Honda City lấy màu nào thì hợp nhất ạ?

xuanxuan

Xe tải
Nói chung là VN mình được cái lạ vậy đó. Cảnh đẹp xung quanh mình thì thiếu gì mà cứ không nhận ra, đến khi được quay lại, đưa lên màn ảnh thì cứ rầm rộ thôi. Mà công nhận mấy bác Hòn Đá này hay nhỉ, ít khi qua nước ngoài quay CF lắm, đúng là Tôi yêu VN mừ! :D
thực ra do công nghệ quảng cáo mình chưa phát triển cụ ạ, chứ nước mình cũng nhiều cảnh đẹp mà, cần gì sang nước ngoài :D Honda tận dụng được hàng Việt là quá chuẩn rồi :-bd

xuanxuan

Xe tải

tiepvuongnb

Xe tải
Em mệnh thủy nên vợ cả nằng nặc đòi màu xanh. Nhưng lúc ra showroom em chấm Trắng Ngọc Trinh, năn nỉ mãi vợ cả mới cho rước ngọc trinh về.
Thực ra bà xã thấy đón vợ bé về là vui rồi, mình nói khéo tí là tùy ý màu sắc thôi :))
chúc mừng cụ nhaa <3

duongvanhuong14

Xe hơi
Cụ cứ làm quá, em là em không sợ nhá. Tập thể dục là tập hàng ngày cụ ạ. =))

Màu trắng được cái nhìn sang chảnh mà cụ, cực chút cũng ok. :D
nhà cụ điều kiện quá=))))

duongvanhuong14

Xe hơi
vụ này là em hoàn toàn đồng ý với cụ nhá, em không khoái xanh dương, thế mà lên xe nhìn ngon lành phết cụ nhỉ. Với em màu này là thể hiện được cái bốc với khỏe khoắn của em City, trắng thì đi buổi tổi nhìn sang, có điều đi trắng, em sợ trầy xước hay dơ lắm hehe
ôi màu xe nào xước cũng rõ cụ ạ :(( Nên bẩn thôi, còn xước thì xót lắm, chỉ còn cách đi dưỡng lại thôi :(((

duongvanhuong14

Xe hơi
cụ mạng hỏa thì hợp với màu nào nhất thế cụ? mà nếu màu hợp mệnh cụ lại không có, thì cụ bỏ xe luôn hả? em thì một khi đã thích là nhích luôn, khỏi lăn tăn chi nữa =)) Đủ tiền là hốt ngay em City xanh dương về liền, nhìn trẻ và sung pin nhất :D
cụ hợp ý em=)) Em bảo với vợ là mệnh em hợp tất cả các màu =))

dunghoan

Xe tải
em tưởng màu đen là đỡ cực nhất rồi chứ cụ :( cụ đã xài thử màu đen chưa?
màu đen thì sang quý sờ tộc tuy nhiên e thấy bảo quản hơi "thâm cung bí sử" chút :)) như là sử dụng bị dơ cực kỳ dễ thấy. Xui bị quẹt thì lau rửa không cẩn thận cũng dễ soi vết trầy hơn. :( Lạ nữa là xe màu đen rất bị thấy mấy cọng trắng trắng nhỏ, dài như tóc ấy cụ ơi. e thấy màu đen là chăm cực nhất đó, nhg cái j cũng có cái giá của nó.

phuong2123

Xe tải
ôi màu xe nào xước cũng rõ cụ ạ :(( Nên bẩn thôi, còn xước thì xót lắm, chỉ còn cách đi dưỡng lại thôi :(((
Vầng, cái vụ xước thì xe nàp. màu nào cũng xót như nhau hết cụ, nhìn em ấy mà bị quẹt một đường thì thôi rồi. Màu đen em thấy sang với có hơi dơ xíu thì nhìn vẫn ok, trắng thì đúng là đẹp thật

vicnguyen109

Xe tải
Thực ra bà xã thấy đón vợ bé về là vui rồi, mình nói khéo tí là tùy ý màu sắc thôi :))
chúc mừng cụ nhaa <3
xời, mấy chị em hay phogn thủy, sợ ảnh hưởng làm ăn này nọ. Còn em thì chấm là quất :)) Giờ vọ cả mới bắt đầu khoái màu ngọc trinh vì ra đường ai cũng khen sang.

Chỉnh sửa cuối:

vicnguyen109

Xe tải
màu đen thì sang quý sờ tộc tuy nhiên e thấy bảo quản hơi "thâm cung bí sử" chút :)) như là sử dụng bị dơ cực kỳ dễ thấy. Xui bị quẹt thì lau rửa không cẩn thận cũng dễ soi vết trầy hơn. :( Lạ nữa là xe màu đen rất bị thấy mấy cọng trắng trắng nhỏ, dài như tóc ấy cụ ơi. e thấy màu đen là chăm cực nhất đó, nhg cái j cũng có cái giá của nó.
cụ có nhầm k? màu trắng bám bụi hay trầy xước mới dễ thấy. Nhưng khỗ nỗi em ngọc trinh sang chảnh, em nâng như nâng trứng

phuong2123

Xe tải
xời, mấy chị em hay phogn thủy, sợ ảnh hưởng làm ăn này nọ. Còn em thì chấm là quất :)) Giờ vọ cả mới bắt đầu khoái màu ngọc trinh vì ra đường ai cũng khen sang.
Cụ chiều ý vợ cả quá nhỉ? Em thì cứ theo ý em, với thấy đẹp, hợp, ít bị dơ thì triển thôi. City trắng nhìn ok, đi tối đẹp đó cụ, khá là sang

vicnguyen109

Xe tải
Cụ chiều ý vợ cả quá nhỉ? Em thì cứ theo ý em, với thấy đẹp, hợp, ít bị dơ thì triển thôi. City trắng nhìn ok, đi tối đẹp đó cụ, khá là sang
Em đang tính dán trần nữa cụ ạ. Hôm chạy cao tốc Nội bài thây 1 em ngọc Trinh che lưng lần. Nó sagggg. Cụ nào kinh gnhie65m chỉ e ít đường

billy2207

Xe tải
Màu đen sanh chảnh nam tính cụ ạ. Màu trắng em thấy cũng đẹp nhưng k bắt mắt e bằng :D Có đk e cũng ráng vác 1 em màu đen về ra sức chăm bẵm :D

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]
Màu đen sanh chảnh nam tính cụ ạ. Màu trắng em thấy cũng đẹp nhưng k bắt mắt e bằng :D Có đk e cũng ráng vác 1 em màu đen về ra sức chăm bẵm :D
Màu đen sang chảnh nam tính, màu trắng cũng sang chảnh nhưng nữ tính. Cả 2 màu đều chảnh chó giống nhau nên phải những người kĩ tính mới dùng chứ dạng như em thì bạc là số 1. Xe xước xát nhìn ko phát hiện ra. Đứng xa trông cứ tưởng xe mới! :D

Lucid

Xe tăng
nhà cụ điều kiện quá=))))
Cũng không phải điều kiện gì cụ ạ. Chỉ là em nói quá vậy thôi.Biêt1 đâu ma mốt về chỉ có mình em là nai lưng ra rửa thôi cụ. =))

Em thích màu trắng vì ngoài cái lí do sang chảnh thì mạng em hợp với màu trắng thôi, chọn xe tốt thì mới mau giàu được chứ cụ.