Honda City lấy màu nào thì hợp nhất ạ?

Lucid

Xe tăng
Màu đen sang chảnh nam tính, màu trắng cũng sang chảnh nhưng nữ tính. Cả 2 màu đều chảnh chó giống nhau nên phải những người kĩ tính mới dùng chứ dạng như em thì bạc là số 1. Xe xước xát nhìn ko phát hiện ra. Đứng xa trông cứ tưởng xe mới! :D
Màu bạc thì cũng được nhưng mà em thấy đi ra đường ít nổi bật lắm cụ, em là em thích ra đường phải thiệt là nổi bật luôn. Mà hồi xưa cụ chọn xe màu bạc chỉ vì ý thích thôi hay còn vì lí do vì nữa thế cụ?

Didilailai

Xe tải
Cụ cứ làm con màu xám đi cho sạch

Lucid

Xe tăng
thực ra do công nghệ quảng cáo mình chưa phát triển cụ ạ, chứ nước mình cũng nhiều cảnh đẹp mà, cần gì sang nước ngoài :D Honda tận dụng được hàng Việt là quá chuẩn rồi :-bd
Thì nói chung cái gì cũng có 2 mặt của nó mà cụ, tích cực thì mình nhìn theo cách này, còn tiêu cực thì mình nhìn theo cách khác thôi. Honda xưa giờ thì chuẩn ở cái khâu sử dụng hình ảnh, làm cho mình thấy tự hào lắm. Nhiều khi yêu Honda cũng là vì thế cụ ạ. :P

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]
Màu bạc thì cũng được nhưng mà em thấy đi ra đường ít nổi bật lắm cụ, em là em thích ra đường phải thiệt là nổi bật luôn. Mà hồi xưa cụ chọn xe màu bạc chỉ vì ý thích thôi hay còn vì lí do vì nữa thế cụ?
Em thích nhưng dựa trên tính thực dụng của nó. Màu bạc giấu bẩn tốt- thích hợp với những người như em- bản tính hơi xuề xòa và dễ dãi ngoại hình. Trc em lười rửa xe lắm. Sau này chạy khách thêm thế là chăm rửa xe hơn vì cái xe tự nó nuôi nó. Hơn nữa nhìn màu bạc nó cũng sang- theo cách nghĩ của em. Rồi màu bạc cũng giảm hiện tượng bức xạ nhiệt.

khoadaylai

Xe hơi
xanh dương cá tính mà đẹp

biennd

Xe hơi
Website
bepviet.vn
Cá nhân e thấy màu trắng & titan là hai màu ổn nhất.

Lucid

Xe tăng
Em thích nhưng dựa trên tính thực dụng của nó. Màu bạc giấu bẩn tốt- thích hợp với những người như em- bản tính hơi xuề xòa và dễ dãi ngoại hình. Trc em lười rửa xe lắm. Sau này chạy khách thêm thế là chăm rửa xe hơn vì cái xe tự nó nuôi nó. Hơn nữa nhìn màu bạc nó cũng sang- theo cách nghĩ của em. Rồi màu bạc cũng giảm hiện tượng bức xạ nhiệt.
Màu bạc nhìn giống tiền nên nhìn sang đúng không cụ? :D. Nhìn chung, chọn xe quan trọng là do mục đích sử dụng và do sở thích nữa. Nói về cái bức xạ nhiệt thì màu trắng là tốt nhất đúng không cụ?

billy2207

Xe tải
Màu đen sang chảnh nam tính, màu trắng cũng sang chảnh nhưng nữ tính. Cả 2 màu đều chảnh chó giống nhau nên phải những người kĩ tính mới dùng chứ dạng như em thì bạc là số 1. Xe xước xát nhìn ko phát hiện ra. Đứng xa trông cứ tưởng xe mới! :D
Cụ mua xe còn để chạy dịch vụ nữa nên chọn màu vậy là đẹp rồi. Ngày chạy bao nhiêu chuyến nhiều khi đâu kịp rửa xe, mà khách thấy xe bẩn lại mất cảm tình lần sau k đi nữa thì tội cụ

vicnguyen109

Xe tải
Trắng ngọc trinh vs đen phi thanh vân, toàn màu hot gỉl nên chảnh chó chút không sao cụ Đề, yêu nên ráng gồng cụ ạ (ngọc trinh vợ e :D) Ra đường chỉ sợ mấy thằng xe máy chạy ẩu, phết cái mông 1 thì xót chết

minhtuong0502

Xe hơi
Trắng ngọc trinh vs đen phi thanh vân, toàn màu hot gỉl nên chảnh chó chút không sao cụ Đề, yêu nên ráng gồng cụ ạ (ngọc trinh vợ e :D) Ra đường chỉ sợ mấy thằng xe máy chạy ẩu, phết cái mông 1 thì xót chết
Nói như cụ thì dù em nào màu nào thì bị phết mông thô bạo thế thì cũng te tua thôi cụ ạ :< Good luck :))

vuquanganh1102

Xe tải
cụ có nhầm k? màu trắng bám bụi hay trầy xước mới dễ thấy. Nhưng khỗ nỗi em ngọc trinh sang chảnh, em nâng như nâng trứng
Nâng mấy em nó cũng tã theo thời gian thôi cụ ạ :( Mua em nó về chỉ đẹp những ngày đầu thôi, còn màu trắng khó bền lắm cụ

vuquanganh1102

Xe tải
Cụ chiều ý vợ cả quá nhỉ? Em thì cứ theo ý em, với thấy đẹp, hợp, ít bị dơ thì triển thôi. City trắng nhìn ok, đi tối đẹp đó cụ, khá là sang
chỉ mong cụ này cưới vợ 2 về xong đừng bỏ bê vợ cả là được :))

anhhien

Xe đạp
Em đồng ý với cụ! màu bạc vừa sang vừa bền luôn. Cụ đang dùng dòng nào màu bạc thế?

anhhien

Xe đạp
Em cũng thấy xanh dương cá tính, đi ra đường cũng nổi bật nữa nhưng mà trót yêu màu trắng rồi. Mấy chiếc màu xanh như vầy hợp với mạng thủy lắm cụ. :D
Xanh đẹp và cũng bền hơn trắng đó cụ. Trắng chỉ đẹp được mấy năm đầu thôi. Chăm em nó cũng vất vả phết đó

hathien

Xe tải
Xanh đẹp và cũng bền hơn trắng đó cụ. Trắng chỉ đẹp được mấy năm đầu thôi. Chăm em nó cũng vất vả phết đó
bác yên tâm. Sơn của honda khá bền đó, so với các dòng xe ngoài thì ít nhất cũng được hơn 2 năm tuổi thọ. Nên thích thì bác cứ nhích màu trắng đi ạ!