[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

RosemaryCherry

Xe container
Cám ơn mợ, đi tập muộn nên giờ này em chưa ngủ được, đi lang thang mạng vậy :)
Em cũng chúc Mợ nhanh vui vẻ trở lại ạ :)
Vâng, em cũng ít khi ngủ sớm, nhất là đợt này đang mùa làm ăn nữa Mèo ơi ;););)

Cảm ơn Biển nhé, em vẫn luôn vui vẻ, lạc quan và yêu đời mà. Chuyện nhỏ thôi mà, coi như mình dẫm phải mứt, rửa chân sạch lại bay nhảy bia bọt ngay được mà. Em thường ko chấp và bỏ qua những người gây hấn hoặc thô lỗ, nhưng hôm nay thấy ghét thì nói thôi :D :D :D

meotamthe

Xe cút kít
Ngôn ngữ không phù hợp
Điểm cảnh cáo (Hết hạn 15/7/21)
Tẹo tôi ra sông tôi vứt mấy đôi giày đã đi chơi vs cô cho nó sạch chân, vs luôn cả xe cho nó sạch. Bia bọt bay nhảy cho kỹ ko lại dẵm phải mứt n lần nữa nhá! Godluck:)):)):))
Em quote lại để cụ Tien Tung UAZ xử lý cho dứt điểm, kỳ cựu hay thân quen thì càng nên nghiêm túc giữ thể diện cho mình với người khác, quấy phá phụ nữ nó hèn thằng đàn ông, chả ra làm sao cả.

RosemaryCherry

Xe container
Em quote lại để cụ Tien Tung UAZ xử lý cho dứt điểm, kỳ cựu hay thân quen thì càng nên nghiêm túc giữ thể diện cho mình với người khác, quấy phá phụ nữ nó hèn thằng đàn ông, chả ra làm sao cả.
Cảm ơn Mèo vì những lời chân thành. Em nghĩ nếu họ đã hèn hạ và ko biết suy nghĩ thì xử lí nick này họ sẽ lập nhiều nick clone khác vào spam tiếp. Vậy chỉ có cách báo cáo các Chã nếu đọc thấy những lời lẽ thiếu tôn trọng thôi.
Còn với em, em rất coi thường những kẻ thiếu suy nghĩ và ko tự tôn trọng mình cũng như người khác, nhất là làm điều này với phụ nữ. Đàn ông mà vậy lại bịa đặt vu khống thêm nhiều thông tin cá nhân khác thì khác gì kẻ tiểu nhân. Trong cuộc sống nếu gặp những kẻ này, em ko để tâm và cắt ngay ko thể giao du thêm nữa.

Xin lỗi Mèo và các bác vì phải để tâm việc này và phải đọc những lời lẽ ko phù hợp.

gaquay123

Xe tăng
Món này khó, có lẽ phụ thuộc vào đối tác và hoàn cảnh, không gian tới 90%. Có cụ nào hưng phấn khi đã out rồi mà máu vẫn dồn không chịu lui, dúi thêm 5 phút lại quả đối tác không? 😀
Đối tác, hoàn cảnh, không gian thì cũng chỉ phong độ nhất thời thôi cụ! Còn bền vững thì thực sự như đẳng cấp, hay như 1 mặt bằng mới ổn định vậy! Giống như quả bóng, nếu bơm ít và nhanh thì không thể nào phồng đẹp được hết! Nhưng nếu bơm lâu và bền thì các ngóc ngách cơ thể, các bộ phận mang đặc thù, hấp dẫn giới tính sẽ thay đổi khác biệt luôn!
Ví dụ: 1 ông bụng to, bia rượu nhiều thì thỉnh thoảng 1-2 quả chất 30ph/ 1 tháng, do bối cảnh thôi! Còn bảo tuần nào cũng chất, ổn định thì nó là 1 level khác, và nó đòi hỏi nhiều thứ: lối sống lành mạnh, thể lực tốt, bền,...

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Lâu em không vào thớt này. Có chuyện hay với gấu mai em kể.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
XUẤT TINH MUỘN vs XUẤT TINH SỚM

Lâu rồi em không viết về chủ đề này. Nhân hôm trước lái xe muộn nghe VOV mới chợt nhớ ra. Mọi người thường hay nói đến XTS mà thường không đề cập về XTM (delayed ejaculation, hay còn gọi là xuất tinh chậm).

man-sitting-on-side-of-bed-with-woman-in-the-background-looking-sad.jpg

Sớm hay muộn thường liên quan tới thời gian quan hệ dài hay ngắn. Theo lý thuyết thì khoảng 10-20p thì OK (không kể thời gian chép đề) nhưng 30p hay thậm chí 1 tiếng, 2 tiếng thì thành XTM. XTM cũng có nhiều loại, loại lúc nào cũng XTM, loại XTM tùy theo đối tác hoặc có lúc XTM nhưng có lúc XT bình thường.

Vấn đề thể hiện rõ nhất của XTM là không xuất được tinh và vì vậy khó thỏa mãn khi QHTD. Hệ lụy là bản thân người nam giới có thể mệt mỏi vì mất sức và thời gian dài quá gây nên sự nhàm chán. Người nữ bỏ qua giai đoạn hưng phấn lúc ban đầu có thể chuyển qua giai đoạn khó chịu hoặc thậm chí đau đớn khi dịch bôi trơn không còn tiết ra được nữa.

Nhiều trường hợp lặp đi lặp lại nhiều lần trong tuần, trong tháng gây nên sự sợ hãi cho nữ giới và có một số trường hợp để lại hậu quả là sự lãnh cảm. Cũng vì chuyện QHTD này mà xảy ra cãi vã giữa hai người, nhất là các cặp vợ chồng.

Nguyên nhân của XTM cũng có nhiều, trong đó có 1 nguyên nhân khá phổ biến là thường xuyên xem phim sex và thủ dâm. Bên cạnh đó các yếu tố liên quan tới tâm lý, các yếu tố bệnh lý (vd bị rối loạn cương dương, bị viêm tinh hoàn, bị rối loạn chuyển hóa, bị suy giảm testosterone, viêm tuyến tiền liệt, nhiễm khuẩn đường sinh dục, xuất tinh ngược...) cũng là các nguyên nhân gây nên hiện tượng XTM.

Ngoài các lý do kể trên thì việc lạm dụng các chất kích thích, các chất gây nghiện, sử dụng thuốc làm tê đầu DV... cũng có thể gây nên XTM.

Vấn đề là phần lớn những người XTM lại rất tự hào về khả năng của mình và nói chung là không muốn điều trị. Thực ra nếu cảm thấy tình trạng hiện tại vẫn ổn trong đánh giá cá nhân thì chả cần đi gặp BS làm gì. Nhưng nếu tình trạng nhiều lần không XT được hoặc quá khó XT mỗi khi QHTD thì lúc đó lại phải xem xét vì có thể bị ức chế tâm lý hoặc không đạt được độ hưng phấn cần thiết.

Bác nào XTM thì chia sẻ thêm đi.

chinsu1989

Xe hơi
nhân tiện hỏi luôn có bác nào biết loại TPCN nào tốt ko ?
em bị yếu, quan hệ đc có 3-4' thôi,
đc giới thiệu cái TPCN zawa, thấy cả tuấn hưng quảng cáo nên tin tưởng, đang định mua nhưng tìm hiểu trên google thì công ty nhập khẩu cái này bị thu hồi giấy phép do quảng cáo sai sự thật :(

buicongchuc

Xe ba gác
Lý do khó sinh bé gái là đây

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
đc giới thiệu cái TPCN zawa, thấy cả tuấn hưng quảng cáo nên tin tưởng, đang định mua nhưng tìm hiểu trên google thì công ty nhập khẩu cái này bị thu hồi giấy phép do quảng cáo sai sự thật :(
Em lập một thớt chuyên về món này mà chưa có cụ nào trả lời. Em đã mua 02 hộp (1 liệu trình) của một cụ trên OF, chỉ thấy người khỏe lên chứ món kia em không thấy thay đổi mấy vì em thấy ngày nào em cũng muốn, nhưng tuần QH với gấu khoảng lần vì làm mãi với gấu cũng chán.
Em nghe chương trình "Gặp thấy thuốc nổi tiếng trên VOV" được tư vấn uống viên tinh chất hàu của Mỹ (em không nhớ rõ tên), hoặc cụ mua viên hàu biển OB của VN cũng được. Em nghĩ uống viên tinh chất hàu sẽ tăng nồng độ testosterone trong máu, không bổ dục thì cũng khỏe người, giảm nguy cơ viêm hoặc ung thư tuyến tiền liệt.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Đợt bóng bánh thức khuy nhiều quên mất việc xxxx. Hôm vừa hết kỳ bóng, em đi đạp xe dạo chiều về muộn, gấu và bọn trẻ ăn trước (em có nhắn tin về muộn). Về, gấu soạn mâm bê ra bàn sẵn trong lúc em tắm. Ra lại còn hâm nóng đồ ăn, rót cho ly vang mát, ăn xong gọt trái cây cho tráng miệng. Rồi gấu còn giục đi ngủ sớm... Y như rằng đêm đó làm gần đủ 36 tư thế :))

boy_spott

Xe điện
Bác chăm chỉ rèn luyện thể dục thể thao như vậy là tốt rồi ợ. Chế độ ăn uống lành mạnh nên hạn chế thức ăn nhiều đường và tinh bột như cơm, miến, phở và tăng cường ăn nhiều rau và thịt, cá, hải sản. Ví dụ thay vì ăn 2-3 bát cơm thì giờ bác ăn nhiều rau, thức ăn và giảm còn nửa hoặc 1 bát đc ko??? Thịt đỏ cho dù nhiều đạm, sắt nhưng nên ăn ít vì nhiều cholesterol ko tốt cho tim mạch. Tăng cường đạm bằng thịt gà phần ức hay thịt lợn nạc cũng ổn mà ko sợ béo.

Em cũng rất sợ béo, cứ tăng 2-3kg là cảm thấy nặng nề, mệt mỏi nên lại phải giảm cân ngay. Một cách giảm cân em áp dụng cả ngàn năm nay là trứng luộc, trứng luộc và trứng luộc: bữa sáng như thường lệ vẫn là ly sữa hoặc 2 hộp sữa chua trộn ngũ cốc kèm vài thìa mật ong, bữa trưa và tối là rau luộc và 3-4 quả trứng gà luộc. Giữa buổi hoặc tối đói ăn thêm quả táo hoặc vài quả chuối là ổn. Ăn trong 10 ngày liên tục là giảm 2-3kg, trong thời gian này vẫn uống bia bình thường và nếu thèm steak bò hoặc món nào đó vẫn ăn vài lần ợ.
Cơ địa mỗi người có thể khác nhau nhưng các bác thử cách trên xem, có khi giảm nhiều hơn mong đợi đấy.
Chào chiên da hay quá ạ

cunhoang

Xe tăng
vào đây nhà cháu mở mang tầm mắt :))

ZaiKuKung

Xe hơi
Mợ chinsu cũng phải lo cho sói á

Cần cù cày

Xe hơi
Dạ em block từ đợt đầu tiên nick này quấy rối em rồi ạ, nhưng cô bạn em gửi em lời lẽ nick này quote bài của em và dùng lời lẽ quấy rối liên tục. Em bỏ qua và coi như ko biết nhưng nick vẫn nhiều lần spam thớt làm ảnh hưởng đến sự chia sẻ vui vẻ và chân thành của các bác nên hôm nay em ko thể ko lên tiếng Mèo ạ!
Sao đấy Mợ "Mèo"?

RosemaryCherry

Xe container

RosemaryCherry

Xe container

RosemaryCherry

Xe container
Thế này mới hiểu vì sao những bố sinh toàn con gái ko dám to còi :)) Lý do là đây ạ
Bác nói be bé cái mồm thôi ko mấy ông có nhiều gái rượu vào truy sát đấy :P :P :P
Em nghĩ con nào cũng quí, con gái mà ngoan, biết quan tâm, nhiều tình thương có khi bố mẹ sướng đến chết. Còn con trai thì sau khi chết bố mẹ mới sướng vì suốt ngày phải lo lắng.
Bà em lúc 98 tuổi gần đất xa trời mà vẫn lo là bố em ko có tiền ăn sáng vì sợ mẹ em giữ hết tiền :)) :)) :))