[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Con này hơi giống con nhậy cọ quê em, béo trắng. Hồi nhỏ bọn e hay bắt rồi nướng ăn rất chi là thơm tho:-))
Hay con sâu trong cây sắn dây, cứ chỗ nào phình to lấy dao trích ra, nướng hết cụ ah!
H con í trên đồng bào mông hay ngâm riệu.
Không biết khoản xyz có tăng hay ko nữa.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Cv của em hay đi các nơi thôn bản, e đố các cụ đây là món j? Món này mà ăn thì nói thật 3 thứ riệu ngâm vv vứt đi hết chk nó nhanh, món này chỉ Ngã ba sông quê em có thôi. Kết hợp chơi thể thao phù hợp thì sk món abc ko phải nghĩ.

Chỉnh sửa cuối:

tazan_90

Xe tăng
Con này hơi giống con nhậy cọ quê em, béo trắng. Hồi nhỏ bọn e hay bắt rồi nướng ăn rất chi là thơm tho:-))
Hay con sâu trong cây sắn dây, cứ chỗ nào phình to lấy dao trích ra, nướng hết cụ ah!
H con í trên đồng bào mông hay ngâm riệu.
Không biết khoản xyz có tăng hay ko nữa.
ko phải con sâu sắn dây khác gì con bọ dừa mà miền tây khoe dacwjsane đâu cụ,con này ở dưới đất mà.

tazan_90

Xe tăng
Cv của em hay đi các nơi thôn bản, e đố các cụ đây là món j? Món này mà ăn thì nói thật 3 thứ riệu ngâm vv vứt đi hết chk nó nhanh, món này chỉ Ngã ba sông quê em có thôi.
món gì đó cụ?

tazan_90

Xe tăng
Dạ món vờ vờ đó cụ, bt dân bán 1tr/1kg. Bịn e có dân chơi dưới này 250k thôi. Uống vài ly chuối hột thì nó dẫn kinh hồn:))
e chưa biết món này,chuối hột nhà mình thì ngâm tầm 3 năm roi nước đỏ au.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
E thích lang thang, lv vs kết hợp ngắm mấy e nấu cơm trên tàu hít. Tối nay ở lại đánh chắn vs mấy ông anh trên tàu kia, lên tàu thì chả bố con thằng nào quản lý. Xxx gt nuôi hết rồi

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Đều đặn khoẻ mạnh là giúp chị em xả thoải mái, tốt quá cụ nhờ :D
Đàn nào cũng thế mờ. Trời sinh ra nén nạp nổ xả là lẽ thường tình. Ông, bà nào có năng khiếu thì nó nâng lên tầm nghệ thuật thưởng thức. Cùng vui cùng dìu nhau qua các cung bậc cảm xúc. Từ acostic, bolero. Rock rap( chửi bậy trong khi xxx cũng hay) hết cao trào ta trở lại vs bài sacxophone foever in love của ken G. Trong bữa tiệc lên thiên đàng kết hợp nến hoa hồng vs chút nước hoa Kilian nồng nàn thì vc làm N cái cũng ko phải chuyện lớn bác nhỉ?
E thích bạn nữ dùng kilian hay hương hoa hồng dịu dàng. Rất hưng phấn:P:P:P
Mùi đó gợi í anh ơi lên giường vs em đi. Em muốn chết vs anh rồi đấy:)

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Đàn nào cũng thế mờ. Trời sinh ra nén nạp nổ xả là lẽ thường tình. Ông, bà nào có năng khiếu thì nó nâng lên tầm nghệ thuật thưởng thức. Cùng vui cùng dìu nhau qua các cung bậc cảm xúc. Từ acostic, bolero. Rock rap( chửi bậy trong khi xxx cũng hay) hết cao trào ta trở lại vs bài sacxophone foever in love của ken G. Trong bữa tiệc lên thiên đàng kết hợp nến hoa hồng vs chút nước hoa Kilian nồng nàn thì vc làm N cái cũng ko phải chuyện lớn bác nhỉ?
E thích bạn nữ dùng kilian hay hương hoa hồng dịu dàng. Rất hưng phấn:P:P:P
Mùi đó gợi í anh ơi lên giường vs em đi. Em muốn chết vs anh rồi đấy:)
Đận này văn thơ nhạc họa dancing đầy đủ
Đang có mối nào hả bố cu :))

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Đận này văn thơ nhạc họa dancing đầy đủ
Đang có mối nào hả bố cu :))
Hê hê! Mối vô vàn nhá! Del phải ngợi:))
Lão quê đâu mà có câu đận nghe gần gũi quá!
Đời đc mấy tí, ăn chơi đê! Sau lúc lụ khụ lại kêu biết thế... à mà thôi:))

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Hê hê! Mối vô vàn nhá! Del phải ngợi:))
Lão quê đâu mà có câu đận nghe gần gũi quá!
Đời đc mấy tí, ăn chơi đê! Sau lúc lụ khụ lại kêu biết thế... à mà thôi:))
Đồng hương miền bắc, thì giống cmn nhau dồi :))

pooka

Xe container
Cv của em hay đi các nơi thôn bản, e đố các cụ đây là món j? Món này mà ăn thì nói thật 3 thứ riệu ngâm vv vứt đi hết chk nó nhanh, món này chỉ Ngã ba sông quê em có thôi. Kết hợp chơi thể thao phù hợp thì sk món abc ko phải nghĩ.
Món gì đấy cụ, tổ chức đầu tư làm để ship cho anh em OF đê.

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Con này hình như em cũng ăn ở Phúc Yên, nhưng không còn nhớ vị như nào nữa
Rượu phê rồi, ăn cái gì cũng bổ hết. Phê quá thì ngủ :))

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Mùa này hết rồi cụ ơi, nó xuất hiện từ rằm tháng riêng 1 month thôi. Bọn e hay chen vs cá nghạnh sông cũng rẻ 160kg. 6 ông 700k uống nát người. E ko thích riệu, nóng kinh hồn. 2 lon bia 1 bát cơm rồi ra xe ngủ:)
Sang năm có hànge ship cho các lão chén thử xem sa0. El classico ko ăn đc xa luân chiến đâu:))

Chỉnh sửa cuối:

NgocDmax

Xe tăng
Thấy nhiều đại dân biểu hàng ngày đồn nhau tập thể dục để giảm cân giữ dáng, lấy le với 'đối tác'...cũng phải.

Tây nó gọi là Ẹc xờ xai, mà ta hay nhậu nhẹt ăn uống lung tung nên cứ phải Su pơ - Ẹc Xờ xai mới được các cụ mợ ạ
Viết tắt hình như là: S.E.X.

Các cụ mợ cứ thế mà triển, em đảm bảo dáng dấp đâu ra đó....

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Thấy nhiều đại dân biểu hàng ngày đồn nhau tập thể dục để giảm cân giữ dáng, lấy le với 'đối tác'...cũng phải.

Tây nó gọi là Ẹc xờ xai, mà ta hay nhậu nhẹt ăn uống lung tung nên cứ phải Su pơ - Ẹc Xờ xai mới được các cụ mợ ạ
Viết tắt hình như là: S.E.X.

Các cụ mợ cứ thế mà triển, em đảm bảo dáng dấp đâu ra đó....
Dữ dáng là 1 phần nhưng khoản abc cải thiện nhiều đấy. Cụ cứ lv như e phơi nắng xuốt ngày, khí độc đào thải qua skin.
Cụ nghe câu quả bí to thì cuống rất bé chưa nhẩy? Hay ho ra phết:P:P:P

NgocDmax

Xe tăng
Dữ dáng là 1 phần nhưng khoản abc cải thiện nhiều đấy. Cụ cứ lv như e phơi nắng xuốt ngày, khí độc đào thải qua skin.
Cụ nghe câu quả bí to thì cuống rất bé chưa nhẩy? Hay ho ra phết:P:P:P
Ủa mà bác đi đổ rác không vô bãi còn đăng lên thế không sợ bị bem à

Linhbui09811

Xe hơi
Có lẽ đã lâu, lâu lắm rồi mỗi khi em mở thớt là chỉ quanh quẩn những thớt đại loại như: Thông Báo, Cảnh Báo khô khan cứng nhắc.

Không còn những thớt ngày xưa hay mở, những thớt mà mở ra để cùng các nhà văn hay nhạc sỹ tài ba trên OF từng tốt nghiệp ở trại sáng tác " Thiên Địa hay Ngôi nhà màu xanh trên đất Mỹ" thảo luận.

Khi đấy, mỗi bài viết đều là những bản tình ca bất hủ, được trau truốt bằng ngôn từ mơn chớn, ngọt ngào hay những dòng chữ bay bổng mang đến những điệp khúc cuồng quay điệu luân vũ, say ngất nhạc, dướn cong dục tình mời gọi. Nó cuồn cuộn, mãnh liệt đến ngạt thở mỗi khi bước vào quán cà phê OF.

Những kỷ niệm đủ dài để em cất giấu thật kỹ trong kho tàng quá khứ!

Nhưng không hiểu sao hôm nay khi chuẩn bị bước vào cái tuổi hưu trí đời người. Sắp được nhận những lời chia buồn của bạn bè, chia buồn già thêm một tuổi, thêm một tuổi gần hơn tham gia vào câu lạc bộ mầm non nghĩa địa.

Thì ký ức bất chợt quay về, cho dù quá khứ dội về không còn như xưa - con người lẫn cảnh ngộ - mà sao vẫn bồi hồi tiếc nuối cái niềm vui bất chợt, ngắn ngủi của những ngày đã qua. Hôm qua, hôm nay, có khác gì nhau khi quá khứ tưởng rất xa, giờ đã thoáng hiện về gần!
Cái thuở hồng hoang khi mới bước chân vào chơi ô tô phang đâu rồi, ta biết tìm đâu đây?

Để rồi bất chợt lang thang vào FB bắt gặp bài biết của mợ Admins GiaoThong viết bài hội thảo về tình dục trên Đông dược Phú Hà

Giữa bao nhiêu lo toan của dịch bệnh để lại giữa những cái ồn ào vụ án HDH hay vấn đề gay gắt của BH. Em thấy chủ đề này khá "mềm mại", nên đưa về đây

Chủ đề về TD thường được coi là cấm kỵ và nhạy cảm nên hay trao đổi kiểu dấm dúi mặc dù môn học này được đưa vào chương trình học phổ thông (cấp 2). Cũng chính vì chúng ta hay nhạy cảm, xấu hổ và không dám nói về chủ đề này mà nhiều gia đình tan vỡ, nhiều người cả đời không đạt một lần khoái cảm và chúng ta đang hạn chế mang lại hạnh phúc cho mình và đối tác của mình. Em mong các Cụ/ Mợ trao đổi ở góc độ thảo luận mở, chân thành và khoa học thay vì nói những câu chuyện theo kiểu thô tục.

Hiện Mợ Thông viết được 3 phần. Em đưa cả ba phần đã viết về đây:

NỮ GIỚI LÊN ĐỈNH
NAM GIỚI LÊN ĐỈNH VÀ CÂU CHUYỆN YSL
ĐIỂM G VÀ CÔNG THỨC GAV
chủ đề chưa bao giờ hết nóng.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Ủa mà bác đi đổ rác không vô bãi còn đăng lên thế không sợ bị bem à
Khặc! :)) bọn e kè đá chống sạt lở cho dân đới cụ. Làm ct nhà nước chứ đâu đổ rác bừa bãi:P

Chỉnh sửa cuối: