Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

Becho

Xe tải
Các cụ tư vấn cho em để ra Tết em cải thiện đôi mắt M6 với, tối quá chẳng thấy gì. Em định lên BI xenon nhưng chưa biết làm cách nào hết
cụ
thay bóng xenong, vi đen m6 co sẵng bi rùi, chỗ cụ Bean làm hết 1.5 củ.

buzzy

Xe tải
Vậy là HTX có thêm mấy Garage chuyên dụng theo List:
1. Mễ Trì: Chuyên mở máy doa xi lanh ép biên, làm mọi việc về máy, ánh sáng nội thất.
2. Phương Mai: Chuyên độ đèn, dán decal, làm đẹp cho xế yêu
3. Hà Đông: Chuyên âm thanh, điện nội thất, LED daylight,...
4. Linh Đàm: Chuyên gò cắt, cưa đục, nhận làm mọi việc về thân vỏ, trao đổi vành lốp
5. Đông Ngạc: Chuyên cao su giảm chấn, gầm bệ,....
6. Trường Chinh: Chuyên chống ồn, camera tiến lùi, camera hành trình,....
7. Trương Định: .....Mọi việc về văn tế, điếu văn, biền ngẫu.
:D Mời các kụ bổ sung tiếp
cụ ơi quả ga ra Đông Ngạc ở đâu đấy ạ, em cần kiểm tra quả gầm con 626 của em cái dạo này đi vào xóc nó kêu lục cục lịch kịch quá, cảm ơn cụ nhiều (b)(b)

E43000

Xe tăng
Chào cả nhà, lâu lắm mới vô đây. Chúc các cụ maz năm mới có nhiều cái mới nhé, kekeke. Có họp mặt đầu năm cho e ké suất.
Member lâu năm éo phải ké, cứ vô chiến thôi ;))

cụ ơi quả ga ra Đông Ngạc ở đâu đấy ạ, em cần kiểm tra quả gầm con 626 của em cái dạo này đi vào xóc nó kêu lục cục lịch kịch quá, cảm ơn cụ nhiều (b)(b)
Cụ hỏi đúng hàng rồi đó... Chúc mừng cụ :))

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Ui zời, tết nhất ngồi nhà một mình buồn quá, em up cái ảnh ngày xửa ngày xưa :">

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Ui zời, tết nhất ngồi nhà một mình buồn quá, em up cái ảnh ngày xửa ngày xưa :">
Ớ cái thằng giờ này vẫn còn lang thang vạ vật mới cả lại tự sướng thế này, hum nay lo dọn dẹp nhà cửa, chỉnh trang cái giường cái đệm đi chứ, nhàn quá thì đi tưới cây :D

quandua

Xe buýt

Becho

Xe tải
Happy new year!
Chúc các bác năm mới sức khỏe,an khang, thịnh vượng.

vinhbt

Xe buýt
:D Happy New Year các cụ già trong HTX ::))
Đầu năm có vụ gì ko ấy nhỉ các cụ ới :D
P/s: E thích cái gara Đông Ngạc rồi :D Dạo này lục cục khi đi qua chỗ xóc quá cơ

silverhair117

Xe tăng
!!! CHÚC MỪNG NĂM MỚI !!!
Năm mới Nhâm Thìn, chúc toàn thể các kụ xã viên HTX Ma Sấu an khang thịnh vượng, gặp nhiều may mắn, gặt hái được nhiều tài lộc, gia đình hạnh phúc, công việc thành công :D

wasabi

Xe tăng
Năm mới, cháu xin gửi lời chúc tới ae HTX cùng gia đình, một năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc, gặp nhiều may mắn.

chúc ae HTX luôn là một người con hiếu thảo, một người cha mẫu mực, một người chồng thủy chung, một người bạn chân chính và là ........một tài xế cừ khôi.
Năm cũ đã qua, bỏ lại sau lưng những vui buồn lẫn lộn. Buồn cũng có và vui cũng rất nhiều, với người khác thì chiếc xe chỉ là phương tiện, còn với HTX chúng ta thì chiếc xe còn là những niềm vui. Sống trên đời cần có một niềm vui, một tình yêu, một sở thích. Để rồi mỗi ngày, mỗi năm trôi qua, chúng ta lại hào hứng mong chờ và đón nhận niềm vui từ chiếc xe. Và trên hết đó là mối quan hệ tốt đẹp của ae HTX được xây dựng trên cơ sở này, đây là thứ giá trị nhất mà mỗi chúng ta có được.

Sang năm mới, chúc ae những gì còn dở dang, còn chậm tiến độ, sang năm mới ta sẽ hoàn thành. Những gì còn chưa có, còn mơ mộng hão huyền...sang năm mới sẽ thành hiện thực. Những gì còn sai sót, còn khiếm khuyết, sang năm mới ta sẽ sửa đổi.
Chúc quý ngài đaumom sang năm mới rã từ sự nghiệp "trym cây cá cảnh" :D:D:D

Kính chúc.

tý quên: Lịch gặp mặt đầu năm vào lúc 14h30 ngày 29/1 tức mùng 7 tết tại cafe 3B lê văn lương. Mong ae tham dự đông đủ cùng với vợ con, HTX có lì xì to to lắm.

Chỉnh sửa cuối:

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Năm mới nhà cháu gửi lời chúc tết đến các cụ cùng gia đình luôn hạnh phúc thịnh vượng an khang. Chúc các cụ luôn mạnh khỏe, công tác
tốt, vững vàng tay lái trên mọi nẻo đường. Chúc các mợ luôn tươi vui xinh đẹp, chúc dàn F1 hay ăn chóng nhớn ngoan ngoãn lễ phép. Chúc dàn M6 luôn mạnh mẽ bóng bẩy và tiết kiệm :))
Mong rằng với những điều tốt đẹp trong tôn chỉ, HTX chúng ta mỗi ngày một phát triển hoành tráng hơn!

Chỉnh sửa cuối:

E43000

Xe tăng
CHÚC MỪNG NĂM MỚI

Hướng tới tương lai *-:)

Chỉnh sửa cuối:

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Cháu tạm yên ổn với hiện tại :))

Các cụ toàn chúc nhà cháu thay đổi :( Năm nay thay đổi thật :)) Chả hiểu con rồng nó quý con chuột nhà cháu thế :))
Tết năm sau rút kinh nghiệm không bắt máy sau 1h sáng :)) Nhà cháu vừa về nhà ngủ được tí thì 2h hơn điện thoại réo, đã bỏ qua 1 cuốc rồi, nhấc cuốc 2 lên nghe gọn lỏn "ngủ gì giờ này, xuống nhà đi nèo". Lọ mọ xuống thấy đèn đóm chiếu vào mẹt, ông anh đứng cửa bảo "đi hay tất cả vào vào". Liếc liếc thấy đoàn 3 con SUV khủng xếp hàng chĩa pha +led lủng (ghét mấy thằng lắm LED ~X( ) vào mẹt ... như kiểu xã hội đen bắt cóc nên thôi chọn giải pháp ... "đi". Kết quả là ngập ngụa trong Chivas 21 với Hennesy tới 11h trưa mới lồm cồm mò dậy đi về :P Giờ vẫn phê phê -,-'

Chỉnh sửa cuối:

quandua

Xe buýt
Hum nay nhà cháu khởi động năm mới, thử làm cái đèn hậu, dưng mà khó lòi mắt. Xấu dã man :((
Ghét thế, không lẽ đầu Xuân lại nặng nhời, ...., dưng mờ ko nói không được. Thui, chốt lại vấn đề khó lòi mắt, xấu dã man kia á?

Phải cúng!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Ghét thế, không lẽ đầu Xuân lại nặng nhời, ...., dưng mờ ko nói không được. Thui, chốt lại vấn đề khó lòi mắt, xấu dã man kia á?

Phải cúng!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Đây đấy, cụ GL liệu liệu mà nhìn gương đấy nhé !!!
Không cúng là hậu quả nó cứ... nhãn tiền như thế này này [-O<

wasabi

Xe tăng
Mệ, may mà về đến cửa nhà nó mới long móng, may mà gác lên vỉa kịp chứ ko lại tõm một cái thì khổ. nhà nào thông thái xem hộ cháu cái này nó là bao nhiêu với, trc đi học toàn thi lại nên giờ chịu, biết để còn phấn đấu ~X(
http://www.fueleconomy.gov/feg/noframes/9552.shtml

chiều mai cả nhà cố gắng đông đủ nhé, cho chị em với các cháu đi cho vui, cho mấy mợ gặp mặt nhau cho biết, ko ra đường choảng nhau mới biết người nhà. Mai cháu điều con chuồng gà, tân binh HTX ra mắt mọi người. Rất mong các cụ ủng hộ, góp công góp sức giúp nhà cháu hoàn thành nhiệm vụ trùng tu quả di sản thế giới này. mệ, công trình trọng điểm quốc gia năm 2012 đấy

laze_a1

Xe tăng
Mệ, may mà về đến cửa nhà nó mới long móng, may mà gác lên vỉa kịp chứ ko lại tõm một cái thì khổ. nhà nào thông thái xem hộ cháu cái này nó là bao nhiêu với, trc đi học toàn thi lại nên giờ chịu, biết để còn phấn đấu ~X(
http://www.fueleconomy.gov/feg/noframes/9552.shtml

chiều mai cả nhà cố gắng đông đủ nhé, cho chị em với các cháu đi cho vui, cho mấy mợ gặp mặt nhau cho biết, ko ra đường choảng nhau mới biết người nhà. Mai cháu điều con chuồng gà, tân binh HTX ra mắt mọi người. Rất mong các cụ ủng hộ, góp công góp sức giúp nhà cháu hoàn thành nhiệm vụ trùng tu quả di sản thế giới này. mệ, công trình trọng điểm quốc gia năm 2012 đấy
1 mile = 1.609 km
1 galon = 3.78 lít
Theo link kia thì hỗn hợp là 15miles/galon tương ứng 15.66lít/100km
Highway nó về có 13.8lít/100km thôi, thấp hơn nhiều con số 15.7 lít nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng