[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Thế mới thấy sức mạnh của truyền thông là có thật. Qua những còm như của cụ trên, em vẫn tưởng cụ Chã có thân hình đồ sộ với nổi trội nhất là vòng 2, nếu đứng thẳng và nhìn xuống thì không thể thấy đôi bàn chân của mình vì khuất bởi cái... bụng. :))
Hóa ra thân hình cụ Chã vẫn ngon, mặt nice phết, em e sau hôm nay khi public hình này ảnh này, ib sẽ chật cứng những tin với nhắn thôi.
Đèo mệ, mấy hôm đi cày vs xxx, mất cụ hộp đen roài:(( nhức thủ quá, đang có manh mối mấy thằng nghẹo. Đận này thì cho mài ăn cơm cân thoai. Tuần nay chửa đạp xe vs đóng gạch phát nào háo háo là:))

Chỉnh sửa cuối:

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Ánh mắt nồng nàn ở Praha năm nào cùng phom dáng phong độ mà bác tự ti ghê thía ợ :P :P :P

Ánh mắt ấy quá thắm thiết ân tình
Làm cho ai kia phiêu lãng nơi nào...

Em thì berlin, praha, london đủ hết rồi nhể? Phượt thủ đỉnh của đỉnh, năm nay đi thái chứ? Có ông gà qué việt nam nào ấn tượng ko thế?

Chĩm111

Xe điện
Lạ thật gió thấy có tbáo mừ ko xem được còm, hay diễn đàn lại đang dọn dẹp nhỉ
Xo dy cụ nhá! Em thấy mợ xinh kia gửi ib cho cụ rồi, ảnh đẹp nhắm, nên em đã nảy sinh tà ý, hack diễn đàn, vào ib của cụ và chuyển sang ib của em rồi.
Em đang ngồi ngắm đây, phải nói là đẹp quá đi! =))

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Kinh nghiệm thực tế của em là cụ/ mợ nào giỏi XXX thì nhìn hình dáng cơ thể bên ngoài biết ngay! Người xxx giỏi thường có mông tròn và to so với cơ thể (nhiều lúc trông như thể mông to tròn không liên quan đến người luôn), dáng người, tác phong trông rất có sức sống! Vì những người này thường có hệ hormon giới tính rất tốt! Khi chiến đấu xxx dài, hệ hormon tiết ra liên tục, cơ thể trong trạng thái kích ngất kéo dài! Cơ thể vừa tiêu hao năng lượng vừa tiết ra các hormon sướng khiến cơ thể đẹp hơn, nữ thì tóc mượt, da bóng đẹp, khúc nào ra khúc nấy, nam thì săn chắc hơn! Nhưng điểm chung sẽ đều là mông to, tròn, săn chắc!
Nên cụ nào cứ nói khả năng xxx từ 30ph đến cả tiếng nhìn dáng người phát biết ngay bốc phét hay không! :))
Chuẩn đến 70% đấy cụ! Hormon và sức khỏe.

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Lâu lắm lại thấy thớt đỉnh ngoi lên :))

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Ngôn ngữ không phù hợp
Điểm cảnh cáo (Hết hạn 15/7/21)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

RosemaryCherry

Xe container
Từ hồi Covid cứ đóng mở, mở đóng nên bia rượu cũng hạn chế nhiều các bác nhỉ. Đội bạn em 3 thằng đợt này lại quay lại thế là khi nào thả phanh bọn em lại ngồi hàn huyên, chém gió về đủ thứ trên đời. Em bé nhất, còn bọn kia hơn em 5-12 tuổi, nhưng chả hiểu nói chuyện gì mà các buổi tối ngồi chém chán chê, rồi chủ nhật hằng tuần lại hẹn nhau ngồi thiền ở quán từ 11h trưa đến 5h chiều, chỉ uống bia ko ăn gì mà sinh tố lúa mạch có vẻ cũng nhiều năng lượng, cứ vung tay múa chân phần phật. Có lúc cao hứng quá, em với ông thân nhất ( người Đức hơn em 12 tuổi, là giám đốc kĩ thuật khu vực châu á TBD còn 2 ông kia 1ông Áo, 1 ông Đức phụ trách lập trình dây chuyền sản xuất) cụng ly mạnh quá vỡ tan 2 cái ly thuỷ tinh tiger dày cộp.
Bình thường chỉ chém về công việc, thể thao, du lịch, cuộc sống mà mấy hôm trước cả hội quay qua chém về se.x, ông lớn nhất hội bảo tối qua vừa have se.x cả đêm 4-5 hiệp với 1 em người Việt, mà lạ là em kia ko nói được 1 câu tiếng Anh hay tiếng Ger nào, thế mới thấy cái body language này lợi hại các bác nhỉ :D :D :D.

Em bảo bọn nó là chắc khoai mày ko bị hà rồi, chứ loại bị sâu ăn, bị hà hoặc ngắn bé, lại thêm skill kém quá nhưng cứ thẩm du tinh thần, lại thêm kiểu lèm bèm, tinh vi thì chắc là nên phóng sanh tích đức cho đời roài. Chứ loại này lại thêm bụng to, lùn xấu và óc bé, hàng bé, đào tạo một vài lần thấy ko tiến bộ thì tiễn cmn về trời luôn thoai, hị hị.
Em quote lại còm cho vui và như em đã chia sẻ kiến thức trên cơ sở google và copy/paste. Em nghĩ, trên mạng chém vui và luôn tôn trọng lẫn nhau nhưng dạo gần đây có nick HUNGBDA79 tỏ thái độ thách thức và đưa ra lời lẽ thiếu tôn trọng, xúc phạm em liên tục. Em đã block và bỏ qua nhiều lần nhưng nick này vẫn tiếp tục spam thớt. Việc đưa những thông tin cá nhân với lời lẽ như những kẻ vô học, thô lỗ và thiếu kiềm chế là không tuân thủ qui tắc diễn đàn (xúc phạm thành viên nhiều lần). Việc này sẽ xử lí như thế nào nhờ các bác Chã vào cho ý kiến ạ Tien Tung UAZ. Em xin cảm ơn và hi vọng OF vẫn là nơi chia sẻ của những người văn minh, lịch sự và tôn trọng lẫn nhau dù quan điểm không giống nhau.

p/s: Đây cũng là lần đầu tiên và cuối cùng em đề cập về vấn đề này! Em xin lỗi đã làm ảnh hưởng đến thớt!

meotamthe

Xe cút kít
Em quote lại còm cho vui và như em đã chia sẻ kiến thức trên cơ sở google và copy/paste. Em nghĩ, trên mạng chém vui và luôn tôn trọng lẫn nhau nhưng dạo gần đây có nick HUNGBDA79 tỏ thái độ thách thức và đưa ra lời lẽ thiếu tôn trọng, xúc phạm em liên tục. Em đã block và bỏ qua nhiều lần nhưng nick này vẫn tiếp tục spam thớt. Việc đưa những thông tin cá nhân với lời lẽ như những kẻ vô học, thô lỗ và thiếu kiềm chế là không tuân thủ qui tắc diễn đàn (xúc phạm thành viên nhiều lần). Việc này sẽ xử lí như thế nào nhờ các bác Chã vào cho ý kiến ạ Tien Tung UAZ. Em xin cảm ơn và hi vọng OF vẫn là nơi chia sẻ của những người văn minh, lịch sự và tôn trọng lẫn nhau dù quan điểm không giống nhau.

p/s: Đây cũng là lần đầu tiên và cuối cùng em đề cập về vấn đề này! Em xin lỗi đã làm ảnh hưởng đến thớt!
Mợ nên cho vào blacklist cho đỡ rác

a5audi

[Tịch thu bằng lái]
Kinh nghiệm thực tế của em là cụ/ mợ nào giỏi XXX thì nhìn hình dáng cơ thể bên ngoài biết ngay! Người xxx giỏi thường có mông tròn và to so với cơ thể (nhiều lúc trông như thể mông to tròn không liên quan đến người luôn), dáng người, tác phong trông rất có sức sống! Vì những người này thường có hệ hormon giới tính rất tốt! Khi chiến đấu xxx dài, hệ hormon tiết ra liên tục, cơ thể trong trạng thái kích ngất kéo dài! Cơ thể vừa tiêu hao năng lượng vừa tiết ra các hormon sướng khiến cơ thể đẹp hơn, nữ thì tóc mượt, da bóng đẹp, khúc nào ra khúc nấy, nam thì săn chắc hơn! Nhưng điểm chung sẽ đều là mông to, tròn, săn chắc!
Nên cụ nào cứ nói khả năng xxx từ 30ph đến cả tiếng nhìn dáng người phát biết ngay bốc phét hay không! :))
Món này khó, có lẽ phụ thuộc vào đối tác và hoàn cảnh, không gian tới 90%. Có cụ nào hưng phấn khi đã out rồi mà máu vẫn dồn không chịu lui, dúi thêm 5 phút lại quả đối tác không? 😀

RosemaryCherry

Xe container
Mợ nên cho vào blacklist cho đỡ rác
Dạ em block từ đợt đầu tiên nick này quấy rối em rồi ạ, nhưng cô bạn em gửi em lời lẽ nick này quote bài của em và dùng lời lẽ quấy rối liên tục. Em bỏ qua và coi như ko biết nhưng nick vẫn nhiều lần spam thớt làm ảnh hưởng đến sự chia sẻ vui vẻ và chân thành của các bác nên hôm nay em ko thể ko lên tiếng Mèo ạ!

meotamthe

Xe cút kít
Dạ em block từ đợt đầu tiên nick này quấy rối em rồi ạ, nhưng cô bạn em gửi em lời lẽ nick này quote bài của em và dùng lời lẽ quấy rối liên tục. Em bỏ qua và coi như ko biết nhưng nick vẫn nhiều lần spam thớt làm ảnh hưởng đến sự chia sẻ vui vẻ và chân thành của các bác nên hôm nay em ko thể ko lên tiếng Mèo ạ!
Thật chả biết nói thế nào, chúc mợ ngủ ngon !

RosemaryCherry

Xe container
Thật chả biết nói thế nào, chúc mợ ngủ ngon !
Ko sao đâu Mèo ạ, trộm vía em toàn gặp người tốt, nhưng đây là lần đầu tiên em bị quấy rối kiểu này do em hơi ngu và đen thôi.
Coi như bài học nhỏ của cuộc sống trao cho mình @};-%%-
Cảm ơn Mèo nhiều và em cũng chúc Mèo ngủ ngon và có giấc mơ đẹp :x :x :x :P :P :P

meotamthe

Xe cút kít
Ko sao đâu Mèo ạ, trộm vía em toàn gặp người tốt, nhưng đây là lần đầu tiên em bị quấy rối kiểu này do em hơi ngu và đen thôi.
Cảm ơn Mèo nhiều và em cũng chúc Mèo ngủ ngon và có giấc mơ đẹp :x :x :x :P :P :P
Cám ơn mợ, đi tập muộn nên giờ này em chưa ngủ được, đi lang thang mạng vậy :)

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng chúc Mợ nhanh vui vẻ trở lại ạ :)