Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

20K6644

Xe buýt
Hề hề em chém gió tí cho mát mấy ngày nóng chứ đang não hết cả mề vụ đèn cánh cửa + đèn trần đây ợ.

Thay vào nhìn pro hơn nhìu, còn máu thí cụ để ý bên cạnh vẫn có một cát hốc trống đó, nhưng cái này thì phải đục đẽo nó đi, đại loại là phải có máu dồn lên não mới chiến được :-B
PS: Mà sao dạo này em lượn taobao khó quá, ko biết các cụ có bị thế ko?
Em cũng lượn để ngắm nghía, dùng thằng Chrome mà chẳng chuyển trang được.

quandua

Xe buýt
Em cũng lượn để ngắm nghía, dùng thằng Chrome mà chẳng chuyển trang được.
Ai bẩu ko order anh Laze, anh ấy khóa lun taobao. Giờ cần gì cứ order, ảnh đưa optional link choa, chọn rùi fix link rùi rung đùi ngồi đợi, hehe.

ValkyrieLenneth

Xe tăng
@cụ wasabi: mai thì nhà cháu đi một mềnh, ra mắt cái trang tin nên phải mò lên tí :( Nếu không cụ nào đi có khi cháu đi ké xe của BTC >.<
Cái gương nhà cháu ship về lâu rồi mà bận quá cứ để đó hoài. Hôm rồi loay hoay lại quên phéng cách tháo mặc dù hôm lắp xe chống rỉ nhà cháu dòm tới dòm lui òi :(
@cụ dùa: không đóng phế thì có mà rung đùi khướt nhá :))

Chỉnh sửa cuối:

quandua

Xe buýt
@cụ wasabi: mai thì nhà cháu đi một mềnh, ra mắt cái trang tin nên phải mò lên tí :( Nếu không cụ nào đi có khi cháu đi ké xe của BTC >.<
Cái gương nhà cháu ship về lâu rồi mà bận quá cứ để đó hoài. Hôm rồi loay hoay lại quên phéng cách tháo mặc dù hôm lắp xe chống rỉ nhà cháu dòm tới dòm lui òi :(
@cụ dùa: không đóng phế thì có mà rung đùi khướt nhá :))
Gớm, mi mắng ta thì nhanh thế, cưới vợ mà cũng nhanh thế có phải gia tộc được nhờ, xã hội sạch sẽ hơn ko? Mờ cái vụ phế thì tớ để cho Độ Mồm plus++ Ngài ấy có nhời mới ăn, mới là minh bạch( có thế bắt vạ mới chuẩn),hehe.

laze_a1

Xe tăng
Ai bẩu ko order anh Laze, anh ấy khóa lun taobao. Giờ cần gì cứ order, ảnh đưa optional link choa, chọn rùi fix link rùi rung đùi ngồi đợi, hehe.
Lượn nhiều mà ko đặt hàng thì khóa là đúng rồi, oan gì nữa ;))

duna3

Xe điện
Cuối tháng E cũng chạy Sầm Sơn, hay là phi mệ vào Kửa Nò cho máu nhể!
Máu lên đi cụ, đi cùng mấy cụ luôn cho vui
Nhà Cụ Duna ở Lỏ Cừa à, Em vừa đang ký đi du lịch ở cơ quan đi Lỏ cừa xong, dự định đi tháng 6 nhưng chưa chốt ngày, Lúc nào em vào cụ mời em bát miến lươn nhé
Mời thêm 1 bát cháo lươn đồng, hàng xịn :D
Cái thằng, ăn thì nhanh thế! Lên danh sách đi rùi phiền lão Duna book chỗ và làm tourguide HTX ọp luôn thể.
Cứ cứ gọi nà fun ốp sừn :>, mừ cũng fun luôn cả khe...cắm giờ mờ nghĩ ra món gì mới thì chả biết cắm vào đâu :>
Nhà focus mà độ được trên màn hình taplo nó có cái hình 4 cái bánh với trục cardang truyền động cầu sau + bên cạnh có cái logo turbo sáng quắc đỏ lòm thì mới phục :D

Chiến luôn đê, làm chai cho đáng nên chai, từ đó rốn thêm có tẹo, việc gì phải xoắn.
@ dangngocvinh: bộ đó cũ rồi để lại cho cụ giá 2 củ thì ngại bỏ xừ :D khi nào đặt hàng thì đặt bộ mới chơi cho sướng.
@duna: chắc chắn có vấn đề, nhưng cụ cứ từ từ rồi em sẽ giúp cụ xử lý để sau này M6 AT đất thành vinh khu 4 không phải mất mặt với thiên hạ.
@quần đùi : nghe lời con mụ đó có mà thóc giống cũng ko có mà ăn.
Chắc quả này em lại theo các cụ ra ngoài HN học cho hết bài luôn :)

20K6644

Xe buýt
Nhà vắng thế nhỉ, không ai trông nhà à, hay lại đi sinh nhật hết rồi, chả có nhẽ.

duna3

Xe điện
Có em và bác fo cụt đây này:
Hiện có 3 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (2 lái chính và 1 lái phụ)
duna3 FOCUS-1

dungdadieu

Xe buýt
Bẩm các Cụ, hôm mùng 1, đúng ngày sinh nhật OF, tí nữa là ngày ... của em. Vụ này em cũng đã kể qua cho bác 1279 ở quán cafe, em xin kể lại ngọn ngành như sau để các cụ rút kinh nghiệm
Tối 6.6, như thường lệ 11h30 em đi ngủ, không chốt cửa (do vợ em vào ngoại, ngủ nhà mỗi mình). Sáng 5h45 tự dưng em mở mắt thì thấy cửa phòng hé mở, em giật mình, sờ đầu giường thì không thấy 02 cái điện thoại đâu, em bật dậy, kiểm tra thì thấy cái ví trên bàn phấn đã không cánh mà bay. Hic hic, ví có mấy củ em vừa rút tối hôm qua để hôm nay về Thái Bình chơi. Em chạy ra kiểm tra phòng cô em gái thì thấy vẫn chốt, ông già em dậy sớm đi tập thể dục rồi nên cửa phòng mở. Em lên tầng tum thấy khóa cửa tum đã bị khò.
Thôi xong rồi, nhà em bị ăn trộm!!!!!!!!
Em xuống nhà, mặc quần áo ra báo công an, thì thấy cái ví của em dưới gậm giường, tiền đã mất hết, may quá!!! phù.
Công an vào kiểm tra xác định là do cô em gái em không chốt then dưới, nên nó chỉ khò cái then ở trên là mở được.
Thôi của đi thay người, lúc thằng trộm nó lẻn vào phòng mà em tỉnh giấc thì chắc nó xiên cho em vài nhát rồi.
Cụ nào nhà liên kề thì phải gia cố ngay cái cửa nóc nhé, đi ngủ phải chốt cửa phòng lại.
Em mất hết danh bạ rồi, Cụ nào rủ lòng thương PM inbox em list số các cụ trong HTX nhé
Em cám ơn

DANG NGOC VINH

Xe buýt
@dadieu: oạch, chia buồn cùng cụ. Thôi, động viên nhau của đi thay người cụ ạ.

FOCUS-1

Xe tăng
Bẩm các Cụ, hôm mùng 1, đúng ngày sinh nhật OF, tí nữa là ngày ... của em. Vụ này em cũng đã kể qua cho bác 1279 ở quán cafe, em xin kể lại ngọn ngành như sau để các cụ rút kinh nghiệm
Tối 6.6, như thường lệ 11h30 em đi ngủ, không chốt cửa (do vợ em vào ngoại, ngủ nhà mỗi mình). Sáng 5h45 tự dưng em mở mắt thì thấy cửa phòng hé mở, em giật mình, sờ đầu giường thì không thấy 02 cái điện thoại đâu, em bật dậy, kiểm tra thì thấy cái ví trên bàn phấn đã không cánh mà bay. Hic hic, ví có mấy củ em vừa rút tối hôm qua để hôm nay về Thái Bình chơi. Em chạy ra kiểm tra phòng cô em gái thì thấy vẫn chốt, ông già em dậy sớm đi tập thể dục rồi nên cửa phòng mở. Em lên tầng tum thấy khóa cửa tum đã bị khò.
Em xuống nhà, mặc quần áo ra báo công an, thì thấy cái ví của em dưới gậm giường, tiền đã mất hết, may quá!!! phù.
Công an vào kiểm tra xác định là do cô em gái em không chốt then dưới, nên nó chỉ khò cái then ở trên là mở được.
Thôi của đi thay người, lúc thằng trộm nó lẻn vào phòng mà em tỉnh giấc thì chắc nó xiên cho em vài nhát rồi.
Cụ nào nhà liên kề thì phải gia cố ngay cái cửa nóc nhé, đi ngủ phải chốt cửa phòng lại.
Em mất hết danh bạ rồi, Cụ nào rủ lòng thương PM inbox em list số các cụ trong HTX nhé
Em cám ơn
Câu chuyện cảnh giác. Thank for share!

hoang_2512

Xe hơi
Em cám ơn
Chia buồn cùng cụ!Vẫn còn may chỉ mất $$$,mất giấy tờ mệt lắm.

Trạng thái
Thớt đang đóng