[Funland] Hội những nhà đầu tư Đất Nền Biển Phan Thiết - Bình Thuận

daiduong86

Xe tải
Website
nhapholavelagarden.com
Ko đến 1 tháng nữa thôi. Những ai đầu tư phan thiết mũi né chôn vốn 10 năm hay ko biết ngay. Nhanh ấy mà.
Cụ nào thoát đk thì cười khành khạch. Chúc mừng những cụ ấy.

conchimnon_ccn

Xe tải
E ko có ý đụng chạm gì đâu
Nhưng e đọc những còm men này thấy giống topic mũi né gì của cụ Điệp cách đây 2 năm nghê
Vi e đọc từ đầu đến cuối cái topic ấy , thâý hầu như là đá với gạch gì bay lỏng chỏng, bây h cụ Điệp thành ô lớn ở MN rồi
Ko biết cụ Điệp có thông tin gì tầm 1 tháng này ko share cho bọn e với
Ko đến 1 tháng nữa thôi. Những ai đầu tư phan thiết mũi né chôn vốn 10 năm hay ko biết ngay. Nhanh ấy mà.
Cụ nào thoát đk thì cười khành khạch. Chúc mừng những cụ ấy.

tunganh_a76amc

Xe tăng
Em có lô C7 , mặt biển của Vietpearl , cùng dãy mặt biển với Hamubay. 5x20; mặt đường ven biển. Giá 30 tr/m

daiduong86

Xe tải
Website
nhapholavelagarden.com
E ko có ý đụng chạm gì đâu
Nhưng e đọc những còm men này thấy giống topic mũi né gì của cụ Điệp cách đây 2 năm nghê
Vi e đọc từ đầu đến cuối cái topic ấy , thâý hầu như là đá với gạch gì bay lỏng chỏng, bây h cụ Điệp thành ô lớn ở MN rồi
Ko biết cụ Điệp có thông tin gì tầm 1 tháng này ko share cho bọn e với
Ko cần dụng chạm em đâu. Trong sóng thì ăn. Sau sóng thì ai cũng biết mà. 1 bài đánh hội đồng của dân hn úp sọt các tỉnh đánh hoài.

diepnh81

Xe tăng
Cụ daiduong86 tung tin hay ghê, cụ có lý với 1 số vùng đang bị thổi giá như 715, Tiến Thành, còn cá mập và nhà đầu tư thực sự vẫn đang âm thầm gom hàng tại Mũi Né, Hàm Tiến, Long Sơn, Phú Hài, đường sỏi Thiện Nghiệp nhé. Vì ai cũng nhận định giá tuy có x2, x3 so với năm ngoái nhưng vẫn rất tiềm năng và là giá trị thực, chưa hề bị ảo như các vùng biển khác như ĐN, NT, Qui Nhơn, Phú Yên, BVP hay PQ, VĐ vì các ông to chuẩn bị vào đầu tư cùng hạ tầng đang tốt dần lên thì lhu du lịch quốc gia MN đang rất tiềm năng... bản thân mình cũng chưa xả hàng mấy mà vẫn ôm thêm vị trí tốt, làm du lịch ok và tính đợi cá mập đánh sóng đợt sau là toàn MN chứ ko phải 1-2 vùng nhỏ lẻ như bây giờ, và đó mới là sóng thực còn giờ mới chỉ là nóng sốt nhẹ 1 - 2 địa điểm thôi

0941928758

Xe hơi
Cụ daiduong86 tung tin hay ghê, cụ có lý với 1 số vùng đang bị thổi giá như 715, Tiến Thành, còn cá mập và nhà đầu tư thực sự vẫn đang âm thầm gom hàng tại Mũi Né, Hàm Tiến, Long Sơn, Phú Hài, đường sỏi Thiện Nghiệp nhé. Vì ai cũng nhận định giá tuy có x2, x3 so với năm ngoái nhưng vẫn rất tiềm năng và là giá trị thực, chưa hề bị ảo như các vùng biển khác như ĐN, NT, Qui Nhơn, Phú Yên, BVP hay PQ, VĐ vì các ông to chuẩn bị vào đầu tư cùng hạ tầng đang tốt dần lên thì lhu du lịch quốc gia MN đang rất tiềm năng... bản thân mình cũng chưa xả hàng mấy mà vẫn ôm thêm vị trí tốt, làm du lịch ok và tính đợi cá mập đánh sóng đợt sau là toàn MN chứ ko phải 1-2 vùng nhỏ lẻ như bây giờ, và đó mới là sóng thực còn giờ mới chỉ là nóng sốt nhẹ 1 - 2 địa điểm thôi
hiiii hơi tiêc cụ ko đi đúng sóng là 715 và tiến thành cụ nhỉ :)
lớ ngớ 2 năm nữa cụ ko thoát đc hàng báo e hjjjjj

diepnh81

Xe tăng
hiiii hơi tiêc cụ ko đi đúng sóng là 715 và tiến thành cụ nhỉ :)
lớ ngớ 2 năm nữa cụ ko thoát đc hàng báo e hjjjjj
Haha, cụ cứ ngồi chờ nhé, hehe mình ko đầu tư phong trào ko làm gì đc có rẻ ko vào nên chả bao giờ tiếc 715 hay Tiến Thành còn cụ vào lâu rồi mà ko mua giờ mới tiếc, haha

daiduong86

Xe tải
Website
nhapholavelagarden.com
Em ko tung tin gì cả. Mà đó là sự thật đang diễn ra với những nơi e đã nói. Tung tin nó khác cụ ạ. Còn cụ có tầm nhìn. Vị trí tốt. Cụ vẫn ăn như thường. Cái đó k sai.vì phan thiết nó rộng chứ đâu bé. E đang nói chung những nhà đầu tư nhỏ lẻ. Hoặc những ng mua mù quáng ko có phân tích. Cụ mua có kế hoạch. Vị trí tốt đương nhiên cụ thắng. Mà bds có cái này hay này. Vị trí tốt. Đẹp nhưng lúc bán mà k ai có nhu cầu thì cũng vứt đi cụ ạ.Nhưng nếu cụ oẳng vì k thoát đk hàng. Chôn vốn thì alo em nhé. E bán cho cụ.

diepnh81

Xe tăng
Em ko tung tin gì cả. Mà đó là sự thật đang diễn ra với những nơi e đã nói. Tung tin nó khác cụ ạ. Còn cụ có tầm nhìn. Vị trí tốt. Cụ vẫn ăn như thường. Cái đó k sai.vì phan thiết nó rộng chứ đâu bé. E đang nói chung những nhà đầu tư nhỏ lẻ. Hoặc những ng mua mù quáng ko có phân tích. Cụ mua có kế hoạch. Vị trí tốt đương nhiên cụ thắng. Mà bds có cái này hay này. Vị trí tốt. Đẹp nhưng lúc bán mà k ai có nhu cầu thì cũng vứt đi cụ ạ.Nhưng nếu cụ oẳng vì k thoát đk hàng. Chôn vốn thì alo em nhé. E bán cho cụ.
Chắc cũng ko đến nỗi phải nhờ cụ đâu

0941928758

Xe hơi
cụ í cũng bị giam mất 2 năm mới đẩy đc mà hjjjjjjj
đẹp thì có đẹp nhưng đâu phải thích là bán đc đâu
số tiền quá lớn, pháp lý còn có thể thay đổi....
với cả bây giờ đang đc cá mập đánh trend thôi, mai kia nó mất trend là vất
e thấy trông chờ vào các tay to chắc còn lâu đấy, vd nó nằm ở trên chính quyền rồi.....
còn cao tốc với mọi thứ thì k dám nói trc nhưng tiền sử là lâu, đâu có nhanh, 10 năm giam vốn là chết

diepnh81

Xe tăng
Haha, 2 năm chôn vốn mà bán cái x5 cái x7 thì cũng tàm tạm :)). Bán có 1 cái mà đủ vốn dôi ra 6 cái thì cũng tàm tạm...

0941928758

Xe hơi
Haha, 2 năm chôn vốn mà bán cái x5 cái x7 thì cũng tàm tạm :)). Bán có 1 cái mà đủ vốn dôi ra 6 cái thì cũng tàm tạm...
hiiii nhân đc 5 7 cơ à cụ hjjjjj.... hình như cụ tính nhầm nhầm sao í
mà time đó đến h đâu chả nhân đôi rồi hjjjj

chichbong08

Xe buýt
Khủng nhé ĐN còn vỡ nói gì đến mâý chỗ này. Mấy trò đất cát thế này khác chi tiền ảo, một thằng (tạm) giàu lên thì cả núi kẻ thủng túi. Em chỉ muốn tìm chỗ làm của để dành, 12% mỗi năm thôi, cụ nào biết chỉ giúp.

0941928758

Xe hơi
Khủng nhé ĐN còn vỡ nói gì đến mâý chỗ này. Mấy trò đất cát thế này khác chi tiền ảo, một thằng (tạm) giàu lên thì cả núi kẻ thủng túi. Em chỉ muốn tìm chỗ làm của để dành, 12% mỗi năm thôi, cụ nào biết chỉ giúp.
bùm sớm a e có kẹo chơi