[Funland] Kể về một lần nghịch ngu của các cụ đi =)

Loxe12a

Xe buýt
ở quê các trò nghịch ngu gắn với phân trâu bò khá nhiều, có trò liên quan phân trâu nữa đó là, đi học về với các bạn, nói chuyện rất tập trung, liếc thấy bãi phân trâu phía trước, giả vờ ngó lên trời bảo tớ thấy cái gì đó trên trời,
cứ chỉ cho bạn như thật và hướng đi dẫn dụ cho bạn giẫm phải....

tuannghiagtvt

Xe buýt
Em bắt đom đóm, bỏ lọ Pelexilin, buộc dây treo cành cây thả văng qua đường dọa ma, một bà sợ quá ngất luôn, từ đó chừa.
Mà cái đó nó chỉ sáng một lúc thôi rồi tịt.
Nói chung trẻ con nhiều cái nghịch sau này không giải thích được như em lấy mảnh thủy tinh, đập vụn bỏ lên đầu con bé hàng xóm - nhớ mãi.

chim to

Xe tăng
hồi nhỏ em hay trêu bé hàng xóm. giờ nó là vợ em các cụ ah

tuannghiagtvt

Xe buýt
Còn vụ tắm sông, cả lũ tạo rãnh trượt trên đê xuống xong cởi quần để trượt gặp phải vỏ sò hến toạc cả mông xong vẫn tự an ủi may không rách quần.

namkan

Xe hơi
Hồi bé đang chơi nhà hàng xóm, thấy con ong bay vào ống nứa có lỗ hình tròn, lấy tay bịt không cho nó ra nữa và kết quả tay xưng mất 1 tuần :))

Andydo

Xe điện
Em thì cho chảo lên bếp nhưng thấy lòng chảo bị lồi lên ở giữa. Nhanh trí lấy tay ấn xuống and..bỏng luôn =))
Ngồi quởn quá. Thấy cái kindle fire nó hơi cũ, dùng tay ngồi lột vỏ nó ra. Cái kết là vứt xó haizzz

Cloudy Lee

Xe hơi
Các cụ kể chuyện trẻ trâu. Em già mà vẫn ngu cơ. Hôm trước cần sửa cái phích cắm, thế quái nào em tự tay cắm vào ổ cắm rồi mà cứ thản nhiên dùng dao để cắt đôi dây điện đấu lại. kết quả là nổ bình, nhảy cầu chì, ngơ ngác rồi mới hiểu điều gì xảy ra. Đôi lúc như bị ngẫn thật.
Giống em cắm cái phích cắm của bình siêu tốc bị hỏng rồi. Kết quả chập điện cả tòa nhà

Cloudy Lee

Xe hơi
Học tiểu học, đứng xếp hàng, cô bạn đứng trước mặc áo sơ mi trắng, nắng chiếu qua nên nhìn thấy cái bóng của áo ngực. Đưa tay kéo thử cái áo ngực đó xem thế nào --> bị cô bạn chửi quá trời.
nghịch vậy trời

huycannhinho

Xe tải
Lớp 6 hay lớp 7 gì đó, nhà em ở ngõ Trung Tiền, đường Khâm Thiên => hôm đó ông già em mua được cái kìm điện ( cắt dây điện)
Ông già mua về thì buổi trưa em đi học về, chưa ăn cơm thấy cầm cái kìm cũng hay hay nên cứ bấm bấm. Buồn buồn thế nào phang ngay cái ổ cắm có cái tivi nhỏ và cái quạt. Bấm thẳng dây chính => cắt cái bụp. Nó chập điện rồi tóe lửa điện bắn phỏng cái ngón tay trỏ
Sợ mặt tái mét, rồi còn bị bà già em chửi cho nguyên ngày
Giờ nghĩ lại vẫn sợ ánh lửa lóe lên chỗ cái dây điện. Sợ vãi

Cloudy Lee

Xe hơi
ở quê các trò nghịch ngu gắn với phân trâu bò khá nhiều, có trò liên quan phân trâu nữa đó là, đi học về với các bạn, nói chuyện rất tập trung, liếc thấy bãi phân trâu phía trước, giả vờ ngó lên trời bảo tớ thấy cái gì đó trên trời,
cứ chỉ cho bạn như thật và hướng đi dẫn dụ cho bạn giẫm phải....
Có cụ bên trên cắm pháo vào bãi phân trâu nữa haha

Cloudy Lee

Xe hơi
Lớp 6 hay lớp 7 gì đó, nhà em ở ngõ Trung Tiền, đường Khâm Thiên => hôm đó ông già em mua được cái kìm điện ( cắt dây điện)
Ông già mua về thì buổi trưa em đi học về, chưa ăn cơm thấy cầm cái kìm cũng hay hay nên cứ bấm bấm. Buồn buồn thế nào phang ngay cái ổ cắm có cái tivi nhỏ và cái quạt. Bấm thẳng dây chính => cắt cái bụp. Nó chập điện rồi tóe lửa điện bắn phỏng cái ngón tay trỏ
Sợ mặt tái mét, rồi còn bị bà già em chửi cho nguyên ngày
Giờ nghĩ lại vẫn sợ ánh lửa lóe lên chỗ cái dây điện. Sợ vãi
:)) :)) :)) :))

JasonNghia

Xe điện
em bẻ cổ thằng bạn kêu khực cái, may quá bẻ xong nó vẫn cười được. chứ nó không cười thì em khóc

Cloudy Lee

Xe hơi
Em bắt đom đóm, bỏ lọ Pelexilin, buộc dây treo cành cây thả văng qua đường dọa ma, một bà sợ quá ngất luôn, từ đó chừa.
Mà cái đó nó chỉ sáng một lúc thôi rồi tịt.
Nói chung trẻ con nhiều cái nghịch sau này không giải thích được như em lấy mảnh thủy tinh, đập vụn bỏ lên đầu con bé hàng xóm - nhớ mãi.
Thật sự là nhiều cụ nghịch dại thật