[Funland] Hỏi về dự án Thanh Hà - Cienco5

Đã giải quyết xong điểm nghẽn cuối cùng trên đường trục phía Nam
Giai đoạn 2 chậm thì cũng có nối nốt đoạn còn có cái báo cáo với thành phố bác nhỉ :)) Méo mó có hơn không :D

cụ mua b1.2 à. vậy là cụ có tin K4 1 năm rồi à?
Không rõ bác, mình mua tù mù. Thấy cho xây B1.1 thì ngu ngơ nghĩ sẽ tới B1.2 mà thấy giá 2023 cũng chưa ảo nên mua. Xong thấy mấy bác đưa tin xây cổng bệnh viện K4 xoay vể bên TH nên hóng tiếp :)) Biết đâu thánh nhân đãi kẻ khù khờ :))

keroppi77

Xe tải
Không rõ bác, mình mua tù mù. Thấy cho xây B1.1 thì ngu ngơ nghĩ sẽ tới B1.2 mà thấy giá 2023 cũng chưa ảo nên mua. Xong thấy mấy bác đưa tin xây cổng bệnh viện K4 xoay vể bên TH nên hóng tiếp :)) Biết đâu thánh nhân đãi kẻ khù khờ :))
xoay về bên b1.2 nhưng trc mặt cổng là CC. sau rồi mới đến LK. e nghĩ đg VD 3.5 chưa xong nên cứ xây cổng bên Thanh Hà trc. sau này xong 3.5 sẽ xây cổng chính bên đấy

túc sơn

Xe tải
Đã giải quyết xong điểm nghẽn cuối cùng trên đường trục phía Nam
Cienco 5 land còn hỗ trợ 1,5 tỷ đồng cho nhanh cơ. Tình hình như này thì khả năng cao các dự án đối ứng đều sẽ trôi tuột rồi.

Khi nào viện K xây chắc em bán, em sợ gần BV, xa 1-2km thì ok. keke
Điện đường trường trạm mà bác, cái đô thị Định Công bé xíu mà cái Bv đó theo tiêu chuẩn 300-500m là hết khu đô thị rồi bác. Theo mình cách tầm 1-2 dãy nhà là ở ổn rổi. Còn kinh doanh thì càng gần cổng chính đi lại thuận lợi thì càng tốt. Đối diện BV bưu điện cũng 1 dãy chung cư đó. Bv Bưu Điện làm về hỗ trợ sinh sản và sinh sản khá ổn, nhiều người tới làm hiếm muộn thuê quanh đó nhiều tháng ấy. Mình cũng không tính được nhiều, nên cứ thấy ở đâu nó giống giống vậy mà hiệu quả thì mình cứ làm theo thôi, hy vọng tiếp tục đúng như đợt mua ở Định Công :)

keroppi77

Xe tải
Điện đường trường trạm mà bác, cái đô thị Định Công bé xíu mà cái Bv đó theo tiêu chuẩn 300-500m là hết khu đô thị rồi bác. Theo mình cách tầm 1-2 dãy nhà là ở ổn rổi. Còn kinh doanh thì càng gần cổng chính đi lại thuận lợi thì càng tốt. Đối diện BV bưu điện cũng 1 dãy chung cư đó. Bv Bưu Điện làm về hỗ trợ sinh sản và sinh sản khá ổn, nhiều người tới làm hiếm muộn thuê quanh đó nhiều tháng ấy. Mình cũng không tính được nhiều, nên cứ thấy ở đâu nó giống giống vậy mà hiệu quả thì mình cứ làm theo thôi, hy vọng tiếp tục đúng như đợt mua ở Định Công :)
cụ đầu tư thôi. k ở phải k 🤭

nhatscn

Xe tăng
cụ đầu tư thôi. k ở phải k 🤭
Chỗ ở cũng vậy thôi bác, không quá gần là được chứ như bác nói 1-2km bán kính. Thì xem hết các số bệnh viện, cơ sở, trung tâm y tế thì HN chắc rỗng ruột hết vì cơ sở y tế ở HN chắc ~100 cái rồi. Nên theo mình ở thì tầm xa > ~200m là khá ok rồi :) Xa quá lúc cần đi bệnh viện lại xa giống miền núi và miền quê thưa dân

Palisade

Xe buýt
Chỗ ở cũng vậy thôi bác, không quá gần là được chứ như bác nói 1-2km bán kính. Thì xem hết các số bệnh viện, cơ sở, trung tâm y tế thì HN chắc rỗng ruột hết vì cơ sở y tế ở HN chắc ~100 cái rồi. Nên theo mình ở thì tầm xa > ~200m là khá ok rồi :) Xa quá lúc cần đi bệnh viện lại xa giống miền núi và miền quê thưa dân
Trên nhà tang lễ phùng hưng , nhiều nhà dân sát vách nhà xác , nhạc nhẽo quanh năm mà họ vẫn sống bình thường nhỉ , đúng là ở đâu quen đấy

Trên nhà tang lễ phùng hưng , nhiều nhà dân sát vách nhà xác , nhạc nhẽo quanh năm mà họ vẫn sống bình thường nhỉ , đúng là ở đâu quen đấy
Bác lại đi so nhà tang lễ với bệnh viện. Thế sao không so luôn trường học với trại giáo dưỡng, cai nghiện nữa cho nó đầy đủ :)) Đến chịu :D
Có thể có bác thích, có bác không thích bệnh viện (như có người thích thịt chó, người không) nhưng dù gì nó cũng nằm trong tiêu chuẩn và là điểm cộng của 1 khu đô thị. Cỏn như bác gì nói cách xa 1-2km thì ví dụ đơn giản cái Vinmec ở Times city xây cho dân tiện lợi nằm đó thì dân Times chuyển hết đi luôn vì chả chỗ nào xa nổi 1km :D

Chỉnh sửa cuối: