Chi hội HTX Mazda6 MT - Hồi 1

Trạng thái
Thớt đang đóng

wasabi

Xe tăng
Cháu lại cảm ơn phát nữa, nhà Moe với trungdt06 khỏi phải chuyển khoản nhé, cháu ko có VCB, all đều comfim, rồi cháu ứng ra, sau này thu lại sau, cụ nào tiện cứ quẳng qua cỏ may. Để lâu ko thanh toán thì cứ tỉ giá ngân hàng mà tính lãi. Chắc sang tuần cháu xúc tiến vụ này, nhìn quanh có lẽ đề cử thầy cúng kiêm pháp sư đi thỉnh kinh lần này là hợp lý nhất. Cha này đứng tên sổ đỏ HTX đi vụ này có tính pháp lý hơn .

cháu chưa cộng nhưng cứ đưa ra ý kiến, tổng số nếu ko tròn em sẽ ứng tiền quỹ hội bù vào cho tròn tiền rồi ủng hộ nhé, em tính vậy vì có nhà gái làng mang tiếng đại gia mà bửn vãi mứt, tưởng ốp 2 củ hóa ra đếm mãi tuyền tiền lẻ, chắc mót tiền mau rau của vợ, đếm đi đếm lại vẫn chỉ có 195k mới đểu. Bửn kinh

Năm nay cháu ko đi đâu, vợ con chuyển về nơi sản xuất, dành thời gian cho con di sản, vậy cụ nào bị vợ con ruồng rẫy đuổi khỏi nhà thì qua sân HTX mà tá túc, có mì tôm xịn đấy

trungdt06

Xe buýt
@ Cụ Valky: Nhờ cụ gửi lại em số tài khoản em gửi hòn đá cho Trường Sa, khi nào cụ Wa qua thì cụ gửi giúp em nhé.
@ Cụ Moe: Hôm qua nhìn thấy bóng dáng cụ ở trường mầm non mà e mở cửa xuống chào cụ mà cụ lượn nhanh quá, xong là em cũng lượn đi tennis luôn :))

Chỉnh sửa cuối:

mazda6622

Xe tải
không phải bàn cãi, thanh lý đê. Chiều nay nhà focut đi làm về chạy qua em mặt hớn hở, cặp KYB đâu bác :)) mấy bữa trước qua nhà gái làng thấy có bộ vè mưa vứt chỏng gọn trong góc, ko dùng đến thì nhà gái làng thanh lý lên miền ngược đê, nhà 20k đang cần đấy, trên đó là phên là giậu của thủ đô đó, liệu liệu mà thanh ný cho hạp nhé :)):))
Bẩm cả làng
chiều nay em mới biết có vụ OF mềnh đang vận động đóng góp ủng hộ Trường Sa thân yêu. Trong một tập thể tuy nhỏ bé như cái làng HTX này, nhưng phàm làm bất cứ việc gì dù lớn hay nhỏ cũng cần có một ý tưởng, một tiếng nói, một cá nhân khởi sướng. Nhân đây cháu mạn phép cả làng với tư cách một thành viên, kiêm trưởng phòng thanh lý công nợ X_X có lời thỉnh cầu các cụ nhiệt tình tham gia và ủng hộ. Đã làm thì làm cho trót, em đề nghị mỗi thành viên HTX đóng góp 200k, gộp lại làm một, lấy tên HTX M6 ủng hộ chương trình trên. Cháu thấy từ khi có cái HTX này, chúng ta cũng chưa tham gia hay đóng góp gì lớn lao cho OF. Số tiền tuy nhỏ nhưng là trách nhiệm và tấm lòng của mỗi người. Đây là vấn đề nghiêm túc, ko phù phiếm, rất mong các cụ để tâm.

Mệ, nghe cứ như vận động vote cho hạ long. Em làm công đoàn, khi có công văn từ trên rót xuống kêu gọi CBCNV bầu chọn vịnh hạ long, em đọc xong vứt mệ nó đi, bụng bảo dạ, có cho tiền thầy cũng éo vote :)):)):))
mời cụ xem : http://quechoa.info/2012/04/06/nước-dỏ-dàu-vịt/
DKM dân mình bị lừa đau quá!

trungdt06

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

Moe

Xe hơi
@ Cụ Valky: Nhờ cụ gửi lại em số tài khoản em gửi hòn đá cho Trường Sa, khi nào cụ Wa qua thì cụ gửi giúp em nhé.
@ Cụ Moe: Hôm qua nhìn thấy bóng dáng cụ ở trường mầm non mà e mở cửa xuống chào cụ mà cụ lượn nhanh quá, xong là em cũng lượn đi tennis luôn :))
Trungdt06 nếu có tài khoản của Valky thì PM cho anh nhé, anh chuyển $ nhờ đóng luôn, không có lão Wasabi tính lãi thì bỏ mẹ :D.

Hôm qua vòng qua trường mầm non đón con gái thì vợ gọi điện bảo con bị sốt nên bà nội đón rồi, thế nên mình lượn luôn. Lúc đó cũng không để ý trong con Maz6 màu bạc có người hay không, nếu biết thì đã dừng lại nhận mặt nhau rồi :D.

Chỉnh sửa cuối:

me_ accord

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

FOCUS-1

Xe tăng
Tranh thủ nhà nước cho nghỉ mấy ngày em tiến hành thi công một số hạng mục:

1. Lắp đặt sub gầm ghế:

Em show tí hàng cái đã:

[FONT=&quot]

[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT] Quá trình thi công:

[FONT=&quot]

[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT][FONT=&quot]

[/FONT] 2. Lắp đặt chụp gương kèm led xi nhan + xỏ khuyên tai thẩm mỹ:

Còn đây là hai tai của em nó:

[FONT=&quot]

[/FONT][FONT=&quot]

Nhân tiện em bỏ 2 cái khuyên tai ngoài làm cái trong cho nó thẩm mỹ.

[/FONT][FONT=&quot]

( Tiến độ gấp quá nên em chưa kịp chụp ảnh sản phẩm hoàn thành. )

[/FONT] 3. Đèn nhấp nháy báo nguy hiểm khi mở cửa

Hai thằng em nó em mới thi công xong nhưng chưa kịp lắp đặt:

[FONT=&quot]
[/FONT]

@Wasabi: Niềm mơ ước nhỏ nhoi của em đây ợ

[FONT=&quot]
[/FONT]

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

silverhair117

Xe tăng
Nhà FOCUS-1 dạo này tay nghề lên cao ghê! Cái món xỏ khuyên tai đâu cần cái vòng to thế. Nhà em chỉ cần cuộn chặt cả hai đầu cáp cỡ miệng chén rồi dùng thép nhỏ thít chặt lại.
Cái SUB MBQ kia tưởng táng vào con 92' giờ lại dạt vào đấy à? Nhân chuyện này có kụ nào tìm được cái Link SUB nào hình tròn cỡ 8" ko mách em để em nhét vào lỗ chờ sau cốp :D

FOCUS-1

Xe tăng
Nhà FOCUS-1 dạo này tay nghề lên cao ghê! Cái món xỏ khuyên tai đâu cần cái vòng to thế. Nhà em chỉ cần cuộn chặt cả hai đầu cáp cỡ miệng chén rồi dùng thép nhỏ thít chặt lại.
Cái SUB MBQ kia tưởng táng vào con 92' giờ lại dạt vào đấy à? Nhân chuyện này có kụ nào tìm được cái Link SUB nào hình tròn cỡ 8" ko mách em để em nhét vào lỗ chờ sau cốp :D
Tay nghề thì cũng nhờ theo các cụ, điếu đóm cho các cụ mới tí toáy được tí. Thực tế thi công thì em cuộn dây cáp chỉ bằng đầu ngón tay rồi thít nó lại thoai. Link SUB thì nhiều vấn đề là cụ chơi loại nào, nếu loại nguyên bản theo xe thì phải có am-ly. Còn ví dụ như con MBQ của em thì cũng có loại 8" cho cụ, nhưng cụ phải làm giá đỡ. Mà cụ bảo dạt là dạt thế nào nó đăng ký chính chủ đấy. :))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

wasabi

Xe tăng
danh sách ủng hộ Trường Sa
E 4v3, focus1, me-acord, 20k, lethinh79, wasabi, laze, duongt20, Đầu bạc, Moe, trungdt, Gái làng, quandua, daumom. Tổng cộng 2800k, em trích quỹ HTX 200k nữa là tròn 3 củ, mai em chuyển cho pháp sư lo việc đi thỉnh kinh.
mấy thầy đỏ ***, mai bắt đầu tính lãi theo tỷ giá ngân hàng. Keng.......:))

trungdt06

Xe buýt
danh sách ủng hộ Trường Sa
E 4v3, focus1, me-acord, 20k, lethinh79, wasabi, laze, duongt20, Đầu bạc, Moe, trungdt, Gái làng, quandua, daumom. Tổng cộng 2800k, em trích quỹ HTX 200k nữa là tròn 3 củ, mai em chuyển cho pháp sư lo việc đi thỉnh kinh.
mấy thầy đỏ ***, mai bắt đầu tính lãi theo tỷ giá ngân hàng. Keng.......:))
Hự ... có khi tối mai em chạy qua sân HTX gửi nóng cho lành, thời buổi kinh tế khó khăn thế này em sợ nhất tay nào tính lãi 8-}

Lethinh79_tn

Xe buýt
Tranh thủ nhà nước cho nghỉ mấy ngày em tiến hành thi công một số hạng mục:

1. Lắp đặt sub gầm ghế:

Em show tí hàng cái đã:

[/FONT][FONT=&quot]
Nhà E cũng có một quả dư này dạo nọ chia tay vợ 2 để cưới vợ 3 M6 Em tháo lại. Lắp vào nghe có bị lộn xộn âm thanh ko hở cụ? Cụ thẩm âm nếu ok bẩu E một câu, E dự cuối tuần lắp vào cho đỡ đầy kho!
@All, E định thay cản trước gara nó báo 1củ, mua đc ko all cụ nhể?

trungdt06

Xe buýt
Nhà E cũng có một quả dư này dạo nọ chia tay vợ 2 để cưới vợ 3 M6 Em tháo lại. Lắp vào nghe có bị lộn xộn âm thanh ko hở cụ? Cụ thẩm âm nếu ok bẩu E một câu, E dự cuối tuần lắp vào cho đỡ đầy kho!
@All, E định thay cản trước gara nó báo 1củ, mua đc ko all cụ nhể?
Chắc là múc được ạ, cản trước của e cũng nhừ quá mà chưa có xèng :D

Trạng thái
Thớt đang đóng