Hyundai Việt Nam 'đại hạ giá' Getz

tqt77

Xe điện
thế mới biết bọn này nó lãi cao như thế nào các bác nhỉ, thả nào chúng nó lobby tốt thế

bachcamthuy

Xe tải
Trong thời KTTG đang suy thoái thế này, theo Các Bác??? Nếu có xiền thì nên đầu tư để mua vàng hay $ vậy??? Đừng xui Em thay xe nha... chỉ trong 2 tháng con Sf của Em lỗ mất gần 9.000$. chán

M6117

Xe đạp
Bác này nói trí lý.

quangnd

Xe buýt
Em vừa đến đại lý, các option như sau:

1.1 MT:

Tay lái trợ lực
Cánh gió sau có đèn báo phanh
Gạt mưa sau có phun rửa kính
Kính chắn gió có dải chống chói
Gương và tay nắm ngoài cùng màu thân xe
Đèn sương mù phía trước
Tay nắm trong mạ crom giả vân kim loại
Giá để đồ
Khóa trung tâm
Cửa sổ điều khiển điện
Gương chiếu hậu điều khiển điện có sấy
Điều hòa nhiệt độ điều khiển cơ
Chắn bùn

1.4 MT:

Tay lái trợ lực
Đèn sương mù phía trước
Giá để đồ
Khóa trung tâm
Cửa sổ điều khiển điện
Chắn bùn
Radio + Cassets
Đồng hồ đo hành trình
Túi khí lái xe
Tay lái và cần số bọc da
Khóa cửa từ xa

1.4 AT:

Tay lái trợ lực
Đèn sương mù phía trước
Khóa trung tâm
Cửa sổ điều khiển điện
Chắn bùn
Túi khí lái xe
Tay lái và cần số bọc da
Khóa cửa từ xa
ABS
Phanh đĩa cho 2 bánh sau
Vành đúc Lốp xe cỡ 185/55 R15
Nội thất màu đỏ với xe vàng / Màu xanh với các xe còn lại.

Các cụ xem tham khảo rồi quyết. Em cũng làm 1 em rồi (b)

hanamco.com

[Tịch thu bằng lái]
Các bác nên nhận biết thế nào là Getz và Click nhé, kẻo mua rồi ôm hận. Nếu mua Getz thì mua xe trong nước còn hơn. Đã xe nhập thì nhập hẳn cho sang

pepsee

Xe hơi
Các bác nên nhận biết thế nào là Getz và Click nhé, kẻo mua rồi ôm hận. Nếu mua Getz thì mua xe trong nước còn hơn. Đã xe nhập thì nhập hẳn cho sang
Em cũng đang định xem Get mà cũng chưa rõ về vấn đề này. Nhờ bác hanamco chỉ bảo vài đường cơ bản đê? Vodke bác nhé (b)

phamnghiaquan

Đi bộ
nghe nói huyndai gezt có 2 dòng các bác ạ!! loại sản xuất để tiêu thụ trong nước và loại xuất ra ngoài nước!! mà hình như xe trong nước tốt hơn thì phải?? có bác nào biết cho em biết với!!

Vantruot

Xe tải
Mua con đi tết đã các cụ nhỉ, lăn tăn làm gì, hehe

Dế mèn

Xe đạp
Hôm nay em vừa xuống kí hợp đồng cho bà chị con Getz số tự động đến 15-1 có xe. Nhưng khi có tin xe hạ dân mình đến đông thật. Thi nhau xem Getz.
Bác kí hợp đồng ở Showroom nào bác ơi, giá có thương lượng không hay nguyên giá ạ? Ngoài ra có được khuyến mại gì nữa không? Có nhiều màu để chọn không ạ? Em cũng đang tính mai đi đặt một con.

nguyenanhtuan

Xe tải
bác có nhận định chuẩn đấy,còn bác nào mua cho option mà liệt ở trên ra e e là hơi.....,cứ chờ xem rồi sẽ rõ,e này nếu mua số tự động khéo e ý yêu xăng hơn ca nứoc ấy chứ

nguyenanhtuan

Xe tải
nghe nói huyndai gezt có 2 dòng các bác ạ!! loại sản xuất để tiêu thụ trong nước và loại xuất ra ngoài nước!! mà hình như xe trong nước tốt hơn thì phải?? có bác nào biết cho em biết với!!
bác nói chuẩn đấy,có nhiều loại lắm,sao cái loại mà ở nhiều showroom vẫn còn mà ko bán ngay mà bắt bà con chờ lô tới về,nghe đã thấy có những cái lạ rùi

FORWD

Xe tải
Mơ về cơn bão xuất phát từ Getz.

Le Quuang Tuan

Xe máy
Xin chào tất cả các bác
Bức xúc quá các bác ợ. Hôm qua thấy HMV thông báo đại hạ giá xe Getz, định cố gắng làm một em chơi Tết và quan trọng hơn là chạy trước khi thuế lên 12% vào 1-1-2009. lúc 11h AM gọi điện xuống Hyundai Giải phóng gặp một em có số máy 0983083418, em bảo giá xe tăng rồi anh ạ, tăng thêm 800USD. Em còn cẩn thận nhắc nhở giá tăng là do hãng chứ không phải các em ý tăng. Thành ra định mua một em 1.1 từ giá 15.9 trở thành 16.7....mà không biết cấu hình như thế nào nữa. Mấy thằng Sale của sâu bảo xe của HMV nhập đợt này giống như mấy ông taxi đặt hàng cắt bớt option cho rẻ. Thời thế đảo điên chẳng biết tin ai nữa.
Tức quá đi một vòng các sâu thấy đồng chí Hoanggiaauto chào 17.8. Làm việc với cậu Sale cậu ta bảo nếu anh ký bây giờ ngày 20-1 nhận xe cậu ta giảm 500USD. Tính ra nếu lấy bây giờ để tránh thuế thì không phải nộp thuế 6 chai nhưng giá đắt hơn 500USD=hơn 8 chai. Còn để 20-1 lấy xe thì phải đóng thêm 6 chai để được giảm giá 8 chai. Đang phân vân quá, nhờ các bác chỉ giáo.
Nếu lằng nhằng thì có lẽ em không thèm mua nữa, đi xe máy cho giảm ách tắc giao thông, phù hợp với chủ trương của Chính phủ. Nhỡ đâu em lại còn được tặng bằng khen nữa ấy chứ.
Chúc các cụ khoẻ

deepred

Xe đạp
Website
www.landscaping.com.vn
pực mình nhỉ. Nổ thì như sắp cho không cả xe. Em cũng đang nhấp nhỏm 1 em 1.4AT, nhưng cơ chừng này em xxx thèm vội, cứ để ra ngoài tết xem chúng nó có giảm nữa ko

bachcamthuy

Xe tải
pực mình nhỉ. Nổ thì như sắp cho không cả xe. Em cũng đang nhấp nhỏm 1 em 1.4AT, nhưng cơ chừng này em xxx thèm vội, cứ để ra ngoài tết xem chúng nó có giảm nữa ko

Rồi! ra tết mà mua Bác à...chắc chắn xe còn xuống nhiều...nhưng ngay bây giờ Bác hãy đến 1 TT cho thuê xe uy tín nhất để đặt tiền trước 1 con INOVA để tết về thăm quê cho nó máu.

CáiBang

Xe hơi
Rẻ quá chắc em phải làm một con ạ

Shorty

Xe tải
Website
www.facebook.com
Xin chào tất cả các bác
Bức xúc quá các bác ợ. Hôm qua thấy HMV thông báo đại hạ giá xe Getz, định cố gắng làm một em chơi Tết và quan trọng hơn là chạy trước khi thuế lên 12% vào 1-1-2009. lúc 11h AM gọi điện xuống Hyundai Giải phóng gặp một em có số máy 0983083418, em bảo giá xe tăng rồi anh ạ, tăng thêm 800USD. Em còn cẩn thận nhắc nhở giá tăng là do hãng chứ không phải các em ý tăng. Thành ra định mua một em 1.1 từ giá 15.9 trở thành 16.7....mà không biết cấu hình như thế nào nữa. Mấy thằng Sale của sâu bảo xe của HMV nhập đợt này giống như mấy ông taxi đặt hàng cắt bớt option cho rẻ. Thời thế đảo điên chẳng biết tin ai nữa.
Tức quá đi một vòng các sâu thấy đồng chí Hoanggiaauto chào 17.8. Làm việc với cậu Sale cậu ta bảo nếu anh ký bây giờ ngày 20-1 nhận xe cậu ta giảm 500USD. Tính ra nếu lấy bây giờ để tránh thuế thì không phải nộp thuế 6 chai nhưng giá đắt hơn 500USD=hơn 8 chai. Còn để 20-1 lấy xe thì phải đóng thêm 6 chai để được giảm giá 8 chai. Đang phân vân quá, nhờ các bác chỉ giáo.
Nếu lằng nhằng thì có lẽ em không thèm mua nữa, đi xe máy cho giảm ách tắc giao thông, phù hợp với chủ trương của Chính phủ. Nhỡ đâu em lại còn được tặng bằng khen nữa ấy chứ.
Chúc các cụ khoẻ
Xăng đang rẻ, thôi chú cố gắng :69:

BlackSea

Xe máy
Chờ thêm đi các bác, Ô tô toàn cầu đang không bán được, chỉ tháng sau lại hạ đúng giá thôi mà:^)