K+ truyền hình

Trạng thái
Thớt đang đóng

vctv

Xe buýt
Nhà em có cái quán cafe nho nhỏ đang muốn lắp cái K+, không biết otofun nhà mình có kụ nào chuyên về cái này hoặc biết thông tin tư vấn cho nhà em với, em vok nhiệt tình và cafe thoải mái tại quán nhà em ah,hihi :x
Có em đây ạ, nếu cụ đã lắp rồi thì có việc gì cần tư vấn em sẽ hỗ trợ.

Chắc vẫn có thôi ạ, như em dù có chửi nó nhưng nhà nhiều người thích xem nên vẫn mua thôi. :ar!
Cụ nói đúng ạ, mấy hôm nay bên em bận tối tăm mặt mũi vì phải cấp hàng cho các Đại lý bán lẻ.

ông VCTV từ ngày có K+ lặn mất tăm =))
Hon 1 tuần nay em ko vào được OF, cứ tưởng là Min Mod đóng cửa đi dự lễ 1000 năm Thăng Long :)), hóa ra là do địa chỉ otofun.com trước em lưu vào Favorites nay không dùng được nữa, hôm qua phải vào otofun.net mới được.

e cũng chuẩn bị lắp K+ , nhưng có HD thì lắp, chú bỏ ra mấy triệu/năm để xem mỗi bóng đá thì hơi phí
Cụ chờ đầu tuần tới K+ sẽ ra HD ạ, có HBO và STAR Movies HD...

Cụ nói câu này chuẩn, cháu buồn cười quá nhưng mà đúng ạ, không thấy cụ ý post bài nữa
Hôm nay em mới vào được OF và đọc bài này, tuần vừa rồi bên em bận quá, vào OF lại báo lỗi nên em ko xem được.

Chỉnh sửa cuối:

hoanglz

Xe máy
thứ bảy em xem đá banh là nhòe rồi, CN nghỉ ngơi xem cải lương trên HTV7 :))

Libra82

Xe đạp
Hic,sao các bác phản đối cái bọn K+ này thía nhỉ?? Thảo nào e có bộ K+ 12 tháng Premium được tặng muốn bán rẻ lấy xiền mua sữa cho con mà bán mãi ko xong,toàn bị cho leo cây,huhu.... Về phải đem cái nón ra đốt giải vía mới được...............

Website
www.facebook.com
thứ bảy em xem đá banh là nhòe rồi, CN nghỉ ngơi xem cải lương trên HTV7 :))
Ngoài cách xem trận đấu trực tuyến trên mạng http://www.myp2p.eu/index.php?part=sports nay ta có thể xem lại các trận đấu trên VTC3.

VTC phát lại các trận đấu của 7 CLB lớn châu Âu

Tuổi Trẻ đã có cuộc trao đổi xung quanh vấn đề này với ông Vũ Quang Huy - phó giám đốc Đài truyền hình kỹ thuật số VTC.

Sau khi đạt được thỏa thuận với đối tác từ Hong Kong, VTC đã có quyền phát sóng lại trên sóng VTC3 tất cả trận đấu của bảy CLB lớn là Manchester United, Manchester City, Liverpool, Chelsea, Bayern Munich, Real Madrid, Barcelona được phát lại trên kênh VTC3 ngay sau khi các trận đấu kết thúc do các bình luận viên của VTC tường thuật.
Nhanh nhất là vài giờ và muộn hơn có thể là hơn một ngày sau khi trận đấu diễn ra.

Vì sao không phải là trực tiếp mà chỉ có thể phát lại sau khi trận đấu đã kết thúc?
- Do các trận đấu của những CLB này tại giải vô địch quốc gia, cúp quốc gia, Europa League... thường trùng giờ nhau nên không thể truyền tải cùng lúc nhiều trận đấu. Do đó, các trận đấu sẽ lần lượt được phát lại sau khi kết thúc. Dù xem chậm hơn so với thực tế vài giờ, nhưng người hâm mộ sẽ có cơ hội xem lại tất cả trận đấu trong hai ngày đầu tuần.

nguồn: http://chuyentrang.tuoitre.vn/Thethao/Index.aspx?ArticleID=404113&ChannelID=14

Đồng cảm với người nghèo, chúng ta kiên quyết tẩy chay K dương tính, các kụ nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Archer

Xe điện
Vụ này hay đây! Thà xem muộn 105 phút còn hơn chịu để thằng K+ bóp d!

Archer

Xe điện
Mấy trận gần đây cứ phải xem qua internet

Archer

Xe điện
Mấy trận gần đây cứ phải xem trực tiếp qua internet, chóng cả mặt!

haivanphe

Xe container
Em đã gọi điện đặt lắp K+, nhưng nghe các kụ Ofer bảo tẩy chay nên em hủy hợp đồng luôn. Gấu nhà em vỗ tay ầm ỹ vì có cơ hội được chở đi chơi tối CN. Ghét mặt cái bọn này. Đã dương tính K rồi thì trước sau cũng tèo thui.

Meow

Xe điện
Em vừa alo số 37714330 (thấy bảo đại lý cấp 1 tại 521 Kim Mã), HĐ 12 tháng là 4,3 củ + 200k tiền lắp đặt, khuyến mại đến hết tháng 10.
Có nên lắp ko nhở, chứ tình trạng cafe quán nhà em ko có bóng đá tối CN cũng mệt phết :-??

vctv

Xe buýt
Em vừa alo số 37714330 (thấy bảo đại lý cấp 1 tại 521 Kim Mã), HĐ 12 tháng là 4,3 củ + 200k tiền lắp đặt, khuyến mại đến hết tháng 10.
Có nên lắp ko nhở, chứ tình trạng cafe quán nhà em ko có bóng đá tối CN cũng mệt phết :-??
Văn phòng của Công ty truyền hình số Việt Nam (VSTV) ở 521 Kim mã tầng 15, nhưng họ không bán hàng ở đấy mà giới thiệu về các Tổng Đại lý và các Đại lý bán lẻ.

Cụ chờ vài hôm nữa K+ ra HD lắp xem cho nó đẹp, có 8 kênh HD: K+1, K+ nhịp sống, HBO, STAR Movies, AXN, Discovery, NGC, ESPN.

Mà quán cafe nhà cụ ở đâu để em đến phục vụ cụ.

Chỉnh sửa cuối:

Meow

Xe điện
Văn phòng của Công ty truyền hình số Việt Nam (VSTV) ở 521 Kim mã tầng 15, nhưng họ không bán hàng ở đấy mà giới thiệu về các Tổng Đại lý và các Đại lý bán lẻ.

Cụ chờ vài hôm nữa K+ ra HD lắp xem cho nó đẹp, có 8 kênh HD: K+1, K+ nhịp sống, HBO, STAR Movies, AXN, Discovery, NGC, ESPN.
Vâng để em ngâm cứu xem sao

luot_song

Xe điện
Chổng mông vào K+ ko có đá banh xem xxx

otoIT

Xe tải
.... Nhiều người nói là hay, hấp dẫn và rẻ, 1 số người bảo chán và đắt quá.
Hình như cụ nói câu này hơi mâu thuẫn với thực tế phỏng ạ. Phải là "Một số người nói là hay, hấp dẫn và rẻ, nhiều người bảo là chán và quá đắt" ợ! :-bd

Website
www.facebook.com
Thân gửi mợ Meow,

Thực sự buồn vì mợ.

AE OFer tẩy chay K dương tính vì muốn chia sẻ sự đồng cảm với người nghèo bị K dương tính tước đoât niềm vui xem bòng đá.
Anh em không muồn nhắc đến K bệnh này trên OF.
Cũng vì tôn trọng một số OFer có kinh doanh cái này nên ae đã tránh không nói những lời xỉ vả cái thằng K dương tính này ở đây.
Nhưng như vậy không có nghĩa là anh em hoan nghênh PR cho nó ở đây.

Mợ lại cứ lôi băn khoăn cũa mợ lên, làm lý do cho mấy anh sâu nhảy vào chèo kéo tuyên truyền.

Như vậy mợ đã không tôn trọng các OFer khác.

Nếu mợ không muốn cảm thông với người nghèo thì cũng chẳng sao. Nhưng cái cách mợ vô tư nói về sợi dây thừng ở nơi có người treo cổ là không chấp nhận được.

Ủng hộ tẩy chay K dương tính, tẩy chay những ai kinh doanh trên đau khổ của người nghèo.

Meow

Xe điện
Thân gửi mợ Meow,

Thực sự buồn vì mợ.

AE OFer tẩy chay K dương tính vì muốn chia sẻ sự đồng cảm với người nghèo bị K dương tính tước đoât niềm vui xem bòng đá.
Anh em không muồn nhắc đến K bệnh này trên OF.
Cũng vì tôn trọng một số OFer có kinh doanh cái này nên ae đã tránh không nói những lời xỉ vả cái thằng K dương tính này ở đây.
Nhưng như vậy không có nghĩa là anh em hoan nghênh PR cho nó ở đây.

Mợ lại cứ lôi băn khoăn cũa mợ lên, làm lý do cho mấy anh sâu nhảy vào chèo kéo tuyên truyền.

Như vậy mợ đã không tôn trọng các OFer khác.

Nếu mợ không muốn cảm thông với người nghèo thì cũng chẳng sao. Nhưng cái cách mợ vô tư nói về sợi dây thừng ở nơi có người treo cổ là không chấp nhận được.

Ủng hộ tẩy chay K dương tính, tẩy chay những ai kinh doanh trên đau khổ của người nghèo.
Thân gửi bác sgb345

Em là người chịu thiệt hại rõ ràng và trông thấy từ khi cái anh K+ xuất hiện, thế đủ hiểu em có yêu thik cái sự độc quyền này của anh K dương tính như bác nói hay ko.

Thứ nữa, bác cũng chưa từng gặp em hay hiểu 1 chút để có thể nói em đủ giàu mà ko muốn cảm thông vs người nghèo.

Một cái băn khoăn of em, em đảm bảo vô khối người trên OF này cũng đang nghĩ như em, chẳng qua có tham gia cái thớt này or nói ra hay ko mà thôi.
Còn cái chn các sâu tranh thủ PR, vậy bác làm ơn nói min/mod đóng giùm các bài PR khi chưa đăng ký nhá.

Việc lựa chọn là của mỗi người, em cũng chả ưa j cái anh độc quyền làm ảnh hưởng đến kinh doanh of em. Và hơn nữa, em ko đá bóng nhưng em hiểu cái niềm đam mê đá bóng trong mỗi con người có thể như thế nào :x

Vậy nên em cũng buồn về cách bác nói em lắm lắm :D

OmegaO9

Xe container
Từ ngày khai sinh ra K+, cũng là ngày chúng ta vĩnh biệt giải ngoại hạng anh miễn phí .Giờ chắc chẳng mơ thứ 7-chủ nhật đều đều như trước nữa,em lắp VCTV và VTC HD rồi, giờ lại bắt mua thêm đầu K+,cũng may em là fan của Juventus chứ không phải mấy cụ ở ngoại hạng anh (:|

Alexandre Ciskob

Xe điện
=))
Em thì lại cảm ơn K+
Từ ngày có K+, em lại được xem Bundesliga nhiều :))
Từ đó, em mới hiểu được tại sao tuyển Đức thành công trong mấy năm gần đây, tuy chưa vô địch giải lớn.
Vì chính sách đào tạo trẻ của Đức đã thay đổi nhiều, thời gian gần đây có nhiều cầu thủ lứa U21 đi lên, góp phần làm tăng chất lượng Bundesliga: Oezil, Marko Marin, Khedira, Bastian, Kross
Em biết Dortmund luôn là 1 trong những CLB có số lượng CDV đến sân vào mỗi cuối tuần vào laọi số 1 châu Âu.

Bái bai Premier League và cám ơn K+ :D

bvhadelpiero

Xe lăn
Nhà em có cái quán cafe nho nhỏ đang muốn lắp cái K+, không biết otofun nhà mình có kụ nào chuyên về cái này hoặc biết thông tin tư vấn cho nhà em với, em vok nhiệt tình và cafe thoải mái tại quán nhà em ah,hihi :x
Không phải riêng OF mừ cả Hà nội nè tẩy chay roài, CỤ lắp internet tốc đọ cao và mytv đi, ngon hơn nhìu

Trạng thái
Thớt đang đóng