Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

trungdt06

Xe buýt
nếu giờ mà đạp.... đạp...đạp nó vưỡn còn bám côn thì có khả năng bị mất áp suất dầu ở cupen, có thể do cao su bị nứt lão hóa hoặc rách. kiểm tra lại chuột côn ngay và luôn ạ. Mở ngay cappo kiểm tra dầu phanh nhá.
Nhưng chắc chắn trong 1 năm vưỡn phải thay côn. Hỏi thử cụ chánh cựu xem thay bộ côn maz626 vào hình như sẽ rất nhẹ, dành calo cho chân giữa nó phát triển :))
Hề hề côn xe e còn nguyên bản nặng lắm :( nhả côn là xe chạy rầm rầm oày :)) Cơ mà e lại không khoái chân côn nhẹ hều như của cụ, giờ e mới hiểu sao chân côn cụ lại nhẹ thế :D

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Hề hề côn xe e còn nguyên bản nặng lắm :( nhả côn là xe chạy rầm rầm oày :)) Cơ mà e lại không khoái chân côn nhẹ hều như của cụ, giờ e mới hiểu sao chân côn cụ lại nhẹ thế :D
Ô, thế hóa ra chấp nhận đầu tư có trọng điểm chân chính hả??? :-?
Hóa ra tuổi trẻ bi giờ chỉ cần abc abc abc thôi nhỉ ! ! ! (:| (:| (:|

trungdt06

Xe buýt
Ô, thế hóa ra chấp nhận đầu tư có trọng điểm chân chính hả??? :-?
Hóa ra tuổi trẻ bi giờ chỉ cần abc abc abc thôi nhỉ ! ! ! (:| (:| (:|
Cụ phát biểu thế e sợ nhà gái học Lethinh không đồng ý đâu ;)) hehe

E43000

Xe tăng
...Hỏi thử cụ chánh cựu xem thay bộ côn maz626 vào hình như sẽ rất nhẹ, dành calo cho chân giữa nó phát triển :))
Khi xe chết máy, chân trái không đạp côn, xe vẫn lao đi ===> Theo bản năng có nhẽ côn được ấn xuống bằng chân "rữa" cũng nên =))

trungdt06

Xe buýt
Khi xe chết máy, chân trái không đạp côn, xe vẫn lao đi ===> Theo bản năng có nhẽ côn được ấn xuống bằng chân "rữa" cũng nên =))
=)) Cụ đang vặn volant sang 1 hướng mới rồi đấy, e không đú theo nhà Gái làng đâu ạ :))

E43000

Xe tăng
Nhân sắp đến ngày 1/6, Cuối tuần này HTX tổ chức gặp mặt cho các cháu với mama của chúng gặp nhau ở An Phú Điền trên Sơn Tây.

Kính các cụ xem xét, thu xếp thời gian tham gia cho vui nhé. Càng đông càng vui :)

Thời gian: cả ngày chủ nhật ngày 27/5/2012
Địa điểm: cơ ngơi của hồi môn của cụ ĐM :))

Cập nhật danh sách tham gia:

Focus: 2 L + 1 N
Wasabi: 2 L + 1 N
Silverhair: 2 L + 1 N
GLPro: 2 L + 2 N
Quandua: 2 L + 2 N
Laze_a1: 2 L + 1 N
E43000: 2 L + 1 N

ĐM: 2 L + nhiều N
Trungdt06: 2 L + nhiều N

===> Tổng: 18L + nhiều N :)

E nghi 1 cái dây cao áp bị chuột gặm nham nhở là nguyên do :( cuối tuần qua sân HTX tổng kiểm tra
Em số chó thế đếch nào cụ Silverhair ạ, thanh cân bằng không đụng hàng cụ mua cho em hôm trước, hôm nay em lôi ra lắp. Chỗ lắp vào bát bèo bọn nó khoét hốc dở quá, nếu 2 con ốc kia nhét tròng vào vặn được thì con ốc còn lại không tài nào nhét tròng vào được vì sát mép quá.

Em chỉnh mãi, toát mồ hôi như vừa xúc 5 tấn than mà vẫn đếch được. Lại lóc cóc chạy lên chợ giời mua con ốc với đầu vặn nhỏ hơn thì OK.
2 cụ mang xe đi khám luôn nhá :)

Chỉnh sửa cuối:

Moe

Xe hơi
2 cụ mang xe đi khám luôn nhá :)
Em tối mai bay vào HCM công tác, giữa tuần sau mới ra nên chắc không tham gia được.
Xe em đang ngon, khám lại ra bệnh thì nhức đầu :D. Kệ cha nó khi nào có biểu hiện lâm sàng thì khám.

trungdt06

Xe buýt
E đang muốn dán vụ decan đen xuyên sáng cho đèn mít vợ em dư này:

E xin ý kiến các cụ ạ :-/

trungdt06

Xe buýt

E43000

Xe tăng
E cũng nghĩ thế cơ mà sơn phải cắt đèn ra :))

E tính phương án ngon bổ rẻ là dán và cắt, e cũng chưa hình dung đc là nhìn nó có lởm không :))
Nhìn đẹp lắm nhưng tìm chỗ dán thì dễ, con khoản khoét lỗ mới khoai ;)

wasabi

Xe tăng
Dán và khoét được như thế kia thì ngon quá, cụ biết chỗ nào làm được thế?
hê hê sân HTX có thằng cha làm được đấy, bóc mặt ra rồi sơn đen sần nano titan crome cái phần mặt trắng crome, còn choá đèn vẫn để nguyên. Đợi thư thả em lôi sơn chống rỉ chuột bạch trước rồi quăng bom sau. sơn giống sơn choá đèn pha nhà gái làng với đaumồm ý

E43000

Xe tăng
hê hê sân HTX có thằng cha làm được đấy, bóc mặt ra rồi sơn đen sần nano titan crome cái phần mặt trắng crome, còn choá đèn vẫn để nguyên. Đợi thư thả em lôi sơn chống rỉ chuột bạch trước rồi quăng bom sau. sơn giống sơn choá đèn pha nhà gái làng với đaumồm ý
Mình biết chớ... Đang thả câu đấy =))

wasabi

Xe tăng
nhà trungdt06 nghe thấy đục với khoét, mở với tháo chạy mất mệ nó dép rồi còn đâu nữa mà thả với chả câu :))
chiều nay lên manu chuẩn rồi, mụ gái làng ủng hộ lợn cắp nách nguyên con kèm gia vị :)) hẹn các cụ đúng 8h30 sáng CN tại cổng TT HNQG nhé. bọn em mạn dưới này ăn sáng bún bò rồi tranh thủ qua bách hợp chính phát rồi qua đó luôn. nhà trungdt06 đi sớm được thì qua đó luôn. nhà gái làng với laze sướng thì qua đó chích tập thể cho vui, chứ mợ focus tuyền chanh tươi chán lắm.
Tiếc là mấy cụ trên an toàn khu hơi natasa, chứ gần gần tụ được hết thì vui.

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
nhà trungdt06 nghe thấy đục với khoét, mở với tháo chạy mất mệ nó dép rồi còn đâu nữa mà thả với chả câu :))
chiều nay lên manu chuẩn rồi, mụ gái làng ủng hộ lợn cắp nách nguyên con kèm gia vị :)) hẹn các cụ đúng 8h30 sáng CN tại cổng TT HNQG nhé. bọn em mạn dưới này ăn sáng bún bò rồi tranh thủ qua bách hợp chính phát rồi qua đó luôn. nhà trungdt06 đi sớm được thì qua đó luôn. nhà gái làng với laze sướng thì qua đó chích tập thể cho vui, chứ mợ focus tuyền chanh tươi chán lắm.
Tiếc là mấy cụ trên an toàn khu hơi natasa, chứ gần gần tụ được hết thì vui.
Lão này hôm nay trốn về sớm không nắm được nghị quyết rồi. Riêng quả chích phát của lão mà dưới 2 tiếng em trồng cây chuối. Em đặt 1 chai cafe thượng hảo hạng mang đi rồi. Lão chịu khó đập sẵn ít đá mà vừa đi vừa chích đê. Em ở nhà chờ hội với mấy lão mạn đàng này cơ, không sái nghiện nhá :P. Vụ sơn chóa đã dụ nhà trungdt lúc đang tháo chóa ra mà không được duyệt, chắc khó thuốc lắm :))

@trungdt: dán xấu không phải nghĩ luôn. Xe em trước cũng dán với khoét, sau phải bóc ra rồi. Đã từng demo để dập tắt ý tưởng giống cụ của nhà Focus.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng