Hummer

Rocket Battery

Xe hơi
1. Em tra từ điển tiếng Việt : Tự hào có nghĩa "Lấy làm hài lòng, hãnh diện về cái tốt đẹp mà mình có" . Vậy bác chỉ nên tự hào với những cái là của bác . Những cái người khác đem lại cho bác thì bác phải biết ơn họ . Không dùng chữ tự hào được .
Hì hì bác ơi, bác chủ thread đc đặt quả mông sấn của bác ý lên, bác ý tự hào về con H2 của Cty bác ý cũng đâu có rì sai. Nó cũng giống như mệnh đề "Tôi tự hào về nước tôi", trong khi thằng cha đó đang ăn trợ cấp thất nghiệp, hay "Tôi tự hào cơ quan tôi đang công tác có em chân dài 1m20"...:105:. Điều tốt đẹp mà mình có bao gồm cả những thứ ko fải của mình, nhưng mình đc hưởng chứ bác, ví như mỗi ngày em lại đc ngắm quả chân 1m20 kia chẳng hạn :69: . Bác ý sướng con xe mới nên hoa chân múa tay tí, thoải mái đi bác, nặng nề làm rì (b)

Mấy ý kia là ý kiến cá nhân, em ko bàn (b) Keng cho mát nào bác, trong lúc đợi CK Champions League (l)

haituonglong

Xe tăng
Website
www.vtc.vn
Hì hì bác ơi, bác chủ thread đc đặt quả mông sấn của bác ý lên, bác ý tự hào về con H2 của Cty bác ý cũng đâu có rì sai. Nó cũng giống như mệnh đề "Tôi tự hào về nước tôi", trong khi thằng cha đó đang ăn trợ cấp thất nghiệp, hay "Tôi tự hào cơ quan tôi đang công tác có em chân dài 1m20"...:105:. Điều tốt đẹp mà mình có bao gồm cả những thứ ko fải của mình, nhưng mình đc hưởng chứ bác, ví như mỗi ngày em lại đc ngắm quả chân 1m20 kia chẳng hạn :69: . Bác ý sướng con xe mới nên hoa chân múa tay tí, thoải mái đi bác, nặng nề làm rì (b)

Mấy ý kia là ý kiến cá nhân, em ko bàn (b) Keng cho mát nào bác, trong lúc đợi CK Champions League (l)
Không phải ai người ta cũng hiểu nhanh và đơn giản thế đâu cụ .. Khổ lắm. Anh em tuyền đàn ông cả, ngôn ngữ nói với nhau trên 4rum mà soi thế thì kinh quá ...:77:
Anh em vẫn nói vốtka, bún trả v.v. ... thế thì gọi là cái thể loại gì ? :77:
Mà kể em có dùng từ sai thì em vẫn cứ thấy tự hào, cái thân xác, tư tưởng em nó thấy thế thì phọt ra thế thôi. Bố thằng nào cấm được :77:
Thôi, em đã lạy 3 lạy rồi, không phí lời nữa.

to all: Nhất định em sẽ pót nội thất lên kính cả nhà vì con xe này chưa khai trương, động thổ (ối ối, dùng sai từ rồi, layh phát nữa :77::))), vẫn đang nằm một chỗ chờ biển

Dzon

Xe điện
Anh em vẫn nói vốtka, bún trả v.v. ... thế thì gọi là cái thể loại gì ? :77:
Hehe... Vodka là nói lái của từ vote nghĩa là bình chọn đó bác (vote + như là cảm ơn về bài viết hay, vote - là thể hiện thái độ ko bằng lòng về bài viết đó). Vote + thì cũng như mời vodka đó bác :redface:
Bún trả (đúng thì phải là bún chả, nhưng các bác ý viết là "trả" là có dụng ý đới bác) "TRẢ" ở đây nghĩa là đáp trả lại tri ân người mời VODKA ý mà, bác mời người vote bác bằng cách vote trả lại đáp lễ! :21:

Học đi đôi với hành, ko tin bác thử Vodka cho em phát xem, hỉu ngay ý mờ :P

Xe cty bác hoành tráng lém mời bác Vodka nhé (b)

Dzon

Xe điện
hic... Đêm qua Vodka tùm lum ăn mừng MU vô địch nên súng tịt ngòi, nợ bác nhé :D

harleydavison

Xe hơi
Xe chống đạn ( nhựa) có khác đắt quá

xuannam

Xe hơi
Đọc từ đầu đến cuối kết luận là xe đẹp! Tuy nhiên do bác chủ Topic giật tít kinh quá (......10tỷ) làm anh em nói nhau xiên sang các chuyện khác ngoài cái xe! Đề nghị bác chủ topic hạ cái đuôi của tít xuống cho giữ yên hoà khí ( Xe Hummer H2 truyền hình lưu động tại Việt Nam) - theo em như thế là quá đủ rồi, bác giật tít như thế gây hiểu lầm đấy!
Em ủng hộ ý kiến của bác

lionphong

Xe đạp
:21::21:Con này đi cả ở dưới nước cụ ạ, thế thì giá nó mới 10T chứ :21::21:

31A9999

Xe máy
Xe này VTC mua một lô 4 em dùng cho công ty truyền hình di động VTC và dịch vụ HD TV . Xe đời 2008, nhập miễn thuế nhưng giá không phải là 10 tỷ một chiếc đâu mà 1.1 triệu USD một em.Trên xe có hệ thống tổng khống chế và 3 camera full HD .Cái hộp đen ở trên nóc xe là ăng ten tự đúng cao 16 mét dùng cho phát viba hoặc lắp camera điều kiến từ xa....Phải dùng hummer H2 vì chỉ có xe này trở được 1,5 tấn thiết bị trên xe.
Còn này đắt gần bằng con xe truyền hình Ikegami của VTV mua của Đức giá >1 triệu,nhưng nó là xe tải to tổ bố.
Vì VTC phòng xa.... thấy Trung Quốc và Myanma động đất,bão ghê quá.Mua con này để kết nối mạng phát hình từ xa và di chuyển trong điều khiện khắc nhiệt nhất.
P/s Giá của nó đắt vì xe này thửa riêng,đóng khung xe và hệ thống giảm sóc,chân thủy lực riêng khi đỗ.... thiết kế riêng theo đơn đặt hàng tại nhà máy bên Mỹ

Trungtroc

Xe điện
Xe này VTC mua một lô 4 em dùng cho công ty truyền hình di động VTC và dịch vụ HD TV . Xe đời 2008, nhập miễn thuế nhưng giá không phải là 10 tỷ một chiếc đâu mà 1.1 triệu USD một em.Trên xe có hệ thống tổng khống chế và 3 camera full HD .Cái hộp đen ở trên nóc xe là ăng ten tự đúng cao 16 mét dùng cho phát viba hoặc lắp camera điều kiến từ xa....Phải dùng hummer H2 vì chỉ có xe này trở được 1,5 tấn thiết bị trên xe.
Còn này đắt gần bằng con xe truyền hình Ikegami của VTV mua của Đức giá >1 triệu,nhưng nó là xe tải to tổ bố.
Vì VTC phòng xa.... thấy Trung Quốc và Myanma động đất,bão ghê quá.Mua con này để kết nối mạng phát hình từ xa và di chuyển trong điều khiện khắc nhiệt nhất.
P/s Giá của nó đắt vì xe này thửa riêng,đóng khung xe và hệ thống giảm sóc,chân thủy lực riêng khi đỗ.... thiết kế riêng theo đơn đặt hàng tại nhà máy bên Mỹ
Kết luận 1 câu: Hoành tráng!!!! Bác haituonglong cho anh em xem ít hình nội y đê!!!

haituonglong

Xe tăng
Website
www.vtc.vn
Cụ có làm ở VTC không mà hiểu biết thế ? Cụ làm đơn vị nào ạ ? Em ở bên Đài.
Cảm ơn cụ đã làm mắt em sáng hơn . Em nghe Đài nói là con này có 630.000 thôi, nếu 1,1 triệu thì đắt bằng con xe màu to nhất của VTC hiện nay hả cụ

keep walking

Xe tải
tiền nhà nước, trước nay các cụ ta vẫn bảo sợ gì mà. Mà ai từng làm cơ quan nhà nước thì biết thiết bị càng đắt, càng đặc thù càng thích vì chả bố thằng tây nào check được hàng.:41:

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
VTC lấy tiền ở đau ư ??
ở đây
Trung tâm CDT hoạt động trên phạm vi toàn quốc với các hoạt động kinh doanh các thiết bị đầu cuối, khai thác các dịch vụ truyền thông trên mạng truyền hình kỹ thuật số, mạng internet và viễn thông như :

+ Bộ thu giải mã tín hiệu truyền hình kỹ thuật số mặt đất

+ Thẻ chơi game online

+ Thiết bị thu truyền hình di động và định hướng trên các phương tiện giao thông vận tải.

+ Điện thoại di động thu truyền hình di động theo công nghệ DVB-H

+ Thiết bị đầu cuối khai thác các dịch vụ trên mạng WiMax

+ Điện thoại gọi trên giao thức IP

+ Các thiết bị, dịch vụ khác của Tổng Công ty Truyền thông Đa phương tiện - VTC

+ quảng cáo trên các kênh VTC và game online của VTC
Như vậy chắc là đủ không cần vòi tiền nhà nứoc đâu nhỉ . Có vòi cũng chả cho .....

v12

Đi bộ
may bac nay chang biet ji ve hummer.gia dung roi do'a may bac.rau ghe

anhcobra

Xe container
VTC lấy tiền ở đau ư ??
ở đây
Trung tâm CDT hoạt động trên phạm vi toàn quốc với các hoạt động kinh doanh các thiết bị đầu cuối, khai thác các dịch vụ truyền thông trên mạng truyền hình kỹ thuật số, mạng internet và viễn thông như :

+ Bộ thu giải mã tín hiệu truyền hình kỹ thuật số mặt đất

+ Thẻ chơi game online

+ Thiết bị thu truyền hình di động và định hướng trên các phương tiện giao thông vận tải.

+ Điện thoại di động thu truyền hình di động theo công nghệ DVB-H

+ Thiết bị đầu cuối khai thác các dịch vụ trên mạng WiMax

+ Điện thoại gọi trên giao thức IP

+ Các thiết bị, dịch vụ khác của Tổng Công ty Truyền thông Đa phương tiện - VTC

+ quảng cáo trên các kênh VTC và game online của VTC
Như vậy chắc là đủ không cần vòi tiền nhà nứoc đâu nhỉ . Có vòi cũng chả cho .....
Ku cũng hiểu biết về VTC ghê nhể , có một thời anh cũng ngồi tỷ mẩn ký từng cái hóa đơn, từng cái bảng lương để các chú VTC có tiền tiêu đới , bi giờ thì hoàng tráng rồi, bọn anh không đến lượt nữa

haituonglong

Xe tăng
Website
www.vtc.vn
Thôi các cụ ơi, tập trung vào con xe đê . Em vẫn chưa chụp được nội thất của nó vì vẫn nằm im một chỗ đợi biển. Nhưng em hứa là em sẽ làm. Các cụ chịu khó đợi và trong khi đợi thì làm ít vốtka em mời nhé.

vauhoi

Xe container
theo em nghĩ nếu H2 thuần túy mà có giá đó thì do người chóp bu trong cơ quan nâng giá ăn tiền ( NN mà ) còn nếu giá trị thực nó như vậy thì bên trong nó phải trang bị toilet gắn kim cương mất:77:
Xe của VTC, giá đó chắc tính cả trang thiết bị truyền hình nên mới đắt thế. Phải không cụ haituonglong?

Chỉnh sửa cuối:

haituonglong

Xe tăng
Website
www.vtc.vn
Xe của VTC, giá đó chắc tính cả trang thiết bị truyền hình nên mới đắt thế. Phải không cụ haituonglong?
Nguyên cái camera không đã hơn 1 tỉ / chiếc rồi cụ. Đơn vị em là nhà nhập khẩu trực tiếp, tiền thì tự bỏ ra, tự làm tự ăn. Được cái phải chịu trách nhiệm và sự quản lý của Nhà nước. :77: