[CCCĐ] Kenya - chuyến đi của kẻ liều mạng

Ồ, giờ mấy thấy 1 ẻm ăn mặc khá đc cụ nhỉ ? mấy post trước có mấy ẻm lễ tân đc nhưng quần áo thì e thấy ẻm này la ok nhất cụ ạ :)
Đây là đã vào khu vực thủ đô rồi, nên dân tình có điều kiện hơn.
hihi, đúng là đến trang 59 này rồi mới có cụ đúng ý em. Quả thật xem cụ đúng là đẹp trai và phong độ thật. Tướng đúng tướng e thích đấy :)
Cụ ( hay là mợ nhỉ) lại làm em sướng âm ỉ tiếp. :))

datbq

Xe tải
Sướng rồi thì cho ảnh lên với chứ, táo bón quá:-?

i10

Xe tải
Đây là đã vào khu vực thủ đô rồi, nên dân tình có điều kiện hơn.

Cụ ( hay là mợ nhỉ) lại làm em sướng âm ỉ tiếp. :))
Nếu là cụ thì sướng hơn hay là mợ là sướng hơn ạ???
Cảm ơn cụ đã mời e rượu. Chuyến HL và Thổ đầu năm tới của cụ e cũng rất háo hức, ko biết có sát cánh đc k? Trông cụ hao hao giống Damien Scott trong Strike Back. Bộ phim làm em mê âm ỉ cụ ạ :))

nhatvt

Xe buýt
Mấy hôm nay cháu bận quá nên giờ mới đọc bài khách du lịch bị hổ cắn đứt tay ở Nghệ an. Đọc xong mới thấy mình đã quá liều và cũng may mắn. Lúc đang chụp ảnh mà bỗng cả đàn sư tử nó nổi điên lên tấn công mình thì chắc chả còn mảnh xương nào để mà chôn nữa ấy.
Em cũng thắc mắc, tại sao đám sư tử đang đói vẫn nằm phè phỡn cho khách du lịch chụp ảnh nhỉ, em xem trên youtube thấy sư tử đang săn mồi mà khách du lịch vẫn đứng ngay gần chụp choẹt mà ko sợ .

nguoi yeu xe

Xe tăng
sư tử nó sợ người , nhưng hổ lại ko sợ cụ ợ , vì như ở ấn độ ấy phải làm hàng rào khu dân cư cạnh khu bảo tồn ko hổ began nó vào vồ người rồi đấy cụ

Nếu là cụ thì sướng hơn hay là mợ là sướng hơn ạ???
Cảm ơn cụ đã mời e rượu. Chuyến HL và Thổ đầu năm tới của cụ e cũng rất háo hức, ko biết có sát cánh đc k? Trông cụ hao hao giống Damien Scott trong Strike Back. Bộ phim làm em mê âm ỉ cụ ạ :))
Đã sướng thì cụ hay là mợ đều sướng cả. Mỗi thứ sướng một kiểu khác nhau. Tất nhiên e ko thuộc tuýp người " chỉ có đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau" =))=)). Thích xem phim Phản đòn chắc là mợ rồi nhỉ ;)

ductm.fox

Xe tải
Ha ha, cụ làm e cười văng cả miểng vào màn hình. Mấy hôm nay e bận quá, chưa up lên được. Lại còn phải resize ảnh lại mới cho lên được
Cụ chủ trông phong độ thế này mà toàn bôn tẩu giang hồ một mình , giang hồ nhiều cạm bẫy không biết cụ có vượt qua được không ,
không biết mợ chủ ở nhà phản ứng ra sao cụ ?

Cụ chủ trông phong độ thế này mà toàn bôn tẩu giang hồ một mình , giang hồ nhiều cạm bẫy không biết cụ có vượt qua được không ,
không biết mợ chủ ở nhà phản ứng ra sao cụ ?
Chuyện ấy cụ pi em đê, xao mờ em pub lích được :D

i10

Xe tải
Đã sướng thì cụ hay là mợ đều sướng cả. Mỗi thứ sướng một kiểu khác nhau. Tất nhiên e ko thuộc tuýp người " chỉ có đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau" =))=)). Thích xem phim Phản đòn chắc là mợ rồi nhỉ ;)
Cụ đi nhiều, biết nhiều và rất sành tâm sinh lý của các mợ. ;))
Nếu e là mợ, cụ có cho đi cùng k? Chăm lo bản thân em làm đc, chỉ cần cụ chỉ đường dẫn lối và là bạn cùng đường là được ạ :x

phucbonguyen

Xe điện
Ha ha, cụ làm e cười văng cả miểng vào màn hình. Mấy hôm nay e bận quá, chưa up lên được. Lại còn phải resize ảnh lại mới cho lên được
E hỏi mong cụ trả lời thật nhé hiii.thế cụ sag đó đã thưởng thức mọn xxx lần nào chưa ah?e ngồi bán hàng thỉnh thoảng có mấy ẻm africa đi qua mông cong tớn,môi dầy nhìn cũg ngọt ghê mà ko biết chất lương thế nào.

Cụ đi nhiều, biết nhiều và rất sành tâm sinh lý của các mợ. ;))
Nếu e là mợ, cụ có cho đi cùng k? Chăm lo bản thân em làm đc, chỉ cần cụ chỉ đường dẫn lối và là bạn cùng đường là được ạ :x
Câu hỏi đó mợ phải tự trả lời chứ. Tâm lý thì e có thể hiểu chứ sinh lý thì chửa chắc :D:D. Nếu một ngày nào có mợ đồng hành thì em sẽ coi mợ như một thằng bạn thân. Yên tâm toàn phần nhé

E hỏi mong cụ trả lời thật nhé hiii.thế cụ sag đó đã thưởng thức mọn xxx lần nào chưa ah?e ngồi bán hàng thỉnh thoảng có mấy ẻm africa đi qua mông cong tớn,môi dầy nhìn cũg ngọt ghê mà ko biết chất lương thế nào.
Hi hi, có gì mà ko thật đâu ạ. Đi những nước khác thì đôi khi còn có suy nghĩ hay thử phát xem nó nằm dọc hay nó.....nằm chéo :)) Nhưng sang Kenya thì ý nghĩ đó nó chưa bao giờ có dù chỉ thoáng qua. Lần gần gũi đầu tiên và duy nhất với gái da đen là khi chụp ảnh với cô bạn sinh viên bán hàng lưu niệm thôi:D

ductm.fox

Xe tải
Câu hỏi đó mợ phải tự trả lời chứ. Tâm lý thì e có thể hiểu chứ sinh lý thì chửa chắc :D:D. Nếu một ngày nào có mợ đồng hành thì em sẽ coi mợ như một thằng bạn thân. Yên tâm toàn phần nhé
Không ổn rồi cụ chủ ơi, mợ ấy là mợ thì cụ chủ lại coi như "thằng bạn" là không ổn rồi. Em thì lại coi như bạn gái, cụ thấy sao ợ, thế mới chăm sóc tốt được

i10

Xe tải
Đọc còm của cụ mà e cười sảng khoái chứ k cười thầm. Em yên tâm quá chứ. E chẳng dám đòi hỏi j nhưng vô tình cụ lại chuẩn men quá ^^. Hy vọng đc lái phụ bên cụ dù e lái cũng k tồi đâu ạ :">

i10

Xe tải
Không ổn rồi cụ chủ ơi, mợ ấy là mợ thì cụ chủ lại coi như "thằng bạn" là không ổn rồi. Em thì lại coi như bạn gái, cụ thấy sao ợ, thế mới chăm sóc tốt được
Hi, cụ nói làm em cũng suy nghĩ. Coi như "thằng bạn" là sao nhỉ? trong chuyến đi thì: đi chung xe, ở chung nhà và ngủ chung ...:D