[Funland] (Kết bạn) Những đêm mất ngủ Cccm thường làm gì?

thichrauxanh

Xe điện
Có định hướng nghề nghiệp rõ ràng rồi thì việc chọn lựa cũng đơn giản hơn cụ nhỉ? Nhìn các anh chị đồng nghiệp có con vào ĐH nghiên cứu chỉ tiêu và phương án tuyển sỉnh vất vả như đi đánh trận mà em hốt. Em còn lâu lâu mới đến đoạn đó, chắc sẽ còn nhiều thay đổi.
Chúc gđ cụ và bạn ấy chọn được trường như ý 🥰
Thì giờ hết tuổi học đường thì lại học cafe chém gió mợ ạ. :)) Bánh cô cháu quen làm mợ chén online mí em nha:

Em quang đỉm là nghề nào cũng kiếm đc nhều xèng nếu yêu thích nó, nên e sẽ để cho con bé nhà e nó thích làm gì thì là chỉ cần có đam mê :P

E rút từ kinh nghiệm bản thân, đi đâu cũg ko sợ dù mấy ô đồng âm giỏi hơn mà đều ko làm hiệu quả bằng mình :D nhất là vc tán gấy :P
Đam mê ko phải theo phong trào mà từ bé phải yêu thích nó, sẽ xây dựng đc một hệ kiến thức thực tế lquan. E yêu cái đẹp từ bé nên thấy gấy là mê :))

Chỉnh sửa cuối:

Binhyennoiay

Xe điện
Em quang đỉm là nghề nào cũng kiếm đc nhều xèng nếu yêu thích nó, nên e sẽ để cho con bé nhà e nó thích làm gì thì là chỉ cần có đam mê :P

E rút từ kinh nghiệm bản thân, đi đâu cũg ko sợ dù mấy ô đồng âm giỏi hơn mà đều ko làm hiệu quả bằng mình :D nhất là vc tán gấy :P
Đam mê ko phải theo phong trào mà từ bé phải yêu thích nó, sẽ xây dựng đc một hệ kiến thức thực tế lquan. E yêu cái đẹp từ bé nên thấy gấy là mê :))
Có đầu tư là kết quả sẽ rực rỡ nhề :D
Qua em chờ ở ĐL đến nỗi ngủ gật mà ko thấy cá nhảy :D

Nhimtiu

Xe container
Có đầu tư là kết quả sẽ rực rỡ nhề :D
Qua em chờ ở ĐL đến nỗi ngủ gật mà ko thấy cá nhảy :D
Đấy như thế thì bẩu làm sao mà k tán đc các mợ mợ nhể? Cụ ý con rô cũng liếc mà con diếc cũng thik nên nó mệt thế đấy mợ ạ. :))

Binhyennoiay

Xe điện

Nhimtiu

Xe container

Cụ là học theo bài vở kiến thức hàn lâm đâm ra có khi lại k hiệu quả, theo em cứ thực tế thoai. Hôm qua cụ sáng vác cần và mang cá xuống hồ ĐL thì có 02 cá bự, chiều cụ lên nhà hét lớn cũng có 02 cá siêu khủng, nếu thính bã tốt kiểu gì chả có cá.:))

thichrauxanh

Xe điện
Cụ là học theo bài vở kiến thức hàn lâm đâm ra có khi lại k hiệu quả, theo em cứ thực tế thoai. Hôm qua cụ sáng vác cần và mang cá xuống hồ ĐL thì có 02 cá bự, chiều cụ lên nhà hét lớn cũng có 02 cá siêu khủng, nếu thính bã tốt kiểu gì chả có cá.:))
Dạ dạ e rút kinh nhiệm tiếp ạ :D Giờ e đi lo thính bã đã tối lại lên câu ^^