[Funland] Kền kền trắng - Đỉnh cao lạnh lẽo..

Mata

Xe container
Real năm sau e nghĩ nên mua 1 tiền vệ trụ chứ Kross và Isco thiên hướng tấn công, bắt đá trụ như thế kia rất ko phù hợp và lãng phí. Giờ Real lắm ông đá đc số 10 quá ( Kroos, Modric, Isco, James)

panameraf

[Tịch thu bằng lái]
Theo em C7 đúng là khác người và chăm chỉ luyện tập nhưng 30 rồi, có lẽ còn được như thế là quá khủng khiếp không ai làm được như vậy, tuy nhiên không thể chống lại được tuổi tác, anh cũng đi xuống dần có lẽ sang năm mà ko có sự hỗ trợ đắc lực thì may ra ghi 30 bàn.

Riêng đợt này lý do chính là bồ cũ, chuẩn bị đến thời khắc quan trọng em bồ cũ lại tung ảnh nóng với chú kia, em còn tiết lộ phản bội Cà7 từ năm 2014, với tính nết C7 thì cay lắm, tâm trí đâu mà đá.

rfs

Xe điện
Chào các cụ!
Theo đánh giá của em về các cầu thủ Real trong trận đấu với Lão bà như sau:
- Casillas: Hôm qua chơi rất hay, cứu thua nhiều pha nguy hiểm không thì Real cũng lọt thêm mấy bàn nữa rồi. Duy chỉ có cuối trận ném biên hỏng, tình huống này rất dễ bị CĐV la ó, chửi bới mặc dù vừa có những pha cứu thua xuất sắc. CĐV Real là vậy: rất khó tính và tàn nhẫn :)). Em đánh giá Casilas hay nhất Real hôm qua.
- Hàng thủ: Cavajal tròn vai: Cậu này thì chưa thể đột biến được :D
Marcelo: Do tấn công nhiều nên thi thoảng hở lưng nhưng hôm qua Marcelo tấn công rất hay, khá hiệu quả.
Ramos và Varane: Tròn vai, có mấy tình huống hút chết do hàng tiền vệ không hỗ trợ trong phòng ngự.
- Tiền vệ: Kross: Quá yếu. Từ hồi chuyển về Real do đá thấp hơn nên thui chột khả năng sút xa và quá lười sút xa. Nếu có Mordic thì có khi đã khác.
Isco: Vẫn năng động, nhiệt tình
James: Cả lượt đi + lượt về đều chơi dưới sức. Em nghĩ do chưa đủ kinh nghiệm đá các trận đấu C1 đỉnh cao. Có công lớn trong bàn Pen
- BBC: Ronaldo: Giật danh hiệu người tàng hình của Bale ở lượt đi =)). Mặc dù sút thành công quả Pen nhưng dường như mất hút trong suốt trận đấu. Có pha phản công hay thì lại quá cầu toàn khi chuyền bóng.
Bezenma: Sự trở lại của Mèo lười làm hàng công của Real tối qua chơi hay hơn. Benzema thu hút hậu vệ, có những pha xử lý hay. Em nghĩ tối qua thay Benzema ra sân là sai lầm của Cartlo.
Bale: Tối qua ghi nhận sự năng nổ của Bale nhưng hiệu quả thì dường như không có. Nguy hiểm nhất là pha sút xa nhưng bị Buffon chặn lại. Nói thật chứ ngoài vòng 16m50 ít ai chiến thắng Buffon lắm. Các pha đệm bóng cận thành, đánh đầu đấy mà để cho Ronaldo thì chắc chắn kết quả đã khác.
Chim-cha-ni-to: Vẫn năng nổ, nhiệt tình nhưng không ăn thua.
Các cầu thủ Juve chơi phòng ngự quá hay, quá nghệ thuật. Xin chúc mừng Lão bà.
cụ nhận xét bình luận hay hơn mấy đồng chí trên vtv rồi

Becgie

Xe điện
Real năm sau e nghĩ nên mua 1 tiền vệ trụ chứ Kross và Isco thiên hướng tấn công, bắt đá trụ như thế kia rất ko phù hợp và lãng phí. Giờ Real lắm ông đá đc số 10 quá ( Kroos, Modric, Isco, James)
Quan trọng 4 ông ấy bỏ ông nào cũng tiếc. Mà thiên hướng phòng ngự có Khedira, Illara, Lucas thì lại không tin dùng.
Em nói thật năm tới Chè xanh mà hỏi mua Bale với giá như báo chí đưa thì bán luôn cho khỏe, lấy tiền đầu tư.

thanh040506

Xe trâu
Nằm sàn rầu cụ ơi,,krosss hôm nay quá tệ... Benzema đang hay thay ra không hiểu...
Lời nguyền vẫn linh
Real tâm lý và dứt điểm quá tệ. Lúc 1/0 bỏ lỡ nhiều quá k thì thế trận đã khác. Nói thật, fans Reak nhưng phải thừa nhận Real có vào ck vẫn cửa dưới so với Bar
R7 bắt đầu xuống rồi. Hè này bán may ra được. Để sang năm lại phải đẩy đi thì khổ thân a điệu lắm

Becgie

Xe điện
Lời nguyền vẫn linh
Real tâm lý và dứt điểm quá tệ. Lúc 1/0 bỏ lỡ nhiều quá k thì thế trận đã khác. Nói thật, fans Reak nhưng phải thừa nhận Real có vào ck vẫn cửa dưới so với Bar
R7 bắt đầu xuống rồi. Hè này bán may ra được. Để sang năm lại phải đẩy đi thì khổ thân a điệu lắm
Bán ông này dần đi là vừa cụ nhỉ?

thanh040506

Xe trâu
Bán ông này dần đi là vừa cụ nhỉ?
Trước Real đã có nhiều bài học phải đẩy đi Figo, Rô béo, Raul rồi. Zidane thì sau WC2006 từ giã sự nghiệp luôn trong màu áo Real. Nguyên nhân chính là k ở lại Real được và k tìm được đội bóng thích hợp

panameraf

[Tịch thu bằng lái]
Thực sự lâu rồi em ko xem mà chỉ theo dõi kết quả, em khảng định ban lãnh đạo của Real ngu quá, sai lầm lớn nhất là sa thải Mou, đáng ra khi sảy ra mâu thuẩn giữa Mou và Casillas phải đuổi ngay Casillas từ đầu để Mou xây dựng ổn định từ năm ấy thì ngon, dàn sao của Real đều hơn của Barca nếu MSN ko xuất sắc Barca khó thắng Real vậy mà Real chỉ được mỗi cái C1 ăn may năm ngoái.

Em nói nhiều cụ ném đá em khảng định Mou là HLV giỏi nhất hiện tại, rất khó để thắng Mou, em tin ban lãnh đạo Real nếu có cơ hội giờ sẽ tái hợp với Mou ngay, cơ mà thằng chủ nga ngố nó khôn hơn, và Mou cũng chán ngán cách làm việc và CĐV Real. Em ghét Mou chứ ko hề thích Mou các cụ nhé.

Trước khi bước vào 4 trận sinh tử, em tin Real ít nhất sẽ trượt 1 trong hai cái hoặc trượt cả 2, và đúng như dự đoán, nếu Mou có thể vượt qua cả 2, tất nhiên Real vẫn còn cơ hội La liga nếu Barca hòa hoặc thua cả 2 trận còn lại.

MANKICHI_01

Xe buýt
Lời nguyền vẫn linh
đành ru lòng mình vậy,,đổ lỗi cho lời nguyền,,xem chung kết xem lão bà bà có làm đc rì bà xã không

MANKICHI_01

Xe buýt
Chào các cụ!
Theo đánh giá của em về các cầu thủ Real trong trận đấu với Lão bà như sau:
- Casillas: Hôm qua chơi rất hay, cứu thua nhiều pha nguy hiểm không thì Real cũng lọt thêm mấy bàn nữa rồi. Duy chỉ có cuối trận ném biên hỏng, tình huống này rất dễ bị CĐV la ó, chửi bới mặc dù vừa có những pha cứu thua xuất sắc. CĐV Real là vậy: rất khó tính và tàn nhẫn :)). Em đánh giá Casilas hay nhất Real hôm qua.
- Hàng thủ: Cavajal tròn vai: Cậu này thì chưa thể đột biến được :D
Marcelo: Do tấn công nhiều nên thi thoảng hở lưng nhưng hôm qua Marcelo tấn công rất hay, khá hiệu quả.
Ramos và Varane: Tròn vai, có mấy tình huống hút chết do hàng tiền vệ không hỗ trợ trong phòng ngự.
- Tiền vệ: Kross: Quá yếu. Từ hồi chuyển về Real do đá thấp hơn nên thui chột khả năng sút xa và quá lười sút xa. Nếu có Mordic thì có khi đã khác.
Isco: Vẫn năng động, nhiệt tình
James: Cả lượt đi + lượt về đều chơi dưới sức. Em nghĩ do chưa đủ kinh nghiệm đá các trận đấu C1 đỉnh cao. Có công lớn trong bàn Pen
- BBC: Ronaldo: Giật danh hiệu người tàng hình của Bale ở lượt đi =)). Mặc dù sút thành công quả Pen nhưng dường như mất hút trong suốt trận đấu. Có pha phản công hay thì lại quá cầu toàn khi chuyền bóng.
Bezenma: Sự trở lại của Mèo lười làm hàng công của Real tối qua chơi hay hơn. Benzema thu hút hậu vệ, có những pha xử lý hay. Em nghĩ tối qua thay Benzema ra sân là sai lầm của Cartlo.
Bale: Tối qua ghi nhận sự năng nổ của Bale nhưng hiệu quả thì dường như không có. Nguy hiểm nhất là pha sút xa nhưng bị Buffon chặn lại. Nói thật chứ ngoài vòng 16m50 ít ai chiến thắng Buffon lắm. Các pha đệm bóng cận thành, đánh đầu đấy mà để cho Ronaldo thì chắc chắn kết quả đã khác.
Chim-cha-ni-to: Vẫn năng nổ, nhiệt tình nhưng không ăn thua.
Các cầu thủ Juve chơi phòng ngự quá hay, quá nghệ thuật. Xin chúc mừng Lão bà.
em đồng ý với cụ nhưng có chút ý kiến riêng với cái ông casilas mà cụ cho là suất sắc nhất,em nghĩ ông này nên về nghỉ hoặc qua Mẽo thi đấu,chứ cứ vì cái kỷ lục ra sân này nọ rồi cố đấm ăn xôi nản vãi chầy.
Cái bàn thua cũng xuất phát từ tình huống bóng bổng(ông này bắt bóng bổng em cho 0 điểm) ông không bắt dính đc đấm ra rồi lộn xộn dẫn đến bàn thua...

Becgie

Xe điện
em đồng ý với cụ nhưng có chút ý kiến riêng với cái ông casilas mà cụ cho là suất sắc nhất,em nghĩ ông này nên về nghỉ hoặc qua Mẽo thi đấu,chứ cứ vì cái kỷ lục ra sân này nọ rồi cố đấm ăn xôi nản vãi chầy.
Cái bàn thua cũng xuất phát từ tình huống bóng bổng(ông này bắt bóng bổng em cho 0 điểm) ông không bắt dính đc đấm ra rồi lộn xộn dẫn đến bàn thua...
Tình huống bóng bổng do Bale và Ramos không kèm được Bazalgi làm Casilas yếu thế (ông này to vật). Tình huống ngay sau đó thì lỗi Kross không kèm chặt Morata để ông này nhận bóng trả ngược của Pogba sút tung lưới Cassilas. Theo ý kiến của riêng em thì trận này Casilas bắt hay, cản phá nhiều pha nguy hiểm.
Nhưng ông này mùa sau cũng nên lượn đi khi đang còn nhiều CDV Real còn yêu mến. Bắt 1 thời gian nữa em nghĩ 90ngh CDV nó la ó luôn chứ không phải 1 phần. Casilas mất phong độ lâu rồi, không phải tự nhiên hồi trước Mou nó đày lên ghế dự bị.

Ivan Good Hope

Xe tăng
cụ lại vào chim lợi nhà cháu ah,,mừng nhà cụ 1 ly nha
Cháu chim lợn gì đâu ạ, là fan thì khi CLB thua mình phải buồn thôi, mấy hôm nữa cụ nhớ chia vui với cháu nhá :D (nếu cháu lỡ dại, vô địch năm nay)
Trước trận BK lượt đi, cháu có bình luận ở thread này là RM sẽ thắng mà (mặc dù cháu fan Juv), nhưng mà quả bóng tròn, nên cháu lại có tý mơ tưởng ở trận CK ạ :)