Hyundai Việt Nam 'đại hạ giá' Getz

nhatminh22002

Xe tải
Đưa giá lên cao rồi bảo là hạ nhiều...thực tế là vẫn thế thôi....:77::77::77:..
Không hẳn là đưa lên cao đâu Pác. Giá đấy là giá chính thức niêm yết tại các showroom của hãng. Còn giá các Pác mua là tại các đại lý có bán xe Huyndai.

thichlexus

Xe điện
Hay quá, làm một con đi thôi anh em ơi.:101::101:

hanamco.com

[Tịch thu bằng lái]
Không đau đâu bác ạ, các bác ktra xe thật kỹ trước khi mua nhé, kẻo lại ăn quả đắng như gần 100 chiếc xe dùng máy của Inova dể quên mấy năm trời. Các cụ có câu, Của rẻ là của ôi, của đầy nồi là của vứt đi. bên em làm xe nên biết mà. Mong các bác kiếm được cái xe ưng ý.
"Người tiêu dùng cần đoàn kết lại để đòi quyền lợi chính đáng của mình"

heo tôi nhân việc giảm giá kích cầu thì đồng thời giảm luôn cả option. Lại còn thêm có thể hết trước 22/2/09 lại càng kích thích.
Reply With Quote
Các bác cứ đa ghi, em đảm bảo là Option không hề bị cắt, thậm chí có mấy thứ lặt vặt còn hơn cả bản đang có sẵn, giá cao hơn mấy khìn. Sau này hàng về rồi, nếu bác nào thấy lời em nói là sai thì cứ cổ em mà cắt!!!!!

hanamco.com

[Tịch thu bằng lái]
Các bác cứ đa ghi, em đảm bảo là Option không hề bị cắt, thậm chí có mấy thứ lặt vặt còn hơn cả bản đang có sẵn, giá cao hơn mấy khìn. Sau này hàng về rồi, nếu bác nào thấy lời em nói là sai thì cứ cổ em mà cắt!!!!!
Cắt cổ bác có mà đi tù à? Vụ mấy tỷ đồng khách hàng đặt mua xe của Toyota còn chả làm gì được nữa là. Tiêu chuẩn nồng độ khí thải Euro 2 của xe trong nước giảm hơn của xe nhập Euro 4 là khoảng 2.000 usd. Người tiêu dùng Việt nam cứ thích bị chặt chém ...., bảo hành thì có gì đâu ? vào kiểm tra uqa quýt, xe hỏng vẫn tính tiền như thường....

Phú Ông

Xe container
Bi giờ thấy nhiều cụ hay "súc động" quá nhể(?)
Có điều nên trách nhiệm tý, em đã hỏi bên các bác Gezt, đâu có bớt nhiều đến mức không có cả ABS... :102: Hic... lại còn nghi là bớt cả .... bình xăng nữa?:)):)):))
Đồng tiền Hàn Quốc mất giá, hàng hóa, vật tư, bán thành phẩm... nhập về rẻ thì họ bớt thôi!
Hàng nhập từ Nhật Bản về thì phải tăng giá (do đồng Yên tăng quá mạnh).... cũng là chuyên thường tình.
Cụ nào mua trước thì không được may mắn lắm, cụ nào sắp mua còn chưa biết thế nào!

nguyenanhtuan

Xe tải
bác bảo option có những gì thì xin mời bác cho anh e biết chiều qua tôi hỏi ở nguyễn văn cừ thì bác sales nói tất nhiên là ko có gì rồi,ngoài 2 phanh trước là phanh đĩa và phanh sau là tang trống,âm thanh ko,túi khí ko,abs ko,âm thanh ko,cảm biến ko,điều hòa tự động ko,và hàu như là ko hết,.......
nếu giảm thử hỏi tại sao mua các xe ở đại lý ko giảm ngay nhỉ mà phải chờ xe về,nếu bác giỏi xin cho anh em tí thông tin nhé

(b)(b)

meoluoi

Xe điện
Get mà 15.000 thì không biết con buổi sáng của trường hải còn bao nhiêu các bác nhỉ :)):69::41:

thichlexus

Xe điện
Get mà 15.000 thì không biết con buổi sáng của trường hải còn bao nhiêu các bác nhỉ :)):69::41:
Em nghĩ Morning Trường Hải lắp chắc cũng sắp giảm 4-5ngàn$ để thu hồi vốn, còn tồn kho cả ngàn cái lận, Trường Hải giãn sản xuất cả mấy tháng nay rồi, công nhân ngồi chơi xơi nước hết.

bugbear2k8

Xe hơi
Huyndai Vietnam giảm giá như vậy nhưng chắc gì các cụ đã mua được :P

"Vì số lượng xe có hạn nên chương trình có thể hết trước thời điểm 20/2/2009."

lai xe lu

Xe buýt
các bác không biết à, thằng getz sang năm la hết sản xuất rồi , Nó được thay bằng thằng I 20 mà. Có lẻ đây chỉ là hàng tồn kho thôi. Giống như terios của daihashu , Jolie của Mishumishi đó. Không biết em nghĩ vậy có đúng không:21::P

thichlexus

Xe điện
Huyndai Vietnam giảm giá như vậy nhưng chắc gì các cụ đã mua được :P

"Vì số lượng xe có hạn nên chương trình có thể hết trước thời điểm 20/2/2009."
Câu này là để mơi khách kiểu "mua nhanh kẻo hết" thôi mà bác.

zangzang

Xe đạp
đây chắc là lô xe mới nhập về nhưng bị ngập dến nóc. Bây h` mang ra thanh ly nên số lượng chỉ có hạn thôi.
Trich dẫn "Tất cả xe nhận mức giá khuyến mãi này sẽ không được hưởng chương trình “Tặng bảo hiểm trọn gói” hiện đang được công ty áp dụng."

Dreamer

Xe máy
nghe tin giảm giá ra hỏi ngay ở huyndai nguyễn văn cừ,giá giảm thật nhưng chỉ có điều là hỏi option thì nothing,nói chung giá như thế là ngon roài nhưng độ thêm thì cũng mất kha khá,vả lại ko độ xe gia đình đi như thế khác chó gì là cục sắt,nói chung tiền nào của đấy
E có một thắc mắc là tại sao giá giảm lại ko có xe,một chi tiết ai đang có nhu cầu mua em get thì nên chú ý đã gọi là chương trình bán giá mừng xuân,tại sao xe ko có sẵn lai phải chờ nhỉ,hay lô này là lô đặt riêng và liệu nó có gì khác với lô xe đã và đang lưu hành ở những chi tiết rất nhỏ,ta phải chờ xem thôi.
Đúng vậy pac ah. Tui vừa ra Showroom của HMV tại Phạm Hùng, hỏi mua xe không có đâu, chờ và chờ.... Option thì...:101:

quangnd

Xe buýt
Em vái sống các cụ luôn :77:

Giá cao thì chê giá cao, giảm giá thì đa nghi rồi nghĩ ra nhiều chuyện. Option xe không thay đổi gì so với xe bán trước đây. Giá này các cụ cứ đem ra so với các salon bên ngoài thì biết. Xe thì chỉ có 150 xe thôi. Lô nhập từ Hàn Quốc. 20/01/09 mới về đến VN.

đây chắc là lô xe mới nhập về nhưng bị ngập dến nóc. Bây h` mang ra thanh ly nên số lượng chỉ có hạn thôi.
Trich dẫn "Tất cả xe nhận mức giá khuyến mãi này sẽ không được hưởng chương trình “Tặng bảo hiểm trọn gói” hiện đang được công ty áp dụng."
Xe nhập có giấy tờ bác nhìn biết ngay là nhập từ bao giờ (b). Hàng hiện giờ vẫn chưa có ở Việt Nam đâu, HMV chỉ nhận ký hợp đồng và giao xe sau 20/01/09.

Còn Option thì em nghĩ không quan trọng, tiếc không có mâm đúc thôi. Mua không Getz không option còn hay hơn. Còn mấy K lãi kia tha hồ mà đập đồ vào (b).

Một vài ý kiến chủ quan như vậy mong các cụ đừng mắng em.

thangtrongtn

Xe đạp
không biết có đáng tin cậy đc không đây.hay là mấy chiêu kích cầu của mấy ông HMV...

duachuot

Đi bộ
Xe nhập từ Hàn Quốc thì có lý lắm, giờ Won mất giá mạnh lên giá xe quy từ Won sang USD giảm nhiều lắm. TV đã đưa tin bọn Nhật bổn còn đổ xô sang Hàn để mua đồ do Won mất giá mà.

THANGCHIP

Xe buýt
Em thì cứ chờ thêm nữa các pác ợ
Mới có 1 tên tuyên bố hạ giá, đợi thêm cho vui:69:

lamseico

Xe buýt
Website
www.seico.vn
Thời buổi suy thoái , có bao nhiêu tiền cũng tèo hết rồi , nhà cửa cũng cầm cố rồi , chẳng có tiền mà đổi xe , có xuống cũng chỉ dám ngắm thôi , đau lòng quá :'(:'(:'(