HTX Mazda6 - Hồi II

DANG NGOC VINH

Xe buýt
có đội thậm thụt đầu giờ chiều cafe mà éo rủ a e, theo như nhời con mụ dùa thì ... "bửn vãi".
còn nhà nào chót độ van hằng nhiệt giống nhà e trước kia rồi thì khuyến cáo cho về nguyên bản nhá. Lý do ntn thì nên hỏi mụ dùa (vì hôm trước tai e ù ... hết rồi, nghe câu được câu chăng), nếu cần cặn kẽ hơn thì xin liên lạc "cô đẩu" để được chính xác 8-}

quandua

Xe buýt
Bạn thân của Già Làng mờ, bảo sao mà như sen trong bùn được.

trungdt06

Xe buýt
có đội thậm thụt đầu giờ chiều cafe mà éo rủ a e, theo như nhời con mụ dùa thì ... "bửn vãi".
còn nhà nào chót độ van hằng nhiệt giống nhà e trước kia rồi thì khuyến cáo cho về nguyên bản nhá. Lý do ntn thì nên hỏi mụ dùa (vì hôm trước tai e ù ... hết rồi, nghe câu được câu chăng), nếu cần cặn kẽ hơn thì xin liên lạc "cô đẩu" để được chính xác 8-}
E thấy có mấy nhà công khai độ kiểu này cho nó mát máy rồi mà :D hehe

quandua

Xe buýt
E thấy có mấy nhà công khai độ kiểu này cho nó mát máy rồi mà :D hehe
Thấy trên box ATGT có post bài gặp 1 đoàn dài lắm, toàn Mazda 6 đang chạy ầm ầm ở Náng Hòa Nạc kìa kìa. Chắc đoàn này đang chạy kiểm tra kim nhiệt đây.

trungdt06

Xe buýt
Thấy trên box ATGT có post bài gặp 1 đoàn dài lắm, toàn Mazda 6 đang chạy ầm ầm ở Náng Hòa Nạc kìa kìa. Chắc đoàn này đang chạy kiểm tra kim nhiệt đây.
Ơ lão ruồi tâu bẩu là có 1 đoàn ngụp lặn ở CM mà anh :| sao âm thầm phi ra náng kiểm tra kim nhiệt nhanh thế. Mà anh có 1 mớ dây thiết thì phát cho mỗi lão 1 cái treo cái kim lên là xong, phi ra náng làm gì cho mệt, kim có lên được đâu :))

DANG NGOC VINH

Xe buýt
Ngượng bỏ xừ, giống Lifan 520 cực, đầu giờ chiều anh qua nhà nhé[/QUOTE]

Ơ lão ruồi tâu bẩu là có 1 đoàn ngụp lặn ở CM mà anh :| sao âm thầm phi ra náng kiểm tra kim nhiệt nhanh thế. Mà anh có 1 mớ dây thiết thì phát cho mỗi lão 1 cái treo cái kim lên là xong, phi ra náng làm gì cho mệt, kim có lên được đâu :))
Đính chính là ko phải tớ bẩu nhé. Lạt buộc bánh trưng thiếu gì, yên tâm nhá :D

shnahk

Xe tải
Nhà cháu hóng vụ co may chiều nay nhẩy ^^
@ cụ Vinh tối nay cháu thay nước làm mát.tối cụ đi cụ tháo cho cháu cái ốc két nước làm mát

ValkyrieLenneth

Xe tăng
Nhà cháu hóng vụ co may chiều nay nhẩy ^^
@ cụ Vinh tối nay cháu thay nước làm mát.tối cụ đi cụ tháo cho cháu cái ốc két nước làm mát
Bẩm cụ giờ này cháu vẫn đang kẹt ở văn phòng OTV chưa có về được, tí cháu PM cụ nhá, chắc tầm 5h30 mới vào chợ, hi vọng vẫn mở cửa.

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Cái này chưa ăn thua, nguy hiểm bội phần là thành phần chỉ ship có 2 cái chân máy trong khi cả bộ có 3 chiếc, đặt máy phát mà éo đặt tiết chế, tư cách đạo đức xuống dốc trầm trọng :)):)):)) ra tết làm bản tự kiểm điểm lấy nhận xét của địa phương, đóng dấu đàng hoàng nhé. Nếu làm trước tết thì ra lòng lợn tiết canh gọi các bô lão đến ký đóng dấu coi như xong :)). Mệ, bựa kinh

Vụ cupen phanh đó thay thì đương nhiên rồi, nhưng trước khi thay cần kiểm tra piton xem nó rỗ ntn, rỗ phần nào trên piton, có còn dùng được hay không đã. Nó rỗ như tổ ong thì thay vào cũng vứt đi.
Íu mịe, đưa cả con máy phát mới vào kho htx rồi mà còn bắt ship tiết chế nữa à. Cái con mẹ này dã man nó vừa thôi chứ, lần trước cái tiết chế chuột bạch làm tèo mịe nó cái bình gần 2 củ nữa. Tết này em đói rồi.

quandua

Xe buýt
Ui rùi ui, sáng sớm tới vp chia tay về quê ăn Tết, Sếp bẩu : Xe chú chất quá, full các kiểu, anh bồ kết quá rùi, thui để lại cho anh rùi đi mua Subaru chạy tạm Tết.

Định tặc lưỡi gật đầu ( chẳng qua là vì nể chứ xe chất thế chia tay cũng nuối tiếc ), nhưng nghĩ đi nghĩ lại chạy Subaru bây giờ thì làm sao có được HTXIdol nữa

nên thôi, bẩu Sếp là để em đem đi hóa vàng cho.

wasabi

Xe tăng
Thêm nhà cháu nữa nhé, toàn bị vậy, như sáng nay đi suốt mà chỉ trên C một chút. Nhà thầy trích lại đi, khai sáng cho em phát.
ặc ặc, thầy mà còn lười thế này thì bảo trò sao được, lật lại có mấy trang mà còn thế. Xe thầy lên lip mà nhìn cái lazant trông bựa quá, thích loè loẹt thì sơn xanh nõn chuối hay vàng cam, ai lại chơi cái mầu vàng mứt tào tháo đuổi đấy, trông chẳng khác gì bộ dạng mấy ông giảng viên :)):)):)) tởm.

Hôm nay coffee Cỏ May bán hàng buổi cuối cùng, miễn phí toàn bộ đồ uống kèm bao thăng long cho khách ruột, vậy kính mời ace ai rảnh đầu giờ chiều qua CM xí phần, nếu lão bựa và bẩn có mặt và lên tiếng thì trưa nay lại được tăng huyết áp. Thân mời
nguồn : đau mồm nó bẩu thế 8-x

wasabi

Xe tăng
trời lại mưa gió lạnh lẽo, thèm và ham muốn ghê cơ, nỗi thèm của thằng nghiện, nỗi ham muốn của một chính trị gia =)) con mẹ focus dạo này đánh bắt xa bờ lặn mất tiêu đâu rồi, xem còn cái bàn nào trống oder cái nhỉ, chiều nay lượn về sớm.

@ mazdacoi : yêu cầu của cụ quá khắt khe, chỉ có nhà sx mới đáp ứng được. Được cái nọ mất cái kia, lựa chọn sao cho phù hợp thôi, ko thể theo đúng như ý muốn được.

Mazda còi

Xe tải
@ mazdacoi : yêu cầu của cụ quá khắt khe, chỉ có nhà sx mới đáp ứng được. Được cái nọ mất cái kia, lựa chọn sao cho phù hợp thôi, ko thể theo đúng như ý muốn được.
Ra Tết ngày rộng tháng dài Cụ làm cho em một thể các loại từ dầu hộp số, dầu trợ lực, dầu phanh, đèn đóm ....luôn cho hoành tráng nha !

Chủ nhật trước Cụ thay cho cái lọc gió động cơ với bộ bugi chạy lướt hơn hẳn :-bd hôm qua có chú em ở CQ mượn xe chạy kêu đi đường em tý bụp mít mấy con xe máy mấy lần vì rơi cái giày vào chân ga xe nó đã phốc lên rồi =))

FOCUS-1

Xe tăng
trời lại mưa gió lạnh lẽo, thèm và ham muốn ghê cơ, nỗi thèm của thằng nghiện, nỗi ham muốn của một chính trị gia =)) con mẹ focus dạo này đánh bắt xa bờ lặn mất tiêu đâu rồi, xem còn cái bàn nào trống oder cái nhỉ, chiều nay lượn về sớm.

Hic em vào thấy các cụ chém kinh thật chả biết mấy chục trang >:). Dạo này em bận quá chả chém đc cafe cũng ko, xe thì mắc bệnh của Toy là kẹt chân ga mà ko qua nhà thầy Wa check đc, đạp ga phải gồng người 8-x. Em mới phát hiện ra 1 quán cá rất hay trong Hà Đông. Mỗi tội ăn cá phải đi đông. Cụ wa định order bàn gì đấy?

shnahk

Xe tải
Vụ khuyến mại của cỏ may có kéo dài tới đêm ko để nhà cháu làm xong cũng tranh thủ chạy qua làm vài ly lắc nhẩy?
Nhà cháu xin chân thành cảm ơn cụ Vinh hôm qua đã nhiệt tình chui gầm tháo cho cháu con vít ^^
Cám ơn cụ " phai gió" hôm qua mặc dù phải gió nhưng vẫn tới giám sát cụ vinh chui gầm
Cám ơn cụ quần đùi soi đèn cho cháu rót sakura.để khỏi bị run tay như cụ "phải gió"
Thanks cụ laser hôm qua giúp cháu làm thủ tục trước khi ra về.cư noi gương cụ về trước như thế sau này có khi cỏ may muốn đóng cửa chắc fai chờ tới 3h sáng
Đặc biệt cám ơn cụ đau mồm ko ngại đường tắc , đông bụi mù mịt đi Giời market mua dụng cụ.cơ mà dạo này cụ mải mê e báo nhân dân quá nên toàn để mặc anh e.hi vọng sang năm mới cụ có tin mừng cho bọn cháu

zin 157

Xe tải
Các cụ đc ở thủ đô, lại còn cỏ may cỏ miếc. Hôm nay e bỏ phố lên rừng, mãi tít tận địa đầu tổ quốc, ngày mai về rhur đô, ngày kia lại lặn lội vào khúc rột miền trung thăm nhà Duna. Hu hu hu

20K6644

Xe buýt
ặc ặc, thầy mà còn lười thế này thì bảo trò sao được, lật lại có mấy trang mà còn thế. Xe thầy lên lip mà nhìn cái lazant trông bựa quá, thích loè loẹt thì sơn xanh nõn chuối hay vàng cam, ai lại chơi cái mầu vàng mứt tào tháo đuổi đấy, trông chẳng khác gì bộ dạng mấy ông giảng viên :)):)):)) tởm.

Hôm nay coffee Cỏ May bán hàng buổi cuối cùng, miễn phí toàn bộ đồ uống kèm bao thăng long cho khách ruột, vậy kính mời ace ai rảnh đầu giờ chiều qua CM xí phần, nếu lão bựa và bẩn có mặt và lên tiếng thì trưa nay lại được tăng huyết áp. Thân mời
nguồn : đau mồm nó bẩu thế 8-x
Em đang ở Đình Thôn, chút nữa em xuống ạ