Thảo luận Hướng dẫn sử dụng Kia Forte tiếng Việt

Santa2008

Xe tải
Hôm vừa rùi vô tình phát hiện ra cái này hay hay của forte, nếu cụ nào biết rùi thì thui còn cụ nào chưa biết thì vote em nhé.
Chuyện là hôm bữa em lấy khiển bấm mở khóa "trên khiển"nhưng bận tí nên chưa mở cửa ngay, khoảng 20 giây quay ra thì tự nhiên xe nó khóa cái pựt tưởng điểu khiển có vấn đề. Cho đến hôm nay thử lại phát nữa thì đúng thế thật.
Túm cái kết lại là khi xe đang khóa mà mở bằng điều khiển nếu khoảng 20 giây không mở cửa hay làm gì thì xe tự khóa.(Vụ này thì xe nào có điều khiển đều vậy cả)
Cái này em chưa kiểm tra với nút thông minh trên tay nắm cửa. Vote!!! nhưng chắc cũng vậy: tự khóa lại sau 20"
À cụ Cua cho em hỏi xe của anh em mình có chế độ nếu chìa khóa đi xa bao nhiêu và trong bao lâu thì xe tự khóa ko nhỉ. Hôm qua em thử nhưng để cả đêm sáng vẫn thế ko khóa.

Chỉnh sửa cuối:

anhhoang

Xe tải
Có bác nào kiểm tra vu xe đang nổ máy mang smartkey đi bao lâu và bao xa thì xe tắt máy không. Em chỉ thấy mang SK ra khỏi xe nó kêu báo hiệu nhưng máy vần nổ, em chưa đi xa và chưa đi lâu khỏi con xe lần nào nên không biết thế nào.

BMWx

Xe tải

WinAuto

Xe hơi
Thanks bác Cuabien. Em cũng vừa mới cưới em KF. Tai lieu cua bac rat huu ich

Bean98

Xe đạp
Cảm ơn các cụ quá tôi đang lựa chọn xe này đi mấy gara mà không có bảng thông số xe, Có đại lý đang chốt giá 29.000USD có quá cao không các cụ

Rongluat

Xe tải
Em có nghe nói về vụ sơn 3 lớp và sơn 5 lớp theo option khi đặt xe. Liệu các xe nhập về VN có thể biết được xe nào sơn dày, xe nào sơn mỏng ko nhỉ? nhờ các bác chỉ giáo.:6:

Latcua

Xe đạp
Bác Cuabien có bản hướng dãn sử dụng băng tiếng việt ở dạng đuôi *dpf thì cho em xin vào cái giỏ của em cái: Latcua@gmail.com

isabinh

Xe điện
Em vào Kia truờng hài xem cái xe này, thấy seeu giưới thiệu xe này vẫn lắp máy của kia spẻcta, nếu thế thì cũng chuối nhể. hay là xe khác nhể, nó đây này "Kiệt Tác Của Sáng Tạo: Hoàn hảo đến từng chi tiết - mẫu xe toàn cầu All New Cerato (Forte) đã chính thức xuất hiện và tạo nên những giá trị hoàn toàn mới."
http://www.truonghaiauto.com.vn/auto/index.php?o=modules&n=products&f=product&idtype=8

Chỉnh sửa cuối:

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Bản tiếng anh em có rồi cụ ạ ! Nếu cụ nào muốn lấy bản tiếng anh ới em em chuyển ! :6: Email : trandung.vn@gmail.com
Cảm ơn bác cuabien, đang nghiên cứu để lúc đưa em nó về khỏi bỡ ngỡ. Trong hướng dẫn có nói đến những cảnh báo sẽ hiện trên màn hình gần vô lăng, nhưng toàn tiếng Hàn thì biết làm thế nào? Bác có nghiên cứu vụ Hiển thị tiếng Anh được k nhỉ? Liệu bên Trường Hải có thể cài được không nhỉ??? Băn khoăn quá bác ạ!:^)
Mà hôm nào làm xong thủ tục cho em nó có lẽ phải phiền bác và anh em đi trước chỉ giáo thêm, vì em cũng hơi ngu một tí :mad: nên cứ phải chỉ tận tay mới nhớ lâu! Tiện thể qua bác cảm ơn cả dịch giả luôn.(b)(b)(b)

Chỉnh sửa cuối:

BMWx

Xe tải
Cảm ơn các cụ quá tôi đang lựa chọn xe này đi mấy gara mà không có bảng thông số xe, Có đại lý đang chốt giá 29.000USD có quá cao không các cụ
Còn tùy thuộc loại nào, SI hay SLI? Rồi có Full không? 29K thường là đúng giá với Full SLI 2009

nguyentienbinh

Xe hơi
Em vào Kia truờng hài xem cái xe này, thấy seeu giưới thiệu xe này vẫn lắp máy của kia spẻcta, nếu thế thì cũng chuối nhể. hay là xe khác nhể, nó đây này "Kiệt Tác Của Sáng Tạo: Hoàn hảo đến từng chi tiết - mẫu xe toàn cầu All New Cerato (Forte) đã chính thức xuất hiện và tạo nên những giá trị hoàn toàn mới."
http://www.truonghaiauto.com.vn/auto/index.php?o=modules&n=products&f=product&idtype=8
cụ cho cáy đại chỉ của vợ cả để minh dẫn gấu đến sắm mấy thứ

dunlopillo

Xe buýt
Link máy đây bác

http://www.truonghaiauto.com.vn/auto/index.php?o=modules&n=products&f=product&idtype=8&idguide=49

fortehathanh

Xe hơi
Chào các cụ em đang nghĩ hôm nào cả KFC rủ nhau vác vợ hai xếp hàng cafe cho nó hoành nhỉ hehe dễ anh em mình được đăng báo luôn.... Đùa tí(b)(b)

Mr-Quadcore

Xe buýt
Em nhớ có vụ tập trung ở Mỹ Đình rồi mờ .. dưng mà thấy hơi ít ..:102:

Mr-Quadcore

Xe buýt
Lâu lâu không thấy cụ CUA có thêm cái Chap hướng dẫn nào mới nhỉ ??? ...:^)

Mr-Quadcore

Xe buýt

Gà đi bộ

[Tịch thu bằng lái]