[Funland] Hội những nhà đầu tư Đất Nền Biển Phan Thiết - Bình Thuận

BINH MINH 07

Xe điện
Hì, cụ chém từ trang ĐN đến MN đâu đâu cũng thấy vi trùng, chửi rủa. Hì, tôi ko phải sale, chỉ đầu tư thôi, còn tôi cũng ko rảnh buôn nc bọt, 1 số a e gặp tôi thì biết rồi,
Buôn đâu x5 x7 lần/ năm chỉ cái coi !
Đúng là giọng đa cấp level max !

diepnh81

Xe tăng
Buôn đâu x5 x7 lần/ năm chỉ cái coi !
Đúng là giọng đa cấp level max !
Đúng là giọng tức ăn tức ở, hahaa, mà ai nói x5, x7/năm coi lại cái đê 2017 đến 2019 là mấy năm, còn cần ra đây chỉ cho

Nikolai M

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cụ diepnh81 này là dân đầu tư đấy ko phải môi giới đâu có lần thấy post cả sổ đỏ tên cụ ý đất Phú Quốc cơ mà , thôi thì con buôn nói quá lên một tí cũng là chuyện bình thường không lừa đảo hay làm hại ai thì cũng là tốt cho xã hội lắm rồi các cụ ạ

apple.developer

Xe buýt
Đúng là giọng tức ăn tức ở, hahaa, mà ai nói x5, x7/năm coi lại cái đê 2017 đến 2019 là mấy năm, còn cần ra đây chỉ cho
Cụ mua đất k sổ đỏ rồi len sổ đỏ nên giá mới rẻ đúng k ạ

diepnh81

Xe tăng
Cụ mua đất k sổ đỏ rồi len sổ đỏ nên giá mới rẻ đúng k ạ
Mình mua đất hồi 2017 mới đến cả có sổ sẵn chưa lên odt, rồi tự lên odt cũng có, loại nguồn gốc đất chưa sổ nhg ktra các phòng ban kêu ok đủ thủ tục ra sổ cũng mua rồi làm sổ nhg sổ ban đầu cũng đứng tên chủ cũ, xong sổ mới sang tên mình, dạng này thì lôi công chứng đến chứng thực mua bán, dân họ chỉ biết bán ko cần quan tâm sổ đâu nhưng phải chứng thực đàng hoàng tiền trả 90%, giữ lại 10% khi xong sổ sang tên mình xong trả nốt, cũng may gặp toàn dân đàng hoàng nên mọi chuyện đều tốt vì khi chưa xong sổ đến xong sổ cũng x2

raumongtoi

Xe buýt
Cụ điệp thì chuẩn rồi trong cái box bds này tui thấy cụ này nói thật làm thật chứ ko phải dạng chém gió dạo đâu. Con đường thắng lợi của cụ đo trong box này ai chả thấy mà cụ binh minh này mới xuất hiện đi đâu cũng chửi rủa ae ở đây tầm 2-3 năm đều thấy điều đó. Cụ điệp có kn gì cứ chia sẻ lên diễn đàn nhé.

HD67

Xe buýt
Cụ điệp thì chuẩn rồi trong cái box bds này tui thấy cụ này nói thật làm thật chứ ko phải dạng chém gió dạo đâu. Con đường thắng lợi của cụ đo trong box này ai chả thấy mà cụ binh minh này mới xuất hiện đi đâu cũng chửi rủa ae ở đây tầm 2-3 năm đều thấy điều đó. Cụ điệp có kn gì cứ chia sẻ lên diễn đàn nhé.
Em cũng thấy vậy

Hanhle1805

Đi bộ
Dự án Queen Pear sale đang chào 2,050 cho nền 98m2 , đã có sổ . Theo các cụ giờ vào có trễ quá không?
Giữa Mũi Né và Phú Quốc ( dưới 2 tỷ) thì nên mua ở đâu để ít ra nếu thị trường có đứng hình thì em vẫn bảo toàn vốn được ạ. Em mua để đó 1 hoặc 2 năm chứ không muốn ăn sổi ạ.
Xin các Bác tư vấn hộ em !

tunganh_a76amc

Xe tăng

Em có lô D41-Sunny Villa của Monaco Hill ; diện tích 326,15m , lô góc , trục chính dự án . Có cụ / mợ nào quan tâm add Zalo em 0766080612 ta bóng bàn ạ .

conchimnon_ccn

Xe tải
E thấy thi thoảng lên đây gặp mấy cụ ngồi mơ màng đến thất bại hay thua lỗ của ng khác rồi tự sướng hay sao ấy
Nhiều còm men đọc ức chế ko muốn vào fun luôn

apple.developer

Xe buýt
Mũi né này vin sun flc mò vảo đc chắc nhiều cụ sẽ đc đền bù no lắm .... chứ hiện tại thì k còn đất
Sở dĩ nó k cho phân lô time hiện tại là để đợi các anh lớn nhảy vào
Năm ngoái thấy nói đền bù ơe đây tính bảng giá đc 500k m2 , chúc an lành ạ

diepnh81

Xe tăng
Mũi né này vin sun flc mò vảo đc chắc nhiều cụ sẽ đc đền bù no lắm .... chứ hiện tại thì k còn đất
Sở dĩ nó k cho phân lô time hiện tại là để đợi các anh lớn nhảy vào
Năm ngoái thấy nói đền bù ơe đây tính bảng giá đc 500k m2 , chúc an lành ạ
Vin, Sun với FLC nó ko dây vào đất của dân đâu cụ, quĩ đất tỉnh còn đầy ra như ranh 350 dọc đg VNG dài hàng chục km hai bên, khu Bàu đã phân chia hết rồi, qh khu du lịch cấp cao toàn hội to dồn về mạn từ LS đến Bàu, quĩ đất tỉnh còn nhiều như đất dự phòng, rừng Phan Thiết, đất QUốc Phòng, Vin nó thương thảo mua chỗ đó chứ đời nào dây đến dân cho loằng ngoằng. Còn DA NN thì đền bù 300-500k nhưng tư nhân vào thương thảo đó cụ, nhiều DA ko thương thảo đc bi thu hồi trả đất cho dân tự làm du lịch đầy ra rồi

apple.developer

Xe buýt
Vin, Sun với FLC nó ko dây vào đất của dân đâu cụ, quĩ đất tỉnh còn đầy ra như ranh 350 dọc đg VNG dài hàng chục km hai bên, khu Bàu đã phân chia hết rồi, qh khu du lịch cấp cao toàn hội to dồn về mạn từ LS đến Bàu, quĩ đất tỉnh còn nhiều như đất dự phòng, rừng Phan Thiết, đất QUốc Phòng, Vin nó thương thảo mua chỗ đó chứ đời nào dây đến dân cho loằng ngoằng. Còn DA NN thì đền bù 300-500k nhưng tư nhân vào thương thảo đó cụ, nhiều DA ko thương thảo đc bi thu hồi trả đất cho dân tự làm du lịch đầy ra rồi

Vâng hê hê cụ mua đc giá có 2 triệu m2 nhân 10 rồi thì chả ngán bố con thằng nào nữa rồi, có đền bù cũng thắng lớn
Đó là cái lôc của cụ chúc mừng cụ ạ

Chứ e thấy ở đây h giá vậy ôm rủi do lắm
Chính trị ở đây cũng phức tạp k dễ để các doanh nghiệp vào làm việc đâu

apple.developer

Xe buýt
Đất dừng cới quốc phòng nó k gần biển cụ à, flc còn mỗi phương án lên tren gần lagi thì phải
Truyền thống của flc là làm chỗ chó chê mèo ỉa mà còn k thấy nó thèm nhận chỗ ấy :)
K rõ là có vấn đề gì nữa k

Chứ còn tầm vin nó k làm thì thôi làm thì k có chuyện nhảy vào chõ gầm chạn đc

diepnh81

Xe tăng

Vâng hê hê cụ mua đc giá có 2 triệu m2 nhân 10 rồi thì chả ngán bố con thằng nào nữa rồi, có đền bù cũng thắng lớn
Đó là cái lôc của cụ chúc mừng cụ ạ

Chứ e thấy ở đây h giá vậy ôm rủi do lắm
Chính trị ở đây cũng phức tạp k dễ để các doanh nghiệp vào làm việc đâu
Vâng, đúng là CQ BT kém cỏi, qh kém nên để MN tự phát bao năm, giờ cũng có sự chấn chỉnh qh, vẽ ra khá ok, nhg ko biết thực thi đc bn, nhg đó cũng là cơ hội cho nđt vì nó ngon lành về qh, hạ tầng đồng bộ thì đất chắc chắn phải hơn Qui Nhơn rồi có chăng kém NT, ĐN tí thôi, lúc đó thì lại ko vào đc nữa, hì e vẫn luôn nghĩ trong cát, trong sạn vẫn có vàng, quan trọng vào mò và kiếm đc hay ko thôi