[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

tung1311 .

Xe container
Vụ led mà cũng cãi nhau mấy trang được hay thật :))
Em thì nhận xét Led thì béo các cụ ở ngoài, như the 1, 2 thấp tầng, với người ngoài ngắm thì sướng cái mắt
còn các cụ ở Zen thì chỉ có đi ra ngoài mới ngắm được =)) thỉnh thoảng được khen là LED đẹp thì sướng cái mũi chứ cũng chả đc j lắm
Cụ nói chuẩn. Nhưng có cái hệ thống ánh sáng tốt nó làm nổi bật cả khu vực luôn, tất cả đều vui. Tết ông nào chẳng ngồi trong nhà nhưng vẫn mua máy cái đèn chăng gốc cây với ngoài cổng đó thôi :D

hahaha111

Xe máy
Em thì nhận xét Led thì béo các cụ ở ngoài, như the 1, 2 thấp tầng, với người ngoài ngắm thì sướng cái mắt
còn các cụ ở Zen thì chỉ có đi ra ngoài mới ngắm được =)) thỉnh thoảng được khen là LED đẹp thì sướng cái mũi chứ cũng chả đc j lắm
Sướng cái mũi mà ko được j lắm hả cụ??? Sao e có cảm giác nhiều cư dân ở đây cứ kiểu ăn chắc mặc bền, mà ko quan trọng tí gì đến thẩm mỹ nhỉ? Cụ ở botanic mà tư duy chán thế :D

Pieoreo

Xe máy
Sướng cái mũi mà ko được j lắm hả cụ??? Sao e có cảm giác nhiều cư dân ở đây cứ kiểu ăn chắc mặc bền, mà ko quan trọng tí gì đến thẩm mỹ nhỉ? Cụ ở botanic mà tư duy chán thế :D
Cụ nói cũng đúng ạ. E đi qua chỗ imperia sky garden Minh Khai nó chạy đèn led nhìn mê lắm ạ. Nổi bật hẳn tòa nhà khi đêm về. Theo e nếu có led sẽ làm tòa nhà nổi bật hơn, đẹp hơn trong mắt cư dân và người đi đường. Ngược lại ko có cũng chẳng ảnh hưởng đến ai. Xét cho cùng nó cũng chỉ là vật trang trí thôi.Nhưng theo e thấy mấy hôm test led của the zen khá quê mùa cụ ạ. Sáng rồi nhấp nháy như đèn trang trí cây quất. Ko chạy như imperia sky.

tung1311 .

Xe container
Cụ nói cũng đúng ạ. E đi qua chỗ imperia sky garden Minh Khai nó chạy đèn led nhìn mê lắm ạ. Nổi bật hẳn tòa nhà khi đêm về. Theo e nếu có led sẽ làm tòa nhà nổi bật hơn, đẹp hơn trong mắt cư dân và người đi đường. Ngược lại ko có cũng chẳng ảnh hưởng đến ai. Xét cho cùng nó cũng chỉ là vật trang trí thôi.Nhưng theo e thấy mấy hôm test led của the zen khá quê mùa cụ ạ. Sáng rồi nhấp nháy như đèn trang trí cây quất. Ko chạy như imperia sky.
quê thế thà ko có còn hơn nhỉ? Ko làm kiểu thế cho đồng bộ với mấy quán massage ở Tam Trinh :D

hahaha111

Xe máy
Vâng đợt đấy e nghĩ test đèn nên nó mới nhấp nháy kiểu đấy. nếu thực tế mà như vậy thì thà ko có còn hơn :))). Hoặc để đèn 1 màu cũng ok.

LinkKun

Xe đạp
Quảng cáo vi phạm nội quy

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Nông_Dân.

Đi bộ

Theo các cụ cái chuồng cọp tầng 5 the Zen này trách nhiệm thuộc về ai nhỉ? Em thấy công tác quản lý của Việt An còn nhiều vấn đề quá

T.arc

Xe tải
Tư duy chuông cọp H nhảy từ dưới thấp tầng lên the zen rồi @@

Theo các cụ cái chuồng cọp tầng 5 the Zen này trách nhiệm thuộc về ai nhỉ? Em thấy công tác quản lý của Việt An còn nhiều vấn đề quá

Luong.Pham

Đi bộ
Bài viết vi phạm nội quy

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Nông_Dân.

Đi bộ
Tư duy chuông cọp H nhảy từ dưới thấp tầng lên the zen rồi @@
Vấn đề là quản lý yếu kém của bql và cdt gamuda cụ ạ. Cư dân chính/khách hàng chính là một kênh quảng bá hữu hiệu cả tiếng tốt lẫn tiếng xấu của cdt. Họ còn cho để banner poster quảng cáo ở sảnh là kv sở hữu chung mà không có sự chấp thuận của các chủ sở hữu. Dưới đây là hình ảnh vi phạm, tụi em đã lập biên bản và cho dẹp. Cư dân còn chê một khu chung cư dc gọi là “cao cấp” nhưng cách chăm sóc khách hàng chả biết nó ở cấp nào. Bác có thể đánh giá cách họ trang trí sảnh cây thông cho nó có như dưới đây hihi

Nông_Dân.

Đi bộ
Ở đây có ai cãi nhau về cái đèn led đâu cụ? Các cụ ý chỉ cãi nhau xem ai não ngắn, suy nghĩ ngắn, tầm nhìn hạn hẹp dựa trên việc nhận định về cái hệ thống đèn led thui ạ. Có cụ mê bộ đèn led ở đây lập loè như phố đèn đỏ quá và cho nó là cao cấp nên ai chê hoặc nói nó ko quan trọng thì đều bị cụ í cho là não ngắn và gán đó là sale hết hoặc là sale mua nhà ở đây kkk

tung1311 .

Xe container

The zen có mấy căn nhìn thẳng ra vườn treo này thích nhỉ? Không biết giá có cao hơn các căn khác ko?

Lamborghini 1985

Xe tăng
Ở đây có ai cãi nhau về cái đèn led đâu cụ? Các cụ ý chỉ cãi nhau xem ai não ngắn, suy nghĩ ngắn, tầm nhìn hạn hẹp dựa trên việc nhận định về cái hệ thống đèn led thui ạ. Có cụ mê bộ đèn led ở đây lập loè như phố đèn đỏ quá và cho nó là cao cấp nên ai chê hoặc nói nó ko quan trọng thì đều bị cụ í cho là não ngắn và gán đó là sale hết hoặc là sale mua nhà ở đây kkk
Chuẩn cụ. Nói chung là không chấp làm gì, cụ xem cứ có ai bảo cái đèn Led không quan trọng là y như rằng bị công kích ngay. Bỏ qua đi cụ.

hahaha111

Xe máy

Ơ hay người ta che thế này lại thì ảnh hường gì đến nhà cụ? Lợi ích của cụ có bị ảnh hưởng gì đâu sao cụ ko ... kệ tía nó đi? —> đấy là nói theo logic của cụ đấy lol.

hahaha111

Xe máy
Chuẩn cụ. Nói chung là không chấp làm gì, cụ xem cứ có ai bảo cái đèn Led không quan trọng là y như rằng bị công kích ngay. Bỏ qua đi cụ.
Mồm thì tỏ ra bỏ qua cao siêu mà tay thì vẫn type. Cụ sale này chắc vẫn cay cú lắm đây haha

wanting252

[Tịch thu bằng lái]
Ơ hay ai động chạm gì đến sales các bác đâu. e chỉ thấy comment ko chính đáng thì lên tiếng thôi :)
Sáng nay cư dân có họp cafe gửi kiến nghị những cái cần chấn chỉnh ở Zen đấy, sao không thấy bác ý kiến cái đèn Led vào? Em nói thật có gì bức xúc ở Zen thì để dân zen nói đi, bác cứ nhảy vào làm gì @@ Bọn em đấu tranh gì kệ bọn em chứ vô duyên nhỉ, nhà bọn em cơ mà @@

Lamborghini 1985

Xe tăng
Sáng nay cư dân có họp cafe gửi kiến nghị những cái cần chấn chỉnh ở Zen đấy, sao không thấy bác ý kiến cái đèn Led vào? Em nói thật có gì bức xúc ở Zen thì để dân zen nói đi, bác cứ nhảy vào làm gì @@ Bọn em đấu tranh gì kệ bọn em chứ vô duyên nhỉ, nhà bọn em cơ mà @@
Cụ lại làm khó cụ ấy quá, ở đây cụ ấy mới thể hiện được đẳng cấp, với suy nghĩ cao chứ họp cư dân Zen cụ ấy lại khó ăn nói

Trạng thái
Thớt đang đóng