[Funland] (Kết bạn) Những đêm mất ngủ Cccm thường làm gì?

Forever One Love

Xe container
E cũng thấy có dì sai sai :D

Đấy ko phải là hạnh phúc mà là viên mãn xừ nó rồi mợ lớp ạ. Có dì đáng quý bằng mình đc sống vs điều mình mong muốn. Cạch li cái chào mừng mợ chở nại nhé :D
Có 1 dòng như thế này nè cụ “Có một người để nhớ, để giữ trong trái tim, như một lời nhắc nhở rằng ta không hề cô đơn, rằng ở đâu đó, có một sợi dây vô hình gắn kết hai trái tim lại với nhau”… ở đâu đó trong vòm trời này, có 1 người mà ta thương…

Ngày tốt nghiệp cấp 3, trong lúc chúng em loay hoay chụp ảnh kỷ niệm, cậu em học dưới em 2 khoá nhét vội vào tay 1 bức thư… cũng có câu cuối em nhớ từng đến từng dấu phẩy “dù có đi tới nơi nào, hình ảnh chị vẫn mãi trong tim em, như ánh sáng nơi cuối đường hầm, ngọt ngào, ràng níu, rất bình yên”

Forever One Love

Xe container
Ah tranh cô Love thì chắc là lãng mạn roài, Thộn nhà em vẽ bt mà, trẻ con vẽ thì nom yêu yêu thế thôi cô ạ. Hôm trc sang Huahin em xách về đc 01 bức để trên bà em thấy mọi người có vẻ cũng thích mợ ạ:

View attachment 8797071
Em không biết vẽ đâu cụ, thi thoảng quệt quệt mấy nhát cho nó ra dáng người lớn thôi :P
Bức của cụ chắc là sơn acrylic có mạ kim loại màu vàng đúng không ạ?

Nhimtiu

Xe lăn
Em không biết vẽ đâu cụ, thi thoảng quệt quệt mấy nhát cho nó ra dáng người lớn thôi :P
Bức của cụ chắc là sơn acrylic có mạ kim loại màu vàng đúng không ạ?
Chắc vậy mợ ơi, mà đêm nay cơn gió lạ nào lại khua mợ dậy đấy nhỉ? :D

thichrauxanh

Xe điện
Giờ chắc mợ ngủ ngon đc rồi :)):)):))
Mợ Zyn có avatar mới kháu quá :D
Có 1 dòng như thế này nè cụ “Có một người để nhớ, để giữ trong trái tim, như một lời nhắc nhở rằng ta không hề cô đơn, rằng ở đâu đó, có một sợi dây vô hình gắn kết hai trái tim lại với nhau”… ở đâu đó trong vòm trời này, có 1 người mà ta thương…

Ngày tốt nghiệp cấp 3, trong lúc chúng em loay hoay chụp ảnh kỷ niệm, cậu em học dưới em 2 khoá nhét vội vào tay 1 bức thư… cũng có câu cuối em nhớ từng đến từng dấu phẩy “dù có đi tới nơi nào, hình ảnh chị vẫn mãi trong tim em, như ánh sáng nơi cuối đường hầm, ngọt ngào, ràng níu, rất bình yên”
Hix hix, mợ có khiếu nuôi Hồng Hài Nhi trước thời đại luôn :D

ZynZyn

Xe lăn

Binhyennoiay

Xe điện
Có một người để nhớ…

Hạnh phúc đôi khi không cần phải là điều gì lớn lao, mà chỉ đơn giản là có ai đó để mình thương, để nhớ mỗi ngày. Cuộc sống vốn dĩ bận rộn, chúng ta đều cuốn theo những lo toan, công việc, học hành, những vòng quay không ngừng nghỉ của thời gian. Thế nhưng, trong tất cả những điều đó, nếu vẫn còn ai đó hiện hữu trong tâm trí, chỉ cần một khoảnh khắc nhớ về họ cũng đủ để khiến lòng mình bình yên đến lạ.

Có những nỗi nhớ thật đặc biệt. Đó không phải là sự mong chờ đau đáu, cũng không phải nỗi nhớ day dứt đến quay quắt, mà là một cảm giác dịu dàng, âm ỉ, len lỏi trong từng khoảnh khắc sống. Nhớ về người ấy như một thói quen, như cách mình nhớ về một điều quen thuộc trong cuộc sống – một thói quen không thể thiếu, nhưng cũng chẳng cần phải nói thành lời.

Mỗi buổi sáng thức dậy, hình bóng người ấy hiện lên trong tâm trí, và đó là khởi đầu cho một ngày mới đầy năng lượng. Mỗi khi mệt mỏi, chỉ cần nghĩ về họ, ta chợt thấy mọi thứ dường như nhẹ nhàng hơn, như thể họ là nguồn động lực âm thầm tiếp sức cho ta qua từng ngày. Có một người để nhớ, để giữ trong trái tim, như một lời nhắc nhở rằng ta không hề cô đơn, rằng ở đâu đó, có một sợi dây vô hình gắn kết hai trái tim lại với nhau.

Hạnh phúc đôi khi chỉ đơn giản như thế. Không cần gặp gỡ mỗi ngày, không cần những lời yêu thương ngọt ngào, chỉ cần biết rằng trong thế giới rộng lớn này, mình có một người để nhớ về, một người để gửi gắm những cảm xúc chân thành nhất. Và dù cho thời gian có trôi qua, cuộc đời có thay đổi, tình cảm ấy vẫn ở đó, nhẹ nhàng mà bền bỉ, như một dòng chảy không bao giờ ngừng lại.

Có một người để nhớ mỗi ngày, đó không chỉ là hạnh phúc, mà còn là sự bình yên dịu dàng giữa những ồn ào của cuộc sống.

Tay xinh thế! Em cũng có cấy ảnh tay cầm lá phong đỏ mà chạ đẹp rì mợ ạ 😁

Binhyennoiay

Xe điện
Ah tranh cô Love thì chắc là lãng mạn roài, Thộn nhà em vẽ bt mà, trẻ con vẽ thì nom yêu yêu thế thôi cô ạ. Hôm trc sang Huahin em xách về đc 01 bức để trên bà em thấy mọi người có vẻ cũng thích mợ ạ:

View attachment 8797071
Lại đc ngắm trạn đẹp rồi cụ Nhím ơi.

Nhimtiu

Xe lăn
Lại đc ngắm trạn đẹp rồi cụ Nhím ơi.
Vâng tks mợ nha, em còn bức này của Phan Thu Trang đnag bị ố chưa biết tẩy ố kiểu gì đơi mợ ạ? Em mua bức Thu và Hạ nhưng bức Thu này đang hơi bị bám bẩn:

Chỉnh sửa cuối:

cuongscb

Xe tăng
Em thì không phải mất ngủ mà là khó ngủ. Thế nên đêm em thường ngồi một mình làm vài lon bia , nghe nhạc cho dễ ngủ. Nay không uống thử xem sao. Kết quả là giờ vẫn ngồi lướt OF và tìm thấy topic này. Từ giờ cứ mât ngủ em sẽ vào topic này hóng vs các cụi mợ

Phỗng new

Xe điện
Những đêm mà ko ngủ được thì em lao động/làm việc thôi. Mệt là lại lăn cu đơ ngủ như chết ý mà :D