[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

pooka

Xe container
Em đọc tranh luận của các cụ mà buồn cười quá
Cụ trên chắc bị nói nhịu hoặc bị ảo giác lẫn lộn thời gian.
Nói 4 ngày 2 chiếc hay 7 ngày 3 đêm nghe còn có lý. Cụ U50 kể: đêm 7 ngày 3 rồi 2 ngày 4 chiếc quá là hoa súng bị mắc bệnh kiểu đái dắt thì mới tốn áo mưa thế :))
Thôi em té về ngủ, không gấu nó bám theo vào đây, rồi về bắt em thực hành như cụ trên phán thì tổn thất cả sức khoẻ, tinh thần lẫn tiền bạc ;))
Đọc còm của cụ và một số cụ khác mới thấy hai kiểu cực đoan: 1 là khoe khoang quá đà, 2 là yếu SL thật nhưng cứ lấy bản thân cái yếu của mình ra làm tiêu chuẩn cho người khác. Số cụ khỏe thật thì không nói năng gì.

thngaylangthang

Xe ngựa
Hehe, cấm là còn nhẹ, treo bánh luôn khỏi đánh võng í cụ Gió ợ. Chỉn chu đê,:))
Em cũng biết sơ sơ về luật ở diễn đàn này nhé Nàng ơi ;;)
(em chỉn chu theo cách của mình nha)

lancaster

[Tịch thu bằng lái]
Em đọc đủ các loại triết lý và triết gia về x từ thớt này thấy bổ ích quá. Các cụ cho em hỏi có phải trai hư một tí mới hấp dẫn pn không nhỉ, em thấy cứ huỵch toẹt với bạn gái rằng anh có mấy cô bạn gái nữa là các em ý chả em nào mắng chửi chê trách gì mà thấy bám chặt hơn là sao nhỉ?

Sunrise96

Xe buýt
Đọc còm của cụ và một số cụ khác mới thấy hai kiểu cực đoan: 1 là khoe khoang quá đà, 2 là yếu SL thật nhưng cứ lấy bản thân cái yếu của mình ra làm tiêu chuẩn cho người khác. Số cụ khỏe thật thì không nói năng gì.
Mới đầu em nghĩ cụ nói nhầm ngược con số cơ. Nhưng cụ còm vậy là khẳng định cụ có thể 2 ngày liền 4lần sex rồi nghỉ 2 ngày tiếp theo. Nếu thế so với cụ em YSL thật rồi. Bới vì em quan niệm nhu cầu sinh lý của con người nó sẽ như bữa ăn hàng ngày. Mình biết dàn trải đều và điều độ thì sẽ tốt cho sức khoẻ. Còn ăn kiểu ngày xơi cho thật no, thậm chí bội thực phát chán. Đến ngày sau ta nhịn cho tiêu sau. Như vậy không tốt cho sức khoẻ chút nào. Chính vì thế em không cho suy nghĩ của cụ là đúng. Chắc tại em YSL nên nghĩ khác cụ :D
Hôm qua em có nghĩ đến trường hợp sex nhiều quá cũng có thể bị bệnh là do em đọc nhiều còm buồn cười quá nên em fun chút. Nếu cụ bình thường thì bỏ quá cho :D

pooka

Xe container
Em đọc đủ các loại triết lý và triết gia về x từ thớt này thấy bổ ích quá. Các cụ cho em hỏi có phải trai hư một tí mới hấp dẫn pn không nhỉ, em thấy cứ huỵch toẹt với bạn gái rằng anh có mấy cô bạn gái nữa là các em ý chả em nào mắng chửi chê trách gì mà thấy bám chặt hơn là sao nhỉ?
Hư một chút mới hay mà

wave-tau

Xe container
há há, cụ lại làm khối kẻ tổn thương =))
Mợ thỉnh thoảng nhớ ra gì hay vào đây góp chuyện, chứ vài cụ với nhau chém gió như kiểu giáo viên nam hướng dẫn với đội học viên ko một mảnh vải, tay đặt sẵn vào vị trí đợi giảng viên thao thao bất tuyệt hướng dẫn, các học viên tay bên này bắt sóc tay bên kia bỏ vào lọ. :)) :))

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Mợ thỉnh thoảng nhớ ra gì hay vào đây góp chuyện, chứ vài cụ với nhau chém gió như kiểu giáo viên nam hướng dẫn với đội học viên ko một mảnh vải, tay đặt sẵn vào vị trí đợi giảng viên thao thao bất tuyệt hướng dẫn, các học viên tay bên này bắt sóc tay bên kia bỏ vào lọ. :)) :))
=))
Thôi để em mở lớp cả thể, hehee

Chopchopchop

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi, khi có tuổi rồi mà gặp đối tác mới, các cụ có chén liên tục trong một đêm được không? Mà nếu các cụ chiến được thì chắc về bò lết bò càng thì liệu vợ có phát hiện ra không?8-}8-}

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cho em hỏi, khi có tuổi rồi mà gặp đối tác mới, các cụ có chén liên tục trong một đêm được không? Mà nếu các cụ chiến được thì chắc về bò lết bò càng thì liệu vợ có phát hiện ra không?8-}8-}
=))
Giấc mơ của tất cả các cụ :P
Còn thực hiện được hay ko thì em ứ biết, haha

Câu trả lời nói chung đã được mợ dưới trả lời hộ nhé ;)
Em thì không sợ phát hiện vì có làm được liên tục tục cả đêm đâu mà bò về :P

=))
Giấc mơ của tất cả các cụ :P
Còn thực hiện được hay ko thì em ứ biết, haha

Thế ở cạnh đối tác mới cụ chỉ 1 hiệp rồi ngủ phỏng?
Vâng :)
Mà đấy là trước, trước 1 hiệp. Chứ giờ em sinh hoạt trong CLB 2 tạ thóc rồi nên tuy là 1 hiệp nhưng kép đến sáng luôn ;)
Cụ gặp em nhìn ngón tay và lưỡi của em là cụ biết ;))

Hóa ra em cũng hiểu các cụ, nhẩy!
=))
Chả thế mà wave-tau tôn làm cô giáo

Chopchopchop

Xe buýt
Cụ suy từ đối tác của cụ ra hẳn ah =))
Chắc 100 người có 1 :P
Em không có em mới thắc mắc. Không biết mấy cụ tầm 40 trở lên cặp với mấy em sgbb thì như thế nào? Vừa lạ vừa non vừa ngọt chắc gặm lấy gặm để

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Em không có em mới thắc mắc. Không biết mấy cụ tầm 40 trở lên cặp với mấy em sgbb thì như thế nào? Vừa lạ vừa non vừa ngọt chắc gặm lấy gặm để
Thì đều mơ vậy cả, nhưng thực hiện được thì mấy ai :P