Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

wasabi

Xe tăng
:D Bẩm các cụ là vợ e tự nhiên dở chứng....bỏ máy số 3 :(( Tự nhiên thấy xăng hụt quá, trong TP cũng phải 10l mà vòng tua < 850 ở số Mo, đi yếu kinh dị. Ra Tiên Phong thì bẩu là vợ e có thể phải lên mổ tim gan phèo phổi để kiểm tra rồi. Có nên ko các cụ ới :(( ? :(
@Đau mồm: giờ mới đọc tiếc quá :( dưng mà dạo này nhà cháu cũng bựn cả ngày. thứ 7, CN vẫn đang ở cty làm việc đây :-ss
Vậy tien phong đã kiểm tra xăng điện máy 3 chưa, nếu ngon rồi thì kiểm tra áp suất buồng đốt máy 3, cái này thì gara họ có đồ kiểm tra được, vớ vỉn nó chỉ kênh xupap nên mất áp suất nén và bỏ máy thôi.
@ quý ngài daumon, bỏ máy nó uống xăng kinh lắm thầy ah, mai thầy thử tháo bỏ một máy rồi chạy một vòng thủ đô xem :)):)):))

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Em bị bỏ máy 1 lần rồi, nẹt pô kinh quá chết 1 bugi, đợt đấy xong tậu nguyên được hàng khủng của cụ hanvenza còn gì anh :P

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Cháu sưu tầm được :P

Tự sướng tí ợ

I cant remember but the Cree is about 2-3 times as efficient as Luxeon's meaning better battery life or brighter flashlights for the same runtime. The Cree's can output about 100 lumens at 350ma with one of the higher.

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Xe nhà đau mồm chuyên để show hàng, tháng hết có 1 bình xăng thì chả bao giờ thấy hao được đâu cụ cải ơi.
Cháu sưu tầm được :P
Tự sướng tí ợ
Giá gấp 8 lần mà chỉ bền hơn có 2-3 lần thì không kinh tế rồi, nhà cháu té :))

Chỉnh sửa cuối:

quandua

Xe buýt
Xe nhà đau mồm chuyên để show hàng, tháng hết có 1 bình xăng thì chả bao giờ thấy hao được đâu cụ cải ơi.

Giá gấp 8 lần mà chỉ bền hơn có 2-3 lần thì không kinh tế rồi, nhà cháu té :))
Theo giang hồ mới đồn đại, thì lão Già Làng do ham của rẻ gấp 8 lần và độ bền không được 2-3 lần nên đã bị thoát vị đĩa bird, hiện đang nằm tĩnh dưỡng và hoàn toàn chay tịnh tại gia.

Rõ thương anh ấy, qua mồng rùi mà gặp phải đốc hiểm nên tan tác chim muông thế. Thương anh quá, anh Già Làng ơi!

silverhair117

Xe tăng
Bớ các cụ: Bên Thế Giới Lốp - 112 Trường Chinh (chả biêt cách kho thuốc độc bảng A bao xa) có cân chỉnh độ chụm bánh xe bằng máy HUNTER với giá 350K/xe đấy.
Chiến không ?

wasabi

Xe tăng
Bớ các cụ: Bên Thế Giới Lốp - 112 Trường Chinh (chả biêt cách kho thuốc độc bảng A bao xa) có cân chỉnh độ chụm bánh xe bằng máy HUNTER với giá 350K/xe đấy.
Chiến không ?
chiến.. chiến .....chiến luôn, nhà đầu bạc đợi cháu kiếm thêm quả lốp 17 rồi đi nhé, nhà focus bảo đợi cháu kiếm bộ vành lốp 17 đã rồi cũng đi, còn nhà E bảo đợi cháu kiếm bộ lốp 16 đã rồi đi luôn thể. nhà gái làng lốp 17 cũng méo phải thay ......giờ HTX nhiều xe phải thay lốp lắm, nhà đầu bạc đợi thêm chút thời gian rồi ae kéo nhau đi luôn thể :P
Mụ gái làng dính quả này chắc sai tư thế :)):)):)) bao giờ khỏi qua em chỉ cho vài chiêu dắt cạp quần nhé :)):)):))

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
chiến.. chiến .....chiến luôn, nhà đầu bạc đợi cháu kiếm thêm quả lốp 17 rồi đi nhé, nhà focus bảo đợi cháu kiếm bộ vành lốp 17 đã rồi cũng đi, còn nhà E bảo đợi cháu kiếm bộ lốp 16 đã rồi đi luôn thể. nhà gái làng lốp 17 cũng méo phải thay ......giờ HTX nhiều xe phải thay lốp lắm, nhà đầu bạc đợi thêm chút thời gian rồi ae kéo nhau đi luôn thể :P
Mụ gái làng dính quả này chắc sai tư thế :)):)):)) bao giờ khỏi qua em chỉ cho vài chiêu dắt cạp quần nhé :)):)):))
Chiến đê, lốp mòn rồi, kêu quá. Các cụ kiếm lốp nhanh lên cái nào. :))
@wasabi: hơ, múa rìu qua mắt thợ à =))
@lão dùa kia: đường sữa đến thăm đê, thương cái mồm thế à :P

Chỉnh sửa cuối:

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Cụ GL dạo này hành tung bí ẩn, lúc nào cho cháu mượn cái mũi khoan nào càng hịn càng tốt nhá, nạm kim cương luôn thì nhất, 4,5 ly. Cái chân phanh nó cứng dã man lun ợ, cụ wasabi khoan mãi không thủng :( Tẹt hết mớ mũi khoan thường mà hem ăn thua :-s

Hàng khủng :-"

FOCUS-1

Xe tăng
Chiến không ?
Chiến đê chiến đê. Trong time đợt lên đời vành 17" thì em cũng cần phải chỉnh cho 16" đi thẳng cái đã, buông tay ra là em nó cứ lao vào mấy thằng bên vệ đường để định....ấy :P. Lên danh sách đê có khi đông được giảm giá đới :D
@GL: thôi các cụ cũng thông cảm cho cụ GL, lâu ngày dồn nén nên ko kiềm chế được nên...nói chung là...già rồi...vợ 2 còn 8 tuổi rồi cơ mờ...

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cụ GL dạo này hành tung bí ẩn, lúc nào cho cháu mượn cái mũi khoan nào càng hịn càng tốt nhá, nạm kim cương luôn thì nhất, 4,5 ly. Cái chân phanh nó cứng dã man lun ợ, cụ wasabi khoan mãi không thủng :( Tẹt hết mớ mũi khoan thường mà hem ăn thua :-s

Hàng khủng :-"
Cât ra, đưa đây a dùng khoan bàn chiến cho :P lấy đâu ra mũi khoan hịn thía

silverhair117

Xe tăng
Cả bầy lên vành lốp 17 thía lày thì cụ nào cho em mượn tạm bộ lốp 16 chuẩn chuẩn tí đi chỉnh độ chụm (chỉnh xong em tháo ra trả liền :P).
@Valky: Ủ ấm chân xong thì xuống lấy đồ chiến anh để trên yên con LEAD trắng nhé, trời rét thế này............. nhất chú đấy =D>

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cả bầy lên vành lốp 17 thía lày thì cụ nào cho em mượn tạm bộ lốp 16 chuẩn chuẩn tí đi chỉnh độ chụm (chỉnh xong em tháo ra trả liền :P).
@Valky: Ủ ấm chân xong thì xuống lấy đồ chiến anh để trên yên con LEAD trắng nhé, trời rét thế này............. nhất chú đấy =D>
Cái cụ này bị sao thía, cân bằng thì phải kèm mâm lốp chứ, cụ cân xong lại thay bộ khác vào thì chẳng bằng đưa phéng cho nhà em 350k rồi em mời cafe tẹt :))

silverhair117

Xe tăng
Cái cụ này bị sao thía, cân bằng thì phải kèm mâm lốp chứ, cụ cân xong lại thay bộ khác vào thì chẳng bằng đưa phéng cho nhà em 350k rồi em mời cafe tẹt :))
Sao cụ thông minh thế! Đúng là Già Làng có khác, có vẻ thuộc Tam Quốc thế:D. Cứ bắt bài nhà cháu :P. Mà bữa nào quẳng cho nhà cháu mượn cái chai xịt mạ crom chuột bạch tý!

quandua

Xe buýt
Theo tin mới nhận, Già Làng chỉ bị dãn dây chằng lưng và tay do bê con khi đang oằn tà là vằn ( hehe, sợ cháu thức giấc ). Hay thật, tài thật, vừa bế con vừa cưỡi bò được.

Như Đau Mồm, teen thê,háo thế mà cũng chỉ dám cơm no rùi cưỡi bò,chứ có dám vừa bế nghé vừa cưỡi trâu bao giờ đâu.

Vậy là không phải qua viếng Già Làng đâu, các lão nhá.

FOCUS-1

Xe tăng
Theo tin mới nhận, Già Làng chỉ bị dãn dây chằng lưng và tay do bê con khi đang oằn tà là vằn ( hehe, sợ cháu thức giấc ). Hay thật, tài thật, vừa bế con vừa cưỡi bò được.

Như Đau Mồm, teen thê,háo thế mà cũng chỉ dám cơm no rùi cưỡi bò,chứ có dám vừa bế nghé vừa cưỡi trâu bao giờ đâu.

Vậy là không phải qua viếng Già Làng đâu, các lão nhá.
May quá chứ ko lại có 1 cao thủ từ giã sự nghiệp khi đang ở phong độ đỉnh cao chuyển từ MT sang AT do ko thể đạp được côn :P

E43000

Xe tăng
Mời các cụ ngâm, có cái để so sánh đây: LINK

Kính thư các cụ, nhân dịp đầu xuân cũng em xin gửi tới các cụ OF chương trình cụ thể như sau ạ:

Ngoài ra em xin gửi đến OFers nhà mình một chương trình đặc biệt như sau:

"Chỉnh độ chụm (góc đặt bánh xe) đi 2 xe tặng 1 xe"

Cụ thể chường trình đặc biệt như sau:

- Chương trình đặc biệt áp dụng từ ngày 29/2/2012 đến hết ngày 29/4/2012.
- Chương trình áp dụng các bác đi 2 xe cùng đến chỉnh, bên em sẽ miễn phí chỉnh một xe, tức là chỉ tính tiền một xe.
- Chương trình nhằm khuyến khích các bác cùng chi hội đi với nhau (ví dụ như: Civic Club, Mer&Bim Club, KFC, GCC, KCC, MSC, LPC, So-Tuc .....)
- Em xin chú thích thêm nếu các bác đi 2 xe cùng nhau nhưng 2 loại xe khác nhau thì e sẽ KM 50% tổng giá trị tiền chỉnh của 2 xe.

Có gì chưa hợp lý các bác alo cho em nhé.

Em gửi các bác 500 ảnh để tham khảo ạ:

Máy móc các bác có thể tham khảo ở đây ạ:

[video=youtube;irEyRGS0uiw]http://www.youtube.com/watch?v=irEyRGS0uiw[/video]

[video=youtube;mY1tCJx4jKA]http://www.youtube.com/watch?v=mY1tCJx4jKA[/video]

Em xin chân thành cảm ơn các bác đã ủng hộ.

wasabi

Xe tăng
ối giời ơi là giời, chỗ này là chỗ cháu nhẩy được bộ lốp 17 đây mà, mệ nó giờ đi thế éo nào được, hỏng mệ nó 1 quả. Không lẽ đi cân 03 quả :)):)):)) mai đường lại cà nhắc. Nhà E cho mượn quả 17 đê, lâu lắm rồi mà ko có dịp khoe vành 17 thế mới đau diều, để lâu nhôm nó mục bố nó hết. Nhanh nhanh đi cân sớm đê, từ giờ đến cuối tháng 4 thì tẹt ga luôn.

Trạng thái
Thớt đang đóng