[Funland] Kết hôn trên 10 năm vẫn say mê nhau

FUN PLUS

Xe buýt
Em kết hôn đến nay đã 17 năm, 2f1. Em 46t, còn vợ 41t. Tuy cũng có lúc giận hờn, cãi vã vì những chuyện lặt vặt, và cs cũng có lúc không dễ dàng gì nhưng đến giờ nay vẫn yêu và say mê thân thể nhau lắm, chưa khi nào để nhau phải ghen tuông, tuần vẫn chén đều 3-4 lần.

Em thích các hoạt động ngoài trời, còn vợ em thì thích các hoạt động trong nhà :D
Tất nhiên em vẫn yêu cái đẹp, thích gái trẻ, xinh, dâm..., nhưng đến giờ vẫn chưa ngoại tình lần nào cho dù trước khi kết hôn em đã trải qua trên chục mối tình to nhỏ.

Ngày cuối tuần tươi đẹp, mời các cụ mợ vào đây chia sẻ.

PS: Chiều nay em lại theo hội zai xinh gái đẹp đạp xe leo đền Gióng mà không có vợ 😥 Em học khiêu vũ, rủ vợ đi cùng vợ cũng không đi, rủ vợ đạp xe, vợ cũng không. Nên em toàn phải đi khiêu vũ và đạp xe với gái trẻ :D

Screenshot_2022-03-27-10-41-58-34_a23b203fd3aafc6dcb84e438dda678b6.jpg
Cho em join cùng team cụ với?

MuathuHN252

Xe cút kít
“Chiều nay em lại theo hội zai xinh gái đẹp đạp xe leo đền Gióng mà không có vợ 😥 Em học khiêu vũ, rủ vợ đi cùng vợ cũng không đi, rủ vợ đạp xe, vợ cũng không. Nên em toàn phải đi khiêu vũ và đạp xe với gái trẻ”
Cũng GATO với cụ chủ lắm mà đoạn này e cứ thấy sai sai nhỉ, tưởng vk Ck cụ cứ ríu rít như chim ri, chứ Ck đi khiêu vũ, vk ko đi e nghe cứ …

buicongchuc

Xe ba gác

buicongchuc

Xe ba gác
Em xin trả lời cụ nhé (em mới 13 năm hôn nhân):
- em không quan tâm chồng có bao nhiêu mối trước khi lấy em, miễn là sau khi lấy vợ rồi thì ko còn loằng ngoằng gì với những mối ấy nữa.
- bản thân em trước khi lấy chồng cũng trải qua vài mối tình, có mối em còn yêu sâu đậm hơn khi em yêu chồng cơ. Nhưng mà em tính đàn ông, lấy chồng phát là em dẹp hết, không liên lạc, không kết bạn zalo hay fb (cũng không chặn nhé). Thi thoảng cũng có lúc buồn vì cuộc sống hôn nhân nhạt nhạt thì em cũng có nhớ lại nhưng chỉ chốc lát thôi.
- tóm lại là em quan tâm đến hiện tại thôi, có lẽ vì cuộc sống của em vẫn còn nhiều lo toan lắm: kinh tế, nuôi dạy con, cha mẹ già.
Mợ đương ở trường đua ngựa sao về đây chốt dứt khoát thế :))

alexandra

Xe điện
Cụ thế là đã tìm được đúng người. Xin chúc mừng cụ.

Ca phê thôi

Xe tăng
Cụ nhằm nhò gì. Bố mẹ em 44 năm kết hôn và ô bà còn mê nhau lắm. Bố e tối ngủ phải ôm mẹ em nhá, cả đời ô chỉ xa mẹ em chắc 30 ngày do ô đi SG khám bệnh và có lần mẹ đi chăm e khi sinh con 20 ngày. Ngoài ra k có lí do gì để mẹ e xa bố. Giờ già rồi mà bố e còn hôn mẹ, chả bù cho vc e 15 năm mà e thấy chán chán chồng dù hổng có ngoại tình hay bồ bịch gì, chỉ thấy quen quá chán í.
Vợ chồng sống lâu với nhau sẽ coi nhau như họ hàng ý nhỉ

Thắng Formosa

Xe tăng
Đa số kết hôn 10 năm trở lên là sống vì gia đình, con cái chứ tình cảm gì nữa mà mơ mộng hả cccm. Lúc đó các cụ lại chả thèm rau muống, phở tái quá cơ =))

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]

MuathuHN252

Xe cút kít
Cái này em nghi ngờ lắm, chắc là con tè dầm vô =))
Ơ, e suy từ em thôi. Ngày mà Ck cứ cáu, xong cứ nằm chơi đt, xong tối cứ đòi là kiểu mình chả muốn tẹo nào, rồi cũng khô nữa, nhưng ông Ck cứ ép nên gọi là miễn cưỡng chiều, còn hôm nào vk Ck tình cảm cái khác ngay

hongnhungdo

Xe buýt
Nhân thớt cụ v-kong em xin hỏi các mợ: Các mợ nghĩ gì nếu biết chồng mình trước khi đến với mình đã qua trên chục mối tình (to - nhỏ)? Tất nhiên sũy nghĩ này cũng tùy từng giai đoạn.

Em thì giấu biệt, không bao giờ hé môi với vợ về các mối tình đã qua, và cũng không bao giờ tìm hiểu xem vợ mình có tình cũ thế nào, dù vô tình có biết thì em cũng lờ đi coi như không biết. Mà thực ra với em việc đã qua không cần để ý.
Tôi nghĩ chả ai muốn thấy hoặcj muốn biết chồng/vợ mình có tình sử dày đặc như thế nào. Nhưng nói thực với người thay người yêu như thay áo thì tôi thắc mắc : thời gian đâu họ dành cho sự nghiệp nếu suốt ngày yêu đương? Tôi thích đàn ông dành nhiều thời gian cho sự nghiệp, kiếm ra tiền, chứ ko phải tôi ghen với chuyện cũ. Nhưng với nhịp sống gấp gáp kiểu bây giờ, nếu 40 tuổi mới lấ vợ thì dĩ nhiên từ 20-40 là gần 20 năm cũng phải có 5-7 người yêu là bình thường.

scorpio_9x

Xe hơi
ngưỡng mộ các cụ giữ lửa được lâu vậy quá, nhà e mới 5 năm, vẫn mặn nồng lắm, nhưng sợ 1 ngày con tạo xoay vần, ko biết đâu mà lần. xem cảnh gia đình con cái ly biệt mà lo.

hongnhungdo

Xe buýt
bài viết của mợ tâm huyết quá, giờ e mới đọc hết.
Rất tâm đắc 2 ý của mợ:
1. Hắn ko sống 1 phút nào vô nghĩa.
2. Để thương nhau thì bản thân phải có giá trị, được tôn trọng.
Vâng, cảm ơn mợ đồng cảm. Cá gì có giá của nó, tình yêu và hạnh phúc cũng vậy.

hongnhungdo

Xe buýt
Ck cứ tình cảm, cùng giúp đỡ làm việc nhà, chăm con, thì tối chạm cái là ướt, thì lại càng vui vẻ,ngủ ngon, sáng dậy tinh thần sảng khoái lại muốn nhẹ nhàng, tình cảm với đối phương. Chứ ck cứ đi làm về nằm ra đấy, ôm dt, vk nói ko dc, rồi nhiều ông còn xỉa xói vk tiêu tiền này kia, tiêu vì con mà kêu hoang…thế thì có cảm xúc để sex thế quái nào dc. Tất cả là 1 vòng nhân quả thôi
Dạ cụ nói đúng. Chồng em cũng lo kinh tế ở mức vừa đủ, đại khái không bao giờ để vợ con thiếu thốn , vậy thôi chứ không giàu có gì. Nhưng sống tương đối chuẩn mực, tình cảm, trách nhiệm và hết lòng với gia đình nhỏ. Vì vậy mà em ăn no ngủ kỹ trẻ lâu, sinh lý tốt :). Các cụ ông làm được vậy thì các mợ sẽ happy thôi .

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Ơ, e suy từ em thôi. Ngày mà Ck cứ cáu, xong cứ nằm chơi đt, xong tối cứ đòi là kiểu mình chả muốn tẹo nào, rồi cũng khô nữa, nhưng ông Ck cứ ép nên gọi là miễn cưỡng chiều, còn hôm nào vk Ck tình cảm cái khác ngay
Công nhận. Ghét nhất đàn ông lấy vk mà vẫn mê game như con nít, hay gác chân coi tv trong khi vk làm tối mặt. Kiểu gì cũng nên phụ vk dọn dẹp nhà cửa cơm nc xong xuôi rồi mần chi thì mần. Là chả hiểu sao em lại khoái quét dọn nhà cửa, nhường vk mỗi nấu ăn, vì em nấu dở.
Em là em bồ kết mợ rồi đấy :))

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
“Chiều nay em lại theo hội zai xinh gái đẹp đạp xe leo đền Gióng mà không có vợ 😥 Em học khiêu vũ, rủ vợ đi cùng vợ cũng không đi, rủ vợ đạp xe, vợ cũng không. Nên em toàn phải đi khiêu vũ và đạp xe với gái trẻ”
Cũng GATO với cụ chủ lắm mà đoạn này e cứ thấy sai sai nhỉ, tưởng vk Ck cụ cứ ríu rít như chim ri, chứ Ck đi khiêu vũ, vk ko đi e nghe cứ …
Có sự khác biệt thế chứ, đến em cũng không hiểu nổi :D
Cách đây hơn chục năm rồi, em bị cú trượt khi chơi tennis bị thoát vị đĩa đệm nhẹ nên em chuyển khiêu vũ. Em ra nhà văn hóa tập khiêu vũ, rủ vợ đi tập cùng mà không đi, nhưng thi thoảng vợ rủ bạn cùng ra xem. Ở lớp tập khiêu vũ phũ nữ chiếm đa số, đàn ông không có mấy nên ở mỗi buổi tập zai trẻ khỏe thường phải dập dìu với 3-4 parner nữ.
Vợ em chỉ thích tập yoga và chạy hoặc đạp xe trên máy trong nhà để còn giữ da... :D năm thì mười họa mới đi cùng em ra hồ Tây đạp xe hoặc chạy rồi nghỉ ở... quán...

Cái chính là tin tưởng mợ ạ! Ngày vc em còn ở dãy nhà trọ cc mini, tầng có mấy nhà nêm hay chơi vs nhau và hay tụ tập ăn nhậu. Nhưng có một phòng trọ 2 chị em khá xinh, khá chảnh và không chơi với ai. Bọn cùng tầng thách đố em rủ được 1 trong 2 chị em đó đi cafe', nếu được cả tầng khao bữa nhậu, và em đã nhận lời. Nhân noel năm đó vào cuối tuần nên tầng tổ chức nhậu, em đã rủ cô chị nhà kia ra cafe' gần nhà rồi nhắn tín báo cho mọi người (khi đó vợ em chưa biết), thế là có 2 người vờ ra quán xem đúng thực không. Tối về vợ em hỏi (chắc lúc ấy đã biết chuyện), "anh rủ cái xyz đi cafe' à?" Em tả lại đúng sự việc, và vợ em không nói gì. Sau bữa liên hoan cả tầng khao em chầu karaoke gia đình :D

Chỉnh sửa cuối: