Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Trước em bị, đi ra lau chùi lại ngon ạ :P

Nhà cháu xin trân trọng thông báo tới các cụ các mợ nhà mình là Cỏ May sẽ nghỉ tết từ hôm nay (17-01-2012) officially tới mùng 5 Tết. Tuy nhiên người nhà ta thì vẫn phục vụ BT ở khu vực phía trong nhà ạ :">

Becho

Xe tải
Cuối năm bác Bean bận quá hay sao ý, đến giờ vân chưa làm được các cụ ạ.

silverhair117

Xe tăng
@Kụ Becho: Nếu cần có đầu đọc đĩa đến thế thì kụ phi tạm ra Viết Thuận, đầu phố Thịnh Yên, kêu thằng ku Thông nó mần cho 0974441486, alo cho nó trước xem nó đã về quê chưa. Rồi thì khi nào gặp kụ Bean thì mần quả Aux kia :D. Kụ mà bập vào vụ CD này nó kéo theo nhiều món gây nghiện lắm đấy : Audio Control trên vô lăng, Buetooth, MD, ...chưa kể Suboofer rồi thì tụ lọc, Grounding Kit,....tốn bạc lắm :)
@GL Pro: Có răng xanh rồi còn bận tâm gì món CD 6 đĩa cho Ma Sấu nữa, quyết tâm sửa cho nó nhai như bềnh thường thì ới thằng ku Thông xem sao. Cả AHU của em và nhà Độc Dược đều qua tay nó xử lý giờ vẫn ngon choét :D

buzzy

Xe tải
@silverhair: không biết quả đầu CD 6 đĩa xe 626 có chế được cổng AUX không cụ nhỉ?

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
@Kụ Becho: Nếu cần có đầu đọc đĩa đến thế thì kụ phi tạm ra Viết Thuận, đầu phố Thịnh Yên, kêu thằng ku Thông nó mần cho 0974441486, alo cho nó trước xem nó đã về quê chưa. Rồi thì khi nào gặp kụ Bean thì mần quả Aux kia :D. Kụ mà bập vào vụ CD này nó kéo theo nhiều món gây nghiện lắm đấy : Audio Control trên vô lăng, Buetooth, MD, ...chưa kể Suboofer rồi thì tụ lọc, Grounding Kit,....tốn bạc lắm :)
@GL Pro: Có răng xanh rồi còn bận tâm gì món CD 6 đĩa cho Ma Sấu nữa, quyết tâm sửa cho nó nhai như bềnh thường thì ới thằng ku Thông xem sao. Cả AHU của em và nhà Độc Dược đều qua tay nó xử lý giờ vẫn ngon choét :D
Hôm nay phải cám ơn lão nhiều quá, hơi bị mỏi mồm, quyết tâm sửa để lấy chỗ giấu được 6 cái CD :D

@valky: nhà đóng cửa im ỉm thế thì ai mà dám vào. Đáng lý phải ra cửa ngồi đón AE chứ :P

Chỉnh sửa cuối:

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Hôm nay phải cám ơn lão nhiều quá, hơi bị mỏi mồm, quyết tâm sửa để lấy chỗ giấu được 6 cái CD :D

@valky: nhà đóng cửa im ỉm thế thì ai mà dám vào. Đáng lý phải ra cửa ngồi đón AE chứ :P
cụ cứ réo máy vào đường dây nóng của quán là sẽ phục vụ tận nơi ngay :-"

silverhair117

Xe tăng
@silverhair: không biết quả đầu CD 6 đĩa xe 626 có chế được cổng AUX không cụ nhỉ?
Chế được kụ ạ! Kụ Mr_Bean mần được hết, từ KIA Pride CD5 trở đi, .....miễn là phải gặp được kụ ấy,...số Mobile của kụ ấy đây 0912103486

Becho

Xe tải
Cảm ơn các cụ, vụ aux xong rui, ok. Đầu đĩa của em còn rất mới nên lau cái đươc ngay, chế thêm jack cắm 3,5 muốn nối gì vào thì nối. Thật ra em k muốn tháo ra tháo vào nhiều nên phải chò cụ Bean?còn làm vệ sinh đầu đọc tì nhanh thôi các cụ ợ.

buzzy

Xe tải
Nhanh thế hả cụ? nghe thử có ngon không ạ? em hy vọng của em chỉ cần lau thôi vì nếu nó mà đọc được đĩa thì đọc một lèo còn không thì cứ nhả đĩa ra.

Becho

Xe tải
Rất nhanh nếu k phải chờ cụ ợ, tháo mất 5', lôi mắt thân ra lau cung chỉ vài phút,lắp vào là xong. Chiều nay em thử máy cái CD cũ rích vẫn đọc ngon cụ ợ.

Becho

Xe tải
Nếu cụ k độ aux thì cụ k cần cụ Bean phải lam trực tiếp, mấy chú em cụ ấy làm nhanh lắm.

buzzy

Xe tải
vâng em cảm ơn cụ, em sẽ qua làm cả quả chế Aux, có iphone nên quyết phải sử dụng được :-bd

FOCUS-1

Xe tăng
Các cụ cứ yên tâm về chất lượng và thái độ phục vụ của cụ Mr Bean. Với nhà em tuy hơi xa chỗ bác Bean nhưng sang đó là yên tâm toàn phần luôn.
@buzzy: em cũng như bác trước làm Aux có 1 phần là mình có iphone, nhưng cụ làm cái ipod cũ như em nghe còn hay hơn cả iphone đấy.
@ các cụ mới làm aux: làm xong AUX thì các cụ kiếm ngay 1 cái cable như này, tiện lắm:

[FONT=&quot]
[/FONT]

FOCUS-1

Xe tăng
[FONT=&quot]Một ngày trước ngày thu phí lưu hành có hiệu lực: ( vẫn còn 1 số màu nữa nhưng em dự là mấy màu này chịu đc 20 củ/năm nên ko cần tạm biệt ), nếu màu đỏ và đen chịu đc thì để em edit lại ảnh hề hề
[/FONT]

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

FOCUS-1

Xe tăng
Focus ui, nếu được thì ra giêng em giúp anh luôn quả đèn gầm như thế này nhé, thấy ghiền rồi, sơn xe, đổi màu, thay cản trước và sau, thay luôn cặp ghế Lexus luôn cho máu! ;;)
Ok. Ko vấn đề xong chỉ lưu ý cụ 1 điều là cặp đèn gầm này cụ phải tự chế đấy ko phải hàng plug and play đâu nha :P. Phải mua 2 tấm nhựa và 2 cái đèn rồi gắn vào.

[FONT=&quot]
[/FONT]

Becho

Xe tải
Đầu đọc CD thì ok bác ợ, nhưng aux k hiểu sao em nối con Galaxy Tab vào chạy được ti thì Galaxy tab tịt luôn bác ạ, thử mấy lần đều bị như vậy.
Các cụ cứ yên tâm về chất lượng và thái độ phục vụ của cụ Mr Bean. Với nhà em tuy hơi xa chỗ bác Bean nhưng sang đó là yên tâm toàn phần luôn.
@buzzy: em cũng như bác trước làm Aux có 1 phần là mình có iphone, nhưng cụ làm cái ipod cũ như em nghe còn hay hơn cả iphone đấy.
@ các cụ mới làm aux: làm xong AUX thì các cụ kiếm ngay 1 cái cable như này, tiện lắm:

[FONT=&quot]
[/FONT]

Becho

Xe tải
Đầu đọc CD thì ok bác ợ, nhưng aux k hiểu sao em nối con Galaxy Tab vào chạy được ti thì Galaxy tab tịt luôn bác ạ, thử mấy lần đều bị như vậy.
mấy cái cáp này bác tậu ở đâu vậy? ah, em có cút rươu bé bé, một mình tu k hết được, muốn nhờ các bác giúp một tay k bit lúc nào được nhỉ?

wasabi

Xe tăng
Focus ui, nếu được thì ra giêng em giúp anh luôn quả đèn gầm như thế này nhé, thấy ghiền rồi, sơn xe, đổi màu, thay cản trước và sau, thay luôn cặp ghế Lexus luôn cho máu! ;;)
nhà xẻo trym dạo này bị nhà focus thuốc rồi :D mấu thế, định độ đẹo làm mẫu trên đó ah, xe cộ dạo này ngon chưa, định sơn đổi mầu gì đấy, đừng có dại mà sơn mầu đỏ " sơn chống rỉ " nhé. có mấu bộ đèn kính trong, chóa đa diện không, bộ nhà focus nép sang một bên nhé :)):)):)) nhà daumom đâu không thấy vụ led dây lai là thế nào nhỉ, ủ mưu cho lắm vào giờ xịt rồi ah.
sang năm mới làm vụ gặp mặt đầu năm nhé, có gì em sẽ lên lịch sau, còn xem lịch tết của các lãnh đạo nhà ma sấu thế nào đã. nhà quandua mùng mấy mới trên rừng về đồng bằng đấy, còn cả mụ gái làng nữa, lượn như trym.

FOCUS-1

Xe tăng
nhà xẻo trym dạo này bị nhà focus thuốc rồi :D mấu thế, định độ đẹo làm mẫu trên đó ah, xe cộ dạo này ngon chưa, định sơn đổi mầu gì đấy, đừng có dại mà sơn mầu đỏ " sơn chống rỉ " nhé. có mấu bộ đèn kính trong, chóa đa diện không, bộ nhà focus nép sang một bên nhé :)):)):)) nhà daumom đâu không thấy vụ led dây lai là thế nào nhỉ, ủ mưu cho lắm vào giờ xịt rồi ah.
sang năm mới làm vụ gặp mặt đầu năm nhé, có gì em sẽ lên lịch sau, còn xem lịch tết của các lãnh đạo nhà ma sấu thế nào đã. nhà quandua mùng mấy mới trên rừng về đồng bằng đấy, còn cả mụ gái làng nữa, lượn như trym.
Quả này em sẽ quyết tâm làm 1 cái clip show hàng để bà con thấy công nghệ DRL cao như nào mà lại bị dìm hàng hề hề :D:D:D. Nhà Daumom gắn 2 cái DRL vào 2 cái đèn phản quang sau đ.í.t xe roài :P:P:P hoặc lại như cụ GL gắn lên nóc xe =)). Nghỉ tết 9 ngày cơ mà, gặp mặt đầu xuân cái để xem kế hoạch 2012 thế nào.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:
Trạng thái
Thớt đang đóng