[Luật] Hướng dẫn tham gia bảo hiểm xe cơ giới

eco6310i

Xe tải
Cứ thấy gara nào ngon, kết hợp với hãng nào nào thì mua hãng đó cho tiện cả đôi đường

mazda929

Xe tăng
các cụ cho nhà cháu hỏi ngu câu nỳ ợ....xe đã đóng bảo hiểm thân vỏ nếu sảy ra tai nạn mà k gọi CAGT đến làm việc và mấy hôm sau mình mới báo với bảo hiểm thì có đc bên bảo hiểm họ làm xe cho mình k ợ...đa tạ các cụ..

kieninnova

Xe điện
Website
www.phimcachnhiet.vn
dạ không ạ
các cụ cho nhà cháu hỏi ngu câu nỳ ợ....xe đã đóng bảo hiểm thân vỏ nếu sảy ra tai nạn mà k gọi CAGT đến làm việc và mấy hôm sau mình mới báo với bảo hiểm thì có đc bên bảo hiểm họ làm xe cho mình k ợ...đa tạ các cụ..

xế cho vợ

Xe tải
tùy từng tai nạn cụ ah. nếu tai nạn do cụ tự gây ra như lùi vào cây, tường...thì mấy hôm sau gọi cũng được. nhưng nếu liên quan đến người, tài sản của người khác thì phải báo công an. nếu cụ kh báo mà tự giải quyết, thì mấy hôm sau cụ phải đi xin xác nhận lại. Xác nhận của công an phường, xã...báo cáo là có sự vụ như vậy...như vậy...xảy ra, nếu họ ok thì vẫn được bồi thường.( nếu cụ phạm luật thì có báo CAGT ngay thì cũng kh được đền đâu cụ nhé)

mazda929

Xe tăng
tùy từng tai nạn cụ ah. nếu tai nạn do cụ tự gây ra như lùi vào cây, tường...thì mấy hôm sau gọi cũng được. nhưng nếu liên quan đến người, tài sản của người khác thì phải báo công an. nếu cụ kh báo mà tự giải quyết, thì mấy hôm sau cụ phải đi xin xác nhận lại. Xác nhận của công an phường, xã...báo cáo là có sự vụ như vậy...như vậy...xảy ra, nếu họ ok thì vẫn được bồi thường.( nếu cụ phạm luật thì có báo CAGT ngay thì cũng kh được đền đâu cụ nhé)
vâng nhà cháu xin hỏi thêm câu nữa ợ....việc xác nhận lại của công an phường thì k vấn đề gì nhưng việc va chạm với người khác đã qua mấy hôm rồi thì làm sao ai xác minh được cho mình là mình đúng hay sai ah...

xế cho vợ

Xe tải
vâng nhà cháu xin hỏi thêm câu nữa ợ....việc xác nhận lại của công an phường thì k vấn đề gì nhưng việc va chạm với người khác đã qua mấy hôm rồi thì làm sao ai xác minh được cho mình là mình đúng hay sai ah...
thì có sao bác khai báo thế, dựa vào bảng khai báo đó mà xác định bác đúng hay sai. Vì kh còn hiện trường hay nhân chứng nữa, nên mặc nhiên coi biên bản đó là cái quyết định.

gunner_hp

Xe tăng
Có em! cụ cần hỏi gì ạ
May quá...vodka cụ...
Em mật thư cho cụ rồi đấy.À mà cụ ở HN hay ở đâu nhỉ ? Em có thằng bạn cũng đi Morning, nó thấy em có cái bảo hiểm toàn bộ xe của PTI cụ nên nó cũng muốn xem thế nào để làm 1 cái.

ducnguyen91

Xe đạp
em mua bảo hiểm cũng có đọc đâu mệt

traicp6688

Xe máy
dạo h nhiều hãng bh quá, nên ko biết đâu mà lần
nên m cứ làm cái bh của pijco cho lành,he