Chi hội Huyền thoại một cuộc tình... Daihatsu Feroza (tầng thứ 2)

EZdong

Xe điện
Bác Heosua_HN yêu V2 như thế chắc Gấu nhà bác (V cả) cũng sướng lây bác nhờ?:D

_HaTroc_

Xe điện
Giờ E mới về tới nhà, từ chiều tới giờ bú nhiều rịu quá, phê lòi tòi phòi, không bít tí nữa có đi được không đơi....:-?

_HaTroc_

Xe điện
Tự làm khắc sướng vậy..
Vào bếp làm bát Mỳ, 3 tôm, kèm 2 trứng, mấy miếng Đậu hải sản, nhồi thêm tí giá, mấy gọng hành củ chống xoáy đã vậy....
Ngọt xuỵt, êm êm cái bụng phết zoài đấy..:P
Từ chiều đến giờ toàn uống, cứ lên là lên là lên suốt, chả măm được cái giề, nạo hết cả cái đường ruột.
Định mở nhời mời các Cụ, dưng mà E bít giờ nài chắc các Cụ đang mơ không khéo đến giấc mơ thứ ba roài..ke.ke..;))

_HaTroc_

Xe điện
Mặc quần áo vào cái thằng người roài chuẩn bị đi vậy.....

feroza_hb

Xe tăng
Để lại vợ 2. Về quê Vợ cả,
Bão và những hậu quả của mẹ thiên nhiên để lại…thật đúng là thiên tai..Hôm nay vẫn ảnh hưởng bão…mưa như trút nhưng theo đúng lịch trình cả nhà vẫn về quê Vợ cả. Xuất phát cùng gia đình trên chiếc xe Carry Suzuki hộp diêm 7 chỗ, đành để lại vợ 2. Trên đường đi, vẫn ngóng ở nhà không biết em nó ra sao…
Về đến quê, mọi việc đã lo đầy đủ chỉ chờ thực hiện một số thủ tục là vào mâm, Em chả biết làm gì hơn cầm ô và máy ra ruộng chụp choạc tí cho nó đỡ nhớ vợ 2.
Ra cánh đồng nhìn về đường Hồ Chí Minh thấy đoàn offroad của các Cụ nào phóng tít mù?

Giếng thiên nhiên đầu ngõ, nước cứ quanh năm từ lòng đất tuôn lên, cây si theo như mọi người nói đã hơn 2 thế kỷ…

Này thì ổi quê.

Hoa trên ruộng quê…

Gặp hình ảnh thời còn thơ

Mùi thịt nướng lan tỏa…bụng sôi eo éo, về choạc tí nào

Oài nóng bỏng, dậy mùi

Thế rồi, không cưỡng lại được ..tạm quên vợ 2, ta làm tới chát, ực, khà..
Về đến nhà Bác Thức thì vừa đúng lúc Bác Thức và fe về, á chà chà….nhìn khác quá thôi.

Thời gian update đã đến hồi nhấn phím Enter. Fe sang một trang mới…cùng A rong ruổi trên mọi nẻo đường. Cảm ơn AE nhà fe đã tạo điều kiện, giúp đỡ cho fe em trở về thời nguyên bản.
Trang mới sẽ là vọt và trải nghiệm…

_HaTroc_

Xe điện
Ảnh ọt lên đê, các Cụ ơi.......

CôngNông

Xe điện
Chắc các cụ ý vưỡn chưa hoàn hồn cụ Hatroc ợ. hehe

Heosua_HN

Xe điện
Ảnh ọt lên đê, các Cụ ơi.......
Hu hu, từ sáng tới giờ OF bị làm sao ý, giờ em mới hóng được đây cả nhà ạ :( Ảnh ọt thì em đang tập trung để pốt lên ạ, qua tay pờ rồ xử lí cho nó mượt mà thêm chút luôn, hi hi :D

Dây thép bác HaTroc thế nào em ứ liên lạc được :-/

_HaTroc_

Xe điện
Hu hu, từ sáng tới giờ OF bị làm sao ý, giờ em mới hóng được đây cả nhà ạ :( Ảnh ọt thì em đang tập trung để pốt lên ạ, qua tay pờ rồ xử lí cho nó mượt mà thêm chút luôn, hi hi :D

Dây thép bác HaTroc thế nào em ứ liên lạc được :-/
Sáng sớm nay otofun đã bị lỗi, vào không được..
A về đến sáng nay mới đi ngủ, nên đã không nghe đ.t của mọi người được, so zi Heo nhá. :D

minhcuong400

Xe tăng
Sáng sớm nay otofun đã bị lỗi, vào không được..
A về đến sáng nay mới đi ngủ, nên đã không nghe đ.t của mọi người được, so zi Heo nhá. :D
Các cụ này lêm qua lại oánh quả lẻ ở lâu nữa mà không kêu ngộ àh nha! hehe! Em về nhà không thèm tắm giặt, tranh thủ ngủ được một chút rồi 6h phải đi cày, giờ mới ol để hóng!

feroza_hb

Xe tăng
:">, Tối qua 2 xe (fe&kô) các Cụ mấy h mới về. Khi dừng ở Bãi Chạo ko kịp chào các Cụ cho nó phải nhẽ, vì fe em có nỗi buồn ko thể kể nên vọt luôn...Trưa nay Refender đã về TP. Hòa Bình chữa trị. Tinteu nhớ pot pic sa lầy ở địa hình Quý Hòa xem cho nó fe, âu cũng là một kỷ niệm...ko thể ko nhớ.

minhcuong400

Xe tăng
khỏe rồi các cụ ợ!

Chỉnh sửa cuối:

minhcuong400

Xe tăng
:">, Tối qua 2 xe (fe&kô) các Cụ mấy h mới về. Khi dừng ở Bãi Chạo ko kịp chào các Cụ cho nó phải nhẽ, vì fe em có nỗi buồn ko thể kể nên vọt luôn...Trưa nay Refender đã về TP. Hòa Bình chữa trị. Tinteu nhớ pot pic sa lầy ở địa hình Quý Hòa xem cho nó fe, âu cũng là một kỷ niệm...ko thể ko nhớ.
Đêm qua ra tới bãi Lạng thì Fe chạy về trước không biết mấy giờ về tới hn, riêng Kô do lỗi cài cầu điện( Hiện đại hại người lái:D) nên không ra cầu được nên chạy sau, về Xuân mai nạp thêm điện nên về tới Hà đông lúc 4h sáng để MC400 xuống, cụ Hatroc, tin_teu, ngoc korando và bác Luyện chắc phai 4h30 bác ợ

k7610

Xe tải
làm tí ảnh ọt nhẩy

tamanguyen

Xe điện
em vào điểm danh cái, cả ngày hôm nay em ko làm được gì các cụ ạ, chỉ ngủ và ăn thui, mệt nhưng có nhìu chải nghiệm thú vị ...
em cảm ơn gia đình bác thức đã đón tiếp ân cần, cảm ơn các cụ nhà fe đã cho em môt ngày đầy cảm súc và ko thể nào quyên.

tinteu

Xe buýt
Về đến nhà chẳng biết mấy giờ tắm nhanh lăn ra ngủ ,sáng nay phải để thằng cu con 4 tuổi gọi bố dậy cho đi học , thứ 2 đầu tuần công việc ngập đầu luôn người mềm nhũn ra NHƯNG VẪN PHẢI VÀO NHÀ KIỂM TRA lát nữa em đưa mấy kiểu ảnh cho bà con nhà mình nhòm nhé

minhcuong400

Xe tăng
em vào điểm danh cái, cả ngày hôm nay em ko làm được gì các cụ ạ, chỉ ngủ và ăn thui, mệt nhưng có nhìu chải nghiệm thú vị ...
em cảm ơn gia đình bác thức đã đón tiếp ân cần, cảm ơn các cụ nhà fe đã cho em môt ngày đầy cảm súc và ko thể nào quyên.
Cái vụ cầu kỳ hại điện của cụ Tài Mà xử lý xong chưa vậy? Cụ chỉ mải ăn với ngụ vậy thì còn lâu mới mới hết ế!!!!!!!!!!!!!!!! ka ka ka!

feroza_hb

Xe tăng
@minhcuong400: Cứ vui, trải nghiệm Cụ ạ.
@tamanguyen: Kô của Cụ công nhận fê không thể không nói.
@ all AE nhà fe: Theo fe em, để pic cho chuyến đi được pót đúng lộ trình chuyến đi, đề nghị Chủ tịt và AE pót từ khi gặp, nhà fe đến một số điểm, ae đi Quý Hòa trải nghiệm theo âm hưởng VOC, sa lầy, còn phần đưa em da trắng môi đen của tinteu từ Lac Sơn về Hòa Bình thì phần fe em...

minhcuong400

Xe tăng
Vụ cầu kì hại điện của con vợ Cụ xử lý xong chưa vậy? Cụ mà cứ toàn ăn với ngụ thế lày thì bao giờ mới hết ế????????Ka ka