Chi hội Huyền thoại một cuộc tình... Daihatsu Feroza (tầng thứ 2)

Heosua_HN

Xe điện
Một trái tim bên lề rất đau :D Xuất viện sớm đi bác H ới ơi ời :D

feroza_hb

Xe tăng
Sáng nay tranh thủ sang xem máy móc thế nào, tình văn hình là lỗ ren trên bơm dầu đề gắn vú cảm biến dầu bị sứt một miếng mới đau chứ. Mượn hình của Heosua để minh họa này.

feroza_hb

Xe tăng
Mặc dù fe đang update nhưng vẫn đề nghị AE nhà fe khởi động cho kế hoạch offroad vào cuối tuần này, địa điểm vẫn Hòa Bình (lộ trình đã có kế hoạch nhưng để thống nhất một số địa điểm nên sẽ pót sau). Trân trọng kính mời các Cụ bên Kô tham dự. Xin các Cụ cho ý con kiến ạ.

minhcuong400

Xe tăng
Lần tới này Cụ thu xếp đi Hòa Bình đấy nhoé !
E sẵn sàng đu theo rùi ợ! Có lịch cụ tỷ đừng quên em nhóe ! E d­ự là cuối tuần phải không ợ? Mong được diện kiến cả nhà!!! tuần sau nữa là em lại phải đi luyện công xa Hà lội roài cụ Trọc ơi! huhuhu

k7610

Xe tải
chương chình nhà Fe vưỡn như lịch trình không gì thay đổi nhẩy.

_HaTroc_

Xe điện
E sẵn sàng đu theo rùi ợ! Có lịch cụ tỷ đừng quên em nhóe ! E d­ự là cuối tuần phải không ợ? Mong được diện kiến cả nhà!!! tuần sau nữa là em lại phải đi luyện công xa Hà lội roài cụ Trọc ơi! huhuhu
Vâng, lịch trình vưỡn như đã bóng bàn, Cụ nhớ xin phép Gấu cấp viza cho chuẩn ngày đới, Cụ C nhá ! :D

_HaTroc_

Xe điện
Cụ tinteu thập thò gì thía...hi.hi..

feroza_hb

Xe tăng
Con Báo với con Cáo các Cụ. Sau khi nghía thớt Cụ Tháiphuot: http://www.otofun.net/threads/399411-kim-boi-lac-thuy-moi-ngay-ta-chon-mot-niem-vui/page4
Đường về xóm Trại nơi ghi dấu ấn món ốc 22 nghìn năm dạo này không đẹp, nên cung đường phọt dư này: TP.Hòa Bình (fe HN cố gắng lên sớm đi chộp ít pic Thủy điện HB)_Cao Phong_Kim Bôi_Lạc Sơn(trên đường thấy Chợ nào có búa hay hay thì buôn bán tí, sau đó về thẳng xóm Vó, xã Nhân Nghĩa, Lạc Sơn tùy tình hình có cảnh nào Ok thì lại tạm dừng chụp choạc, nếu đến đại điểm đã định sớm thì AE fe vọt vào Mỏ suối nước nóng ở xã Quý Hòa, Lạc Sơn tráng mình tẹo xem có xử lý được tí mao nào không? địa điểm này là nơi giáp danh rừng bảo tồn Thượng Tiến, Kim Bôi) sau đó về xóm Vó, xã Nhân Nghĩa, Lạc Sơn giao lưu....cảm nhận). P/S: Các cụ già cho đến trẻ nhớ nạp pin máy ảnh cho đầy đủ để lột tả mọi nội dung chuyến đi...). Các Cụ cho ý kiến tiếp để chỉnh lý cho phù hợp để chuyến đi được....zdui. Ko thấy các Cụ chi hội Kô có ý con kiến gì nhầy??? He he, Tuy nhiên fe của Tớ hôm nay vưỡn trong tình trạng máy một nơi. sô một nơi. các đăng một nơi...điện và điều hòa cũng một nơi, quả update này hơi bị lâu.

tinteu

Xe buýt
feroza_hb
Xe hơi

Em là em không biết cư xxx là em lên đường , xe em khả dĩ hơn xe cụ máy và hộp số lên xe rồi , còn chạy được hay không cũng đang bó tay đây ạ
_HaTroc_
Xe tải
Bác cũng thế mừ hehehehe

Chỉnh sửa cuối:

_HaTroc_

Xe điện
Con Báo với con Cáo các Cụ. Sau khi nghía thớt Cụ Tháiphuot: http://www.otofun.net/threads/399411-kim-boi-lac-thuy-moi-ngay-ta-chon-mot-niem-vui/page4
Đường về xóm Trại nơi ghi dấu ấn món ốc 22 nghìn năm dạo này không đẹp, nên cung đường phọt dư này: TP.Hòa Bình (fe HN cố gắng lên sớm đi chộp ít pic Thủy điện HB)_Cao Phong_Kim Bôi_Lạc Sơn(trên đường thấy Chợ nào có búa hay hay thì buôn bán tí, sau đó về thẳng xóm Vó, xã Nhân Nghĩa, Lạc Sơn tùy tình hình có cảnh nào Ok thì lại tạm dừng chụp choạc, nếu đến đại điểm đã định sớm thì AE fe vọt vào Mỏ suối nước nóng ở xã Quý Hòa, Lạc Sơn tráng mình tẹo xem có xử lý được tí mao nào không? địa điểm này là nơi giáp danh

rừng bảo tồn Thượng Tiến, Kim Bôi) sau đó về xóm Vó, xã Nhân Nghĩa, Lạc Sơn giao lưu....cảm nhận). P/S: Các cụ già cho đến trẻ nhớ
nạp pin máy ảnh cho đầy đủ để lột tả mọi nội dung chuyến đi...). Các Cụ cho ý kiến tiếp để chỉnh lý cho phù hợp để chuyến đi
được....zdui. Ko thấy các Cụ chi hội Kô có ý con kiến gì nhầy??? He he, Tuy nhiên fe của Tớ hôm nay vưỡn trong tình trạng máy một nơi.
sô một nơi. các đăng một nơi...điện và điều hòa cũng một nơi, quả update này hơi bị lâu.
Cụ yên tâm để E chạy sang nhà KO mời các Cụ ấy một tiếng nhá..hề.hề.. E được cái mồm to...

_HaTroc_

Xe điện
Các Cụ nhà mềnh ơi, E có đăng 1 bài bên box Chợ Giời, mục Nơi đấu giá-Bán hàng ủng hộ Nậm Ban để đấu giá cặp Sim còi, ủng hộ chút ít đến các Cháu nhỏ vùng cao, các Cụ thỉnh thoảng chạy qua ủng hộ, đá *** E phát cho nó xôm các Cụ nhá..he.he.
Thanks các Cụ nhìu ! (b)

feroza_hb

Xe tăng
chưa thấy cụ gõ mõ bên nhà em đâu nhá.
Véo cằm Cụ tama! Cụ có nhời như vậy là đã nhận lời rồi đấy nhé, lâu lâu ta lại go go tí cho nó vui Cụ ạ. Nghe tin bão xa nhưng thời gian phượt đã đến gần... AE nhà fe HN đã chốt chính thức chưa nhỉ? PM nhé.

tamanguyen

Xe điện
các cụ nhà fe có nhu cầu nấy vợ korando ko em gả cho. hi

feroza_hb

Xe tăng
Tiến độ update fe mới đến thế này, nóng dúột quá. Pót pic các Cụ xem...sung văn sướng tệ
Fe đang lên máy, Bác Văn chuyên gia gò hàn...Chú cho Bác đi một vòng..trông hoành ra phết nhẩy?

Nào thì ốc

Hôm nay đi copy chìa khóa mới chợt nhận thấy chìa rin Daihatsu nhé...

Chỉnh sửa cuối:

_HaTroc_

Xe điện
Cụ có cái Chìa đẹp quá nhể..:P

tinteu

Xe buýt
feroza_hb
Ok rồi xe bác đã lên hình , xe em cũng vẫn chưa nổ máy , ngày mai cho nổ máy và làm nốt một số thứ lặt vặt rồi test thử xem sao

feroza_hb

Xe tăng
@Tinteu: Hay tét thắng Hòa Bình phát, giao lưu tí lại tét về nhà...???