[Funland] (Kết bạn) Những đêm mất ngủ Cccm thường làm gì?

Nhimtiu

Xe container

Binhyennoiay

Xe điện
Em trước hay tự pha, giờ lười cứ chạy ra ngoài mua về, ko yêu cầu cao lắm chỉ càn có cái hỗ trợ cho hút thuốt thui :)
Cụ cứ mần vài lọ như cụa em. Nhanh gọn lẹ mà cf ngon. Em sợ uống cf hàng ko tự rang xay lắm, họ trộn nhiều loại phụ gia em uống ko quen.

thichrauxanh

Xe điện
Cụ đa tài thật. Vừa đánh bắt xa bờ, vừa làm lông rân nữa :D
Toàn để phục vụ các mợ thôi mà còn chưa vợt đc mợ nào đấy, oan trái quạ :D
Cụ cứ mần vài lọ như cụa em. Nhanh gọn lẹ mà cf ngon. Em sợ uống cf hàng ko tự rang xay lắm, họ trộn nhiều loại phụ gia em uống ko quen.
E biết thế nhưng ko thắng đc cái lười. Trước e còn đặt mua hạt cafe, ra thuê rang xay, vác về cất ủ pha ... Giờ chăn..m rau mệt quá e xơi tạm :D

Ah loại của mợ pha sẵn cũng tiện, e gờ hay pha trà mạn hơn. Chắc e dồng thêm vườn trà nữa :D

Chỉnh sửa cuối:

Binhyennoiay

Xe điện
C
Toàn để phục vụ các mợ thôi mà còn chưa vợt đc mợ nào đấy, oan trái quạ :D

E biết thế nhưng ko thắng đc cái lười. Trước e còn đặt mua hạt cafe, ra thuê rang xay, vác về cất ủ pha ... Giờ chăn..m rau mệt quá e xơi tạm :D
Em đại lười mí thế mà.

Cái loại rang xay cụ pha phin lích kích chỉ khi cụ thư thái ngồi ngắm rau mí hợp cảnh thui :D

Mr Chun

Xe tăng
Em thường lên tinder chém gió
Em bốc phét tí

Forever One Love

Xe container
Chào ccm ngày cuối tuần!
Chúc các cụ mợ ngày chủ nhật vui vẻ, ngọt ngào ^^
Em để đây chiếc lộc non, như là sự khởi đầu và hi vọng, for all :P

Forever One Love

Xe container
Mợ ngủ hộ em 01 giấc nhé. :)) Cccm nào chưa ngủ thì nghe clip này xem có dễ vào giấc hơn k?

Em vodka cho cụ mà cứ bị úi úi, cụ chê rượu em :P

Hôm qua em ngủ sớm, sáng nay nằm lười. Trong giấc ngủ, em mơ thấy nhiều người, đã quen từ lâu, mới quen… và những câu chuyện rất dễ thương như mấy túi kẹo socola em được ăn chiều qua, chắc vì nghe nhạc cụ gửi :P

Forever One Love

Xe container
Em quang đỉm là nghề nào cũng kiếm đc nhều xèng nếu yêu thích nó, nên e sẽ để cho con bé nhà e nó thích làm gì thì là chỉ cần có đam mê :P

E rút từ kinh nghiệm bản thân, đi đâu cũg ko sợ dù mấy ô đồng âm giỏi hơn mà đều ko làm hiệu quả bằng mình :D nhất là vc tán gấy :P
Đam mê ko phải theo phong trào mà từ bé phải yêu thích nó, sẽ xây dựng đc một hệ kiến thức thực tế lquan. E yêu cái đẹp từ bé nên thấy gấy là mê :))
Mê, rồi có kiến thức, thế mà để mợ Zyn đứng chờ đến cảm lạnh chỉ vì tiếc mấy con rô. Chậc! [-X[-X[-X

Là em á, chả đi câu thì em đặt ship cả mấy cân rô từ chợ về mà phi đến tận chân giường người đẹp :P

xukthal

Xe lăn
Ca kíp vẫn đều đặn nhỉ? #:-s#:-s

Nhimtiu

Xe container
Mê, rồi có kiến thức, thế mà để mợ Zyn đứng chờ đến cảm lạnh chỉ vì tiếc mấy con rô. Chậc! [-X[-X[-X

Là em á, chả đi câu thì em đặt ship cả mấy cân rô từ chợ về mà phi đến tận chân giường người đẹp :P
Các mợ mà đi câu cá mí em thì khéo lại nghiện câu cá mất. :))