[Funland] Kể về một lần nghịch ngu của các cụ đi =)

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
=)) sao ai cũng thích nghịch điện nhỉ
Căn bản cảm giác bị điện giật nó như 2 cơ thể khác giới chạm nhau lần đầu... Và vì ai cũng tò mò xem cái bọn khác giới nó ra sao....

NguyenAnhPhan

Xe container
Căn bản cảm giác bị điện giật nó như 2 cơ thể khác giới chạm nhau lần đầu... Và vì ai cũng tò mò xem cái bọn khác giới nó ra sao....
Và giật giật...giật giật...tê tê..rồi cảm giác như điện nó chạy dọc lưng...
Em chỉ biết có thế.
- Em từng bị điện giạt tí tèo. Không phải nghịch. Mà điện mát ra ngoài. Hên hay xui giờ cũng không biết nữa 🙄🙄🙄

tieulyphidao

Xe tăng
Ong bầu. Các cụ biết không ra ngoài bãi bầu bắt ong bầu, bắt những con nào nó trắng ở trên lưng, bứt thân nó ra lấy bầu mật phía trong. Tuy nhiên, khi bứt đôi thân của nó vẫn châm được nọc nếu chạm phải nhé. Có lần em còn trếu cả môi giống như bơm môi vì đưa lên môi đó.
Trêu ong vò vẽ nó đốt cho thập tử nhất sinh. Nói chung là rất ngu.
Chuẩn cụ. Em hồi 5,6 tuổi cũng bắt con ong bầu nó vào cái hoa bí ngô hút mật, học các anh lớn là cấu đầu đi rồi cho vào miệng hút mật, cái thân (còn cả ngòi ấy) nó đốt cho phát vào lưỡi sưng to như miếng bít tết rán. Cả ngày không ăn được cơm.

Chè mợ Su

Xe buýt
Con em gái bảo cắm cơm đi có điện rồi . Em thì mải chơi bài quay lại quát điện đâu mà điện , nó đưa cho cái phích cắm quạt bảo cắm quạt thử đi nói có điện rồi là có điện rồi . Em chọt luôn cái phích cắm vào mũi nó xong quát . Điện ở mũi mày ấy . Rút ra thấy con em máu mũi toè loe .Lấy khăn mặt lau vội cho nó xong dặn kĩ lưỡng là “ không được nói với mẹ , tí tao đi bẻ trộm ổi nhà bà Kiểm quả nào ngon tao cho hết “ và kết cục là nó bảo nó không nói mà em vẫn bị ăn đòn là sao ?. Nhớ tới bây giờ luôn ..., tính em cục tính nên con em gái ăn vả là chuyện như cơm bữa ... có khi em đánh nhiều nó đâm nghiện , đến bây giờ đi lấy ck rồi nó vẫn kể cho mẹ em vụ nó bị lấy phích cắm điện chọt vào mũi .em gái em dưới em 1 tuổi

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Em nghịch ngu thì không thể kể xiết!
Nhưng cái nghịch ngu nhất mà em chắc k bao giờ quên.....đó là trò búng lưỡi lam ( dao cạo,kẹp ngón tay và búng)
Em bắn trăm phát rơi 1,trượt 1...cũng vì thế mà em để lại sẹo ( thực là vết xước) trên má cô bạn học mà em thích....cho tận giờ vẫn nhớ,vẫn thích,vẫn...yêu.
Hi vọng cô ấy ở trên này để biết ...và....em cũng muốn chính thức nói lời xin lỗi khi đã u50.

NguyenAnhPhan

Xe container
Nhưng cái nghịch ngu nhất mà em chắc k bao giờ quên.....đó là trò búng lưỡi lam ( dao cạo,kẹp ngón tay và búng)
Em bắn trăm phát rơi 1,trượt 1...cũng vì thế mà em để lại sẹo ( thực là vết xước) trên má cô bạn học mà em thích....cho tận giờ vẫn nhớ,vẫn thích,vẫn...yêu.
Hi vọng cô ấy ở trên này để biết ...và....em cũng muốn chính thức nói lời xin lỗi khi đã u50.
☺☺☺☺☺

lum..zzz

Xe điện
Những năm 80 em lấy nan hoa cắm ổ điện, tung người may có ông già

Chỉnh sửa cuối:

NguyenAnhPhan

Xe container
Con em gái bảo cắm cơm đi có điện rồi . Em thì mải chơi bài quay lại quát điện đâu mà điện , nó đưa cho cái phích cắm quạt bảo cắm quạt thử đi nói có điện rồi là có điện rồi . Em chọt luôn cái phích cắm vào mũi nó xong quát . Điện ở mũi mày ấy . Rút ra thấy con em máu mũi toè loe .Lấy khăn mặt lau vội cho nó xong dặn kĩ lưỡng là “ không được nói với mẹ , tí tao đi bẻ trộm ổi nhà bà Kiểm quả nào ngon tao cho hết “ và kết cục là nó bảo nó không nói mà em vẫn bị ăn đòn là sao ?. Nhớ tới bây giờ luôn ..., tính em cục tính nên con em gái ăn vả là chuyện như cơm bữa ... có khi em đánh nhiều nó đâm nghiện , đến bây giờ đi lấy ck rồi nó vẫn kể cho mẹ em vụ nó bị lấy phích cắm điện chọt vào mũi .em gái em dưới em 1 tuổi
Mợ nghịch dã man nhể 😋😋😋

Chè mợ Su

Xe buýt
Mợ nghịch dã man nhể 😋😋😋
Ôi zồi. Ở quê em mà đến mùa khoai lang là không mùa nào thiếu em ... nhà ko trồng toàn đi ăn trộm , gái quê chính hiệu đấy cụ ạ . Bây h không đói khát như ngày xưa nhưng ăn củ khoai bây giờ nó ko còn ngon như củ khoai trộm nướng sống nữa.

Chè mợ Su

Xe buýt
Cô ấy tha lỗi cho cụ nhé . Và tha lỗi cho hội đàn ông ngày xưa nghiện bắn lưỡi lam . Và đây là hậu quả để lại khi dùng tay che

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Cô ấy tha lỗi cho cụ nhé . Và tha lỗi cho hội đàn ông ngày xưa nghiện bắn lưỡi lam . Và đây là hậu quả để lại khi dùng tay che
Tay như xác sống....

Cơ mà ngày cô bạn đó có tên bắt đầu ký tự T...và....vết đó ở má phải.

NguyenAnhPhan

Xe container
Ôi zồi. Ở quê em mà đến mùa khoai lang là không mùa nào thiếu em ... nhà ko trồng toàn đi ăn trộm , gái quê chính hiệu đấy cụ ạ . Bây h không đói khát như ngày xưa nhưng ăn củ khoai bây giờ nó ko còn ngon như củ khoai trộm nướng sống nữa.
Chứng tỏ ngày bé em lành kinh. Không biết nguấy là gì. Nghĩ lại mà thấy...tự hào
😎😎😎

TrangBonBon

Xe tăng
Đúng là vì tò mò đấy cụ, cảm giác đờ cả người ý. ;)

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Tí nhận...nhầm.
- Kèo thơm thế mà lỡ để trượt.
Tiếc hùi hụi đi
☹
Em.chưa hiểu?
Em thấy ngu thật.
Nếu khôn là phải tránh ra,hoặc làm cô ý từ hoa khôi thành...Chung Vô Diệm.....
Dù sao thì,cuộc đời nên có gì để tiếc nuối.

ông già khó chịu

[Tịch thu bằng lái]
Hồi em học lớp 11 cả trường đang Chào cờ bà tổng giám thị vừa bảo nghiêm cấm đốt pháo vừa nói xong nghe cái đùng. Bể hết mấy cái bánh xe đạp . Cuối cùng ko tìm ra được ai là người đốt chỉ có 3 thằng bạn thân biết. ( bọn em đốt) dùng tìm pháo dài và loại gì đó em ko biết đốt xong để đó đi Chào cờ khoản 5 phút sau pháo mới nổ. 😢

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]