mình thì không thuộc tư duy của tôi. Chỉ cần hiểu cái gì nên lộ cái gì là chuyện riêng tư, bản thân mỗi người cũng chả ai thần kinh mà muốn dò xét quá khứ sex của người khác.

• Vodka
Reactions: kk2

yamaha-x8

Xe tăng
Tầm đó mà vẫn còn hấp dẫn nhau thì chứng tỏ vợ chồng cụ chủ thớt rất tâm đầu ý hợp đấy, đặc biệt là chuyện xxx ! Hỏi nhỏ là chỉ 1 kiểu truyền thống hay kính thưa các kiểu :)) :)) :))

MuathuHN252

Xe cút kít
Công nhận. Ghét nhất đàn ông lấy vk mà vẫn mê game như con nít, hay gác chân coi tv trong khi vk làm tối mặt. Kiểu gì cũng nên phụ vk dọn dẹp nhà cửa cơm nc xong xuôi rồi mần chi thì mần. Là chả hiểu sao em lại khoái quét dọn nhà cửa, nhường vk mỗi nấu ăn, vì em nấu dở.
Em là em bồ kết mợ rồi đấy :))
Cụ kết thì kệ cụ, liên quan gì em

MuathuHN252

Xe cút kít
Dạ cụ nói đúng. Chồng em cũng lo kinh tế ở mức vừa đủ, đại khái không bao giờ để vợ con thiếu thốn , vậy thôi chứ không giàu có gì. Nhưng sống tương đối chuẩn mực, tình cảm, trách nhiệm và hết lòng với gia đình nhỏ. Vì vậy mà em ăn no ngủ kỹ trẻ lâu, sinh lý tốt :). Các cụ ông làm được vậy thì các mợ sẽ happy thôi .
Ck e cũng khỏe, mỗi cái ghét như trên, em cũng chiều Ck, h ko chiều sợ ổng càng có cớ đi ra ngoài léng phéng, nhưng đúng là vk Ck tình cảm thấy cs nó happy thật.
Vẫn là ngưỡng mộ vc cụ chủ.

MuathuHN252

Xe cút kít
Có sự khác biệt thế chứ, đến em cũng không hiểu nổi :D
Cách đây hơn chục năm rồi, em bị cú trượt khi chơi tennis bị thoát vị đĩa đệm nhẹ nên em chuyển khiêu vũ. Em ra nhà văn hóa tập khiêu vũ, rủ vợ đi tập cùng mà không đi, nhưng thi thoảng vợ rủ bạn cùng ra xem. Ở lớp tập khiêu vũ phũ nữ chiếm đa số, đàn ông không có mấy nên ở mỗi buổi tập zai trẻ khỏe thường phải dập dìu với 3-4 parner nữ.
Vợ em chỉ thích tập yoga và chạy hoặc đạp xe trên máy trong nhà để còn giữ da... :D năm thì mười họa mới đi cùng em ra hồ Tây đạp xe hoặc chạy rồi nghỉ ở... quán...

Cái chính là tin tưởng mợ ạ! Ngày vc em còn ở dãy nhà trọ cc mini, tầng có mấy nhà nêm hay chơi vs nhau và hay tụ tập ăn nhậu. Nhưng có một phòng trọ 2 chị em khá xinh, khá chảnh và không chơi với ai. Bọn cùng tầng thách đố em rủ được 1 trong 2 chị em đó đi cafe', nếu được cả tầng khao bữa nhậu, và em đã nhận lời. Nhân noel năm đó vào cuối tuần nên tầng tổ chức nhậu, em đã rủ cô chị nhà kia ra cafe' gần nhà rồi nhắn tín báo cho mọi người (khi đó vợ em chưa biết), thế là có 2 người vờ ra quán xem đúng thực không. Tối về vợ em hỏi (chắc lúc ấy đã biết chuyện), "anh rủ cái xyz đi cafe' à?" Em tả lại đúng sự việc, và vợ em không nói gì. Sau bữa liên hoan cả tầng khao em chầu karaoke gia đình :D
Tưởng rủ đi hotel.kkk, rủ đi cafe cũng bt thôi cụ. E đố cụ rủ êm đi hotel đó