[Thảo luận] Hôm nay em quá Bình tĩnh , nếu không 2 B ăn đủ với em .

sh150i1980

Xe tăng
Theo các bác cho em ý kiến , có lên cho thằng mất dậy này một bài học khi ko có mặt cháu be s ở đó ko? vì em tóm thàng này được ngay

harrynh

Xe container
thôi cụ ạ, suy nghĩ éo gì về cái thằng éo đáng cho mình phải tốn nơ tờ ron thần kinh, nó gặp lại cụ là nó biết ngay hậu quả nên em dự cụ ko tóm đc nó đâu

bmw1226

Xe tải
^#(^Bỏ qua là tốt rồi!

Chiều qua trên đường đi làm về trên đường Nguyến Chí Thanh hướng đê la thành , các cụ biết giờ tan tầm đi cực chậm nhích từng bước . Thì một hai bánh PS nam lái chở một bé trai học khoảng lớp 2. va nhẹ vào xe phía bánh lái bên phụ rất nhẹ . 2B quay lại nhìn em , xe em nhích lên một chút , em kéo cửa kính xuống , 2B chửi em nói một tràng em vẫn kệ ko nói gì , nó vẫn nói ,em mở của xe nhẩy xuống đi vừa ra đầu xe thì em bé nhảy từ trên xe PS xuống chạy ra ôm lấy em : cứ nói thôi chú ơi chú ơi , em cũng lại ôm thằng bé bảo ko sao đâu cháu , vì đứ bé mà e nhịn quá . thế mà tổ cái thằng Mất dậy nó lao ra chửi em , nó bảo là có biết dạo này va chạm giết nhau nhiều ko? e ko nói gì kệ nó , thì nó cứ áp sát người em chửi .
em hỏi : anh chửi ai ( vì nó tầm 38T )
Nó : Tao chửi mày
em vẫn không nói gì cho nó nói một tràng xong , em mới nói anh ạ , chuyện rất nhỏ anh ko phải chửi,
Nó lại bảo chuyện nhỏ thành chuyện to . em cũng điên rồi , thì cháu bé cứ nói với em thôi chú ơi ( em thấy cháu nhỏ rất có học và khôn bù lại có thằng bố mất dậy)
Em bảo thôi anh ạ cháu bé nói rất nhiều rồi không có gì thì thôi ,
Thì nó lại bảo em : vì nó biết tính tao thế lên nó mới xin .
em bắt đầu cay mũi . em nói thôi nhé không có gì thì thôi anh em bỏ qua rồi cùng đi nhé , xong em vỗ vai cháu nhỏ bảo cháu về nhé .
E quá bình tĩnh em thề luôn , lúc em nhảy xuống e định táng cho nó một trận , nhưng vì nó có đứa con quá tốt.
Cụ nào mà biết nó đi con PS 29V7-7998 màu đen thfi bảo nó cẩn thận , vì nếu để em gặp nó đi một mình thì e xử nó luôn.
E chỉ thấy thươg cháu bé , nó như vậy mà có thằng bố ko tốt , chửi bậy trước mạt con nhem nhẻm.
Em nghi thằng này chỉ là bố dượng chắc một bác kĩ sư nào bị tai nạn bỏ lại vợ và con ở nhà , thằng này thất nghiệp chắc mẹ đứ bé thương lên cho về ở cùng.
PS:em cũng không phải loại để cho bọn đó dễ bắt nạt , vì thế em ko nói gì kệ xem thằng mất dậy định làm gì , e tưởng nó oánh em . E thề với các cụ em làm gì cũng rất có tình ,e bị va nhiều lắm rồi , nếu cứ đàng hoàng xin lỗi thì e cũng bỏ qua hết vì xe mình cũng có bảo hiểm chẳng sao , nhưng e ghét cái kiểu tinh tướng vớ vỉn , bộ đội ko ra bddoooij , có tiền ko ra kẻ có tiền , e đánh nó thì đơn giản mà nhưng em công nhận đứa bé quá tuyệt , các cụ khen cho cháu bé gần bùn mà chẳng hôi tanh mùi bùn . các cụ nhớ hộ là em bé rất nhỏ mà cái xe PS cực cao mà nhảy bổ xuống luôn để ra nói với em . thật ra e xuống xe là để xem nó muốn gì .

tuanha72

Xe tải
Website
www.vgi-vn.com
Bỏ qua đi cụ chủ, cụ đã nhịn được nó lúc đó rồi thì coi như xong đi việc giề phải suy nghĩ cho mệt người ợ.
Chúc mừng cụ đã làm được một việc tốt, em vodka cụ.

David Pham

Xe buýt
Thấy kụ khen em bé kia quá mà sao mấy em bé ở avatar của cụ thì....

jjackichan

Đi bộ
Em định hóng thôi nhưng mà nghĩ lại cũng nên nói ra để các cụ gặp trường hợp tương tự thì chú ý.
Em xin hỏi cụ chủ thớt là lúc đó cụ có ví trong túi không, vì em dự là thằng nhỏ nó ôm chân cụ để móc túi đó. Bây giờ đời khó lường ba cái vụ này lắm, nhiều người tốt mà bị hại thôi, chứ hiếm vụ thằng bố khốn nạn mà đứa con nó đạo đức vậy được lắm. Nếu có thì thằng bố cũng không có ưa gì thằng con đâu, cái cảnh 2 bố con chở nhau lại càng khó hơn.
Em chỉ nói ra để các cụ cảnh giác thôi, nếu có gì sai đừng chém em tội nghiệp :D

Chỉnh sửa cuối:
Sao kụ lại nhịn nó thế. Đi đứng thế mà còn to kòi. tệ thật. Vào em thì em ... xin lỗi nó từ lâu rùi.

freigh

Xe tải
Hơ hơ KTT nhà mình hôm nay lành thế, chẳng bù những lúc đi thu xiền

biahoihanoi

Xe lăn
Thế sao cụ không hỏi thằng bé đây là bố cháu hay là con chó?

caisua

Xe lăn
Em thử xem cụ bình tĩnh tới mức nào, đúng là cụ thật tuyệt, con PS em mượn của admin đại nhân, may cụ ko đập

codate

Xe tăng
vod cụ luôn, phải em là em cho nó đi luôn rồi ... cụ nhịn hơi bị giỏi đấy

BALTIC

Xe container
Nhịn được là tốt kụ ạ, mặc dù lúc đấy điên thật, kụ cứ coi như chạm phải một con chó đi cho nó đỡ tức.

sh150i1980

Xe tăng
Em định hóng thôi nhưng mà nghĩ lại cũng nên nói ra để các cụ gặp trường hợp tương tự thì chú ý.
Em xin hỏi cụ chủ thớt là lúc đó cụ có ví trong túi không, vì em dự là thằng nhỏ nó ôm chân cụ để móc túi đó. Bây giờ đời khó lường ba cái vụ này lắm, nhiều người tốt mà bị hại thôi, chứ hiếm vụ thằng bố khốn nạn mà đứa con nó đạo đức vậy được lắm. Nếu có thì thằng bố cũng không có ưa gì thằng con đâu, cái cảnh 2 bố con chở nhau lại càng khó hơn.
Em chỉ nói ra để các cụ cảnh giác thôi, nếu có gì sai đừng chém em tội nghiệp :D
úi những vụ đó em tỉnh lắm cụ ah , cám ơn cụ nhắc em . may cho thằng đò , em xuống xe là định táng cho nó cái để nó chừa cái tội hung hăng đi đó.

sh150i1980

Xe tăng

crazypig

Xe tải
Em toàn để ở cánh cửa , cần thì dùng luôn .
Nhưng vẫn tâm niệm, giờ xã hội loạn rồi, nhịn thôi , hàng thì dùng khi mình bị dồn vào chân tường thôi ạ !

sh150i1980

Xe tăng