Honda City lấy màu nào thì hợp nhất ạ?

FrankieKao

Xe hơi
Màu bạc đc cái trầy trụa ít thấy, k cần tốn công bảo vệ em nó nhiều. Nhưng ra đường vẫn thấy trắng đen chủ đạo cụ ạ
Màu bạc của City e thấy ngon hơn màu bạc của Vios hay Ỉn nhiều cụ ạ :). Mỗi một dòng xe nó lại đẹp ở 1 vài màu.

phuong2123

Xe tải
Màu bạc của City e thấy ngon hơn màu bạc của Vios hay Ỉn nhiều cụ ạ :). Mỗi một dòng xe nó lại đẹp ở 1 vài màu.
màu bạc của Vios em thấy nhìn đại trà và ko còn cái chất của nó nữa, hết tính độc quyền :))

phuong2123

Xe tải
Muốn đẹp muốn nổi thì phải chăm bảo dưỡng chút, quất luôn con màu trắng sạch sẽ tinh tươm đảm bảo ai cũng ngoái nhìn
Trắng thì đẹp nhưng tốn thời gian chăm lo, bảo quản hơn các màu khác cụ ơi, xanh dương hay đen thì hợp lí với đường sá không sạch của VN :))

Lucid

Xe tăng
Em thấy cái vụ màu sắc này cũng quan trọng trong việc mua xe nhưng mà em nghĩ trước khi mình mua xe còn cần chú ý tới những thứ khác như mua xe ở đâu, khi mua xe có kiểm tra gì không, khuyến mãi này kia và nhiều thứ quan trọng nữa. Không biết các cụ ở đây có ai đã cưới v2 chưa ạ? Kinh nghiệm như thế nào thì chỉ cho em với.

phuong2123

Xe tải
Em thấy cái vụ màu sắc này cũng quan trọng trong việc mua xe nhưng mà em nghĩ trước khi mình mua xe còn cần chú ý tới những thứ khác như mua xe ở đâu, khi mua xe có kiểm tra gì không, khuyến mãi này kia và nhiều thứ quan trọng nữa. Không biết các cụ ở đây có ai đã cưới v2 chưa ạ? Kinh nghiệm như thế nào thì chỉ cho em với.
Điều đầu tiên là cụ đừng để bị ảnh hưởng quá nhiều bởi một mẫu xe nào đó, giữa đọc báo, nhìn ảnh, đọc lời khuyên của mọi người chỉ là một phần thôi, nên cố gắng giữ sự trung lập khi lựa chọn xe. Cái thứ hai là liệt kê khoảng 2,3 mẫu xe ưng ý nhất và đến showroom mà lái thử. nói thật đây có thể nói là bước cực kì quan trọng, em thấy nhiều cụ đôi khi hay bỏ bước này, vì nhìn là một chuyện, lên xe ngồi lái mới là chuyện khác, vì cuối cùng xe là để chạy chứ đâu phải mua về nhìn :D

Cuối cùng là chuẩn bị tiền ngon lành để khi đã thích rồi thì triển luôn cụ à, Như cụ em thấy thích City lắm rồi phải không, giống em rồi đấy :D

billy2207

Xe tải
Mấy cụ cứ theo quy tắc này là ổn. Cứ cái nào tương sinh với hòa hợp là hốt, cũng có nhiều lựa chọn chứ không ít

autogp1912

Xe buýt
Các cụ muốn lấy màu nào bên em đủ màu hết ạ & chính sách dành cho xe City đang tốt lắm các cụ nhé :))

autogp1912

Xe buýt
Các cụ muốn lấy màu nào bên em đủ màu hết ạ & chính sách bán hàng dành cho xe City đang tốt lắm các cụ nhé :))

Lucid

Xe tăng
Điều đầu tiên là cụ đừng để bị ảnh hưởng quá nhiều bởi một mẫu xe nào đó, giữa đọc báo, nhìn ảnh, đọc lời khuyên của mọi người chỉ là một phần thôi, nên cố gắng giữ sự trung lập khi lựa chọn xe. Cái thứ hai là liệt kê khoảng 2,3 mẫu xe ưng ý nhất và đến showroom mà lái thử. nói thật đây có thể nói là bước cực kì quan trọng, em thấy nhiều cụ đôi khi hay bỏ bước này, vì nhìn là một chuyện, lên xe ngồi lái mới là chuyện khác, vì cuối cùng xe là để chạy chứ đâu phải mua về nhìn :D

Cuối cùng là chuẩn bị tiền ngon lành để khi đã thích rồi thì triển luôn cụ à, Như cụ em thấy thích City lắm rồi phải không, giống em rồi đấy :D
Nói thì cũng nói vậy thôi, chứ cụ cũng biết là em đang cuồng em City này lắm rồi mà. Em cũng đã lăn lộn khí thể ngoài showroom để ngắm hết các xe. Rồi thằng bạn cũng có xe nên em cứ kiếm chuyện để lâu lâu rủ nó đi đây đi kia chơi để mon men xin cầm lái thử. Thành ra em ghiền City vì cái cảm giác lái của nó đó, đã gì đâu, thiết kế nhìn cũng thể thao. Ý em là em muốn biết giai đoạn sau khi mình chọn được mẫu xe ứng ý rồi thì trước khi mua mình cần chú ý gì không đó cụ?

29A-02907

Xe hơi
mầu thì cũng theo sở thích và hợp mệnh từng người thôi cụ. em thì mầu vàng cát

29A-02907

Xe hơi
mầu thì cũng theo sở thích và hợp mệnh từng người thôi cụ. em thì mệnh thổ mầu vàng cát và mầu đỏ