[Funland] Hương hoa

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
Nó là dãy số, cụ tách thành những cặp thuận và liên quan với nhau...Ngu ý của em tập nhớ số là thế :)
à cái chính là E ko thấy việc nhớ số đt là quan trọng ấy, những người cần thì e lưu danh bạ nên hơi ỉ lại vào đt

7579

Xe điện
à cái chính là E ko thấy việc nhớ số đt là quan trọng ấy, những người cần thì e lưu danh bạ nên hơi ỉ lại vào đt
Dạ nhưng đôi khi việc nhớ nó cũng có tí cần thiết, Em thì tập nhớ một số lượng nhất định thôi chứ không cố nhớ tất :)

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
Dạ nhưng đôi khi việc nhớ nó cũng có tí cần thiết, Em thì tập nhớ một số lượng nhất định thôi chứ không cố nhớ tất :)
hê hê, giờ ngoài số của em ra thì E nhớ chính xác 1 số đt mà E chắc chắn e sẽ ko bao giờ gọi ~X(

PI ZIN

[Tịch thu bằng lái]
Khồng :(. Em đề nghị chị không phá thread.
em trồng cây mai chiếu thuỷ trong nước, hoa trắng tinh khôi và thơm vô cùng

e có cái thú ngắm con sâu béo ị bò ra ăn hoa, nhưng hoa nó rất mong manh và nhẹ nên rụng òm xuống nước, em nuôi trong nc con chạch chấu bằng ngón cái thôi, nhát đớp của nó khá gọn và rất đẹp mắt

nhưng sâu róm hoa văn xinh đẹp chạch chấu lại ko thích mới lạ

Kitcat

Xe container
Đi tập thể dục thôi !
Mình nhận ra cái áo và cái cổ :). Hồi ở bên kia k bị béo mà? Thế ld về vn mới béo ra à? Cô gái trong ảnh k thể 60kg đc. Bên ấy nó để bca mọc lắm nhỉ? Một số nơi nó xếp bca vào dạng cỏ, k thích xen vào cỏ nên nó phun hóa chất diệt.
Vâng, em up 1 lần rồi

Cụ nhìn ra bồ công anh cơ à :D

b-)
Bệnh nghề nghiệp.
Em thắc mắc tí:
Dường như xương ngón tay hơi ngắn so với xương bàn tay ??????????
Hihi do hướng chụp thôi cụ ei :)
Cụ up ảnh tay gấu cụ xem nào, lại chê@@ ;))

Mille regrets

Xe tải
Hoa đẹp quá cụ ạ!

Cây hoa trắng này quả ăn đc cụ ạ, nếu may sẽ vớ đc cây quả vừa ngọt vừa thơm, còn k thì chua như kiểu mận vn.
Cây hoa vàng ở dưới ăn rất tốt sức khỏe. Em đang thèm có giống ấy để trồng mà k biết kiếm đâu ra đây. Lá ăn salad, nấu canh cá ngon cực, hoa thả vào nước và mật ong ngon. Rễ mùa thu đào lên rang uống thay cafe bổ đủ thứ. Dễ sống hơn cỏ :). Cụ mà về vn, vặt em ít hoa trắng của nó gói vào giấy mang về nhé,
Cây hoa trắng như là cây mận dại , quả thơm nhưng chua lắm. Ngâm đường làm si rô uống rất ngon.
Mợ nói vặt hoa trắng là vặt hoa của cây mận dại hay hoa khô của cây bồ công anh?

Hoàng Trang

Xe ngựa
Cái bài lấy lá Xoan ủ Chuối và đóng cọc Mít trên em tin là rất, rất nhiều cụ trên này sống thời bao cấp đã làm đấy :)
Nhà em chỉ áp bài đóng cọc phơi nắng ép Mít chín chứ chưa dùng lá xoan bao giờ ạ. :D

Hoàng Trang

Xe ngựa
Mấy kiểu dân gian này chắc ít người biết anh nhỉ?
Em chặt trộm chuối toàn ăn xanh hoặc kiếm củi luộc lên ăn chứ ít khi giấm vì giấm là lộ dễ bị ăn lươn lắm. :))
Ăn chuối xanh chấm muối mí cút rượu trắng à cụ? :D

sactimtn

Xe tăng
Hoa bày theo đĩa đây ạ