Hummer

auto_vn

Xe đạp
Website
www.auto.com
Trước đã gặp em này đậu ở Phan Kế Bính thì phải? Em cũng có chụp vài pô mà chưa kịp pót ! Kè kè, trông dữ dằn lắm các bác ợ ...

oops_oao

Xe buýt
Em xin đính chính chính xác lại thế này . Nếu em ko nhầm thi xe này mua với Giá 2 Tí và 8 Tí con lại là các thiết bi truyền hình bên trong nó . VD : Camera ......
Chắc mua con này để đi mang quay phục vụ mấy bác OFF dốt đây

oops_oao

Xe buýt
Cụ lại ko đọc kỹ từ đầu roài!!! Xe ko đắt, đắt là đắt những cái thiết bị truyền hình trên xe ý!! Mà 10 tỷ đã là gì đâu, mấy cái xe chuyên dụng của VTV còn có cái hơn triệu đô cơ!!!
BÁc này nói quả chuẩn . Như mấy cái xe " Mầu " thì đáng bao tiền đâu , vì tính ra đầu kéo là đầu kéo tầu thế mà tổng giá trị của nó lên đến trên 1 triệu đấy .

Strathfield

Xe hơi
Những trang thiết bị dắt tiền phục vụ truyền hình thì nhất thiết phải đặt trên xe Hummer à. Truyền hình thì lúc nào cũng ra rả tuyên truyền là phải thực hành tiết kiệm, tuy nhiên cung cách làm ăn như thế này thì em thấy tuyên truyền của nhà đài và thực tế còn cách xa nhau nhiều lắm.

Trungtroc

Xe điện
Những trang thiết bị dắt tiền phục vụ truyền hình thì nhất thiết phải đặt trên xe Hummer à. Truyền hình thì lúc nào cũng ra rả tuyên truyền là phải thực hành tiết kiệm, tuy nhiên cung cách làm ăn như thế này thì em thấy tuyên truyền của nhà đài và thực tế còn cách xa nhau nhiều lắm.
Thế theo bác thì nên đặt ở xe nào mới thích hợp ạ???

yeuemnhieu

Xe hơi
Xe này đi công tác thì Công ty Nhà nước làm ăn lãi quá trời. 10 tỷ đồng thì mua xe 2 tỷ còn 8 tỷ ủng hộ người nghèo còn hơn. Rửa tiền có khác. Nhiều quá không biết tiêu đâu đành mang ra mua xe để khoe

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Nhân tiện các bác show vụ truyền hình HD, em nghe hóng hớt trong năm nay xu hướng các đài sẽ chuyển sang HD, và trong ngành có 4 đơn vị cung cấp thiết bị, 1 trong đó là Vinametim, các bác có biết 3 đơn vị còn lại là những đơn vị nào không?

Với lại cái truyền hình HD đấy nó có ảnh hưởng gì tới đầu cuối không, nhà em có phải thay TV không ợ?

haituonglong

Xe tăng
Website
www.vtc.vn
Đây, sau nhiều ngày mong đợi, cuối cùng hôm nay, em Hummer VTC đã bắt đầu rục rịch kiểm kê thiết bị để đi đăng ký và đăng kiểm (chủ yếu là nộp thuế), đồng thời đi sản xuất chương trình truyền hình.

haituonglong

Xe tăng
Website
www.vtc.vn
Về giá của em nó thì nhiều người đã hiểu, nhưng nhiều người chưa hiểu, thậm chí còn cố tình không hiểu nên hôm nay chộp được một số thiết bị bên trong xe, em thì không phải dân kỹ thuật và cũng đek phải dân buôn nên không biết giá nó có đến thế không? Chỉ biết rằng, nguyên đống thiết bị của xe này cũng mua được khoảng 3 con Hummer nữa.

Lôi từ trong ra, nguyên đai nguyên kiện

Bên trong còn một đống máy thu phát, chiếm hết toàn bộ khoang sau

Dây dợ loằng ngoằng, để cả bên ghế phụ, ai ngồi bên này thì chân co chân duỗi

haituonglong

Xe tăng
Website
www.vtc.vn
Phía trên thì cũng bình thường như cân đường hộp sữa thôi

Vô lăng

Cần số

Táp lô, ổ DVD

Loa BOSE

Màn hình Gương

Khuyến mãi hình ảnh H2 đứng cạnh Khủng Long, 10 camera

Sid

Xe tăng
Các cụ nhấn em vào cái cân phát nhé. em sẽ bún ... đầy đủ
cụ show cho em bên trong như thế này thì em hiểu tại sao giá nó như thế. tất nhiên người đi kiếm chiếc xe như thế này sẽ được trích % nhưng đó là chuyện nhỏ, còn cái công VTC dám đầu tư về HD thì em phục nhất. Em chờ HD mãi ở VN mà ko thấy, hi vọng ko lâu sẽ được xem HD tại VN, ủng hộ VTC hết mình, vì em mê HD và ủng hộ một đài truyền hình với những đầu óc dám nghĩ dám làm và dám đi trước cái VTV (em ko chê nhưng ko thích) phải phụ thuộc vào các cụ. (b)(b) và nhà gần ngay VTC nên kết VTC. chấm hết

ninhtran

Xe buýt
híc nhìn qua cứ tưởng xe thám hiểm sao hỏa hihi hoành tráng thật các bác VTC đầu tư ác quá

Maybach Tàu

Xe container
Nhà Tàu em cũng có ý kiến:
Túm lại là xe này chở (được gắn) những thiết bị đắt tiền (những thiết bị này chẳng liên quan gì đế xe hay phục vụ cho kỹ thuật chạy xe cả) chuyên dụng thì nó đắt tiền thôi. Vì vậy đây không phải là cái xe 10 tỉ mà là các xe chở các thứ đáng giá 10 tỉ. Nếu mai con Vịt ghẻ nhà iem chở khoảng 1 tấn "bột mì" (cụ nào buôn cái này cho em báo giá với:D) thì nó cũng thành con xe tiền tỉ ngay thôi. Vì vậy cụ chủ thớt không nên phóng đại quá, bên cạnh đó có vài dòng cụ dùng từ cứ như là VTC ban phát văn minh TV cho nhân dân ý (iem lười chẳng muốn quote cái dòng đó lên) mọi cố gắng của VTC cũng chỉ vì VTC mà thôi, em chắc chắn 1 điều mọi nỗ lực của VTC không vì nhân dân.Bác nói ngôn ngữ 4R làm gì mà soi kỹ thế? chẳng qua nhà Lengkeng (nghe tên thì biết:D) và nhà Bes cũng như em khi đọc những dòng phóng đại quá cứ thấy gợn gợn sao đấy nên có tí ý kiến thôi.
Túm lại buộc nó vào là cái xe đẹp chở những thứ chuyên dụng đắt tiền, bác đi công tác bằng chiếc đó thì tuyệt vời rồi. Kể ra bác sở hữu được nó luôn là tốt nhất (vì quan điểm của em là cái gì mình thích thì mình phải sở hữu được nó thì mới thích, chứ của "hàng xóm" thì cũng thường thui:)) )

vupizza

Xe máy
thôi thì em nghĩ thế này các cụ ạ .chính em cũ bị cụ chụ thớt đánh lạc hướng << con xe này cơ quan em mua để đưa anh em đi công tác , giá rẻ lắm ........chỉ 630.000 U S D thôi.:21::21::21:>>
sau khi bị nhiều cụ ném đá chiếc Hummer chở người gì mà đắt quá vậy, thú thực với cụ chủ thớt là trong đó có cả em .so ry cụ nhá .thì cụ chủ thớt mới phọt ra là xe gắn các thiết bị và chở đồ chuyên dụng của VTC.,,,
theo dõi mãi hôm nay cụ mới phọt nốt ảnh cơm gạo trong bụng em Hummer ra ,thì em thấy hãi quá vì bụng em nó đã đầy ự thế kia mài lại phải ngốn thêm mấy cụ VTC nữa chắc em nó nôn mất .chắc là các cụ phải bám vào cửa xe đánh đu ở ngoài ,giống mấy bác phụ xe khách đường dài để đi làm mất . bái phục bái phục cụ ,em thì chịu mỏi tay lắm . nói vui vậy thôi chứ cụ đừng giận .chắc cụ vui quá nên rật cái tít hơi vội vã nên làm anh em hiểu lầm .:102:một lần nữa xin lỗi cụ nhé:77:
sắp tới sinh nhật Ô F em hy vọng cụ và các cụ ở VTC mang em nó đến tác nghiệm thì anh em ơ Ô F nở mày nở mặt :41: hẹn được gạp lại cụ nhé (b)(b)(b)

Cutý 0958

Xe đạp
Xe này VTC mua một lô 4 em dùng cho công ty truyền hình di động VTC và dịch vụ HD TV . Xe đời 2008, nhập miễn thuế nhưng giá không phải là 10 tỷ một chiếc đâu mà 1.1 triệu USD một em.Trên xe có hệ thống tổng khống chế và 3 camera full HD .Cái hộp đen ở trên nóc xe là ăng ten tự đúng cao 16 mét dùng cho phát viba hoặc lắp camera điều kiến từ xa....Phải dùng hummer H2 vì chỉ có xe này trở được 1,5 tấn thiết bị trên xe.
Còn này đắt gần bằng con xe truyền hình Ikegami của VTV mua của Đức giá >1 triệu,nhưng nó là xe tải to tổ bố.
Vì VTC phòng xa.... thấy Trung Quốc và Myanma động đất,bão ghê quá.Mua con này để kết nối mạng phát hình từ xa và di chuyển trong điều khiện khắc nhiệt nhất.
P/s Giá của nó đắt vì xe này thửa riêng,đóng khung xe và hệ thống giảm sóc,chân thủy lực riêng khi đỗ.... thiết kế riêng theo đơn đặt hàng tại nhà máy bên Mỹ
:41: chắc cụ bên hải quan nên biết kỹ thế. Em thấy cụ chủ thớt chỉ giật cái tít cho làng đâm chém mà chẳng post mấy cái ảnh nội thất của nó để bà con chiêm ngưỡng. Chắc cụ ấy cũng chẳng biết trên xe lắp những gì đâu.:21:

@ GiaoThong : Xu hướng đúng là đang chuyển sang HD, hiện đã có một số nơi triển khai các thiết bị máy quay, trường quay, bàn dựng theo chuẩn HD rồi. Tương lai ko xa nữa ( trong khoảng 6 tháng ) là các bác có thể có đc 1-2 kênh xem chuẩn HD đấy ợ :P

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Sáng nay em cũng mới chụp được mấy kiểu ảnh của em H2 này:

Bộ đồ lòng

Trên nóc

Dưới gầm:

Tổng thể:

NotPro

Xe đạp
nói thật con này chỉ chạy địa hình thì tốt chứ chạy trong hà nội mà gửi xe chắc giá gâpds đôi gửi xe thường đấy nhỉ =))

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Vâng, hôm qua em cũng được lái thử 1 đoạn. Cảm giác như lái xe tăng, chả nhìn được gì ở sát hai bên và mũi xe cả. Khi lùi xe thì đỡ hơn vì có cái camera lùi. Cài số lùi 1 cái là 1 màn hình nằm bên trong gương chiếu hậu thò ra, hết số lùi nó lại thụt vào.