Hummer

haituonglong

Xe tăng
Website
www.vtc.vn
Với mạng lưới đầu thu hiện tại của VTC thì làm HD bằng niềm tin à :^)
Cái gì cũng phải từ từ bác ạ . Ngay cái chuyện Truyền hình trực tuyến internet; Kỹ thuật số rồi DTH, Wimax, 3G, 4G đến TRuyền hình trên điện thoại di động, HD TV đều do VTC nghĩ ra đầu tiên và bỏ tiền ra phát triển ở VN đấy ạ. Tất nhiên là có cái thành công cái không, nhưng dám nghĩ - dám làm - làm không cần biết tốn kém bao nhiêu --- > đấy mới là cái quý :77:.

Còn kính cụ là từ lâu bọn em đã không ăn lương từ việc kinh doanh đầu số nữa rồi .. bán cho vui thôi . (b)

Chỉnh sửa cuối:

Bin Vip

Xe tải
e nghi ko đến giá đó đâu,chắc lại báo khống lên để an tiền rùi

lengkeng

Xe tăng
Thế các bác chuẩn bị đồ nghề quay HD để làm gì ?
Cái gì cũng phải từ từ bác ạ . Ngay cái chuyện Truyền hình trực tuyến internet; Kỹ thuật số rồi DTH, Wimax, 3G, 4G đến TRuyền hình trên điện thoại di động, HD TV đều do VTC nghĩ ra đầu tiên và bỏ tiền ra phát triển ở VN đấy ạ. Tất nhiên là có cái thành công cái không, nhưng dám nghĩ - dám làm - làm không cần biết tốn kém bao nhiêu --- > đấy mới là cái quý :77:.

Còn kính cụ là từ lâu bọn em đã không ăn lương từ việc kinh doanh đầu số nữa rồi .. bán cho vui thôi . (b)

bes

Xe lăn
Các Công ty tư nhân Hummer đi làm, công trình v.v thì không ít (chẳng hạn cụ Z4)
Nhưng cơ quan báo chí, truyền hình mua con này thì em tự hào cơ quan em đầu tiên trên toàn lãnh thổ VN (không biết có giữ được danh hiệu "duy nhất" không? Và trong bao lâu :)))
Xe của VTC chứ có phải của bác đâu mà tự với hào cái gì ? Hay bác là ông TGĐ ?

Cái gì cũng phải từ từ bác ạ . Ngay cái chuyện Truyền hình trực tuyến internet; Kỹ thuật số rồi DTH, Wimax, 3G, 4G đến TRuyền hình trên điện thoại di động, HD TV đều do VTC nghĩ ra đầu tiên và bỏ tiền ra phát triển ở VN đấy ạ. Tất nhiên là có cái thành công cái không, nhưng dám nghĩ - dám làm - làm không cần biết tốn kém bao nhiêu --- > đấy mới là cái quý

CQ bác là đơn vị kinh doanh, mở dịch vụ này không lãi thì phải mở dịch vụ khác mà cày vào . Nghe bác nói cứ như thay mặt Đảng, Chính Phủ đem khoa học kỹ thuật tiên tiến về khai phá cho người Việt Nam ý .
Xin lỗi bác chủ thớt, bác cứ post ảnh cái xe thôi, nói nhiều đâm thành nói nhảm .

MP4-22

Xe điện
Từ khi có VTC thì VTV hình như có hơi lép vế thì phải !

Tien_TCFC

Xe điện

haituonglong

Xe tăng
Website
www.vtc.vn
Xe của VTC chứ có phải của bác đâu mà tự với hào cái gì ? Hay bác là ông TGĐ ?[/size][/size]
Em nói thật, em không giống những người chỉ biết chăm chăm chút chút cho cái thân mình. Không biết quý cái mà người khác cho mình. Người ta gọi thế là sống bạc, bác ạ. Em chỉ là nhân viên quèn nhưng em được hưởng những tiện ích mà đơn vị mang lại cho em.. em được ngồi trên Hummer đi tác nghiệp, gặp các đồng nghiệp, các đơn vị truyền hình khác. Thế là em tự hào. Không được hả bác ? :))
Em không chỉ tự hào với cái mình làm ra được, thành quả của mình mà còn tự hào với cái mà bố mẹ em cho em, cơ quan hay to tát hơn là Nhà nước này cho em. Chứ ai lại sống bạc đến thế, bác nhỉ ?

CQ bác là đơn vị kinh doanh, mở dịch vụ này không lãi thì phải mở dịch vụ khác mà cày vào . Nghe bác nói cứ như thay mặt Đảng, Chính Phủ đem khoa học kỹ thuật tiên tiến về khai phá cho người Việt Nam ý .
Xin lỗi bác chủ thớt, bác cứ post ảnh cái xe thôi, nói nhiều đâm thành nói nhảm .[/size][/size]
Bác nói quá hay bác không hiểu hoặc cố tình không hiểu nhỉ ? Em chỉ nói hộ VTC thôi, làm gì mà bác lại đẩy cao quan điểm lên đến các cụ trên cao quá như thế. Những gì em nói là sự thật mà. Mà em đã nói gì đâu mà bác kêu nói nhiều, cũng bằng bác chứ mấy. :^)
Bác nói thế lại phủ nhận hết thành quả của đơn vị em rồi. Thế bẩu sao, bác trách em tự hào về cái ... của người khác là phởi .. :))

trankhangred

Xe tải
Đọc từ đầu đến cuối kết luận là xe đẹp! Tuy nhiên do bác chủ Topic giật tít kinh quá (......10tỷ) làm anh em nói nhau xiên sang các chuyện khác ngoài cái xe! Đề nghị bác chủ topic hạ cái đuôi của tít xuống cho giữ yên hoà khí ( Xe Hummer H2 truyền hình lưu động tại Việt Nam) - theo em như thế là quá đủ rồi, bác giật tít như thế gây hiểu lầm đấy!

kieninlove

Xe tăng
Xe đẹp lắm bác àh!!! Bác chủ thớt được ngồi xe ngon đi tác nghiệp thì các bác cũng phải cho bác ý sướng tí chút chứ!!!:41::41::41:
Quay về chủ đề xe các bác nhớ!!!

ASCDH

Xe tải
Từ khi có VTC thì VTV hình như có hơi lép vế thì phải !
Không phải đâu xe đua F1 ơi! Mặc dù đã rất cố gắng nhưng VTC còn khuya mới bằng VTV. 26 kênh trên D 901 thì có tới 4 kênh thử nghiệm, lúc phát lúc không ?

S_RX400h

Xe hơi
Các cụ bình luận về xe thôi. Tạm dừng bình loạn về chủ sở hữu kẻo mod xoá thớt bi giờ. Xe trông ngon đới.

bes

Xe lăn
Em nói thật, em không giống những người chỉ biết chăm chăm chút chút cho cái thân mình. Không biết quý cái mà người khác cho mình. Người ta gọi thế là sống bạc, bác ạ. Em chỉ là nhân viên quèn nhưng em được hưởng những tiện ích mà đơn vị mang lại cho em.. em được ngồi trên Hummer đi tác nghiệp, gặp các đồng nghiệp, các đơn vị truyền hình khác. Thế là em tự hào. Không được hả bác ? :))
Em không chỉ tự hào với cái mình làm ra được, thành quả của mình mà còn tự hào với cái mà bố mẹ em cho em, cơ quan hay to tát hơn là Nhà nước này cho em. Chứ ai lại sống bạc đến thế, bác nhỉ ?
Sorry bác vì những điều em nói không vừa lòng bác nhé . Hơn nữa đây là topic của bác nên em chả muốn tranh luận . Có 2 ý nhỏ thế này :

1. Em tra từ điển tiếng Việt : Tự hào có nghĩa "Lấy làm hài lòng, hãnh diện về cái tốt đẹp mà mình có" . Vậy bác chỉ nên tự hào với những cái là của bác . Những cái người khác đem lại cho bác thì bác phải biết ơn họ . Không dùng chữ tự hào được .

2. Em muốn nói đến VTC là đơn vị kinh doanh đơn thuần, vậy nên họ khai thác các dịch vụ tiên tiến trên thế giới là điều nên vì đi đầu mới có nhiều lợi nhuận. Nhưng vì bác nói " nhưng dám nghĩ - dám làm - làm không cần biết tốn kém bao nhiêu --- > đấy mới là cái quý" . Xin phép bác để em nói 1 câu là chả quý hoá quái gì cho em và cho mọi người khác ngoài cái VTC của bác .

Vậy thôi ạ, sự việc nó là 5 thì mình nhìn nhận nó là 5 . Cứ lạm dụng từ ngữ đao to búa lớn nâng nó thành 7,8 đâm ra phản tác dụng .
Bản thân em thấy VTC của bác đầu tư mua xe H2 thế là hoành tráng rồi, các đơn vị truyền hình chưa đâu dám làm thế cả . Bác bỏ chút thời gian post thêm vài cái ảnh nội thất, thiết bị bên trong khiến cái xe nó có giá trị đến 10 tỷ thì em rất cảm ơn và chắc chắn sẽ vote bác .

S_RX400h

Xe hơi
Sorry bác vì những điều em nói không vừa lòng bác nhé . Hơn nữa đây là topic của bác nên em chả muốn tranh luận . Có 2 ý nhỏ thế này :

1. Em tra từ điển tiếng Việt : Tự hào có nghĩa "Lấy làm hài lòng, hãnh diện về cái tốt đẹp mà mình có" . Vậy bác chỉ nên tự hào với những cái là của bác . Những cái người khác đem lại cho bác thì bác phải biết ơn họ . Không dùng chữ tự hào được .

2. Em muốn nói đến VTC là đơn vị kinh doanh đơn thuần, vậy nên họ khai thác các dịch vụ tiên tiến trên thế giới là điều nên vì đi đầu mới có nhiều lợi nhuận. Nhưng vì bác nói " nhưng dám nghĩ - dám làm - làm không cần biết tốn kém bao nhiêu --- > đấy mới là cái quý" . Xin phép bác để em nói 1 câu là chả quý hoá quái gì cho em và cho mọi người khác ngoài cái VTC của bác .

Vậy thôi ạ, sự việc nó là 5 thì mình nhìn nhận nó là 5 . Cứ lạm dụng từ ngữ đao to búa lớn nâng nó thành 7,8 đâm ra phản tác dụng .
Bản thân em thấy VTC của bác đầu tư mua xe H2 thế là hoành tráng rồi, các đơn vị truyền hình chưa đâu dám làm thế cả . Bác bỏ chút thời gian post thêm vài cái ảnh nội thất, thiết bị bên trong khiến cái xe nó có giá trị đến 10 tỷ thì em rất cảm ơn và chắc chắn sẽ vote bác .
Thôi cụ bỏ qua cho bác ý. Có khi bác ấy là đảng viên trẻ mà :41:.

kieninlove

Xe tăng
Túm lại là bác chủ thớt cho em xin 500 ảnh nội thất!!!:):):)
Thanks bác trước!!!:21::21:

nino

Xe máy
Đúng rồi, cho mấy tấm ảnh bên trong xe đi bác... trông ở ngoài đã thấy ghiền... nhìn ở trong chắc xỉu