[Funland] Hương hoa

Kitcat

Xe container
Vâng ! Em có khả năng ghi nhớ hình ảnh và nhớ tên tốt. Tình cờ gặp thì 90% em sẽ nhận ra.
Hihi chả bù cho em, có lần em dạy lũ nhóc 4-5 tuổi, phải lén làm ngay sơ đồ tên để gọi đc tên chúng. Em đi học, vào lớp em thường né k hỏi tên ai, vì hỏi xong sợ quên luôn. Haha thành ra kiêu, ai ra làm quen thì em chơi thôi :)

sparta.leonidas

Xe cút kít
Hihi chả bù cho em, có lần em dạy lũ nhóc 4-5 tuổi, phải lén làm ngay sơ đồ tên để gọi đc tên chúng. Em đi học, vào lớp em thường né k hỏi tên ai, vì hỏi xong sợ quên luôn. Haha thành ra kiêu, ai ra làm quen thì em chơi thôi :)
Em đọc thập cẩm: hoa, cây, chó mèo, thú hoang, vũ khí, xe pháo.....

Thành ra khi nhìn thấy là thường nhận ra ngay. Đôi khi nhớ được nhiều cũng chả ích gì. :D

Kitcat

Xe container
Em đọc thập cẩm: hoa, cây, chó mèo, thú hoang, vũ khí, xe pháo.....

Thành ra khi nhìn thấy là thường nhận ra ngay. Đôi khi nhớ được nhiều cũng chả ích gì. :D
Nhớ đc càng nhiều càng hay mà. Em thích thế!
Em thích nhớ đc mặt người, nhớ cây với thuốc thang k hữu dụng bằng mặt người :((
Em có kiểu nếu thân em sẽ tự nhớ đc hết mọi thứ chung quanh và liên quan tới đối tượng ấy, nếu 1 ngày có vấn đề gì đó mà thực k thể thân đc, tự em quên hết quên gần tiệt luôn, quên từ đg tới nhà, sdt, ngày sinh... đầu như bị hỏng ý.

sparta.leonidas

Xe cút kít
Nhớ đc càng nhiều càng hay mà. Em thích thế!
Em thích nhớ đc mặt người, nhớ cây với thuốc thang k hữu dụng bằng mặt người :((
Em có kiểu nếu thân em sẽ tự nhớ đc hết mọi thứ chung quanh và liên quan tới đối tượng ấy, nếu 1 ngày có vấn đề gì đó mà thực k thể thân đc, tự em quên hết quên gần tiệt luôn, quên từ đg tới nhà, sdt, ngày sinh... đầu như bị hỏng ý.
Mợ may mắn hơn em. Em nhớ những số ĐT đã từng là số đặc biệt, nhớ từng vết sẹo, từng cái nốt ruồi. Nhớ từng thói quen...
Đôi khi điều đó không tốt. Không quên được cũng thật tệ.

hanoipho79

Xe lăn
Mợ may mắn hơn em. Em nhớ những số ĐT đã từng là số đặc biệt, nhớ từng vết sẹo, từng cái nốt ruồi. Nhớ từng
thói quen...
Đôi khi điều đó không tốt. Không quên được cũng thật tệ.
Lại bài Rót mật vào tai...đêm này vào việc phết bạn nhỉ:))

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
E có cái tệ là số đt nhớ cực kém, còn cái j cũng nhớ