[Thảo luận] Hôm nay em quá Bình tĩnh , nếu không 2 B ăn đủ với em .

vietnova89

Xe buýt
Chiều qua trên đường đi làm về trên đường Nguyến Chí Thanh hướng đê la thành , các cụ biết giờ tan tầm đi cực chậm nhích từng bước . Thì một hai bánh PS nam lái chở một bé trai học khoảng lớp 2. va nhẹ vào xe phía bánh lái bên phụ rất nhẹ . 2B quay lại nhìn em , xe em nhích lên một chút , em kéo cửa kính xuống , 2B chửi em nói một tràng em vẫn kệ ko nói gì , nó vẫn nói ,em mở của xe nhẩy xuống đi vừa ra đầu xe thì em bé nhảy từ trên xe PS xuống chạy ra ôm lấy em : cứ nói thôi chú ơi chú ơi , em cũng lại ôm thằng bé bảo ko sao đâu cháu , vì đứ bé mà e nhịn quá . thế mà tổ cái thằng Mất dậy nó lao ra chửi em , nó bảo là có biết dạo này va chạm giết nhau nhiều ko? e ko nói gì kệ nó , thì nó cứ áp sát người em chửi .
em hỏi : anh chửi ai ( vì nó tầm 38T )
Nó : Tao chửi mày
em vẫn không nói gì cho nó nói một tràng xong , em mới nói anh ạ , chuyện rất nhỏ anh ko phải chửi,
Nó lại bảo chuyện nhỏ thành chuyện to . em cũng điên rồi , thì cháu bé cứ nói với em thôi chú ơi ( em thấy cháu nhỏ rất có học và khôn bù lại có thằng bố mất dậy)
Em bảo thôi anh ạ cháu bé nói rất nhiều rồi không có gì thì thôi ,
Thì nó lại bảo em : vì nó biết tính tao thế lên nó mới xin .
em bắt đầu cay mũi . em nói thôi nhé không có gì thì thôi anh em bỏ qua rồi cùng đi nhé , xong em vỗ vai cháu nhỏ bảo cháu về nhé .
E quá bình tĩnh em thề luôn , lúc em nhảy xuống e định táng cho nó một trận , nhưng vì nó có đứa con quá tốt.
Cụ nào mà biết nó đi con PS 29V7-7998 màu đen thfi bảo nó cẩn thận , vì nếu để em gặp nó đi một mình thì e xử nó luôn.
E chỉ thấy thươg cháu bé , nó như vậy mà có thằng bố ko tốt , chửi bậy trước mạt con nhem nhẻm.
Em nghi thằng này chỉ là bố dượng chắc một bác kĩ sư nào bị tai nạn bỏ lại vợ và con ở nhà , thằng này thất nghiệp chắc mẹ đứ bé thương lên cho về ở cùng.
PS:em cũng không phải loại để cho bọn đó dễ bắt nạt , vì thế em ko nói gì kệ xem thằng mất dậy định làm gì , e tưởng nó oánh em . E thề với các cụ em làm gì cũng rất có tình ,e bị va nhiều lắm rồi , nếu cứ đàng hoàng xin lỗi thì e cũng bỏ qua hết vì xe mình cũng có bảo hiểm chẳng sao , nhưng e ghét cái kiểu tinh tướng vớ vỉn , bộ đội ko ra bddoooij , có tiền ko ra kẻ có tiền , e đánh nó thì đơn giản mà nhưng em công nhận đứa bé quá tuyệt , các cụ khen cho cháu bé gần bùn mà chẳng hôi tanh mùi bùn . các cụ nhớ hộ là em bé rất nhỏ mà cái xe PS cực cao mà nhảy bổ xuống luôn để ra nói với em . thật ra e xuống xe là để xem nó muốn gì .
vâng cụ nhịn là đúng đấy ạ
chẳng may thằng bố cu kia nó thủ dao ở trong cốp mai lại lên báo

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Cụ nhịn như thế nên nó mới chửi đấy ạ.
Cụ phủ đầu trước có khi nó quỳ xuống xin lỗi mất.

sh150i1980

Xe tăng
các cụ cho e ý kiến về thằng mất dậy này ?????????????? e mấy ngày nay vẫn khó chịu ạ , đúng vì cháu bé , mà e cầm lòng , chứ lúc đó e xuống xe là định cho nó vỡ alo đó

Tribute

Xe container
các cụ cho e ý kiến về thằng mất dậy này ?????????????? e mấy ngày nay vẫn khó chịu ạ , đúng vì cháu bé , mà e cầm lòng , chứ lúc đó e xuống xe là định cho nó vỡ alo đó
Cụ này, trông thoáng thế mà thù dai.:P Chuyện xong rồi, cụ tha cho nó rồi thì thôi, trừ khi gặp lại nó mà vẫn thái độ như thế, không sửa chữa gì thì xử cũng đáng. Em mời cụ 1 ly cho hạ hỏa nhá.

Dương Tử Anh

Xe tải
Hay là thăm dò mod thành lập 1 đội tự vệ phản ứng nhanh OF, tuyển toàn các cụ dỗi hơi, ức chế bị xã hội màu bắt nạt, chèn ép?
Kiểu như băng các hiệp sỹ bắt cướp trong miền nam ấy? Em thấy các hiệp sỹ đó được xã hội và cơ quan chức năng ủng hộ mà,
Các cụ thấy thế nào?
Thói thường, đi trên đường mà nhìn thấy "mứt" thì mình tránh nó chứ nó có bao giờ tránh mình?! Gặp loại này em thật, có xuống táng nó thì có nhanh cũng mất ít nhất 5-10p, chưa kể táng xong chưa chắc các cụ đã hết bực. Thôi thì cứ để những thằng thâm hơn nó dạy nó, tất nhiên là em ngoại trừ những tình huống không thể đừng được, chứ không em cứ cho qua.

sh150i1980

Xe tăng
Cụ này, trông thoáng thế mà thù dai.:P Chuyện xong rồi, cụ tha cho nó rồi thì thôi, trừ khi gặp lại nó mà vẫn thái độ như thế, không sửa chữa gì thì xử cũng đáng. Em mời cụ 1 ly cho hạ hỏa nhá.
đó là e hỏi ý các cụ . nói chung chưa bao giờ e thấy một e bé quá hay như vậy .

mr.luan12179

Xe buýt
=D>=D>=D>Cụ là một ông bố tốt phải không

sh150i1980

Xe tăng
Thói thường, đi trên đường mà nhìn thấy "mứt" thì mình tránh nó chứ nó có bao giờ tránh mình?! Gặp loại này em thật, có xuống táng nó thì có nhanh cũng mất ít nhất 5-10p, chưa kể táng xong chưa chắc các cụ đã hết bực. Thôi thì cứ để những thằng thâm hơn nó dạy nó, tất nhiên là em ngoại trừ những tình huống không thể đừng được, chứ không em cứ cho qua.
em nói thật em cũng ko ngại va chạm lắm , hum trước e đi off hội LPC ở tịt chó Sơn Hải em đi ra đường Láng để đi về phái đường Bưởi , xe em đi qua cầu thì đầu xe em đã đi hết giải phân cách ở giữa đường ròidduuooii xe thì vẫn ở bên phía đường Láng về Nguyễn Chí Thanh thì có một chú SH màu trắng to cao khoảng 75kg phi đến , đúng ra thì nó vòng ra đuôi xe em để đi về Nguyễn chí Thanh , mà nó ko đi như vậy mà vồng lên đầu xe em, thì xe em đi gần hết rồi thì làm sao nó vòng lên đượcthì nó lao đến sát bên lái em. nó vung tay vỗ đánh bộp một cái vào gương xe em , gương cụp lại ngay ( xot thay gương em gương điện ) theo đà vì xe em rẽ trái để đi về ngã năm cầu giấy , em bẻ lái khóa chặt chú ây luôn . em mở cửa xe cầm cái gậy trong nghanhf em vụi cho nó một trận ( nếu như ko may đâm vào thì em ko tức nó cố tình dùng tay đập xe mình , các cụ biết xót vợ 2 ntn rồi , em vụt nó dã man luôn . em chửi nó con chó này mày thích phá ah , và cứ thế em vụt túi bụi nó , nó nằm thẳng cẳng . em túm dậy em chửi , bố mày tha giết mày đó , bó ngay cái kiểu côn đồ hung hãn đi nhé , nó chắp tay quỳ xuống xin e , bao nhiêu người nhìn , xong em vứt cho nó sdt của em , bảo mày muốn gặp tao , goin điện cho tao mai tao gặp mày .
Thì hôm sau nó gọi em thật , nó xin lỗi và bảo em mời anh đi uống bia, vì nó chơi cùng mấy đứa em của em , chắc chú về kể va chạm với em chắc nhớ biển số xe của e,

pbinh979

Xe tăng
em nói thật em cũng ko ngại va chạm lắm , hum trước e đi off hội LPC ở tịt chó Sơn Hải em đi ra đường Láng để đi về phái đường Bưởi , xe em đi qua cầu thì đầu xe em đã đi hết giải phân cách ở giữa đường ròidduuooii xe thì vẫn ở bên phía đường Láng về Nguyễn Chí Thanh thì có một chú SH màu trắng to cao khoảng 75kg phi đến , đúng ra thì nó vòng ra đuôi xe em để đi về Nguyễn chí Thanh , mà nó ko đi như vậy mà vồng lên đầu xe em, thì xe em đi gần hết rồi thì làm sao nó vòng lên đượcthì nó lao đến sát bên lái em. nó vung tay vỗ đánh bộp một cái vào gương xe em , gương cụp lại ngay ( xot thay gương em gương điện ) theo đà vì xe em rẽ trái để đi về ngã năm cầu giấy , em bẻ lái khóa chặt chú ây luôn . em mở cửa xe cầm cái gậy trong nghanhf em vụi cho nó một trận ( nếu như ko may đâm vào thì em ko tức nó cố tình dùng tay đập xe mình , các cụ biết xót vợ 2 ntn rồi , em vụt nó dã man luôn . em chửi nó con chó này mày thích phá ah , và cứ thế em vụt túi bụi nó , nó nằm thẳng cẳng . em túm dậy em chửi , bố mày tha giết mày đó , bó ngay cái kiểu côn đồ hung hãn đi nhé , nó chắp tay quỳ xuống xin e , bao nhiêu người nhìn , xong em vứt cho nó sdt của em , bảo mày muốn gặp tao , goin điện cho tao mai tao gặp mày .
Thì hôm sau nó gọi em thật , nó xin lỗi và bảo em mời anh đi uống bia, vì nó chơi cùng mấy đứa em của em , chắc chú về kể va chạm với em chắc nhớ biển số xe của e,
Cụ chiến nó như thế này về sau nó nhìn thấy xe của hội Lại Phải chén là nó tránh xa. Em cũng được nhờ hé hé<:-P

Olddriver

Xe hơi
Em xin phép xếp hạng trận này nhé: Cháu bé 9.0 điểm, cụ 8.5 đ và thàng b o ? *** kia 0.5 điểm (vì nó cũng xuất hiện - chả nhẽ chấm 0)

butchikim

Xe ba gác
Chắc xe ôm hay giúp việc ...đưa con nhà chủ đi học thôi. Bố thế mà con tử tế em nghĩ hơi hiếm. Nhịn tí cụ chủ nhé...thế là lành rồi

sh150i1980

Xe tăng
Em xin phép xếp hạng trận này nhé: Cháu bé 9.0 điểm, cụ 8.5 đ và thàng b o ? *** kia 0.5 điểm (vì nó cũng xuất hiện - chả nhẽ chấm 0)
em xin xếp hạng lại : cháu bé 10 đ. em 9,75 đ , Con dog đó 0,25 đ

Bóng Chày

Xe lừa
sh150i1980 nói:
Cụ đang nghĩa vụ binh chủng nào vậy. E xin giới thiệu em ở TCII, em đang tuyển quân đi đánh giặc phương bắc, trước mắt tuyển những cụ đứng bên này Bản giốc chém gió phải bay được cờ 5 ngôi sao phía bên kia Bản giốc. Cụ qua số 1 Cột cờ đăng ký cái nhé

Sent from my iPhone using Forum Runner

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
người nhịn được mới là người có bản lĩnh cao hơn cụ ạ . Nó cũng là cái loại bộ đội ... mặc váy thôi thì mới đứng chửi như đàn bà thế ( em xin lỗi vì đã động đến các mợ nhé :) )

Em nghe cụ kể thì nghĩ là đứa bé đấy chắc không phải con mà nếu là con thì không phải con đẻ của nó đâu . ( Thật phúc cho mẹ đứa bé =)) )

buonchan79

[Tịch thu bằng lái]
Uống rựu em mời cho hạ hỏa rồi bức xúc tiếp chưa muộn....chưa hạ được thì đưa em lu em rót tiếp cho...

Lebinno

Xe hơi
Cụ chủ nhịn được thế là quá tốt, em ghét nhất là loại đàn ông to mồm giữa đường.

emvotoi

Xe máy
Chắc gì đứa bé là con thằng đấy các cụ nhỉ;))

xanha78

Xe buýt
SAo BÁc không nói với cậu bé là cháu bất hạnh khi có người Cha như vậy
Chú có thể tha cho Bố cháu hôm nay, nhưng ngày mai thì chưa biết chừng và chỉ thẳng vào
mặt thằng đó nói mày giữ được mạng mày hôm nay là nhờ thằng cu nhà mày đó.
Nói như cụ là hết bình tĩnh roài :D :D :D

xanha78

Xe buýt
Cụ chủ nhịn được thế là quá tốt, em ghét nhất là loại đàn ông to mồm giữa đường.
Chắc cụ ko mồm to đc nên ghét ý j! E thấy mồm to là thắng 50% roài :D :D :D

Cigaretter

Xe tải
Cụ ứng xử thật là chí tình, kính cụ 1 ly nhé!