[Funland] Hỏi về dự án Fibonan ecopark

nguoitutesanga

Xe máy
Chào các cụ,
Gia đình nhà em dự định chuyển về eco park và thấy Fibonan đang mở bán. Em có tìm kiếm mà ko thấy nhiều thông tin về dự án này. Ko biết dự án này sao nhỉ các cụ?

binhaminh

Xe tải
Fibonan ko phải của Ecopark. Cđt của nó là 1cty khác. Cái toà này căn bản nó đi chung cái đg với khu biệt thự Vườn Mai và Phố Cúc thôi mà quảng cáo lia lịa cứ như là 1 dự án do Eco xây ko bằng.

hưvô

Xe lăn
Chào các cụ,
Gia đình nhà em dự định chuyển về eco park và thấy Fibonan đang mở bán. Em có tìm kiếm mà ko thấy nhiều thông tin về dự án này. Ko biết dự án này sao nhỉ các cụ?
Fibonan có phải của CĐT Ecopark đâu cụ.

Cụ muốn mua Ecopark thì vào trang chủ mà tìm hiểu, muốn mua Fibonan cũng thế

Gừng

Xe container
Fibonan ko phải của Ecopark. Cđt của nó là 1cty khác. Cái toà này căn bản nó đi chung cái đg với khu biệt thự Vườn Mai và Phố Cúc thôi mà quảng cáo lia lịa cứ như là 1 dự án do Eco xây ko bằng.
giá cũng 56tr đó ạ

binhaminh

Xe tải
giá cũng 56tr đó ạ
E đang nói nó ko phải của Eco mà cụ. Còn giá thì họ hô kệ họ thôi. 56 hay 65 thì cũng vẫn ko phải của Eco nhưng bên này chạy qc khiến nhiều ng lầm tưởng đây là dự án của Eco và mua là sẽ đx hưởng tiện ích như cư dân Eco. E thấy nó hơi vô duyên.

LeoMessi85

Xe buýt
E đang nói nó ko phải của Eco mà cụ. Còn giá thì họ hô kệ họ thôi. 56 hay 65 thì cũng vẫn ko phải của Eco nhưng bên này chạy qc khiến nhiều ng lầm tưởng đây là dự án của Eco và mua là sẽ đx hưởng tiện ích như cư dân Eco. E thấy nó hơi vô duyên.
Vậy mà CĐT Ecopark cũng không có ý kiến gì cụ nhỉ, dạo này quảng cáo dự án này chạy nhiều ghê, em cũng cứ tưởng của CĐT Eco

Gừng

Xe container
vâng
ko phải của eco cụ ạ
nhưng các chú sâu cứ thòng thêm chữ ecopark vào cho đắt khách

nguoitutesanga

Xe máy
Em cám ơn các cụ ạ.
Cho em hỏi thêm là mấy trường liên cấp ở trong đó ngoài học phí thì các khoản khác có thêm nhiều ko?

binhaminh

Xe tải
Thấy quảng cáo sử dụng tiện ích của ecopark, không biết có sự hợp tác giữa 2 bên không nữa.
E có nghe đc thông tin là cđt ecopark có đặt vde muốn mua lại dự án này nhưng bên này ko bán. Cho nên bên eco đồng ý cho bên Fibonan sử dụng chung cái đg đi. Còn công viên thì chắc là dân Fibonan dùng ké vì công viên vốn là cv mở. Còn các tiện ích khác dành cho cư dân Ecopark các khu thì tất nhiên là ko đc rồi.
Ngày trc e còn thấy có dự án ở tít phía tây HN mà cũng lôi Ecopark vào qc như đúng rồi nữa là cái Fibonan này nằm chình ình ngay rìa Eco. Kiểu lôi vào cho nó có giá ý.

JunevsMon

Xe đạp
Ké đường đi,hạ tầng cây xanh, cái công viên viên mở. Còn khu C1, Vườn Tùng, Vườn Mai thì khu đóng ko vào được. Còn chung cư rừng cọ ngoài cái bể bơi bé tý ra thì cũng ko có tiện ích gì. Khu này khởi công toà chung cư và liền kể khá lâu rồi mà chưa xong chắc do tiềm lực tài chính kém.

binhaminh

Xe tải
Ké đường đi,hạ tầng cây xanh, cái công viên viên mở. Còn khu C1, Vườn Tùng, Vườn Mai thì khu đóng ko vào được. Còn chung cư rừng cọ ngoài cái bể bơi bé tý ra thì cũng ko có tiện ích gì. Khu này khởi công toà chung cư và liền kể khá lâu rồi mà chưa xong chắc do tiềm lực tài chính kém.
Fibonan có nhõn cái toà cc, làm gì có liền kề đâu nhỉ.

bjboyn00b

Xe điện
Dự án này có liên quan gì đến vụ cư dân đang biểu tình đường đi bộ thành đường giao thông không các cụ.

Míng Xíng

Xe máy
Còn chung cư rừng cọ ngoài cái bể bơi bé tý ra thì cũng ko có tiện ích gì. ..
Cụ ơi, bên Rừng cọ có chợ, siêu thị, trường học, sân bóng đá, bóng rổ, sân chơi trẻ em rất nhiều, có cây cối cảnh quan đẹp, có 3 công viên Mùa hạ, mùa xuân...Sao lại ko có tiện ích gì?

phongnguyen014

Đi bộ
Website
simplize.vn
E có nghe đc thông tin là cđt ecopark có đặt vde muốn mua lại dự án này nhưng bên này ko bán. Cho nên bên eco đồng ý cho bên Fibonan sử dụng chung cái đg đi. Còn công viên thì chắc là dân Fibonan dùng ké vì công viên vốn là cv mở. Còn các tiện ích khác dành cho cư dân Ecopark các khu thì tất nhiên là ko đc rồi.
Ngày trc e còn thấy có dự án ở tít phía tây HN mà cũng lôi Ecopark vào qc như đúng rồi nữa là cái Fibonan này nằm chình ình ngay rìa Eco. Kiểu lôi vào cho nó có giá ý.
Thực ra là dùng được hết cụ ạ. Có gì đâu mà không dùng được, cafe, siêu thị, sân chơi, công viên ai vào cũng được mà bên rừng cọ nó cũng chỉ có vậy. Còn mấy cái tiện ích như bể bơi, gym rừng cọ thì coi như không có :))

binhaminh

Xe tải
Dự án này có liên quan gì đến vụ cư dân đang biểu tình đường đi bộ thành đường giao thông không các cụ.
Cái dự án này nằm kế kế bên cái khu vắng lặng nhất Ecopark cụ ạ. Khéo nhiều ng qua Eco còn ko biết có khu này cơ. Chỉ biết gđ1 có bt Vườn Tùng, Phố Trúc mà quên hẳn còn khu bt Vườn Mai và Phố Cúc. Cái Fibonan nằm xen vào giữa Vườn Mai và cửa vào khu Thung Lũng Mùa Xuân 😂

tung1311 .

Xe điện
Cái dự án này nằm kế kế bên cái khu vắng lặng nhất Ecopark cụ ạ. Khéo nhiều ng qua Eco còn ko biết có khu này cơ. Chỉ biết gđ1 có bt Vườn Tùng, Phố Trúc mà quên hẳn còn khu bt Vườn Mai và Phố Cúc. Cái Fibonan nằm xen vào giữa Vườn Mai và cửa vào khu Thung Lũng Mùa Xuân 😂
Tại sao vị trí liền kề, biệt thự khu này gần Gia Lâm nhất mà giá lại rẻ nhất cụ nhỉ?

JunevsMon

Xe đạp
Cụ ơi, bên Rừng cọ có chợ, siêu thị, trường học, sân bóng đá, bóng rổ, sân chơi trẻ em rất nhiều, có cây cối cảnh quan đẹp, có 3 công viên Mùa hạ, mùa xuân...Sao lại ko có tiện ích gì?
E đang nói những cái bên kia có thể ké được thôi làm gì cụ căng thế. Hạ tầng, cây xanh, công viên mở ko đúng sao? còn mấy cái tiện ích nhỏ về thể thao sân chơi cửa hàng tạp hoá chắc khu kia kiểu gỉ chẳng có.

JunevsMon

Xe đạp
Fibonan có nhõn cái toà cc, làm gì có liền kề đâu nhỉ.
Em ko nhầm khu này giáp khu C1, đường vào vườn Mai thì khá nhiều liền kề mà, họ triển khai lâu rồi. E ko nhớ 2019 hay 2020 em định chốt căn lk khu đó giá 4 tỏi 5 mà chủ nhà quay xe.