Chi hội Huyền thoại một cuộc tình... Daihatsu Feroza (tầng thứ 2)

_HaTroc_

Xe điện
@Cụ Feroza_hb : phê lòi tòi phòi dưng mà vui quá cơ Cụ ạ... Cái tình, con người nơi này thật trân trọng và đáng mến xiết bao...:x
E xin thay mặt nhà Fe gửi lời cám ơn trân thành đến các Cụ Hòa Bình đã tiếp đón Anh Em H.N thật trọng thị hoành tráng nhé !@};-

_HaTroc_

Xe điện
Cụ Heo thấy mấy Em ỉn là xông vào tác nghiệp ngay...:))

Heosua_HN

Xe điện
Tranh thủ tìm hiểu đặc sản địa phương ạ :P

Chị em nhà Fe đã tới,

Nào ta vào mâm thôi, thịnh soạn quá :-o

Cận cảnh món ốc 2 khìn năm đây ạ, thực địa cho thấy không phải cứ biết hun là xơi được luôn đâu ợ, hun phải chùn chụt liên tục như máy bổ luôn, mà khớp bánh răng chân không luôn ý, hở ra là tèo ngay. Bác nào mà luyện thành công chiêu này thì về nhà Gấu/Sói cứ gọi là môi sưng hum húp nhớ :D

Chỉnh sửa cuối:

_HaTroc_

Xe điện
Tiếp đi Cụ Heo ơi........

CôngNông

Xe điện
Nhìn mà thèm nhỏ dãi. Hic hic, Các cụ chạ cho em quà ghề cả.
Mà vợ 3 cụ Hiếu là 4 cửa hả các cụ? Lạ thía nhể, em chưa bao giờ biết là có dòng này đâu ợ.

Heosua_HN

Xe điện
Nhìn mà thèm nhỏ dãi. Hic hic, Các cụ chạ cho em quà ghề cả.
Mà vợ 3 cụ Hiếu là 4 cửa hả các cụ? Lạ thía nhể, em chưa bao giờ biết là có dòng này đâu ợ.
Dòng này là dòng đặc biệt đới cụ ạ, chắc cả thế giới chỉ có 1 em thoai :P

Em pốt tiếp sê ri cung ly trước khi xỉu đây ợ

Chỉnh sửa cuối:

Heosua_HN

Xe điện
Cụ Heo thấy mấy Em ỉn là xông vào tác nghiệp ngay...:))
Hi` hi`, cũng có chữ Heo mà cụ, mới lị ai mà chẳng thích xem con Heo cơ chứ, còn làm cả một mớ phim về các em ý còn gì ;)

feroza_hb

Xe tăng
[/QUOTE] @Heosua_HN: Chả là tối hôm trước em xem truyện tranh Nhật Bổn, có cái chú ninja chú ý bắt quyết niệm chú, nên lúc ý tự nhiên em cũng học theo ạ, dưng mà chẳng thấy giống trong truyên gì cả, chắc là tu chưa thành chính quả òy :P[/QUOTE]
Ùi trời, Tớ hôm ý cũng quắc cần câu, AE đi hạ nhiệt, mà Tớ phải nằm ghế đá tản nhiệt, nằm ko biết tự bao giờ mở mắt đã thấy ánh nắng nhảy nhót trên vòm lá.

Quả niệm chú của Heosua_HN rất hiệu quả nhé,

có mỗi cái là phát chưởng của Chú lại nhằm trúng quân mình..:-o
Ôí Chú Heo ới trúng A rồi....

Heosua_HN

Xe điện
Hi hi, niệm thì em vẫn niệm, dưng mà đến hôm nay một số cơ vẫn chưa duỗi ra được đây bác ợ, thắt vào chặt quá đây mờ :(

Ngày mưa ta lại nhớ ánh nắng ấm chan hòa, mới chỉ một đêm thôi mà bỗng sao đổi khác :( Ngày hôm qua của em đây các bác nhé :x Trộm vía em nó phải tên là Long con nhà bà Lanh mới chuẩn :D

Hai cái tai, ôi hai cái tai, zin rồi các bác nhé, em cám ơn bác feroza_hb đã cho em đã thêm một bước nhảy vô địch Olympic 2012 về với giấc mơ nguyên bản sau bao lâu đợi chờ ạ :P

Nghiêng nghiêng đón nắng ban mai

Tiếp kiểu nữa để lấy thêm hậu cảnh :P

Một góc nhìn khác nhé, xa xa là tượng 12 con giáp đấy các bác ạ, vườn hoa này là vườn hoa 12 con giáp mà :D

Hậu trường này :)

Tổng thể lại là yêu quá cơ các cụ ạ :x

Chỉnh sửa cuối:

k7610

Xe tải
úi giời nhà Fe xõa......

k7610

Xe tải

minhcuong400

Xe tăng
Oài, vợ 2 cũng là cái cớ... để mọc ra cái duyên anh em ta có thể móc vào mà ngồi xuống được với nhau... bác cứ lo nghĩ mà làm giề... hợp duyên hợp tính là ta ngồi cùng mâm làm tí cay cay thôi bác ạ :P
Kính chào cụ!Em đi luyện công với tác mấy tuần rồi bận tóa, nay mới online được. Nghe danh cụ lâu lâu roài hôm nay mới được diện kiến. ( kể thì dài lém, cho em nợ lí do nhóe! hì hì!) Hí hí! Em thì khoái cái đo đỏ này lắm ợ, dù tửu lượng quá kém.Thú thật em cụng chẳng hiểu gì về kỹ thuật nên không dám chém! Em thích cái dáng chăng giống ai của mấy con ẻm FE, vừa yểu điệu thướt tha, vừa cơ bắp đến khùng khùng.....nhưng thứ em kết nhất là tình củm chân thành, tình nghĩa của hội FE. Cuộc sống sẽ có ý nghĩa hơn với những tiếng cười! Em xin phép cụ và ace hội nhà FE cho em được diện kiến dịp gần nhứt ợ! Chúc cụ chủ tịt và các cụ luôn mạnh khoẻo.

Chỉnh sửa cuối:

minhcuong400

Xe tăng
Cụ đừng lăn con nhà bà tăn làm giề.. Nâu vấn sờ đề đê, cùng chung niềm đam mê là ô Văn kê roài...:D
Chào đón Cụ đến với nhà Fe nhá !(b)
Oạch! Em phại luyện công trên núi, hum nay mới online được! Em cám ơn cụ! Cám ơn họ nhà FE, mong được cụ chỉ giáo sớm ợ! Dây mùng tơi của em đây ợ: 0983.343.527. Kính cụ!

Heosua_HN

Xe điện
Kính chào cụ!Em đi luyện công với tác mấy tuần rồi bận tóa, nay mới online được. Nghe danh cụ lâu lâu roài hôm nay mới được diện kiến. ( kể thì dài lém, cho em nợ lí do nhóe! hì hì!) Hí hí! Em thì khoái cái đo đỏ này lắm ợ, dù tửu lượng quá kém.Thú thật em cụng chẳng hiểu gì về kỹ thuật nên không dám chém! Em thích cái dáng chăng giống ai của mấy con ẻm FE, vừa yểu điệu thướt tha, vừa cơ bắp đến khùng khùng.....nhưng thứ em kết nhất là tình củm chân thành, tình nghĩa của hội FE. Cuộc sống sẽ có ý nghĩa hơn với những tiếng cười! Em xin phép cụ và ace hội nhà FE cho em được diện kiến dịp gần nhứt ợ! Chúc cụ chủ tịt và các cụ luôn mạnh khoẻo.
Dạ cụ cứ quá lời, danh em thì cụ nghe khắp nơi là đúng rồi, Heo tai xanh, lở mồm long móng, phim con Heo, nói chung là ụt ịt thì nhiều lắm cụ ạ :D

Cụ có nhiều điểm chung với em quá, kiểu này anh em Fe ọp ẹp ở đâu em tự hào không phải là người duy nhất phải nằm hấp háy nữa rồi. Hẹn gặp cụ sớm nhé :P

Chỉnh sửa cuối:

_HaTroc_

Xe điện
Oạch! Em phại luyện công trên núi, hum nay mới online được! Em cám ơn cụ! Cám ơn họ nhà FE, mong được cụ chỉ giáo sớm ợ! Dây mùng tơi của em đây ợ: 0983.343.527. Kính cụ!
Cụ mà onl sớm tí thì đi Hòa Bình (rước ẻm Dâu Fe biển xanh về nhà Zai) cùng bọn Em roài, vui lém...

feroza_hb

Xe tăng
@k7610: cái này nằm trên xe 29A - 540.77 rùi bác ưi[/QUOTE]
Hê hê, tưởng rằng chưa AE nào dùng, vậy k7610 lắp ở vị trí nào đày, Tớ sớt thấy píc này fe có lắp đẹp ra phết.
Chiều nay, hành hạ fe em một trận tơi bời, sau khi kiểm tra máy nổ êm, thử hệ thống đèn trên taplo còn khá đủ. Đây là một só phụ tùng cua em nó

@ Véo cằm Cụ minhcuong400 nhé! Hẹn gặp Cụ trong một ngày off nào đó.

Chỉnh sửa cuối:

Heosua_HN

Xe điện
@k7610: cái này nằm trên xe 29A - 540.77 rùi bác ưi
Hê hê, tưởng rằng chưa AE nào dùng, vậy k7610 lắp ở vị trí nào đày, Tớ sớt thấy píc này fe có lắp đẹp ra phết.

@ Véo cằm Cụ minhcuong400 nhé! Hẹn gặp Cụ trong một ngày off nào đó.[/QUOTE]

Hi hi, chuẩn luôn đới ạ, đúng là phải thía này đới bác ạ :P

Chỉnh sửa cuối:

Heosua_HN

Xe điện
Lại một cô vợ bé sắp sẵn sàng ngang dọc giang hồ rồi các bác ới ơi ời :D

Chỉnh sửa cuối:

k7610

Xe tải